ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิทบูลเพชรบูรณ์อยู่ที่นี่จ๊ะ
  • เพรชบูรณ์ สู้ๆ ไอ ย๊ะ ฝนตก กันมั้ย ครับ ที่ ร้อยเอ็ด ร้อนกันจนตับจะแตก ม่ายไหวๆ หนาวนี้ ได้ไปเยือนเป็นแน่แท้ :m01:
  • Muythai พฤษภาคม 26 Permalink
    คุณtytyคะไม่ทราบว่าอยู่ส่วนไหนของหนองไผ่คะ
    ถ้าว่างๆก็มาเจอกันได้นะคะที่สนามฟุตบอลหน้าอำเภอหนองไผ่ได้นะคะ
    เวลา 20.00น.ของทุกวันนะคะ เว้นวันฝนตกคะ กลัวน้ำ 555555

อยู่ฝั่งตรงข้ามอำเภอคับ
    วันนี้ฝนตกอีกแย้วววว มะวานไปงานเลี้ยง
    มีพิทบลูไปหลายตัวมะคับ วันหลังสองทุ่มจาปายสังเกตุการณ์ จร้า....image
    ไฟล์แนบ
    4_yoyo_80.gif 30K
  • สวัสดีครับท่านสาม วันอาทิตย์ผมไปเยี่ยมน้องที่ปืนใหญ่ลพบุรีครับ ไม่ทราบว่าท่านมากี่วันครับรีบกลับมั๊ยครับแถวทางขึ้นเขาค้อมีพี่อยู่คนนึงครับ แกทำหมาสวยครับ แต่ไม่ค่อยโชว์ รึไม่ก็แวะเข้าไปในเมืองหน่อยครับ หน้าtopland ร้านบะหมี่ ของคุณ max ส่วนผมเองยังไม่แน่ครับถ้ากลับทัน ได้เจอกันแน่ครับท่าน ต้องขอโทษล่วงหน้าก่อนเลยน๊ะครับหาก ไม่ได้เจอกัน เดียวอาจจะมีพี่น้องเราว่างท่านอาจได้เจอพวกเค้ากันครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    แม่หมา_resize.jpg 104K
  • image1นึกว่าตัวเองหล่อ
    ไฟล์แนบ
    SAM_0484_resize.JPG 114K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SAM_0535_resize.JPG 109K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SAM_0535_resize.JPG 109K
    SAM_0549_resize.JPG 137K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0339_resize.JPG 106K
    SAM_0515_resize.JPG 102K
  • หล่อคับหล่อ.......riderนะคับ........อะล้อเล่ง :-)) :-)) :-)) :-)) :-))
  • คู่สร้างคู่สมกันจริงๆ...เวลาโพสขาดตรงไหนก็เติมมันตรงนั้น เดี๋ยวก็ดีเอง
    ไรเดอร์เป็นหมาที่นิสัยดีมากๆ แต่อาจจะไม่เคยเจออะไรแปลกๆ มันเลยกังวล
    หาสิ่งใหม่ๆที่มันไม่เคยเจอ ให้มันเห็นบ่อยๆ รับลองได้ถ้วยอีกแน่ๆ คุณมิก
  • วันนี้วันหยุด.....เด๋วนี้พระหลวงพ่อทบ แพง มั๊ก มั๊ก //// แวะเข้ามาบ่นให้ฟังคับ

ไปแร๊ะ image
    ไฟล์แนบ
    2mf2.gif 7K
  • เมื่อวานไปเพชรบูรณ์ ไปแวะร้านบะหมี่เจอแต่คุนลุง เค้าบอกว่าพี่แม็กไม่อยู่ อดเจอตัวจริงเลย :o043:
  • imageไม่มีไรทำเลยเอารูปเก่าๆมาลงimage
    ไฟล์แนบ
    rider 20_resize.jpg 81K
    photo from iphone 011_resize.jpg 69K
  • เสาร์นี้งานมิตติ้งที่อำนาจนะครับมิก ป๋ามาร์คก็มา
    มาหนุกด้วยกันครับ :015:
  • เอาถ้วยกับมาเพชรอีกแล้วครับท่าน ^:)^
  • ตัวเต็งของผมในอนาคต
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC07936.JPG 101K
  • image
    อีกตัวคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC07937.JPG 105K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC07939.JPG 87K
  • มาแล้วสมาชิกตัวเล็กๆของชาวเพชรบูรณ์ ใครชื่ออะไรบ้างครับแนะนำหน่อยครับผมชอบตัวสีขาวครับหน้ามันดื้อดีครับ แต่ผมว่าคงไม่แพ้กันแน่ๆเลย ดีครับเลี้ยงสองตัวมันจะได้เป็นเพื่อนกัน แต่ระวังมันจะพากันไปรุมเค้าเข้าน๊ะครับไอ้พวกนี้มีพวกล่ะเรียกไม่ฟังเลยทีเดียว ตอนี้ที่บ้านมี 5ตัวเวลาไปเดินเล่นนี่อย่างกับไปล่าสัตว์เลยเดินนำหน้าเป็นฝูง นก กิ้งกา กระรอก ไส้เดือน หนูเน่า มันกวาดเลียบเลยแต่สนุกดีครับ อายุกี่เดือนแล้วครับจะตัดหูรึยังครับ พอดีที่บ้านผมสองตัวก็จะตัดแล้วครับ ผมจะไปตัดกับหมอบอลครับ เห็นแกตัดให้หมาในกลุ่มแกหลายตัวแล้ว แถมแกยังไปดูงานพัทยาว่าตอนนี้เทรนตัดหูเค้ามาแนวไหน แกจะเอามาตัดให้ชาวเพชร ผมเห็นความตั้งใจของแกแล้วดีใจที่มีคนสนใจหมา pitbull โดยตรงยิ่งเป็นหมอยิ่งอุ่นใจครับ เพราะบ้านเราหาหมาที่เข้าใจหมอ เอ้ยย หาหมอที่เข้าใจหมาpitbull ไม่ได้เลยครับ ยิ่งที่เลี้ยงมาแล้วหลายปีเนี่ยไม่มีแน่ครับ มีอะไรปรึกษาแกได้เลยน๊ะครับ รักษาไม่แพง แถมได้ผลด้วยครับ ยิ่งเรื่องการให้อาหาร การดูแลสุขภาพหมาเด็กเนี่ยแกเข้าใจเลยทีเดียวครับ
  • ไอ้ตัวขาวเนี่ยเหมือนโดนยุงเจาะหัวเลยครับของผมเหมือนกันเปิดพัดลมให้มันจะหันตูดให้พัดลมแล้วเอาหน้าไปติกกรงให้ยุงกัดเล่น
  • ชื่อ ข้น บ้านเลี้ยง 2 ตัวครับ สาย โชว์ ฝากตัวด้วย คับ ฮ่าๆ
  • มาทำตัวใหญ่แถวนี้บ่อยๆน๊ะครับ คุณข๊น ข้น
  • ง่าาาาาาาาาาาาา พี่ มิก ละ ก้อ 555+
  • มันไม่ได้โดนยุงกัดคับ มันเล่นกัดหัวกัน
  • ตัวดำคือเจ้าอั่งเปาคะ ส่วนตัวขาวคือเจ้าอัลมอลคะ ลูกชายทั้งคู่ค่ะ ซนมากมาย อายุได้สองเดือนกว่าแล้วค่ะ
    ที่บ้านเลี้ยงสามตัวนะคะ พี่ใหญ่สุดลูกสาวคะ น้องซูโม่อายุเจ็ดเดือน ยังไม่ได้อัพรูปลงคะ พึ่งจะทำหมัน
    ส่วนลูกชายทั้งสองคิดว่าจะไม่ตัดหูคะ เสียดายมาส์คที่หูเจ้าอัลมอลคะ
  • น่ารักทั้งคู่เลย ตัวขาวมองหน้าแบบหาเรื่องนะชอบๆ :o043:
  • ขอบคุณคับ [-O< ทุกท่าน
  • หน่วยก้านดี หัดกินสูงๆเข้าไว้นะครับท่าน น่ารักมากๆ :m75:
  • ทางเพรชเป็นไงบ้างคับมิก..สบายดีบ่
  • เงียบจังเลยหว่า
  • เงียบจิง จิง ด้วย
  • ดีคับ พิทบูลเพชรบูรณ์
    ฝากถึงคุณจอยด้วยนะคับ
    อัฟรูปให้บ่อยๆนะคับ (น้องสวย)
    จาก อำนาจเจริญคับ
  • ผมก็อยู่เพชรบูรณ์คับแต่ยังไม่มีพิทบลูเลย
    ผมอยู๋ในสะเดียงนี่เองคับ

ผมอยากได้บลูลี่อ่ะคับ
    ใครอยากขายก็รูปกะราคาคับอย่าลืมเบอร์โทรด้วยนะคับ ^^

maxkee_narakzaa@hotmail.com
  • ได้เรยคร่า...ขอมาจัดไป (ดื้อสุดๆ ขอบอก) แนะนำสมาชิกใหม่คร่า
    น้องหมา"สุดสวย" (เช่อนะคะ) อิอิ :m32:
    images by free.in.th

แพลงกิ้ง Dog!!!

สุดหล่อ...คร่า

• แพลงกิ้ง Dog!!!

ต้องเจอ

พับเพียบ Dog!!!!!!!!!!

image

ขำๆนะคูณจอยยยยยย
    ไฟล์แนบ
    DSC07943.JPG 104K
  • เด๊ะๆ!!! :m75: ให้"สุดหล่อปล้ำเรยยย...นิ อิอิ :o020:
  • เสียใจด้วยนะเว้ย...กับการจากไปของ"อัลม่อล"

• อยากได้มาเลี้ยงมั่งซักตัวจังเลยคับ

ไหงได้ งบไม่มี เฮ้อ ~ ~
  • เห็นภาพแล้วจี๊ดดดดดดดดดดเลย

น้ำตาคลอเลย

แต่จะทำไงได้ต้องทำใจเดินต่อไป

เพื่อลูกที่ยังอยู่ทั้ง 2

เฮ้ออออออออออออ

รักและอาลัย อัลมอล
  • ขอให้น้องอัลมอลนอนหลับให้สบายนะ เป็นกำลังใจให้คุนmuythaiครับ ผมก็คนเพชรบูรณ์แต่มาใด้เมียโคราช
    ยินดีที่ใด้รู้จักครับ ผมอยู่นางั่วนะครับ กลับบ้าน2เดือนครั้งแล้วคงใด้เจอกันครับ มีมีทติ้งวันใหนแจ้งด้วยนะครับ
  • ผมอยู่ สะเดียง คับ

อยากได้พิทบูลมาเลีเ้ยงด้วยคน

แต่งบไม่มี พี่ ๆท่านใดอยากขาย ก็ บอกผมด้วยนะคับ
  • R i p อัลมอล :039:

หนาวนี้ชาวเพรชบูรร์เจอกันครับ
  • น้องที่อยู่สะเดียง อยุ่แถวใหนครับ ผมก็เที่ยวอยู่แถวสะเดียงหลายปี มีเพื่อนหลายคน พี่สาวอยู่ตลาดสะเดียงครับ เมื่อก่อนชอบไปกินเหล้าบ้าน ก็อบสะเดียง กับพวกแมน ตรีบอด หนึ่งหนุ่ม ผีสะเดียง ยังไงถ้าอยากใด้หมาก็ทิ้งเบอร์โทรใว้ก้ใด้นะ จะใด้มีเพื่อนบ้านเดียวกัน
  • มิก เมืองทองไปอ่ะเปล่า แต่หนาวนี้ จะเอาน้องข้นไปปล่อยเด้อ555 :o028:
  • เพชรบูรณ์ใครเอาลูกไปแข่งที่งานเมืองทองหรือเอาไปประกวด ขอให้ประสบความสำเร็จคับ :)>-
  • น้ำมันปลาแซลมอน สำหรับสุนัขพิทบลู เกรด Super Premium (1000 ml./300 ml.)
    - สูตรเข้มข้นอุดมไปด้วย Omega 3, 6 และวิตามินบำรุงขนและผิวหนัง
    - มี EPA และ DHA บำรุงสมองเสริมสร้างพัฒนาการให้กับลูกสัตว์และสัตว์โต
    - มีเบต้าแครอทีน(พบในน้ำมันปลาแซลมอนเท่านั้น) ช่วยบำรุงผิวหนังและขนของสัตว์เลี้ยงให้แข็งแรงเงางาม ไม่หลุดร่วงง่าย
    - ช่วยแก้ปัญหาขนหลุดร่วง เน้นบำรุงเส้นขนให้ขึ้นแน่น และยาวขึ้น
    - ช่วยรักษาอาการอักเสบของผิวหนัง ในกรณีที่สัตว์เลี้ยงเป็นโรคผิวหนัง
    - ขวดปั้มใช้งานง่าย สินค้าสำหรับสุนัขพิทบลูโดยเฉพาะ
    - รับประกันสินค้าคุณภาพโดยสถาบัน AAFCO สินค้านำเข้าจาก Iceland (มีชื่อเสียงที่สุดในเรื่องการจับปลาและสกัดน้ำมันจากปลาแซลมอน)
    กดหัวปั้มน้ำมันปลาแซลมอนผสมในอาหารให้สัตว์เลี้ยงรับประทาน
    ปริมาณที่ให้:
    น้ำหนัก 1-10 กก. 1 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 10-20 กก. 2 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 20-50 กก. 3 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 50 กก.ขึ้นไป 4 ช้อนชา/วัน
    (สินค้ามีจำนวนจำกัดค่ะ) ติดต่อ082-541-7812/082-003-2391 โย

ถ้าสนใจเข้าไปดูที่ลิงค์นี้ได้เลยคะ เป็นรูปผลิตภันคะ http://www.facebook.com/media/set/?set=a.128445140564948.30024.100001983889131&l=d48a239190 โทนสั่งได้ที่083-4268535 ราคาขวดเล็กอยูที่250 พร้อมส่ง ขวดใหญ่600 ค่าจัดส่ง70บาท ซื้อเยาะราคาพิเศษ
  • มีใครรู้จักฟาร์มสุนัขทุกสายพันธุ์ หรือพันธุ์ใดก็ได้ที่อยู่ในเพชรบูรณ์ ขอข้อมูลด้วยคับ
  • ืท่าน 3padkop

ผมเปิดร้านขายน้ำแข็งอยู่แถว ๆ บ้าน บอดบัดบ็อบคับ

เงินมีแต่..เมียไม่ให้ใช้เยอะ ให้งบผมซื้อลูกหมาแค่ 1000 บาท ได้แค่ พุดเดิ้ลง่ะ