ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิทบูลเพชรบูรณ์อยู่ที่นี่จ๊ะ
  • ท่านใดทราบที่ตั้งร้านหมอบอลบ้างครับ หรือเบอร์ติดต่อก็ได้ครับ จะพาสุนัขไปตรวจครับ
  • อยากรู้จัก คุณ Muythai ครับ ผมอยู่อ.วิเชียรบุรี ชอบฟังแนวหนักๆ เหมือนกัน
  • อยู่ตรงสี่แยกไฟแดงครับมุ่งหน้าไปวังพิกุล อยู่ขาวมือใกล้ไฟแดงครับ 081-5323221 เบอร์หมอบอลครับ รับรองไม่ผิดหวังครับ
  • สวัสดีชาวเพชรบูรณ์ทุกท่านครับ ไม่ได้เข้ามาเลยครับ สบายดีกันน๊ะครับ
  • ได้เลยคับคอmetalหมือนกัน
  • สวัสดีพี่น้อง ชาวเพชรบูรณ์ ผู้ มีใจรักใน สายพันธ์ อเมริกัน พิทบลู
    ผม เป็น คนนึ่ง ที่ก่อน หน้า นี้ ไม่เคย ชอบสายพันธ์นี้เลย ซึ่ง ในอดีตย้อน ไปเมื่อ ร่วม 10ปีก่อน
    สายพันธ์นี้รู้จักกันดีว่าเป็น หมาที่ เป็นหมาเกมส์ เอา มากัด กัน ซึ่ง ส่วนตัวแล้ว มอง ว่า มันโหดร้าย เกินไป
    สุดท้าย แล้ว พรหมลิขิต ขีดเส้น ให้ ได้ มีความสัมพันธ์ โดย บ้าน ผม ได้เอา หมาพันธ์นี้ มาเลี้ยง หลายครั้ง หลายคราว ที่หมาพันธ์นี้ได้แสดงความ จงลักษณ์ ภัคดี จนทำให้ ผม เอง ซึ่งมีความรู้สึกติดลบ อยู่ ก็ได้หัน มาหลงไหล อย่างที่สุด ได้บอก กับตัวเอง และั เพื่อน รอบข้าง ว่า เห้ย หมาพันธ์นี้ ไม่ได้มีดี แค่ เอามากัด กันนะเว้ย...ยาวละ ปัจจุบัน ผม อยู่ กินกับ เจ้านี้ ครับ มันชื่อ OK

image
    สวัสดีครับผม โอเค ครับ
    image
    รอเที่ยว อยู่ ครับ
    image
    ไปเที่ยวกัน
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 40K
    2.jpg 44K
    3.jpg 54K
  • พี่น้อง ท่านใด มี ชูชีพ หมา ที่ ไม่ได้ใช่ แล้ว แบ่งให้ ผมใช่บ้าง ป่าว ครับ
    ผมพาเจ้าok ไปเล่น น้ำ แล้ว มัน ยัง ว่าย ไม่แข็ง กลัวมันจมน้ำ ///ซื้อใหม่ มันแพง หามือสอง นี้เหละ นะOK
  • คืนนี้จะกลับไปอยู่เพชรบูรณ์แล้ว ขอฝากตัวเป็นสมาชิกด้วยนะครับ
  • รบกวนคุณนิค impala ติดต่อหาพี่อาร์มด้วยครับ จะขอที่อยู่เพื่อส่งใบเพ็ดไปให้ครับ ปล. พี่อาร์มฝากมาบอกครับ
  • พี่ๆน้องๆครับ
    เรียนเชิญแสดงความคิดเห็นที่กระทู้นี้กันหน่อยครับ
    http://pitbullzone.com/community/discussion/24001/สำคัญมาก-กระทู้นี้ผีไม่เกี่ยว#Item_117
    ช่วยมากันเป็นกระบอกเสียงเพื่อวงการเรานะครับ
    ขอบคุณครับ

• ชาวเพชรท่านใด พอมีเบอร์หมอนิด บ้างครับผม จะไปตัดหูครับ
  • ok อยู่เพชรบูรณ์รึป่าวคะ
  • 056722851 เบอร์หมอนิดคะ
  • ขอบคุณ คุณ muythai มากครับสําหรับเบอร์โทร คุณ mt. อยู่อําเภออะไรครับ
  • หนองไผ่
  • ท่านใดมีพิท แนว สูงใหญ่ ผมมีตัวเมีย ต้องการหาคู่ให้แล้วแต่ตกลงกันครับ
  • OK บ้าน อยู่ ในเมือง เพชรบูรณ์ ครับ
  • สวัสดีทุกๆท่านนะครับ..

เพชรบูรณ์จัดมีทติ้งเมื่อไหร่

ส่งข่าวมาพานหินบ้างนะครับ อยากไปเที่ยว...
  • ไปไหนกัน หมด นิ พี่น้องครับ มาๆ เข้ามา
    image

OK รอทุกคนอยู่ เด้อ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2456.JPG 86K
    IMG_2467.JPG 74K
  • วันนี้คุณยิ้มแล้วรึยังขอให้มีความสุขวันแม่นะคับบบimage
  • ครับผม ยิ้ม ครับ ยิ้ม : )
  • สมาชิก ท่านใด พอทราบ ที่ฝึกสุนัข ในเขตเพชรบูรณ์ บ้าง ป่าว ครับ
    อยาก ส่ง OK ไปฝึกครับ ผม ขอคำ แนะนำ ด้วยนะครับ
  • สวัสดีครับพี่น้องชาวเพชรบูรณ์ เป็นจะไดกันบ้างคร๊าบ...รักษาสุขภาพกันด้วยเด้อ :m75:
  • รวมกัน เบา เบา ครั้งแรก มา กัน 4 บ้าน ครับ
    1.veeva
    2.เฉาก้วย
    3.รถถัง
    4.OK

image
    image
    image
    image
    image

ไฟล์แนบ
    RIMG0235.JPG 209K
    RIMG0197.JPG 211K
    RIMG0286.JPG 225K
    RIMG0127.JPG 260K
    RIMG0126.JPG 284K
  • แถม ครับ

image
    image
    ไฟล์แนบ
    RIMG0129.JPG 231K
    RIMG0240.JPG 216K
  • เฉาก๊วยนี่โดนจริงเลย
  • เตี้ยยตันน..เข้าสูตร สวย ถึก และ บึก บึน เลยหล่ะครับ สำหรับ เฉาก้วย

พบตัว เป็น ๆ ได้ ที่ หมี่ เกี้ยว นายแม็ค ....สาขา วงเวียน น้ำ พุ เลยครับ พี่ น้อง ครับ
  • อยากทราบว่าที่ถ่ายรูปมาลงมีรูปที่อยู่หน้าร้านสัตวแพทร้านนั้นมันอยู่ตรงไหนคับ เคยไปแต่โรงบาลของหมอนิตตรงข้ามโรงแรมโฆษิสกับตรงไปรษณีเก่า แล้วอีกหมอที่อยู่ข้างโรงเรียนเทศบาล2 แล้วในถาพมันอยู่ตรงไหนคับ เห็นมีf1ขายด้วย
  • เป็น ร้าน หมอ บอล (0815323221) อยู่ ถนน เพชรพัฒนา ทาง ไป ตลาด KSC(บริเวณสระยาว)

ส่วนนี้ http://www.facebook.com/?ref=home#!/profile.php?id=100001819606629
    FB ผม ครับ แอด มา คุยกัน ครับ
  • มีงานสำหรับเรา 5-6 พ.ย 2011 ไม่ใช่แค่พิทบลู ยังมีสายพันธุ์อื่นๆอีกมากมาย เป็นงานที่ร่วมมือกันหลายๆฝ่าย ส่วนพิทบลูจะมีทั้ง บลูลี่ และ เรดโนส มีงานแข่งลากน้ำหนักจากทาง TWPA ท่านใดสนใจเชิญได้ครับ ท่านจะได้รับรู้พิทบลูไม่ใช่สุนัขอันตรายอย่างที่ท่านคิด จับต้องตัวเป็นๆได้ที่งานครับ
    **งานนี้ ได้ ข่าว ว่า ต้นตำหรับ ผู้บรีด บลูลี่ไสตล์ เค้า มา ด้วย น๊ะ**

รายละเอียด เพิ่มเติม ที่นี้ เลย ครับผม
    http://www.asiabully.com/vanilla/discussion/261/thailand-american-bully-show-2011#Item_10
  • มีรวมตัวกันเมื่อไรบอกก่อนนะครับจะได้หยุดร้านไปด้วยคนครับ
  • ได้ ครับ ผม เข้า มา คุย กัน ในนี้ บ่อยๆ น๊ะครับ ผม

หลุด จาก วงใน ?? อาจมีการ จัด บูท แนะนำ PitBull ในงาน อุ้มพระดำน้ำ อุ๊บบบ!!!
  • ผมก็คนเพชรบูรณ์ ครับ ล่มเก่า อยากได้ เลี้ยง ซัก ตัว ราคา มัน เท่าไรห่หรอ ครับ

ก็ พี่เขยแฟน ทำฟามพิทบูลอยู่นครสวรรค์อ่ะ ครับ เลย อยาก ลอง เลี้ยง มั่ง

พอจะมี ซัก ตัวไหม เอ๊ย ถ้ามีขอราคา เบาๆหน่อย นะ ครับ หุหุ
  • พิทบลู ก็ มี อยู่ ด้วย กัน หลาย สไตล์ น๊ะครับ อยู่ ที่ ว่า คุณ จะเลือก ให้ เหมาะ สม กับ คุณ
    ราคา ก็ขึ้น อยู่ กับ ปัจจัย หลาย อย่าง หมา ใน/นอก หมาสวย ไม่สวย เชื้อสาย นี้ก็ ปัจจัยสำคัญเหมือนกันน๊ะ
    แต่ ก็นั้นเหละครับ ก่อน อื่น คุณต้อง ศึกษาก่อน ว่า คุณ ชอบ แบบ ไหน เลี้ยง ไว้ แข่งกิจกรรม ประกวด หรือ ว่าเลี้ยง ไว้เป็นเพื่อนเล่น เลี้ยงไว้ใช้งานต่างๆ นาๆ พิทบลู มี ให้เลือก หลาก สไตล์ครับ ยังไงก็เข้า มาคุยกันครับ
    *ผิดถูกอย่างไร ขออภัย ไว้ด้วยน๊ะครับ
    สำหรับมือใหม่ ในสายพิทบลูอย่างผม **แต่ถ้าเป็นโกลเด้นท์หล่ะ รู้ลึก อิอิ
  • อ๋อก็ ไม่ ต้อง นอก อ่ะ ครับ ราคามัน กิน บ้าน กิน นา อ่ะ ห๊าๆๆๆ

เอา แค่ ใน พอ ครับ ที่ อยากได้ ก็ พวกบูลลี่ อ่ะ ครับ

มัน สั้น ดี แต่ ถ้า มี ธรรมดาก็ได้ ไม่ ค่อย เจราะจง

เพราะ อยากเลี้ยงแต่ถ้ามีก้ ดี อ่ะ ครับ
  • เลี้ยงไว้ เปงเพื่อน อ่ะ ครับไปออกกำลังกายด้วย กัน
  • พี่น้อง ท่าน ใด มี ลูก พิทบลู แนะนำ กัน หน่อย ครับ
    // ถ้า สนใจ จะเอา โกลเด้น ไปเลี้ยง เป็น เพื่อน ออกกำลังกาย ถาม ผมได้ น๊ะครับ เด้นที่บ้าน กำลังท้องอยู่ เหะๆ //
  • รบกวนนิดนึง เฉาก๊วยเป็นลูกใครครับ
    อายุเท่าไหร่แล้ว มีรูปงามๆของเฉาก๊วยอีกมั้ยครับ
    ขอบคุณครับ...
  • เป็น ลูก บ้าน นาย แม็ค ครับ
    ส่วนรายละเอียด ต้องถาม เจ้าตัว เค้าครับผม ///
    ไม่มีเบอร์ แม็ค มี แต่เบอร์ หมอ บอล โทรถามรายละเอียด เฉาก้วยได้ 081-5323221
  • สำหรับ ท่าน ที่ สนใจ สุนัขพันธ์ พิทบลู ศึกษาจากนี้ก่อนครับ
    http://www.pitbullzone.com/community/discussion/21614/ถึงมือใหม่ทุกท่าน-ด้วยความปราถนาดี
  • ขอบคุณครับ..
  • พิทบูลน่ารักจัง อยากได้ จัง
  • ว้าวๆๆหมาเมืองมะขามหวานสวยๆทั้งนั้นเลย
    พึ่งไปนำเข้ามาตัวนึ่ง จากเพชรบูรณ์ สวยสมใจเลย
    น้องซันนี่เป็นเด็กเทพแล้วนะ
    น้องแม็กฝากบอกเพื่อนๆทางโน้นด้วยว่า ชมรมTPC ของพวกเรากำลังเดินหน้าเต็มพิกัด
    ขอให้ช่วยกันไปเป็นแรงผลักดันที่่กระทู้ชมรมหน่อยครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    229819.jpg 95K
    227275.jpg 24K
  • แวะมาทักทายหลังจากห่างหายไปนาน ยอมรับเลยว่าแค่งานประจำก็แทบไม่มีเวลาเป็นของตัวเอง มีเรื่องหมามาให้ปวดหัวอีกเลยเข้ามาทักทายได้ไม่ครบทุกบ้าน ก็อย่าเพิ่งน้อยใจกันนะครับ มีข่าวไรใหม่ก็นำไปประชาสัมพันธ์ที่หน้าแรกด้วยเด้อ
  • หมอบอลคร้าบ ไม่เห็นบอกผมเลยว่ามีรวมตัวที่เพชรบูรณ์ พึ่งจะคุยกันวันที่ไปซื้อาหารหมาอยู่เลย
  • image

โอเค อยาก เจอ เพื่อน ๆ ทุกบ้าน จัง!!
    ไฟล์แนบ
    OKn.gif 93K
  • คุณsomsakzee สอบถามหน่อยครับว่า เฉาก๊วยนี่เป็นลูกของพ่อและแม่ตัวไหนครับ ขอบคูณครับ
  • เฉาก๊วยเป็นลุกของ พ่อ เฮอร์คิวลิส แม่ ยาย่า ครับ
  • หมาเฮียแม็กสวยมากมีตัวทีเด็ดซุ้มไว้เยอะ
  • จัดเสื้อทีมดีกว่าพี่หมอimage
    ไฟล์แนบ
    IMG0131A.jpg 51K