ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลสระบุรียินดีต้อนรับ
  • งานสนุกมากค่ะ. Pitbull Saraburi อบอุ่นอบอุ่บ
  • สวัสดีครับพี่น้องทุกท่าน (หลังจากหวยกินเรียบร้อย) ก่อนอื่นขอบพระคุณพี่น้องพิทบูลสระบุรีทุกกลุ่มทุกคนทุกท่าน งานผ่านไปได้ด้วยดีนะะครับ อบอุ่นและเป็นกันเองและที่ขาดไม่ได้พี่น้องพิทบูลลพบุรีทุกท่าน สำหรับสุราอาหารที่นำมาช่วยพวกเรา มิตรภาพที่เกิดจากพิทบูลสุนัขที่ทำให้เรามาพบกัน
    วันนี้ผมได้เพื่อนได้พี่ได้น้องเพิ่มขึ้นอีกเยอะ มีคนถามผมมึงจัดทำไม อยากบอกออกไปทำแล้วกูสะใจและมิตรภาพที่กูได้มาแค่นี้พอแล้ว เอิีกเอิ๊ก
  • รูปถ่ายขออนุญาต ทยอยลงนะครับ เนื่องจากผมขอความอนุเคราะห์ตากล้องมืออาชีพมาแล้วแต่ติดปัญหาบางประการ หยิบกล้องตัวเองขึ้นมาไม่กี่รุปแบตหมด เริ่มเลยละกัน บรรยากาศก่อนเริ่มงานimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 148K
  • จัดไปไม่แคร์สือพี่
    ใครว่าก็บอกว่ากูบ้าตังกูพวกกูกูพอใจพอ
    ครั้ง 2 ตองเร็วๆๆๆเลยพี่ :o060:
  • โลโก้กลุ่มยังไม่เสร็จขออนุยาตท่านเจ้าของภาพด้วยนะครับ พบกับเจ้าของพื้นที่จัดงานนะครับเต๋าและตูนนายแน่มากimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 151K
  • ตัวนี้หมาของเค้า ลูกเพอเฟค พี่โตยุดยา เรดมูมู่ ครับimage
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 148K
  • ตามด้วยเจ้า ดีเซล บิ๊กบูลี่ ของคุนเต๋า รอรับแขกสะพานนี้พี่จอง และ ตามด้วยเจ้าพ่อบูลไลน์stc2011 พร้อม iron man ลูกฮัมตี้ =กอลิลล่าบูล imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 261K
    5.jpg 230K
    11.jpg 122K
  • แขกคนแรกและกลับเกือบคนสุดท้ายขอบคุนครับพี่เอและพี่โอ๋พิทบูลลพบุรีพร้อมคณะ เป็นเกรียติอย่างยิ่ง
    (แอบได้ยินแกบอกน้องเด็กเทคนิคท่านนึง มึงมีเรื่องในลพบุรีบอกพี่ แต่ยืมเงินไม่ต้องโทมา 55555555555)imageimage
    ไฟล์แนบ
    333.jpg 132K
    66.jpg 106K
  • มาพร้อมแม่พันธุ์ตัวเก่ง พร้อมติดท้องพ่อพันธุ์ตัวดัง ใครสนใจติดต่อพี่เอด่วน (บล็อคใส่หมานี้ท่านได้แต่ใดมาวานบอก
    พี่ยืมเขาน้องเอ๋ยพี่ไม่เคยซื้อ พี่แกบอกซะงั้น)imageimage
    ไฟล์แนบ
    33333.jpg 125K
    56566.jpg 74K
  • ลุงเปี๊ยกกับพิทบลูตัวเก่งคอกเดียวกับดีเซล ส่วนตัวชอบตัวนี้มากครับ แต่แกรีบกลับได้ข่าวไปเก็บนกกรงหัวจุกimage
    ไฟล์แนบ
    45.jpg 147K
  • และสำหรับเค้าคนนี้ ไม่เอ่ยถึงเขาคงไม่ได้ พวกเรากล่าวขวัญถึง เพราะเขาเสพพิทบูลจนเข้าเส้นและยังเป็นสายแข็ง สาย ofrn หมาแดงในตำนาน เมื่อคืนBULLY ได้เดินทางกลับบ้านกัน บางคนเมาเหล้าง่วงนอน
    เขาทำให้เรารู้ว่า หมาแดง สายแข็งตัวจริง พบกับเขาได้ครับ " เอ๋ โรงทออออ พร้อมสหายพิท เอโรงทอimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    3333333333.jpg 82K
    455.jpg 105K
    456.jpg 130K
  • พิทสายกัดและหมาแดงลูกจูล่งของ เอ๋ โรงทอimageimage
    ไฟล์แนบ
    78.jpg 137K
    56.jpg 133K
  • ขอบคุณคุณ ฟุ้งและทีมงานมากครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    555.jpg 85K
    66666.jpg 126K
  • HEVEN BULLY ขอบคุณมากครับในน้ำใจที่ทีให้image
    ไฟล์แนบ
    666666.jpg 114K
  • กลุ่มพิทบูลสาวสวยหนุ่มหล่อจากบ้านหมอimage
    ไฟล์แนบ
    12.jpg 193K
  • และน้องเปรี้ยวแสนสวย ......เฮ้ออออออ พร้อมแฟนพร้อมเบียร์ หนึ่งลัง ขอบคุณมากกลับเกือบสุดท้ายเช่นกันเยี่ยมเลยimage
    ไฟล์แนบ
    257665.JPG 137K
  • อีกหนึ่งกลุ่มบางทีดูแลไม่ทั่วถึงขอโทษด้วยนะครับ ขอบคุนครับคุนโบด้วยimage
    ไฟล์แนบ
    2222.jpg 133K
  • เมื่อเจ้าพ่อรถแข่งเจอกัน(มันกล่อมซะเขาจะเลิกเลี้ยงหมาแดงเลยร้ายจริง)image
    ไฟล์แนบ
    66668.jpg 103K
  • BULLY มารถไรกันไม่รู้ แต่ red nose มาคันนี้ครับอิอิimageimage
    ไฟล์แนบ
    5676.jpg 80K
    mm.jpg 78K
  • บรรยากาศรวมรวมครับอบอุ่นดีแท้ ขอบคุนทุกท่านอีกครั้งอีกไม่นานคงได้พบกัน
  • เอ๋ โรงทอสุดยอดแฟนพันธุ์แท้พิตบู เสพเข้าเส้น สักพิตบูเป็นหน้ากากเสือ กูก็งงแล้ว........ 555:-))
  • ติดยันตายพี่เอ้ย
    บอกอยู่ว่ามันแข็งทุก................. :m59:
  • เปงงะ...เปงงะ...สุดติ่งมั้ยเอ๋...555 :-))
  • pit pk สหายข้า เต๋ามันฟื้นยัง วันนี้ติดต่อมันไม่ได้เลยวะท่าน ......
  • พี่เต๋าเป้นงัยบ้าง กลับดึกใหมพี่
  • ประมาณเที่ยงคืนครึ่งครับ หลังจากอ้วกกับเอโรงทอ มันมีที่มาเรื่องการอ้วก ผมนั่งอยู่แล้วพูดว่า กูรุ้สึกอยากจะอ้วกว่ะสงสัยจะเมา เอโรงทอเดินมาจากด้านนอกบอกว่าอ้วกเลยพี่ผมอ้วกมาแล้ว แค่ได้มีเพื่อนเท่านั้นผมก้เลยต้องอ้วกเป้เพื่อนเดี๋ยวหาว่าทิ้งกัน สำหรับเอ๋โรงทอ บอกว่าผมจะแดกแม่งให้หมดเลย ท่านเอ๋นอนตีห้ากินเหล้าส่วนผมก้นอนตีห้าเหมือนกัน ไม่ไช่กินเหล้านะ คงไม่ต้องบอกเจ็บคอไปหมดเลย
  • คอเจ็บ ก็หมดหวานน่ะซิ เสร็จเรา หิหิ ใช่ไหม stc2011
  • โอ้แม่เจ้า!...เราลืมเขาได้ไง.. หนุ่มใหญ่หัวใจพิตรุ้นเดอะเซียนนกหัวจุกและของป่า แห่งบ้านปากข้าวสาร.....เขาคือ........เดอะลุงเปี๊ยก เซียนนก.......มาพร้อมหมาตัวเก่ง เราลืมเขาได้ไงเนี้ย...หาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาเต๋า :-))
  • โอกาศหน้าเสี่ยโอ๋บอกจัดหนักimageจัดรูปหมู่ให้หน่อยimageสวัสดีปีใหม่นะครับพี่ๆน้องๆพิทบูลสระบุรีขอให้..รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆทุกๆคนนะครับผู้ชายก็ขอให้เจ้าชู้ลงมาหน่อยส่วนผู้หญิงก็ขอให้สวยๆขึ้นทุกๆปีเลยนะครับ....
    ไฟล์แนบ
    DSC00029.JPG 179K
    DSC09992.JPG 203K
  • สวัสดีปีใหม่พี่น้องพิทบูลสระบรึแข็งแรงและร่ำรวยทุกคนนะครับ เห็นด้วยกับพี่เอเรื่องความเจ้าชู้อะผมไม่ชอบเยยimage
    ไฟล์แนบ
    256969.jpg 173K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    404927_265407130190884_100001647971938_748170_1290741287_n.jpg 14K
    400828_10150458584631275_63619711274_9094669_865476854_n.jpg 19K
  • สวัสดีปีใหม่2012ครับ ขอให้พี่น้องสหายพิตสระบุรีทุกท่านพบกับความสุขความเจริญ ก้าวหน้าในหน้าที่การงาน ใครที่แย่ขอให้ดีขึ้น ใครที่ดีก็ขอให้ดียี่งขึ้น และขอรวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆกันทุกคนเลยครับ..........สวัสดีครับ :-h
  • pit pk สระบุรีใครวะแม่งเจ้าชู้ ผมแม่งโคตรไม่ชอบเลย พวกเจ้าชู้เนี้ย..................แต่ผมยังโสด5555
  • สวัสดีปีใหม่ครับ
  • คำอวยพรใดที่ทุกท่านกล่าวมา ขอให้กลับไปให้ทุกท่านด้วยเทอญ
  • :-)) =D> =D> :-))
  • ตั้งแต่งานปีที่แล้ว ผ่านมายันปีนี้ ยังคิดถึงเอ๋ โรงทอไม่หายเลย 5555 ฮาวะ ท่าน pit pk.......... :-))
  • สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ
    ขอให้สำลักความสุข
    ขอให้ทุกข์กระเด็น
    ขอให้อิ่มความรัก
    ขอให้หนักเงินหนักทอง
    ขอให้มั่นความดี
    ขอให้มีแรงใจ
    ขอให้สบายใจสบายกายตลอดปี
  • ขอบคุณครับ คุณ ken es bkk สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับ... =D>
  • หระรีเปงงาย...image
    ไฟล์แนบ
    567.JPG 122K
  • สวัสดีปีใหม่ครับ rangc2 สุดติ่ง ตริ่งพัง......555 :-))
  • อ้าว ยังไม่นอนรึนี่..นอนดึกหมือนกันคุณติ./././.
  • นอนดึกครับ วันนี้ไปขายหมากะพี่โอ๋ลพบุรี ฮากะจายครับ5555 :-))
  • สวัสดึครับพี่น้องสระบุรี เหงาจังคับimage
    ไฟล์แนบ
    images (1).jpg 12K
  • กลับมาแล้วคับพวกพี่ ตอตอทั้งหลาย
    หลังจากเมาข้ามปีมา 4 วันลวดเลย
    รู้สึกตัววันนี้ เลย คิดถึง Pit หระรีจัง
    สวัสดีปีใหม่ครับทุกคน :o036: :o036:
  • 555 pit pk มาพร้อมสหายคู่ใจเอ๋ โรงทอ......มีเมาอวกแตกแน่ๆที่นี่เร็วๆนี้...................พร้อมมั้ยท่าน555 :-))
  • บ้านนี้มาแรงจริงๆ เลยนะเนี้ย พี่เอ เดินสายเลยนะครับท่านพี่ช่วงนี้ เดินทางปลอดภัยนะครับพี่น้อง :-D
  • ใครมันจะไปแรงเท่าสุดยอดกอ๊ตติ โคราชใด้ครับ 555 :-))
    สวัสดีปีใหม่ครับ คุณชาญ โชคดี มีชัย มีสุดยอดกอ๊ตติ อยู่กะท่านแล้ว......สุดติ่งครับ :063:
  • โห ว่าไปเด้อ ไม่ขนาดนั้นหร็อกครับ พอดูได้ครับผม ชมซะผมลอยเลย ยังขายไม่ได้สักตัวเลยครับบบบบบบ :-D ไว้มีโอกาสคงจะได้ไปพบปะสังสรรคกันนะครับพี่ๆ ทุกๆคน :018: