ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลสระบุรียินดีต้อนรับ
  • ชุดนี้เป็นงัยบ้างครับ....อย่าลืมโทรชวนหมวดเป๋ด้วยนะครับเขาก็อยู่สระบุรีนะimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00014.JPG 163K
    DSC00008.JPG 158K
  • ฝากชวนด้วยเลยครับพี่เอ
  • พี่เอแม่งสุดยอดบลูลี่ตัวจริง................................ยอม :063:
  • pit pk เชียงใหม่มีงานแฟนซี...ไปเที่ยวกันมั้ยๆๆๆๆๆๆๆ จะไปก็รีบไปๆๆๆๆๆๆๆๆ....... :-))
  • ท่าน stc 2011 เจ้าพ่อบูลไลน์ยอมพี่เอได้ไงเสียหมด พี่เอเตรียมตัวพบเจ้าพ่อบูลไลน์โดนแน่แน่ พี่กรโคโยตี้ว่าำงพี่ จัดมาจัดมา งานแฟนซีอะไรที่เชีบงใหม่ไม่รู้จักรู้จักแต่ ซายูริ อิอิ
  • เจ้าพ่อบูลไลน์เจอผมแน่ :-)) โอ้โฮถ้ามีโคโยตี้นะผมไปรอแต่เช้าเลยนะครับ :-))
  • โคโย คงไม่ผ่าน แต่ มีโคบาล ไปแน่ครับพี่เอ
  • สวัสดีพี่น้องสระบุรีมีกลุ่มแล้ว ไชโย
  • ยินดีต้อนรับคับ คุณjeepmambo วันที่ 29 ชวนด้วยนะครับ
  • อยากไปค่ะ แต่ไม่รู้จะไปต่างจังหวัดรึเปล่า
  • รู้ว่าอยากมาร่วมงานก็ดีใจแล้วครับ งานเล็กเล็กครับสำหรับผู้รักพิทบูล
  • pit pk ปากหวานจัง...เออ..ว่าแต่ใครจะมาชงเหล้าให้วะเนี้ย..... :-))
  • คนชงเหล้า....เขาไม่เอาผู้ชายนะยะ....จัดแจ่มๆหน่อย3หนุ่ม3มุม :-))
  • ถูกต้องคร๊าบ stc2011 pit_pk หวานจริง ๆๆ
  • หวัดดีพี่เอคร๊าบ
  • ท่าน stc ท่านเต๋าถามอยู่จะปรึกษาเรื่องโคโยตี้อะครับด่วนเลย ขาดอีกสองคนจัดไป
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    iiiii2.jpg 193K
    opop2.jpg 173K
    Untitled2.jpg 12K
    p;p; copy.jpg 221K
  • ฝากท่านเต๋า
  • โลโก้..งามจังครับ...เตรียมพร้อมกันหรือยังครับ.... :004: a
  • pit_pk โลโกหรือครับ วงกลมแดงหรือขาวดำก็ได้ แต่อยากให้มีลายเส้นที่ตัวหมาซะหน่อย มันดูโล่งไปครับ
  • อยากไปครับ ใกล้ๆแค่นี้เอง แต่ที่ติดก็คือวันที่ 29 จะพาพนักงานไปเลี้ยงส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ครับ
    ส่วนวันที่ 30 พี่ก็เดินทางขึ้นเหนือแล้วครับ ต้องขออภัยจริงๆ และก็ขอขอบคุณที่ให้เกียรติครับ :-D
  • หรั่ง ครับอยู่ซับสนุ่น มวกเหล็ก ปีใหม่นี้ขอให้พี่น้องชาวพิท สระบุรี มีตังค์ใช้เยอะเยอะ..อย่าจน..อย่าเจ็บ//
    นะคร๊าบ./././imageimage
    ไฟล์แนบ
    happy.jpg 72K
    c2.JPG 110K
  • image
    ไฟล์แนบ
    candy.JPG 133K
  • งามจัดเลยเจ้าc2ใช้บริการได้เลยครับ....อยู่แค่หมวกเหล็กครับ =D>
  • ขอบคุณพี่มาร์คครับ สวัสดีปีใหม่ด้วยครับสุขภาพแข็งแรงร่ำรวยครับ
  • อัพเดทวันนี้แล้วครับ
    ขอเรียนเชิญทุกท่านพี่น้อง พิทบลูสระบุรี เข้าร่วมงานสังสรรค์ พิทบลูสระบุรี มิตติ้งครั้งที่ 1
    ในวันพฤหัสบดี ที่ 29 ธันวาคม 2554 ณ อุทยานพิทบูลเสาไห้ อันนี้ผมตั้งเอง ตามแผนที่ที่แนบมาด้วย
    ตั้งแต่เวลา 16.30 - .....แล้วแต่จะกลับ ขอเชิญพี่น้องที่มีใจรักพิทบลู ในจังหวัดสระบุรีที่มีใจรักในพิทบูลเข้าร่วมงานในวันเวลาดัั่งกล่าวโดยพร้อมเพรียงกัน
    จุดประสงค์ของงาน -
    - เพื่อร่วมกันแชร์ความรู้และประสบการณ์ด้านการเลี้ยงและดูแล พิทบูลของเราให้ถูกต้อง
    - พบปะสังสรรค์เพื่อให้กลุ่มของเราก้าวหน้า ทำกิจกรรมอันเป็นประโยชน์ต่อไป
    - หาเรื่องกินเหล้าเล่าเรื่องพิทบูลรับลมหนามที่จะมาถึง
    มาไม่ถูกโทร 0838310290
  • พี่เอสระบุรี ยินดีต้อนรับครับ คุน rangc2 เรียนเชิญด้วยนะครับ
  • แล้วเจอกันครับ เด็ก ๆๆๆ
  • ไม่มีรถไปอ่ะค่ะ อยู่มวกเหล็ก สังสรรค์กันให้สนุกนะคะ
  • อยากเข้าไปดู หมาสวยๆจัง แต่ไม่กล้า T____T
  • วันนี้สหายพิตทุกท่าน พร้อมกันรึยัง ถ้าพร้อมเรียนเชิญทุกท่านครับ.... >:/
  • คุณ bankiie มาได้เลย ยินดีต้อนรับครับ มาถึงถามหาเต๋าทุกอย่างจบ...
  • คนเยอะมาก ไปมากับ Bankiie กันเองมากคะ ของกินเพียบบบบบบบบบ !! พี่ๆทุกคนต้อนรับดีมาก ^__^ ขอบคุนพี่ๆทุกคนนะคะ อบอุ่นๆ ^^
  • ปล. สุนัขพิท สวยๆ หล่อๆ เต็มเลย โดยเฉพาะ พิทของพี่โอ๋ลพบุรี
  • หมาแดงอึดไม่เชื่อถามเตาพีเคได้55555555555555555555555555
  • บูลลี่ลพบุรีมะอึดเอ๋เลยกลับมากินบ้านนอนตอนไหนอัปไปอีกที555555555
    ส่วนพี่เต่าพีเคเพื่อนบอกขอบใจด้วยที่อ้วกเปงเพื่อนมันหุหุหุหุ
  • ได้ที่ตี55555555นอนคับ :o036:
  • imageรองประธานลพบุรีมอบของขวัญมิตติ้งสระบุรีครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC09963.JPG 206K
  • imageสังสรรพูดคุยบรรยากาศสุดยอดครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC09965.JPG 190K
  • imageไม่มีคำบรรยาย..มิตรภาพ..
    ไฟล์แนบ
    DSC09994.JPG 198K
  • imageขอบคุณทีมงานf4สระบุรีเป็นอย่างยิ่งครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC09995.JPG 201K
  • imageสาวสวยสระบรีขวัญใจf4สระบุรีครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC09975.JPG 137K
  • ขอขอบคุณพี่น้องสหายพิตทุกท่าน ที่มาร่วมงานในครั้งนี้ ผิดพลาดประการใดขออภัย ณ ที่นี้ด้วยครับ... ^:)^
  • งานนี้ มีสุดยอดหมาแดง สุดติ่ง ตริ่งพัง เขาเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ เขาคือ........................เอ๋ โรงทอ :063:
    pit pk สุดยอดตำนานหมาแดง.. อว๊กแตกกกกกกก..เลยครับงานนี้....จริงมั้ย เอ๋ โรงทอ 55555 :-))
  • พี่ เอค่ะ อันนี้แอบถ่ายไปรึป่าวค่ะ แอบซะไม่เห็นหน้าหนูเลย
  • ขอบคุณในมิตรภาพที่มีให้กันครับ พิทบูลสระบุรี (ขอตัวนอนก่อนแปปเดี๋ยวมาฉายต่อ)
  • ผมก็ขอขอบคุณแทนน้อง ๆ ด้วยครับ สำหรับมิตรภาพที่ดีในครั้งนี้ครับ
  • ผมแนบรูปไม่ได้ครับ มีอะไรจะบอกครับ ไม่บังเอิญน่ะครับ ทีมงาน f4 เนี้ย แถม 4 ต. อีกตะหาก 2 เต๋า 1 ติ และ 1 ต่าย ครับ 5555
  • pit _pk พี่จะส่งภาพไปที่อีเมล์น่ะ
  • เต๋าถ่ายรูปเพียบ....โอ้โฮรูปเยอะจัง :-(( วันนี้ทีมงานลพบุรีเดินทางไปเลี้ยงสังสรรที่บ้านพี่โฟร์คใครว่างเชิญครับ :-c สระบุรีบ้านพี่เมืองน้องกับลพบุรีครับ =D>