ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลสระบุรียินดีต้อนรับ
  • หวัดดีครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับพี่ๆๆ สระบุรีครับเอิ๊กๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC01066 (Custom).JPG 70K
    29885_33040[1].gif 217K
    DSC01104 (Custom).JPG 49K
  • เมื่อไรมาโชว์บอกกันบ้างนะครับ ผมสมาชิกใหม่ครับอยู่หระรีเหมือนกันครับ
  • สวัสดีครับพี่มาคร์กำลังไปดว้ยดีครับ.....
    คุณlove222 และ คุณmonlee...อยู่หระรีแถวใหนครับ ยินดีรู้จักครับ.....
  • พี่วิทยาสหายข้า...เร็วๆนี้เจอกัน....5555 :-))
  • สวัสดีสหายทุกท่าน และพี่น้องสระบุรี งานประจำเยอะมากครับช่วงนี้ มิตติ้งเกิดขึ้นเมื่อไหร่เต็มที่ครับ แต่ขอเปนเครื่องดื่มน้ำเมาครับเต็มที่ จะเอาไปช่วยแล้วเจอกันครับ ท่าน stcท่านเต๋ายังอยู่ใช่ไหมนี่เงียบไปเลย
  • หวัดดีครับ ทุกท่าน
  • ขอฝากงานนี้ด้วยนะครับ ทุกท่าน ปอม 081-8905443image
    ไฟล์แนบ
    888.jpg 80K
  • วันที่เท่าไหร่อะท่าน เลื่อนหรือเปล่าครับวันนี้
  • สวัสดีครับทุกท่าน วันนี้เจอท่านเต๋า ท่านเต๋าบอกว่าจะมีข่าวดีเร็วๆนี้ 555 แต่ยังไม่บอกครับ.... :-))
  • ท่าน pit pk ว่างๆเราชวนสมิ๋งบ้านไร่และสหายเมานอกรอบกันก่อนดีมั้ย.....555..ผมอยากเมา.... >-)
  • imageเอาลูกชายมาโชว์หน่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC09700.JPG 207K
  • วันที่เท่าไหร่อะท่าน เลื่อนหรือเปล่าครับวันนี้

ขอโทษครับ งานเลื่อนเป็น วันที่ 10 ธันวาคมนี้นะครับ
  • ขออภัยทุกท่านด้วยนะครับ งานเลื่อนเป็น วันเสาร์ที่ 10 ธันวาคมนี้นะครับ ปอม 081-8905443image
    ไฟล์แนบ
    888copy.jpg 73K
  • ท่านผมนั่งรอพวกท่านเลย นัดมาละกัน พี่เอขอยืมวันดิพี่ ตัวนี้ที่ผมเคยจูงใช่ป่าวที่คลองถมตัวจริงมหึมาครับชอบชอบ งานลากต้องไปแน่นอนครับ
  • สวัสดีคับพึ่งหายไข้คับ ไม่ได้หายไปไหน บลูด๊อกก็จะคลอดมิตติ้งขอเวลาหน่อยนะคับ แต่ถ้านอกรอบบอกได้นะคับเพื่อนติ เพื่อนเต๋า :-))
  • จัดไป... เมื่อไหร่เวลาไดได้เสมอ ขอเพียงส่งเสียงมาจัดให้สหายได้เสมอครับ... :008:
  • ไปด้วยนะคับเรื่องเมาโทได้เลยคับ
    เอ๋โรงทอคับ :o016:
    จัดเหลาให้ลังเลยพวกหระรีเนี่ย :o040:
    089-9043389 ได้ทุกวันimage
    ไฟล์แนบ
    233399.jpg 132K
  • สวัสดีครับ คุณเอ๋ โรงทอ อยู่ตรงใหนของโรงทอครับ ยินดีรู้จักครับ ถ้ารักเมาเดี๋ยวเจอกันครับ....
    เต๋ากะเต๋าว่าไง สบายดีมั้ยท่าน.... :O
  • เอ๋ตัวเล็กมาใหม่เป็นไงมั่งจี๊ดดีไหม
  • เยี่ยมเลยพี่ก้องคับจี๊ดตามพ่อมันพี่
    ได้ตา BJ มาเท่เลยอ่ะ :o071:
  • แจ่มไมพี่imageimage :o040:
    ไฟล์แนบ
    m3 IMG_1091 แก้.jpg 142K
    แก้.jpg 175K
  • stc2011 ปกติก้อเมาทุกวันคับ
    แต่คุยเรื่องหมาไม่ได้
    อยากกินกับคอเดี่ยวกันมากกว่า
    โทได้ทุกวันคับ 1+1 ก้อได้คับผม
  • ท่าน reborn เรสโนสตัวนี้ท่านได้แต่ได้มาครับ ชอบแดงแดงคอเดียวกันเยย อีกไม่นานเราคงได้พบกัน
  • pit_pk ลูก จูล่ง+โนบรา
    ของพี่ ปรัญเลิส คับผม
    กะว่าจะเอามาลากเล่นคับผม
    เลือดลากมันข้ดีคับ
    พอได้ไม่คับ pit_pk :o040:
  • สวัสดีครับ ดีใจจังสระบุรีมีห้องแล้ว ผมเจ๊กครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับมีมิตติ้งช่วยแจ้งวันและสถานณ์ที่ด้วยนะครับ
  • โนบรา แม่ซาร่าของพี่หนุ่ม pitdeer พ่อบีเจพี่มาร์คมาเฟีย จูล่ง ลูก ไลโอน หมูแดง บรีดโดยพี่กระทิงสาย
    stond cold พระราม3 สายเลือดเยี่ยมท่าน ของผมแม่เจ้า ซันนี่เป็นพี่น้องกับจูล่ง พ่อหมา แมมมอธ บรีดโดยพี่กระทิงครับ image
    ไฟล์แนบ
    248329.jpg 200K
  • สวัสดีครับท่านkaint_s อยู่แถวไหนครับ
  • แก่งคอยครับสายบ้านนาแก่งคอย กม 1-2
  • pit_pk ต้องขอคำปรึกษาเยอะแล้วพี่
    โตไปจะได้แจ่มแบบพี่บ้าง :o019:
  • กระดูกสวยดีทรงดีน่าเอามาฟิตมากวันไหนเบื่อๆเอาเข้ามาเล่นได้ ทำสปริงโพลไว้ มาว่ายน้ำได้อีกด้วย เดี๋ยวเจอ red nose ในร่าง bully ไอ้ตัวเล็กพี่ก็จี๊ด เล่นแรงมากด้วยimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    _D8Z9368.jpg 231K
    _D8Z8804.jpg 207K
    _D8Z8826_.jpg 159K
    _D8Z8925_.jpg 172K
    _D8Z8932_.jpg 237K
    _D8Z8933_.jpg 222K
    _D8Z9158_.jpg 175K
  • งามครับ =D> =D>
  • ดีจังมีแดงแดงมั่งก็ดีครับสระบุรี โดดเดี่ยวมาตั้งนาน ว่างว่างเจอกันครับคุณreborn คุณ kong 26 ถ้าของท่่านเปนหมาแดงจี๊ดได้ใจจริงครับท่าน เยี่ยมเลย ท่านพี่เอครับว่างว่างมาดูนกที่บ้านมั่งนะพี่พอดีเขาอยากขายอะพี่ มาชมก่อนก้ได้ท่านพี่
  • คุณkong26 หมาสวยครับ.....
    ยอมรับท่านpit pkสุดยอด.....สาวกแดงๆมาแว้ว........ =D>
  • เอาอีกแล้วท่าน stcเล่นผมอีกแล้ว นัดกัน ร้านริมน้ำไหมท่านวันนั้นไปกินมาบรรยากาสดี ว่าไง
  • ok จัดไปท่าน pit pk สหายข้าวันใหนดีหว่า....ช่วงนี้หนาวๆหาเรื่องกิน กิน กิน แล้วก็ กิน....555 :-))
  • ไปด้วยได้หรือเปล่าครับ สมิงบ้างไร่ , stc2011
  • ได้อยู่แล้วท่านพี่ ท่านพี่เอาน้องน้องมาเผื่อด้วยนะอิอิ ( เจ้าแต้มเปนไงบ้างพี่ท้องป่าวอะ)
  • ขอบคุณครับคุณ A_robocop กะคุณstc2011. ผมชื่อก้องนะครับ ใจผมกะอยากเลี้ยงหมาแดงแต่ว่าไม่พร้อมเลยมาเล่นบลูลี่แทน อะครับ
  • จัดไปครับ พี่ๆสมี๋งบ้านไร่ ok อยู่แล้ว....
    คุณ kong 26 ครับ คอบลูลี่ ยินดีรู้จักครับ....จะเล่นสายใหน แตกต่าง แต่เราจะไม่แตกแยกครับ.... [-X
  • พี่กรครับต้องขอโทษด้วยนะครับ...อย่าโกรธผมเลยนะครับและต้องขอบคุณอีกครั้งครับที่แนะนำเพื่อนใหม่ให้ได้รู้จักกัน..รักในสิ่งเดียวกันokครับ :X
  • พี่กรไม่โกรธหลอกครับ....แต่ผมโกรธครับพี่เอ...เพราะพี่ลืมผม.........555 :-))
  • สระบุรีกินนอกรอบก็ได้มั้งคับ
    อยากเจอะใจจะขาดแล้วเอ้ย :o019:

ดีพี่ก้องคับได้ข่าวว่าฟิตก้ามรอแล้ว
    วินเซ่นคงลำ้น่าดูเลย :o050: ว้าวววววววววว้าว
  • ไม่เป็นไรครับพี่เอ ผมรู้จักพี่ก็พอแล้วครับ อย่าเรียกผมพี่กรเลย เรียกผมกร เฉย ๆ ก็ได้ครับ
  • ตัวนี้หรือเปล่วครับimageส่วนตัวนี้แม่มันครับถ้าเพื่อนพี่กรอยากได้มาเอาไปเลยครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC09795.JPG 199K
    DSC09792.JPG 259K
  • สวัสดีครับสหายทุกท่าน..เสาร์นี้ใครไปงานมั้งขอเสียงหน่อย......เสียดายโคตรๆผมคงไม่ได้ไป...... ~X(
  • ไปค่ะ แต่ไม่รู้วันใหนค่ะ 10หรือ11 ว่าจะพาลูกชายไปเที่ยว
  • วันใหนก็ดีที่ได้ไป.. งานนี้สนุกแน่.. สมิงบ้านไร่ฟูทีมชุดใหญ่งานนี้ไม่น่าพลาด..จริงมั้ยท่าน............pit pk
  • ใช่หรือเปล่าไม่ทราบครับพี่ น้ำใจงามจริง ๆ พี่เอ ผมจะเอามาเลี้ยงเองตะหากครับ แกล้งว่าเพื่อนอยากได้ 5555
  • ใครไปงานมา
    เอารูปมาฝากกันบ้างนะคับ :o040:
  • หวัดดีครับพี่น้องชาวสระบุรีทุกท่านครับ ฝากตัวด้วยครับ อยู่สิงห์บุรีครับ มีมิตติ้งเมื่อไรส่งข่าวด้วยนะครับผม.. :X
    ต้น..สิงห์บุรีimage
    ไฟล์แนบ
    2011_0916ton0168 (Medium).JPG 50K