ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลสระบุรียินดีต้อนรับ
  • มาใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ อิอิ
  • เด็กชาย บู้ ที่บ้านครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC03511.JPG 121K
  • คุณ tichakop คุณแนบไฟล์มามีรูปผู้หญิงเที่ยวตลาดน้ำอยู่ด้วยคุณไปเอารูปเค้ามาได้อย่างไรคับ
  • ท่าน stc 2011อิอิ
  • ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกท่านคับ :062:
  • ยังไม่ยอมเอามาโชว์อีกนะท่าน stc 2011 ยังไม่ลืมนา :p
  • ขอโทษครับคุณ tichakop ผมเข้าใจผิด จริงมั้ยท่าน pit pk ^:)^
  • ใจเย็นๆสหายข้า เอาไว้โชว์ในงานทีเดียวเลยนะ :O อยากชมหมาเทพต้องมิตติ้งเร็วๆนะสหายข้า 5555
  • ไม่เป็นไรเข้าใจแล้วเมื่อเช้าเจอ pit_pk ครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03511.JPG 121K
  • น้องไอ้บู้
    คุณ stc2011 ลูกซูกัส กับ มะลิ ครับ จำได้บ่ ถ้ามีรูปซูกัส แจ่ม ๆ ลงให้หน่อยครับ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC03052.JPG 151K
  • ขอบคุณครับ ลูกกัส มะลิ สวยดีครับ รูปกัสไม่มีเลยครับ ตัวจริงกัสอยู่ลพบุรี ยังสวยอยู่ครับ.....คิคิคิ \m/
  • หวัดดีครับ หระรีมีใครเลี้ยงหมาแดงบ้างครับเอามาโชว์กันหน่อยแล้วอยู่แถวไหนครับ.....

• สวัสดีเช่นกันครับ....สุดยอดหมาแดงในสระบุรีเวลานี้ต้อง pit pk ท่านขุนศึกหน้าด่านแห่งบ้านหนองสองตอน :063:
  • เอาอีกแล้วท่าน stc เล่นผมอีกแย้ว
  • สวัสดีครับพิทสระบุรี....จะจัดหนักเมื่อไรครับขอไปแจมด้วยนะครับ :X :X
  • อยากจะไปมิตต้ิง สระบุรี เร็วๆ จังค่ะ. อยู่บ้านหมอค่ะ
  • ThisPresw เป็นคนโพธิ์ทองโดยกำเนิดเลยหรือเปล่าครับ และเลี้ยงพิตมานานหรือยัง เอาตัวที่บ้านมาลงโชว์หน่อย ครับ
  • stc เมื่อวานไม่ได้เจอกันเลย ไวมาก กะไปแอบดูเทคนิค ซะหน่อย 5555 เป็นงัยบ้างครับ นังแต้ม นั้นก็ลูก กัส กับ มะลิ ครอกเดียวกันกับ ไอ้แรมโบ้ ตัวข้างบนครับ
  • 555 ไว้โอกาสหน้าเจอกันนะท่าน นังแต้มนี่ถ้าตัดหู ผมว่าแม่งสุดติ่งแน่ๆ แต่มันจี๊ดจริงๆครับ 555 :-))
  • อ๋อค่าาาา. แต่กำเนิดเลย. แต่ไปเรียนกรุงเทพมา ซักหลายปี. บ้างที่คนเลยไม่คุ้นหน้า
  • คุณเปรี้ยวหนีน้ำจากกรุงเทพฯ มา หรือกับมาอยู่โพธิ์ทองเลยครับ แล้วตอนนี้ทำงานหรือยังเรียนอยู่
  • คุณ stc2011 นังแต้มโอกาสทับติดกี่ % ครับ ทับครั้งเดียวเอง
  • อ๋อทำงานแล้วค่ะ ตอนนี้ก็กับมาอยู่บ้านแล้ว โดนพ่อจ้างออกให้มาช่วยงานที่บ้าน. ตอนนี้ก็คงเป็นเด็กต่างจังหวัดถาวรไปเลย
  • คุณเปรี้ยวครับ เอาตัวที่บ้านมาลงให้ชมบ้างซิครับ คงมีโอกาสได้เจอกัน ผมไปเที่ยวบ่อยแถวนั้น ส่วนมากก็เข้าไปในคลองมะเกลือครับ

พี่เอ ส่งรูปหัวใจให้ใครเอ๋ย
  • คุณ tichakop ครับ โอกาสติดมีสูงถึง 80% ขึ้นครับ อยู่ที่ตัวเมียนับวันมาดีพร้อม ครั้งเดียวก็ติดครับ ส่วนตัวผู้ผ่านการจ่ายลูกแล้วถือว่า ok ครับ :)>-
  • :)>- :X =D> :-)) มีพิทมีเพื่อนครับ
  • อยากจะลงอยู่เหมื่อนกันค่ะ. แต่คอมที่บ้านพัง เล่นบนมือถือมันแนบไฟล์ไม่ได้อะค่ะ. T T
  • ที่ทำงานผมเลยคุณเปรี้ยวอิอิใกล้กันจ้า
  • pit pk....คิคิคิ....คิดไรอยู่ท่าน.... :033:
  • แด่เต๋าสหายข้า....555....เปงงะ.....เปงงะ.....หมาเทพ.....
  • คุณ pit pk. น้ำใจงามจริงค่ะ. อิอิ
  • คอมพี่ก็พัง ไม่ชวนพี่บ้างหรือ pit_pk
  • ผมคนดีครับพี่ทั้งสอง แต่ถ้าเปนผู้ชายไม่รู้มันเป็นพี่กรคอมผมใช้การไม่ได้ทุกทีอิอิ (คอมมันเปนเองนะไม่ได้เจ้าชู้) คุนเปรี้ยวว่างเชิญนะครับใกล้กันเยยอิอิ
    ไฟล์แนบ
    a356188.jpg 48K
  • ยังไม่ได้ว่าอะไรเลยครับ คุณน้อง pit_pk รีบออกตัวก่อนเลยน่ะ อาการมันฟ้อง 555555
  • สวัสดีครับ :X :X :X :X :-))
  • ไปไหนกันหมดน่ะ สวัสดีครับพี่เอ พี่เอมาสวัสดีตั้งแต่เมื่อวาน เอาชาวสระบุรีไปไหนหมด (สงสัยแอบไปบ้านเปรี้ยวกันหมดมั่ง 5555 )
  • สวัสดีพี่น้องสระบรีอีกครั้งครับ :X
  • สวัสดีเช่นกันครับพี่เอ ไม่ได้หายไปใหนผมอยู่ในใจทุกคนเสมอครับ..... :-))
  • เต๋าและpit pk ว่าไงสหายข้าสบายดีมั้ย 555
  • หวัดดีคร๊าฟ กลุ่มสระบุรีดีใจด้วยนะคร๊าฟ ขอให้มีความสุขกับสิ่งที่เราชอบ

และขอให้ความจริงใจกับสิ่งที่เรารักคร๊าฟ..จากเฮฟเว่น ลพบุรี. =D>
  • สระบุรียินดีต้อนรับ คนจริง สิงคนองนา สุดยอดสหายขั้นเทพ พี่วิทยา ณ เฮฟเว่น บลูลี่ลพบุรีครับ....... =D>
  • ดูแล้วอบอุ่น...ขอไปร่วมด้วยช่วยกันได้อะเป่า เออ..อย่าลืมไปงานนะเฮฟเว่นกำลังติดต่อสปอร์ตเซอร์เหล้า

อยู่..ถ้าเค้าo.kก็2ลังเป็นอย่างต่ำ พร้อมน้องๆชงเหล้าให้ดื่มต่างหาก งานนี้เฮฟเว่นขอบริการและฝากตัวด้วยคับ :)>-
  • จัดไป....พี่วิทยา
    ถ้ามีโอกาสดวลเหล้ากับสหายขั้นเทพอย่างพี่วิทยาจะถือว่า..สุดติ่ง ตริ่งพัง..มากเลยครับ......... :063:
  • สมิ๋งบ้านไร่ไปใหนกันหมด......อิอิอิ
  • สวัสดีครับ ผมชื่อ โบ นะครับ
    ไม่ได้อยู่สระบุรีแต่ไปบ่อย
    ยังไงมีมีติ้งขอไปด้วยคนนะครับ
  • พูด..ถูกใจ ความหมายถูกต้อง อย่างนี้ต้องจัดหนัก 555 เฮฟเว่น..ชื่อนี้คุณมั่นใจ คร๊าฟ.
  • สวัสดีครับคุณ โบ pixy 04 สระบุรียินดีต้อนรับครับ
    พี่วิทยาจัดหนักๆokมั้ย..........ได้ข่าวลูกชายตัวเก่งจะเอาเมียแล้วหลอ......5555 :-))
  • เมื่อวาน..น้องเปรี้ยวมาเยี่ยมคอก เฮฟเว่น ผมกำลังยุ่งกับเรื่องกรง เลยต้อนไม่เต็ม100

โอกาสหน้า เชิญมาใหม่นะคร๊าฟ...แล้วstc2011 เมื่อไหร่จะมาให้ผมต้อนรับซะที5555 :)
  • สระบุรี ถึงไหนกันแล้วครับ