ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลสระบุรียินดีต้อนรับ
  • สวัสดีครับ ton sing ยินดีรู้จักครับ หมาสวยดีครับ...
  • คุณต้น สิงห์บุรี อยู่แถวไหนครับ น้องเขยผมเลี้ยงอยู่สิงห์เหมือนกัน อยู่อินทร์ เลี้ยง ไอ้แรมโบ้ ตัวนี้อยู่ครับ ลองโทรไปซิครับ ได้รู้จักกันไว้ครับ 0890834584 อันนี้น้องสาวผม ชื่อปู บอกพี่ต่ายแนะนำมาครับ
  • หวัดดีครับทุกท่าน ผมอยู่อ.เมือง สิงห์บุรี ครับ เดี๋ยวไงว่างๆจะโทรไปคุยกันครับ รู้จักกันไว้ ขอบคุณมากครับผม :) ช่วงนี้หนาวแล้ว รักษาสุขภาพกันทุกๆท่านนะคร๊าบบบบ.... ;-)
  • เอามาฝากหน่อยครับ...image
    ไฟล์แนบ
    DSC09841.JPG 170K
  • มันจะเป็นเกลียดอย่างยิ่ง ที่ได้ถ่ายรูปคู่ท่านพี่สหายขั้นเทพทั้งสาม ถือว่าสุดยอดมากครับ.......พี่เอ ^:)^ ขอบคุณครับ
  • :063: หล่อกันทุกคนเลยนะคร๊าบบบ..... =D>
  • ขาดคอหมาแดง สมิงบ้านไร่ ไปคนน่ะ 555
  • image :X
    ไฟล์แนบ
    DSC09847.JPG 192K
  • สวัสดีชาวสระบุรีครับ
    แวะมาทักทายครับ
  • คอหมาแดงหายไปไหนเนี้ย...สนใจบูลลี่หรือยังน้อง
  • พี่เอ ถึงสระบุรีแล้วเลี้ยวขวาด้วยนะครับบบบบ อิอิอิอิอิ สวัสดีพี่น้องสระบุรีด้วยครับผม ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ :029:
  • สวัสดีพี่เอด้วยพี่ โทษทีวันงานไปได้ครึ่งทางกัดกับคนที่ไปด้วยเซ็งเป็ดเลย อดอารมณ์เสีย ดูข่าวยังพีี่ตอนนี้
    พิทบูล มาแรงอีกแย้วตอนนี้ไม่มีใครเดินเฉียดรั้วบ้านเลย พูดถึงบูลลี่เรดเอามาเยยพี่ทำยังอะบูลลี่เรด
  • korat_youngturk พี่ชาญใช่ไหมครับสวัสดีครับพี่
  • เมื่อวานทราบข่าวจากท่านเต๋ากับ ท่าน stc ว่าจะกำหนดสถานที่มิตติ้งแล้ว ท่านเต๋าขอเปนพื้นที่ใกล้ใกล้ก่อนเพราะกลัวเรื่องสถานที่สาธารณะเราเป็นกลุ่มใหม่เป้นห่วงทั้งเรื่องสุนัข และท่านเจ้าของ เพื่อความปลอดภัยรวมทั้งข่าวที่เกิดขึ้น ในแง่ลบของพิทบูล ผมเห็นด้วยครับ แต่สถานที่วันไหนรอท่านทั้งสองมาอีกทีแจ้ง พร้อมร่วมมือครับ จะได้แลกเปลี่ยนประสบการณ์วิธีการดูแลของแต่ละคน มีพิทมีเพื่อนครับ
  • ครับผม สวัสดีครับ ยินดีครับผม ฝากตัวด้วยนะครับ บ้านไกล้ๆ กัน อิอิอิอิอิอิอิอิ
  • ผมสมิงบ้านไร่พี่ชาญ
  • ครับผม ยินดีที่ได้รู้จักกันเด้อ
  • สวัสดีครับ พี่ชาญสุดยอดกอ๊ตติขั้นเทพ ข้าน้อยขอคาราวะ ยินดีต้อนรับสู่สระบุรีครับ... =D> =D>
  • ไม่ขนาดนั้นหร็อกครับ ท่านพี่ๆ ยังไงก็บ้านไกล้ๆ กันครับ ยินดีต้อนรับเช่นกันครับผม ไว้มีโอกาสคงจะได้เจอะเจอกันนะครับพี่ๆ น้องๆ สระบุรีทุกคนเลยครับผม :029: ^:)^
  • ท่าน pit pk มิตติ่งขอแบบเล็กๆภายในกลุ่มก่อนดีมั้ย... ท่านเต๋าบอกทนไม่ไหวแล้ว สถานที่ได้ก็จัดไป...
  • โคแนน..ชาลี..สุดยอดครับ...โคราชมีงานดีๆบอกมั่งนะครับ...
  • ได้เลยครับเดียวจะแจ้ให้ทราบครับ โคราชจัดมิสติ้งกันทุกเดือนครับผม :-D
  • ขอไปทุกวันได้เป่า....ฮัลโล..สหายพิททุกท่านคร๊าฟ :">
  • จัดไปครับ.. สายชลของนางฟ้า..555 :-))
  • imageimageกับแกล้มไม่มีบอกเลยกำลังอ้วนเลยชาญแวะมาบ้านนี้บ่อยๆนะครับเราอยู่3จังหวัดใกล้เคียงกันเด้อ
    ไฟล์แนบ
    DSC09901.JPG 92K
    DSC09898.JPG 152K
  • เลี้ยงเหมือนกันเลย
  • ได้เลยครับพี่เอ พี่วิทยา พี่สมิงบ้านไร่ และพี่pit_pk ยินดีครับไว้โอกาศเหมาะๆ 3 จังหวัดนัดเจอกันแบบกันๆ นะครับท่านพี่ทุกคน อิอิอิอิอิอิอิ พี่เอ เลี้ยงครบทุกแนวเลยเด้อ จริงเปร่ากับแกล้มอะ อิอิอิอิอิอิอิ แต่ขอแบบเป็นๆ นะ
  • สวัสดีครับทุกท่าน บอร์ดไม่เงียบเลยช่วงนี้ดีครับ สมิงบ้างไร่ กับ Pit_pk คนเดียวกันหรือเปล่าหน่อ 55555
    พี่เอขอคู่หนึ่งซิครับ เอาสีเงินกับทองน่ะครับ ฝากเลี้ยงไว้ก่อนมีสถานที่จะไปรับครับ
  • ฝากให้ pit_pk ดูครับและพิจารณาผลงานครับ เด็กของพ่อบู้ครับ แนบภาพไม่ได้ครับ
  • ไม่เหนอะเลยพี่ สถานการณ์เรื่องพิทบูลแถวบ้านเปนไงบ้าง
  • พี่เอไปนครนายกมา ก่อนถึงเขื่อนขุนด่าน ปลาคาร์ฟสวยชอบซื้อมาตัวเท่านิ้้วก้อย 600 บาท นี่ยังหาไม่เจอ
  • ปวดหัวครับ...แม่งเล่นโทรตั้งแต่เช้ายันเย็นยันมืด30กว่าสาย ไม่ได้หลับได้นอนเลยครับ....เช๊ดเข้
    ของเขาแรงจริงๆ ใครมีสายกัดดุๆจะขายบอก มีคนต้องการจำนวนมาก......5555แรงจริงๆ ~X(
  • เอาป่าวมีท่าน หลังไมค์ดุฉิบหายเลยเอาป่าวท่าน
  • สนใจท่าน pit pk เดี๋ยวติดต่อให้ ว่าแต่ลูกหมาหรือหมาโต....
    เอางี้ท่าน pit pk สหายข้า วันนี้ข้าน้อยจะไปออกรอบคลองถมลพบุรี..ถ้าว่างมาหาหน่อย.... >-)
  • เอามาฝากพี่กร ลูก tritron + maliimage
    ไฟล์แนบ
    374358_307361455964666_100000724424821_1028483_1452857437_n.jpg 47K
  • ชั่วโมงนี้หนีไมพ้นกับคำถาม...ที่ไม่อยากให้ถามเซ็ง...ว่างัยสหายสระบุรีนอกรอบเอายัง...ก๊อตติสวยๆไปอยู่โคราชหมดแล้ว....โคแนนของใคร....ที่โคราชนะสวยจริงๆใครอยากกินปลานึงมาลพรีจัดให้image
    ไฟล์แนบ
    DSC09903.JPG 92K
  • อีกตัวimage
    ไฟล์แนบ
    DSC09895.JPG 118K
  • หวัดดีครับพี่พี่น้องน้องชาวสระบุรี พอดีช่วงนี้งานหนักไม่ได้เข้าชมเวปนานมาก นานจนไม่รู้กว่ามีกลุ่มหระรี่ด้วย

แต่ยินดีที่รู้จักนะครับ
  • หวัดดีครับผม แวะมาทักทายพี่น้อง สระบุรี-ลพบุรี ทุกท่านครับ รอว่าสระบุรีจะมีมิตติ้งเมื่อไร มีโอกาสจะไปพูดคุยด้วยครับ พี่เอ..ปลาตัวล่างสีสวยมากครับพี่ :033: วันอาทิตย์นี้ผมจะเดินทางกลับจากทำงานที่ปราจีนกลับบ้านสิงห์บุรี ผ่านสระบุรีหาคนใจดีเลี้ยงเบียร์สักกะป๋องได้ไหมครับ 555....image
    ไฟล์แนบ
    DSCF7468 (Medium).jpg 93K
  • มิตติ้งขาดคนชงเหล้าบอกนะค่ะเด่วไปชงให้ ^^
  • จัดไปครับ....ถ้าให้ชงคงจะหวานน่าดูเลยนะ.......เปรี้ยวปาก..... :-))
  • จะบอกแฟนท่าน stc โดนแน่แน่
  • MEW_ARKA พิทบูลสระบุรียินดีต้อนรับน้องชายแล้วเจอกัน

• pit pk จะบ้าหลอ :-)) ผมยังงงงงงงโสดดดดดดด
  • หราาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
  • แถวนี้มีคนโสดด้วยหรือเนี้ย.....งงงงงงงงง..... [-X เต๋า.ติ.เต๋า.3หนุ่ม3มุม :-))
  • สวัสดีชาวพิทสระบุรีทุกท่าน เป็นคำถามที่อยู่ในใจมานานทำไมสระบุรีไม่มี่กลุ่มกับเขาบ้าง เพราะอยากรู้จักเพื่อนๆแลกเปลี่ยนความคิดเห็นเรื่องหมาๆกัน ขอแสดงความยินดีด้วยครับ คุณlawan และทุกๆท่าน
  • ที่ทำให้เราได้มีโอกาศรู้จักกันมากขึ้นเห็นชื่อหลายคนก็ถึงบ้างอ้อเลย อยู่ใกล้ๆกันเองแต่ไม่รู้จักกันเลยมิตติ้งนอกรอบเจอกันนะครับ ชิชิ เบอร์ผม0804321877
  • ทะเลาะอะไรกันหรือ 2 ต. 5555 ระวังน่ะ คนอ้วนอารมณ์ดีจะขโมยไปก่อน