ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มรักสายกัด
  • ผมลงรูปใว้ที่หน้าแรกแล้วน่ะครับ รายละเอียดยังไงก็โทรมาคุยน่ะครับ
  • ขอบคุณครับพี่เอสสวยทั้ง2ตัวเลยผมโอแค่นะครับแต่รอ
    เจ้ใหญ่โอเคก่อนครับเดียวผมโทรหาครับพี่เอส
  • http://www.apbt.online-pedigrees.com/modules.php?name=Public&file=printPedigree&dog_id=375783 ตัวนี้ผมเห็นตอนเทสแล้ว ปาก หนัก ใช้เล่นเลย ครับ กัดขาหลังรูเบ้อเริ้ม เลย ครับimage
    ไฟล์แนบ
    375783.jpg 85K
  • :o040: อยากมีไว้สักตัว เก็บข้อมูลอยุ่เเละ เก็บตังด้วย
  • ฮั่นแน่ ไม่มีการปิดกั้นครับผม แนวทางเราถ้ามันมาทางเดียวกันอนาคตข้างหน้าคำว่าพัฒนามันไม่มีทางตันแน่นอน. สายหลังMAYDAYอ่ะน่าจะเหลนๆแล้วเสียอย่างเดียวคือมันไม่ค่อยสู้ปากๆมันไม่ค่อยดีแต่มาบวกCHINA Man ก็เพิ่มเกมส์กับปอดเข้าไปอีกใจอันนี้สายHOMERดีฉลาดย้ำคิดย้ำทำ. ถ้าผสมผสานแล้วไม่มีอะไรผิดพลาดเลือดเข้ากันไก้ดีหมาชุดนี้ก็น่าสนใจทีเดียวนำเสนอตัวที่ยังอยู่ให้เห็นภาพมากกว่านี้รับลองไม่เกิน3-4วันหมดชัวส์. สังเกตว่าMAYDAY. AMOS. ปากหนักจริงแต่มันไม่สู้ปากอันนี้เหนจากการถ่ายลูกนะมุดมัดกัดแน่นๆแต่ถ้าเจอสายกัดปากแก้ล่างดีๆเสร็จเหมือนกัน. มาใส่เกมส์ระบบหายใจความฉลาดลงไปโอ้โหงานนี้มีอะไรให้ติดตามอีกแล้วประดับความรู้ครับผมพี่น้อง
  • มันส์ เเน่ครับ...
  • ระดับเทพจริงๆ
  • สายกัดดุ ขยับ และยกระดับกลับมาอีกครั้งแล้วนะครับ
  • เสียดายของน้องที่รู้จักกันที่ร้อยเอ็ด คลอดลูกออกมาตาย เลยอดได้ลูกหมามาเลี้ยง ยังคงรอต่อไป
  • จริงๆครับเราทุกคนนี่แหละต้องช่วยกัน
  • ช่วงนี้ทำไมเงียบเหงาจัง........... :-(
  • เงียบเหงาจังจริงๆๆๆ ครับ image
    ไฟล์แนบ
    73682_171746596173085_100000132388255_591815_5790203_n.jpg 72K
  • อยากได้หมาดำเก่งๆๆๆซักตัววว
  • ปากเบ้อเริ่มเลยมันต้องแบบนี้ครับหัวโตอย่างเดียวใครว่าดีกระบอกปากแระกรามอันนี้คือส่วนประกอบที่สำคัญของนักรบที่ดีครับความเกมส์อันนี้อยู่ที่สมองครับ =D> =D> =D>
  • ปากใหญ่จริงๆๆ
  • มีคลิบสุดเจ๋งมาให้ชม..กัดเเค่ 3 นาทีนิดๆ กัดตายเลยโหดมากๆ เเต่สไตร์การกัดเเบบนี้ค่อนข้างหายากในไทยไม่รู้จะมีป่าว มันกัดที่ท้องครับ เเถวๆเอว อาจจะเลือดตกใน หรือม้ามเเตกก็ได้......สังเกตุได้ แผลอื่นไม่ค่อยมีกัดเเค่ตำเเหน่งนั้นที่เดียว เเปบเดียวตาย... พี่ๆมาวิจารณ์หน่อยครับว่าเป็นไง
    http://www.facebook.com/#!/photo.php?v=356923364351747&set=t.100000144813303&type=3&theater
  • อย่างโหดเลยอะ ตั้งเเต่เคยเห็นมาไอ้คู่นี้กัดกันเร็วที่สุดเลย..เเล้วตายอีกด้วย...
  • ผมดูไม่ได้ ครับ :m15:
  • สไตร์การกัดเเบบนี้ ที่ผมเคยเห็นก็ Gr Ch Loki ครับ บ้านเราเมื่อก่อนมีเยอะ นะ ครับ (คนอื่นเล่ามา) แต่เดี๋ยวนี้ไม่ค้อยมีแล้ว ผมเองก็ชอบสไตร์แบบนี้เหมือนกัน
  • ถ้าดูไม่ได้เข้าเฟคบุ๊คผมเลยครับ..เเอดผมไปก่อน วีดีโอมันอยู่ในเฟคบุ๊คผมครับ
    เฟคชื่อ HIN DOGMAN ครับ..
  • ตัวเมียสีเเดงจี๊ดน่าดูเลย..
  • ขอบคุณมาก ครับ ได้ดูแล้ว ครับ เจ๋งๆๆๆจริงๆๆๆ
  • โหดจัง แต่ก็สุดยอดครับ
  • ขอโดดมาร่วมวงด้วยคนครับ แนวดั้งเดิม ดูจะเป็นพิตบูลในอุดมคติมากท่ีสุดแล้ว จิตวิญญาณของมันน่ายกย่องท่ีสุดแล้ว

ว่าแต่หาได้ท่ีไหนอ่ะครับ สายเลือดดั้งเดิมๆ

หวัดดีครับคุณหน่ึงบูรพา เราเคยเจอกันมั้ยนะ ผมคุ้นจริงๆ

และก็ขอฝากตัวด้วยอีกคนครับ \m/
  • พี่ๆคนไหนพอจะแนะนำสายนี้ให้ผมซักตัว
  • ขอแถวทางเหนือก็ดีครับ
  • สวัสดีครับพี่ๆๆ
  • ขอโทษทีครับพี่เอสผมขอติดตามข่าวไปก่อนนะครับ
    ยังไงเดียวผมโทรหาอีกทีนะครับยังไงผมก็รักสายนี้ครับ
    พอดีตอนนี้ปั้มตังอยู่ครับจองรถไปเดียวเงีนดาวไม่พอครับอิอิอิ
    รถคันแรกขับพาวเย่อมานานจะได้ขับออโต้แล้วครับ
  • จำไม่ได้เหมือนกันอะครับ คุณ roughsea อยู่ที่ไหนเหรอครับ
  • ผมจบท่ี ม.บูรพา ครับ และก็เคยพาหมาไปว่ิงเล่นใน ม. บ่อยๆ แล้วก็เจอพวกน้องๆท่่ีเลี้ยงพิตบูลด้วยกัน ไม่รู้ว่ามีคุณหน่ึงด้วยเปล่า หรือถ้าไม่ใช่ก็ขอโทษครับ อาจจำผิดคน :">
  • อ่อ คงไม่ใช่แล้วครับ แต่ถ้าหาดวอนคงไม่แน่ ^^
  • งั้นเดี๋ยวถ้าผมลงไปเท่ียวบางแสน ของอนุญาติเจอเพ่ือเก็บความรู้หน่อยนะครับ สายนี้มันใหม่สำหรับผมจริงๆ แล้วจะเอาลูกชายตัวใหม่ไปเปิดโลกด้วยครับ ยังไงรบกวนขอเบอร์โทรคุณหนึ่งไว้ด้วยนะครับ ถ้าไม่รังเกียจ ^#(^
  • ทิ้ง เบอร์ไว้เลยครับ โทรสับผมหายเมื่อวัน ก่อนในผับ ยังไม่แน่ใจจะใช้เบอร์เดิมหรือปล่าว ครับ แล้วคุณroughseaชื่ออะไรเหรอครับ
  • ผมโน๊ตครับ แหมะ..อยู่แถวนั้นถ้าเป็นผมก็เท่ียวกระจุยเหมือนกัน 55 เบอร์ผมครับ 081-1611799 ยินดีท่ีจะได้รู้ทุกๆคน(ท่ีจริงใจ)ครับ เน้นเลยครับคำนี้ [-O<
  • จำได้แค่ว่า เต้นอยู่ รู้ อีกทีอยู่บ้านแล้ว ก็ งง ว่าหายตัวได้ รึไร5555
  • ว่าแต่สายเลือดดีๆ หรือว่าแค่พอรู้ต้นสายปลายเหตุ มีของใครแนะนำมั้ยครับ เน้นสายดั้งเดิม(ไม่อยากเรียกสายกัด)size ใหญ่ๆ อยากเอามาทำหมาลากครับ ผมว่าในบ้านเราคงมีแต่ไม่เกิน 25-30 โล มั้งครับ
  • สไตร์การกัดทัิอง ที่ผมเคยเห็นมาก็ของเมืองจีน ตัวนึงที่ชื่อ B52 ,GrCh loki ครับ
  • น่ากลัวจริงๆ กัดจุอ่อนซะด้วย....
  • คุณ คิลลิ่งฟิว ชื่ออะไรหรอครับ อยู่ กทม. รึป่าวครับ
  • อยู่กรุงเทพ ครับ
  • อ๋อ..ครับ มีคลิปมาฝากครับ เด็ดๆ
    http://www.youtube.com/watch?NR=1&feature=endscreen&v=N0FLRf5sONo
  • ตัวเมียแต่ละตัว สุดยอดครับ
  • สวัสดียามเช้าทุกๆท่านครับ พี่น้องสายกัด :) image
    ไฟล์แนบ
    DSCF2051.JPG 146K
  • สวัสดีตอนสายๆ เม่ือคืนได้ต้อนรับสมาชิกใหม่เรียบร้อยครับ IQ กับความกล้า สอบผ่านแต่เช้าเลยครับ ขึ้น-ลง บันไดบ้าน 555
  • พี่ๆครับช่วยวิจารย์สายเลือดสองตัวนี้ให้หน่อยครับ
    Yellow foX [ AMOS + Red Rockette ] กับ dog army 's jinx

• ความเห็นส่วนตัวนะครับ เท่าที่เลี้ยงและเล่นมา คอกนี้ไม่ค่อยดีเท่าที่ควรครับ
    ออกมา 13ตัว มีดีแค่ 1-2 ตัวครับ มีตัวผู้ 1 ตัวที่ดีพอสมควร แต่R.I.P.ครับ
    กับอีกตัวตัวเมียครับยังอยู่กับทางคอกครับ ที่เหลือผมว่าไม่ค่อยดีเท่าไหร่ อีก
    อย่างคอกนี้ มีสิทธิ์ก้าวร้าวกับคน ซึ่งทางผมเองก็คาดไม่ถึงครับ น่าจะมาทาง
    Yellow fox [ AMOS + Red Rockette ] ครับ อันไหนดีเราบอกว่าดี อัน
    ไหนไม่ดีถามได้ เราบอกครับ