ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มรักสายกัด
  • ขอผมด้วยคน เอาไทยหรือเทศ ก็ได้
  • http://video.mail.ru/mail/alex.magical/304/365.html
    พอได้รึเปล่าครับ เป็นเวปของ รัสเซีย ครับ
  • นักรบของผมครับ ตอนนี้เก็บไว้อยู่ตัวเดียว

เป็นลูกของ panda(2xW) X tutie(2xW1L)

ช่วงนี้ไม่ได้ออก กำลังกายเลยครับ
    image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    malymoo2-1.jpg 162K
    28.jpg 182K
    malymoo2-3.jpg 273K
    204896_1354113748284_1694652162_60709.jpg 259K
  • NEUNG_BURAPA เฮ๊ย ตาหนึ่ง ชื่อหมา มันชื่อนี้เลยหรอ :001:
    พิมพ์ผิดป่าว ครับ น้องชาย
  • ชื่อไหนพี่ตี้ อ๋อ ชื่อแม่ หมา อะ ครับพี่ ตี้ ๕๕๕๕๕ ชื่อนี้ จริงๆ
  • อะๆๆแก้ๆ ใหม่ๆ เป็น totie ๕๕๕๕
  • จ๊าก กำ เลย ตู ฮ่าๆๆๆๆ :001:

แต่หมาสวยมากๆ :063:
  • พ่อหมาตัวไหน น่าสนใจ แม่หมาสวยๆ
  • เปลี่ยนละ นะ ๕๕๕๕๕

ขอบคุณ ครับพี่ตี้
  • ไม่เป็นไร พี่ ไม่ได้อะไร ซะหน่อย แค่ ฮา ดี :-j
  • ครับผม :030:
  • คุณหนึง หมาสวยมากๆ จำได้ตัวนี้ไปอยู่ที่ มิตติ้ง จันทบุรี ป่ะ สวยสะอาดดี ชอบๆๆ =D>
  • ขอบคุณครับ คุณ noi_rayong ใช่ครับ ตัวนี้เลย55 ว่างๆก็อัพรูปให้ดูบ้างนะครับ อยากเห็นๆนักรบของแต่ละท่านเป็นกันยังไง ^^
  • ดีใจมากๆครับที่ทุกๆคนรักและหลงไหลในสิ่งเดียวกัน รออีกหน่อยเดี๋ยวจัดเด็กๆที่บ้านให้ชมครับ ดีใจจริงๆครับ
  • ผมมีตัวนึงลูกหมาของพี่นกคับ แนะนำด้วยคับ
  • Gasa เป็นลูกชุดไหนครับ. ของผมมีลูกไอ้จุ่นกับโอลีฟของคุณเอกใกล้จะ4เดือนแล้วจี้ดสุดๆตอนนี้. แววดีมีสมองอนาคตต้องวัดกันอีกที เดี๋ยวซุ่มอีกนิดครับแล้วจะเอารูปมาลงให้ดู
  • เอา ตัวไหนของพี่ เอก หรอครับพี่ZEEZAA อยากเห็นจังฟอมเป็นไงบ้างละ
  • ของพี่มันกลายเป็นนักรักซะเเล้ว..55+

ชื่อ เเจ๋ม ตัวเมีย
    image
    ส่วนตัวนี้ เจ้า มานี่ของพี่เอง..
    image

อันนี้ลูกชายเปิดซิงเลยนะ 55+
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    403432_441881859159971_100000144813303_1892168_516112326_n[1].jpg 113K
    426506_393810803967077_100000144813303_1736032_573268270_n.jpg 68K
    536693_441881569160000_100000144813303_1892166_2079641451_n[1].jpg 136K
    546474_441881452493345_100000144813303_1892165_1765417449_n[1].jpg 141K
  • ครอกเดียวกันคับ อายุเท่ากันร่างกายดีคับพี่
  • โว่ว ทำ in breed เลยเรอะ พี่หิน??? ทับไปนานยัง
  • NEUNG_BURAPA. ตัวเมียปากขาวตัวที่กระบอกปากเหลี่ยมๆหูบินครับ. โครงสร้างดีแต่นิสัยมัยชอบโวยวายเนี่ยซิสงสัยแก้ยาก โชคดีที่ไม่โวยวายอย่างเดียวมันฉลาดควบคู่กับอารมณ์ด้วยค่อยยังชั่วหน่อย. รอมันเปลี่ยนรูปอีกนิดเดี๋ยวจะถ่ายลงให้ดูวิ่งตามหมาใหญ่วันละ4กิโลปอดดีเดินไม่หยุดเหมือนกันระบบหายใจค่อนข้างดี. ขอโม้หน่อยครับ
  • 555555มีขอโม้ ด้วย 5555 น่าจะถ่ายให้เห็นถึงพัฒนาการ ไปเลยนะครับ รอดูๆ 555ตัวนี้ จะใช้ในเกม รึป่าวครับ
    ว่าแต่พี่ZEEZAA ชื่ออะไรหรอครับ
  • MakotoHIN29 ลูกน้องได้ สาว แล้ว เจ้าของ มีบ้างยังจ๊ะ หิน :-D
  • เห็นว่า จะ มาหาแถวจัน นะพี่ตี้55555
  • เอ่าโพสพี่ตี้ไปไหนซะล่ะ??? งง
  • เอ้า งง สงสัยโทสับเบลอ
  • ไม่ใช่อินบรีดครับหนึ่ง :-D

ตอนนี้มีเเล้วครับพี่ตี้ เเต่ยังไม่ค่อยพอใจ เลยจะไปหาเเถวๆจันทบุรี 55+
  • อ่อ เห็น type เดียวกันคิดว่า คอกเดียวกัน ครับ ทับไปกี่วันแล้วพี่ หิน
  • พึ่งผสมเมื่อวานเอง 21/4/55
  • ตั้งใจ จะบรีดไว้เพื่อไรพี่หิน ชุดนี้ ทำสายรึในเกมส์ครับพี่
  • นักรบลายเสือ ชุดใหม่ อนาคตอันใกล้

พ่่อหมา

imageimage

แม่หมา

imageimage
    ไฟล์แนบ
    100_2910.JPG 86K
    100_2919.JPG 85K
    100_2418.jpg 120K
    100_2420.jpg 91K
  • ต่อผสม วันที่ 4 เม.ย. 2555

image
    ไฟล์แนบ
    100_3264.jpg 137K
  • คุณ asamui ข่าวคราวความเคลื่อนไหวชุดนี้เป็นยังไงรออัฟเดตนะครับมีโอกาสอยากเก็บซักหนึ่งตัว
    MakotoHIN29 ดูๆแล้วอนาคตลายเสือจะกลับมาอาละวาดอีกแลวใช่มั้ยครับ รอดูทุกชุดของทุกคนครับ
  • หนึ่ง พี่คงต่อสายไว้ก่อนน่ะ ส่วนใช้ในเกมส์นั้นถ้าพี่พร้อมพี่ก็จะเอาเหมือนกัน อยากพิสูจน์ เเต่พี่คนจนถ้ามีเงินเมื่อไร อาจได้โลดเเล่นในสังเวียนครับ...

ครับคุณ เอ็ด ผมอยากให้หมาลายเสือออกมาอาละวาดบ้าง เมื่อก่อนชอบมีคนมาดูถูกผมว่า หมาลายเสือน่ะเเพ้บ่อย ส่วนมากไม่ได้เรื่อง เคยมีคนว่าหมาของผมเป็นหมาผสมด้วยซ้ำ เเต่ผมนี่เเหละจะพิสูจน์ให้คนๆนั้นต้องยอมรับให้ได้ ว่าหมาจะชนะ มันไม่เกี่ยวกับสี ไม่มีสีไหนเก่งกว่าใคร อยู่ที่จังหวะเวลา การซ้อม คนเลี้ยง คู่ที่เจอ เเละตัวหมามันเอง ปัจจัยมันเยอะ ผมเคยฝันไว้ว่าจะสร้างตำนานหมาลายเสือ ตำนานตัวผมเอง ผมชอบสายกัดเพราะตัวผมชอบ ผมชอบหมาลายเสือเพราะตัวผมชอบ ไม่เคยมีใครมาจูงจมูกชี้นำ......

ต่างคนต่างมีเเนวของตัวเอง เเละผมก็จะทำสายหมาลายเสือเองขึ้นมาใหม่.....
    อาจฟังดูยาก อาจฟังเเล้วเวอร์ เเต่ผมไม่สนใจ เพราะผมพยายามมาตลอด...ทั้งๆที่ตัวเองก็จ๊นจน...
    เเต่อย่างน้อย ผมก็คิดว่าให้หมาลายเสือมันเป็นทายาทของบ้านผมละกัน เพื่อนคู่กาย ที่ตายเเทนได้...

หมาคุณเอ็ด สวยดีครับ...ชอบมากครับ หมาลายเสือ
    image
    ไฟล์แนบ
    ตะกุย.jpg 153K
  • อย่างที่คุณหินว่าความชอบสไตล์ใครสไตล์มันอยู่แร้วไม่แบ่งแยกครับ ลายเสือแพ้เยอะที่ไหนกัน ไอ้เสือน้อยเนี่ยผมชอบมากลายเสือเหมือนกันแต่เสืออ่อนก็แชมป์ไหนจะไอ้คูก้าแชมป์เสือและอีกหลายๆวินก็มีลายเสือบ้างไม่เห็นเกี่นวเลยเมืองนอกอ่ะสีไหนลายไหนขอให้เก่งเถอะเจ๋งแล้วอย่าง C.h มิกกี้เม้าส์. เนี่ยใครเห็นจะเชื่อว่าเป็นพิตบูลแท้ๆเหรอมีสี่ตาอีกยังกับร๊อตไวเลอร์เปนไงมันก็แมตส์จนได้แชมป์เต็มที่เลยคุณหิน. แต่มีแมตส์ในฝันของผมอยู่แมตส์นึงนะถ้าชั่วโมงนั้นอายุเท่ากันน้ำหนักเท่ากันช่วงเวลาสุดยอดเหมือนกันโคจรมาเจอกันผมว่าคู่นี้สุดยอดแน่นอน. คือch. เสือน้อย. กับred bullรับลองสุดยอดแล้วตัวเมียในไทยที่โคตรเก่งคงไม่มีใครเกินสองตัวนี้ผมการันตีเพราะหมามันเก่งด้วยมันสมองของตัวมันเองทั้งคู่เสียดายที่ไม่รู้ลูกหลานเป็นไงบ้างส่วนred bull ขอไม่พูดถึงละไว้ในฐานที่เข้าใจ
  • พ่อหมา ทิงเกอร์เป็นลูกโชว์แมน 1 w (เป็นที่มีความเกมสูง เพราะชนะคู่ต่อสู้ด้วยความเกมแท้ๆ มันมีความเกมเต็ม 100 [ใช่ว่าแต่เก่งแต่ใจไม่มีก็หาดีไม่] ) + แม่ แทน อินบรีด CH. เสือ 3 w.(เสือ เป็นแชมป์ตัวแรกของภาคใต้ แมทครั่งที่ 1.ใช้เวลา 24นาที ชนะตัวที่เคยชนะมาแล้ว 1. คร้ง แมทครั้งที่ 2. ใช้เวลา 29 นาที แมทครั้งที่ 3. ใช้เวลา 1.20 นาที ชนะตัวที่เคยชนะมาแล้ว 1. ครั้ง แม่หมาอินบรีด เป็นลูกเสือ 3XW ( เสือเป็นลูก ไทเกอร์ ลูเกอร์+มอมมี่ ของคุณลุงประสิทธิ ชุมพร ปากน้ำ + แม่หมาชื่อมอมมี่ สายปีเตอร์ปาค เอามาจากเมืองการณ์ฯพี่ต็อกขายให้หนุ่มฟรั้งโก้ระนอง เอาไปผสมที่ชุมพร ) ส่วนพ่อหมา สายแบมของพี่อู๊ด ฯ พ่อหมา โชว์แมน 1 W. ( เป็นลูก ฮอร์แบม +นุ่น ซึ่งนุ่นเป็นพี่น้องคอกเดียวกับ อันเดอร์เทคเกอร์ , บาบาเลียน ต้นสายคือบูลิซัน

ทิงเกอร์เล็กๆimage

พี่น้องครอกเดียวกันกับทิงเกอร์

http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=jeNtrLkEsWQ
    ไฟล์แนบ
    100_1828.jpg 81K
  • แม่หมา ชีต้า เป็นลูกของคูก้า 2 W เป็นสายแบม เป็นลูก ฮอร์แบม ส่วนแม่จำไม่ได้
  • ใช่ครับ หมานอกสีอะไรก็ได้ขอให้เก่งเถอะ ม้ามืดมีเยอะเเยะไป...ขอบคุณคุณเอ็ดมากนะครับที่ให้ความรู้เรื่องหมาในไทย ไอ้ตัวผมก็ไม่ค่อยได้รู้ประวัติหมาไทยเลย เเค่เพียงเเต่ได้ยินชื่อเฉยๆ น่าจะมีตำราประวัติหมาเเต่ละตัวทำออกมาให้อ่านบ้างนะผมว่า เด็กใหม่ๆจะได้รู้จักหมาไทยเยอะๆ

ขอบคุณคุณ asamui มากครับ คลิบเจ๋งมากครับ...ลายเสือทั้งคอกเลย โดนมากครับ ต้นสายพ่อเเม่ก็โดนครับ เจ๋งๆทั้งนั้น..
  • ZEEZAA เล่น fb ประจำป่าวครับ พี่
    ใช่ชื่อว่า อะไรครับ
  • tutie คุณตี๋ผมใช้ FREEDOM MAN ครับ
    MakotoHIN29 เอาพอคร่าวๆนะคุณหินเอาเป็นได้ยินก็อ้อตัวนี้เหรอง่ายดีพอจะจำได้ แรกๆบ้านเราต้นสายก็จะมี HALL"S BAMP ตัวนี้ต้นสาย BULISON จ่ายลูกดีมั้ยไม่บอกแต่ตัวแม่ผสมเยอะมันก็เลยมีตัวเลือกคัดสายได้หลายตัวส่วนตัวถ้าไม่อินบรีดหรือทริปเปิ้ลบรีดหรือเข้ากับแม่ไม่ได้จะสตาร์ทช้าถึงช้ามากแต่ก็อยู่ที่สิ่งแวดล้อมรอบข้างอีกถ้ามันอยู่กับหมาHOTมันก็อาจจะไวเพราะมันเห็นตัวอย่างแต่ตัวเดียวหรือเฉยๆก็เกือบ2ปีหรือโน่นเลย3ปีDOGMANยุคนั้นเลยมีโปรแกรมอินบรีดเรียกสัญชาติญาณมันให้กลับมาไวขึ้นยีนส์ด้อยเด่นมีให้เห็ยบางชุดเล็กฟันเหยินไปเลยก็มีไม่ค่อยนิยมเท่าไหร่เพราะโอกาสพลาดมีสูงยกเว้นเพื่อทางธุรกิจไม่เอาไม่พูดทริปเปิ้ลบรีดอันนี้เข้าท่าแต่ก็อยู่ที่ความฉลาดของตัวเมียอีกอินบรีดแล้วได้ยีนส์เด่นมาพอผสมก็จะใกล้พ่อกับแม่ในด้านดีแต่อย่างว่ากว่าจะคัดได้ใช้เวลานานมากไม่ค่อยรอนอกจากต้องการคุณภาพจริงๆสุดท้าย LINE BREED ที่เห็นคือชุด RED LADY อันนี้น่าจะดีที่สุดคิดว่างั้นผิดพลาดเพิ่มเติมนะครับข้อมูล ชุดนี้จ่ายลูกเกมส์เก่งฉลาดหลายตัวแต่อย่างว่ามีเด่นก็มีด้อยเก่งฉลาดก็มีเก่งกัดคนก็มีอีกเก่งจ่ายลูกดีก็มีเหมือนกนสรุปชุดนี้สมบูรณ์ครับ ไล่ให้คร่าวๆว่ามีใครบ้าง BARBALIAN ปากหนักบู้ดุดันถ้ายืนไม่ไหวแก้เกมส์ไม่ได้ไม่เกิน45นาทีเสร็จมันข้อเสียโคตรดุกัดคนรักเจ้าของคนเดียวใครไม่บอกปล่อยให้คิดเอาดุมากจับยากจ่ายลูกมาค่อนข้างก้าวร้าวเกือบ80เปอร์เซนต์ เลยไม่ค่อยได้ผสแมตส์มสุดท้ายสภาพการฟิตดีทุกอย่างแต่เหตุไม่ขาดฝันเกิดขึ้นท้องเสียแต่สปิริตDOGMAN อาชีพปล่อยกัดสุดท้ายร่างกายทนไม่ไหวเป็นบันไดอีก1ขั้นให้.....ไปถึงGR.CH 6w อย่างทุลักทุเลแทบไม่ได้สวนเลย ต่อมา UNDER TAKER 2W1L ตัวนี้ปากหนักจิตใจดีหมามีสมองแก้ได้ทุกรูปแบบสู้ปากกัดบ่าขาหน้าพลิกได้ตลอดแมตส์คลาสสิค กัดหมานำเข้าโดดสังเวียนดับอนาคตไป1ตัว(ขออภัยครับไม่ได้เป็นการทับถมแค่เป็นข้อมูลให้รุ่นใหม่ๆได้รับทราบรับรู้ข้อมูลความทรงจำบรรดาสายในอดีตลูกตัวแพ้ผมก็ยังจะเก็บเลยแต่ตอนนั้นงบไม่พอเลยไม่ถูกครหาให้เสียใจ) ต่อจ่ายลูกเข้ากับLINEBREEDดีพอสมควรยิ่งชุดกับ เสือน้อยชุดนี้มีเก่งหลายตัวมีถึงแชมป์หรือเปล่าไม่แน่ใจแต่1W2Wมีครับ AULA ตัวเมียชุดนี้ ผสมกับ BAMP ก็มีลูกที่ดี NOONกับBAMP ก็ให้ลูกน่าจะมีวินเหมือนกัน ส่วน CATTER ตัวนี้ตามไม่เจอเงียบๆรู้แต่ว่าดุกัดคนเหมือน BARBALIAN สรุปแล้วสาย HALL"S BAMP ที่พอมีชี่ออีกก็น่าจะมี HERRIKAIN ,BABY, STILL ,ไอ้นิล ตัวนี้เดสเกมส์เลย มีอีกเยอะผิดๆถูกๆจำไม่ได้เดี๋ยวเค้าจะตามมาด่ากันวันหลังจะเอาสายอื่นๆหรือใครมีข้อมูลเพิ่มเติมได้ครับขออภัยหากข้อมูลเพี้ยนหรือบกพร่องมันนานแล้วต้องขออภัยครับ
  • คึกคักกันจังครับพี่ๆๆ
    ลูกสาวผม2เดือนเต็มแล้วครับ
    สีช็อคครับ
  • ZEEZAA ผมหาไมเจอครับ ขึ้นมาเยอะเชียว
    เข้ามาที่นี้หน่อยครับ
    http://www.facebook.com/groups/132075483535221/
  • พี่ๆสายกัดคิดยังไงกับสายกัดของที่นี่ครับ http://www.hardmouthkennel.com/ ผมถือสายนี้อยู่ตัวนึงแต่ไม่ได้ใช้ในเกมส์ครับ
  • HARDMOUTH KENNEL คุณ KING ถามก่อนเลี้ยงเพื่ออะไร อย่าซีเรียสครับคอกนี้มีมานานแล้วสิบปีหรือสิบกว่าปีนี่แหละแรกเริ่มนะอ่านแล้วอย่าเครียดเพื่อความกระจ่างนะ เค้าทำเป็นธุรกิจอาจจะมีแมตส์บ้างสำหรับหมาในคอกแต่อาจจะไม่เป็นทางการอาจเฉพาะในกลุ่มเพื่อการขยายพันธุ์แต่ก่อนพิกัดหนักสุดในไทยจะไม่น่าเกิน22.5 ถึง 23โลอันนี้23น่าจะมีแต่ไม่เคยเห็นนะตามมาตตาฐาน คอกนี้ส่วนใหญ่จะตัวใหญ่น้ำหนักเยอะคือฟิตแล้วไม่ได้พิกัดหลายๆท่านจึงมองว่ากึ่งๆโชว์กับกึ่งๆกัดอีกอย่างผลงานไม่ค่อยมี หนักทางขายหมาซะส่วนมากเลยไม่ค่อยมีผู้นิยมนอกจากบ้านใกล้เรือนเคียงหรือจังหวัดที่ติดต่อกันหลายๆองค์ประกอบหล่ะพิตบูลเนี่ยถ้าเราเลี้ยงอยากให้มันไล่กัดหมาสายไหนมันก็กัดหมดตามสัญชาตฺญาณแน่นอนแต่เราเลี้ยงเพราะรักหรือว่าอะไรส่วนด้านในเกมส์สายเลือดมันสำคัญตรงที่ความคาดหวังมันสามารถคาดหวังได้ตรงที่พ่อแม่เก่งลูกมันก็ต้องน่าจะเก่งถูกป่ะแต่ถ้าเรามีปัจจัยถึงองค์ประกอบพร้อมฟิตมาในเกมส์หมาหนึ่งตัวในครอกที่พ่อแม่ไม่เคยชนะมันก็น่าจะมีwบ้างสักหนึ่งตัวแต่ใครพร้อมจะเสี่ยงและรอเวลาได้บ้างหล่ะถูกมั้ยครับสายไหนไม่รู้อยู่ๆปั้นขึ้นมาในเกมส์แล้วเรียกว่าสายของเราความคาดหวังมันน้อยแต่ถ้าปั้นได้ถ่ายลูกแล้วดีอันนี้ประสบความสำเร็จโคตรๆอดีตมันคือเรื่องการันตีเฉยๆไม่ต้องซีเรียสปากหนักปากเบามันอยู่ที่เราเลี้ยงเค้าเพื่ออะไรอย่าสนใจขอให้แท้แค่นี้ก็ยิ้มได้แล้วครับหลักการพัฒนามันขึ้นอยู่ที่เรามีเค้าแล้วอยากให้เค้าเปนไปในทิศทางไหนทุกอย่างอยู่ที่เราไม่ต้องคิดมากครับรักและเข้าใจแล้วจะรู้พิตบูลมันทำได้มากกว่ากัดกันแน่นอนยินดีด้วยครับสำหรับคนที่มีใจรักในสายเลือดเดียวกัน ปล แต่ก่อนโชว์+กัดยังเป็นแชมป์ได้เลยถ้าไม่แพ้แล้วกับมากัดใหม่ชนะอีก2wคงได้ GR.CH อย่างสมศักดิ์ศรีแล้วตัวนี้เมื่อก่อนก็มีคนเล่นนะแต่พอบรีดแล้วมันเล็กสมัยนั้นคนเลยไม่นิยมอีกอย่างก้าวร้าวกับคนด้วยเลยเงียบไปผมยังเคยเก็บไว้เลยอาการดีทำดีแต่ยืนระยะแล้วมันถอดแค่นั้นเองสรุปมันใจไม่ดีเหมือนเหล่าครับอยากรู็มั้ยตัวไหนผมคิดว่ารุ่นเก่าๆน่าจะรู้ว่าเป็นใครขอโทษที่แจ้งไม่ได้ด้านนึงของตำนานผมอยากให้เปนตำนานตลอดไปอย่าไปขุดขึ้นมันเลยเรารู้เพื่อการศึกษาพอนะครับ ใครมีอะไรเพิ่มเติมแนะนำเข้ามานะครับอันนี้ไม่ปิดกั้นไม่ปิดบังเพื่อสิ่งทีถูกต้อง เสียดายหยุดเลี้ยงไปนานไม่มีข้อมูลสายปัจจุบันเลยไม่มีไรโม้เลยแต่สุดยอดหมาชั่วโมงนี้ก็มาจากสายเก่านะครับหากไม่ได้สายมันเช็คประวัติดีๆก็น่าจะนำมาต่อสายได้นะครับลองเลือกกันดูไขว้ดีๆอาจได้คุณภาพดีๆครับ
  • ZEEZAA เมื่อวานผมโทรหาคุรไม่ติดเลย วันนี้ยังไงช่วยโทรกลับหาผมหน่อยได้ป่าวครับ
    มีเรื่องจะคุยด้วยครับผม :-D
  • รบกวนถามผู้รู้ครับ มีคนมาท้าสู้พิทบูลของผมครับจะทำอย่างไงดี พิทบูลของผมเป็นพิทบูลสายกัด แต่หมาของคนท้าเป็น เยอรมันเชฟเฟอร์ด ซึ่งตัวใหญ่พอดู แต่ผมบอกเค้าไปว่าไม่ดีมั่ง......แต่เค้าก็อยากจะลองทำไงดี มีเดิมพันด้วยครับ เอาเลยดีไหมครับ..
  • คุณfatmanคับผมว่าพิทบูลเราสู้ได้นะคับแต่ชนะแล้วจะได้อะไร
    แล้วถ้าได้แล้วมันจะคุ้มกับที่หมาเราเจ็บตัวไมคับ
  • Lipo พุดถูกครับ ใครก็รุ้ว่าสุนัขปากยาวอย่างgsd ไม่สามารถสุ้ได้เลย พลังมันต่างกันมาก ..........
  • เปลี่ยนเป็น เป่ายิ้งฉุบดีกว่าครับ ฝากบอกทางนั้นไปเลย เอาไรมาคิด อยากลอง pitbull หมาเราไม่ฟิต ก็ อาจพ่ายได้ นะ น้ำหนักปากพิต กะ gsd มันเท่ากันครับ แต่พิต มีแรงขับมีกล้ามเนื้อระบบหายใจที่ดีกว่าครับ ใจถึงกึ๋นดี และใช่ว่าพิตจะชนะหมดครับขึ้นอยู่ กับน้ำหนัก พิกัดคู่ต่อสู้ ถ้าพิกัดเดียวกัน ผมบอกได้เลยว่าพิตของคุณชนะแน่ ยกเว้นถ้าพิตของคุณ ยังไม่start และยังเป็นหมาที่ cure dog หมาที่ไม่สู้หมา อะครับ แต่ยังไงก็ อย่าไปลองเล้ย บอกเค้าว่าผมยอมแพ้ หมาพี่สุโค่ยแล้ว คร๊าบบบบบบบ55555
  • ถ้าเขาอยากลองมาก ก็หาพิตตัวใหญ่ๆไปลุยเลยครับเเล้วเขาจะได้รู้เอง ว่าไม่ควรมาท้าพิตบูล...