ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

29/9/2555 ลากกันให้มันส์ ครับ
  • ทำภาพขนาด 120 mb จะกำลังสวย ภาพกำลังดี โหลดไว (ถ้าใช้ ACDsee) ภาพแนวนอนความกว้าง ประมาณ 500-600 กำลังดี ถ้าแนวตั้ง ความกว้างภาพประมาณไม่เกิน 500 กำลังดีครับ
  • แนบไฟล์แล้ว กดแทรกภาพ ครับimage
    ไฟล์แนบ
    ช่วย.JPG 123K
  • แสดงว่าแนบไฟล์ไม่ได้แน่ๆ บอยเราต้องดูว่ากล้องเราตั้งค่าภาพถ่ายไว้ที่เท่าไหร่ ดูปริมาณความใหญ่ความกว้างของภาพด้วย...ไอ้น้องชายimage
    ไฟล์แนบ
    DSC05585.JPG 141K
  • ทีเรื่องแบบนี้ให้สอนเนาะ เสี่ยบอย
  • บอยนั่งรถมาอุดรดิ เด๋วอาจะสอนวิชาคอมพิวเตอร์ให้55555555555image
    ไฟล์แนบ
    jetdoยางรถ.jpg 187K
  • เป็นไง บอย ลงภาพได้หรือยังไอ้น้อง..........มาที่บ้านพี่ซิเดี๋ยวจัดให้ทั้ง อัล ละ บั้ม เลยไอ้น้องงงงงงง ;-)

น้องอู๋ครับ พยายามต่อไปนะครับ เห็นหน่วยก้านเจ้ามดแดงแล้วตอนวันที่ประชุม น่าดูเลยทีเดียวครับ สู้ สู้ ;-)

ท่านอุทัยเอ็มเคที่รักของผมครับ......วันนี้จัดให้ทั้ง3ตัวเลยครับ ลุงแอท,น้องพลอย,ไอ้เตี้ย....เหนื่อยมากๆ :062:

พี่ไพฑูลย์ที่รักครับ ยาง2เส้นเลยเหรอครับ จรวดทบ.งวดนี้จัดหนักจริงๆ ระวังเดี้ยงก่อนนะครับ อิ อิ ด้วยความเป็นห่วงครับ :-D
  • อ้าวน้องอาร์ม...........เป็นไงบ้างน้อนักกีฬาทางโน้น........หน่ะ......แอบฟิตไปถึงไหนบักข้าวปุ้น

ระวังจะแพ้ "THE MONSTER " นะครับ เดี๋ยวหาว่าพี่เอาบูลลี่มารังแกเอาไม่ได้นะครับ ฮ่า ฮ่า ฮ่า :-D :m93:
  • ไอ้อาร์ม มันไม่มีเวลาฟิตหมาหรอกครับ ปธ.หนุ่ม มันเอาเวลาของหมาไปฟิตของมันคนเดียวหมด ไม่หวาดไม่ไหวจริง วัยกำลังกลัด...ครับ
  • อ้าว อ้าว อ้าว อาร์ม............นั่นไงหล่ะบอกแล้วไง........ว่าจะทำอะไร อะไร ก็ ปิดให้มิดชิดหน่อย

หรือก็ เส้นไหว้เจ้าที่หรือจ่ายค่าผ่านทางด้วยนะไอ้น้อง จริงมั้ยครับพี่ไพฑูลย์ อิ อิ ( รู้กัน2คนก็พอ ) :m58:
  • 5555555 ก็ว่ากันไปเนาะลูกพี่

พี่หนุ่มครับ บักข้าวปุ้นบอกว่า ต่อให้200กิโลกรัม เบียร์สิงห์1ลัง อาชา1ลัง(สำหรับลูกพี่ผม อาทูลศรี)
    พอไหวไหมครับ....ฮาาาาาาา ไม่ได้ซ้อมจริงๆครับ วันนี้พี่คาวบอยก้โทรหาผม
    ถามเรื่องการซ้อม บอกตามตรง ยังไม่เริ่มครับ 555555++image
    ไฟล์แนบ
    DSCN4918.JPG 100K
  • โฮเค.......!!!!! ตามนั้นนะไอ้น้องรัก ..................ง( เส็รจแน่ๆ ) อิ อิ
  • อู๋ หมาหายแล้วติ เริ่มซ้อมยังอะ
  • สวัสดีครับน้อง X อีกสัก 2 อาทิตย์ข้างหน้า นัดกันมาซ้อมรางที่ มหาสารคาม ดีมั้ยครับ :043: :m58: :m93:
  • ซ้อมลากที่ไหนคับ สารคามอยู่ไม่ไกลขออนุญาติสังเกตุการณ์ด้วยคนได้มั๊ยคับ
  • เชิญที่บ้านท่าน อุทัย MK ได้เลยครับ เครื่องพร้อมรอแต่คนมาเสพสุขครับ :043: :063:
  • ขอรายละเอียดด้วยคัย พี่ num_mk จะเป็นพระคุณอย่างสูงคับ
  • 086-999-8507 ครับ ทั้งลาย ทั้งละเอียด ครับ ขอบคุณครับที่ให้ความสนใจ :o040:
  • ขอบคุณคับแล้วเจอกันคับ อยากเจอ Dogman mk มานานแล้วคับ
  • ไอ้ข้าวปุ้น ไอ้หมาหน้าโกงอายุ 55555555555เดือน ส.ค.นี้ 10 และ 23 ไม่ว่างครับท่าน ปธ.หนุ่มกรุณาเว้นสองวันนี้ได้จะดีนะครับ
  • โอ้ได้ฤกษ์กันแล้วซินะ! มันกุ๊ก กุ๊กกกกกกกกกกก
  • แผลกำลังแห้งครับพี่ X พาวิ่ง เดิน ยาง เบาๆๆหลังเลิกงานครับ ต้นเดือนหน้าจะจัดหนักครับพี่X

ไอ้ยัก เป็นไงครับพี่ ซ้อมได้ยัง
  • image
    image
    image
    image

เอารูปที่ถ่ายเสาร์ที่แล้วมาขู่ โชว์ถึงความเกรี้ยวกราด และ ความเฟิร์มของร่างกาย
    เหลือเวลาอีกสองเดือน ถ้าไม่ยุบเสียก่อน คงได้ไปอาละวาดงานขอนแก่น
  • มาเลยกันได้เลยครับพี่งานนี้ไม่มีปัญหา เฮ่ยข้าวปุ่นมาเจอกับใบหยกหน่อยเป็นไงอาร์ม นน.เท่าไหร่ล่ะโออิชิซักลังเป็นไงกับใบหยก ตอนนี้ใบหยก นน.23.5 กก.เตี้ยเจอเตี้ยimageใบหยกสู้ๆๆอยู่แล้วฮ่าๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC05545.JPG 142K
  • เหมือน ได้กินเบียร์ บิ๊กกลัฟ 1 ลัง :-D เอ็กซ์
  • บิ๊กกั๊ปครับผมไม่ใช่บิ๊กกลัฟ แต่เหมือนยังไงคงไม่น่าจะได้กินมั้ง ถ้าได้กิน คงเป็นเบียร์คนอื่นแล้วล่ะฮ่าๆๆไม่ใช่เบียร์ผมแน่ๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC05436.JPG 133K

• พี่ยุสครับ ขอติดไว้ก่อนนะครับ สนามขอนแก่นจัดให้เลงานที่แล้วเห็นพี่ยุ่งๆเลยไม่กล้าเข้าไปถามครับ
    :-D
    พี่หนุ่ม ไปไหนอ่ะ ไปด้วย ไปด้วย :006: :006:
  • ทำไมกรามล็อคต้องกลัวยุบ...หมาเทพเป็นถุงลมโป่งพองฤาพี่ท่าน!! ฮิ้ว ฮา ฮิ้วๆๆๆๆ
  • โหหหหหหหห เอาจริงหรอครับพี่หนุ่ม พี่อุทัย แหม่ๆๆ แหย่นิดๆหน่อยๆเอาหนักเลยน๊าาาา 5555++
    ปล.ถ้าผมไม่มีจ่าย ขออนุญาติโอนให้ลูกพี่(อาทูลศรีและพี่คาวบอย)ทั้งสองคนเลยนะครับ ฮาาาาimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN4679.JPG 138K
  • มันต้อง เปิดช่องเอาไว้ออกตัวบ้างซิท่าน โม้ไว้เยอะ ถ้าไม่ทำทางหนีไฟเอาไว้ เกิดพลาดขึ้นมามันจะยุ่ง ฮา ....

เจอเก้นระวังไว้ให้ดี หมายโสโนพิคเจ้อร์ วันหนึ่งอาจจะต้องมาเจอกัน ยังไม่ได้ล้างแค้น มันงับพี่ที่สนามเชียงใหม่ 555
  • 555++ jergens ขอเปลี่ยนตัวเอาเดอะสันทัดลงประกบเดอะกรามล็อคแทนนะฮะ พี่ท่าน!! ปล.เอาไปนอนกรนแข่งกันเอามันส์ไว้ก่อน ฮิ้วๆๆๆ
  • อ้าวเสี่ยยโสฯ มีนักกีฬาใหม่ไม่พามาโชว์เลย สมรภูมินี้มันต้องข่มขวัญคู่แข่ง เขาห้ามซุ่ม ผิดกติกา
  • macus_bull_ 6:02PM Permalink

555 ลงกองกลางล่ะกัน งานนี้ไม่รีบ ไม่ร้อน แข่งเสร็จมีเวลาอยู่ต่อทั้งคืนแน่นอน เพราะ ผบ.ไปด้วย CHEERS :-))
  • ยังเป็นลูกผีลูกคน ลุ่มๆๆ ดอนๆๆ อยู่ยอมผิดกติกา เด๋วหงายหลังหัวฟาดพื้นอายเค้าพี่ท่าน 555++
  • อัฟเดทภาพกิจกรรมมินิสารคามทีม ซ้อมลากบูลลี่ 3 ตัว น้องใหม่แกะกล่อง ที่บ้านผมเอง รวมทั้งมอนเตอร์ของท่านประธานหนุ่มด้วย มีคีย์ร่าที่1เสมอของน้องชายสุดท้องเฉินหลงและก็ Hero ของไอ้น้องบอยที่จะเป็นคู่มาแข่งแชมป์บูตัสอีกตัวครับผม imageimageมอนเตอร์ๆๆมอนเตอร์ๆๆ5555เหนื่อยบ้างมั้ยเนี่ยimageของน้องเฉินหลงผู้บ้าพลังคีย์ร่าๆๆคีย์ร่าๆๆimageบูลลี่น้อยยาย่าๆๆยาย่าๆๆเดินๆๆๆimageและนี่ก็Heroของไอ้น้องบอยฮ่าๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC05802.JPG 137K
    DSC05802.JPG 137K
    DSC05799.JPG 140K
    DSC05776.JPG 135K
    DSC05815.JPG 131K
    DSC05784.JPG 135K
  • ท่านเล็ก เพื่อชิงพื้นที่ข่าว เราต้องชิงลงโม้ เอ๊ยลงมือ เพื่อเรียกเรทติ้ง 555

พรุ่งจะเอากรามล๊อค ทดสอบลากรถครั้งแรก แล้วจะถ่ายคลิปมาข่มขวัญครับ
  • เอาจริงๆนะอาร์มน้องรัก.............งานนี้เดอะเตี้ยไม่กลัวคร้าบบบบบบบบ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

เดี๋ยวเตี้ยจัดหนักให้ดูแล้วหนาวจนต้องหาผ้าห่มมาห่มตอนกลางวันแสกๆไม่รู้ด้วยนะครับผม อิ อิ

ขอบคุณภาพสวยๆจากท่านอุทัยเอ็มเคที่รักครับ :063:
  • พี่มาร์คครับ น้องกรามล็อค มาจัดกับ เดอะเตี้ยม่อนเตอร์ สักลังสองลังดีป่าวครับ ( สิงห์ ) หากองกลางครับ :m93:
  • โอ๊ย ! เห็นแล้ว ซี๊ดดดดด :021:

เดือนหน้าอยู่สกล หลายวัน ต้องขออนุญาต ไปซ้อมลากสารคามบ้างแล้วมั้งครับ ....จากน้องจากัวส์ :-))
  • และนี่ก็บูลลี่สายกัดของผมเอง ใบหยกๆเดินๆ555+++imageใบหยกเตรียมแข่งกับไอ้ข้าวปุ่นไม่รู้ว่าเจ้าของเขาจะรับคำท้าทายหรือเปล่านะ โออิชิแค่ลังเดียวเองอาร์ม....ฮิฮิฮิอิimage ตัวเมียท้าสู้เนี่ยจะไหวมั้ยอาร์ม
    ไฟล์แนบ
    DSC05809.JPG 133K
    DSC05810.JPG 126K
  • เห็นพี่ๆลากรถแล้ว น้องกรามล๊อค ยุวชนลากน้ำหนัก อยากให้ถึงวันพรุ่งนี้เร็วๆจัง จะได้โชว์พลังอวดเขาบ้าง
  • ได้เลยครับท่านเพาเวอร์พิท ครับผม เชิญได้นะครับ 086-999-8507 ครับ
  • ใบหยก...........ลากสวยงามมากท่านอุทัยเอ็มเคที่รัก :063:

ตัวเต็งในรุ่นเล็กเลยนะนิ
  • ท่านประธานหนุ่ม ตอนนี้กรามล๊อค ต้องทุ่มเทการซ้อมเพื่อชิงสิทธิในการตีตั๋วไปขอนแก่นอยู่ครับ มีเวลาเพียงสองเดือนเท่านั้น
    ในทีมยังเติร์ก ใครไม่ฟิตลากได้ต่ำกว่ามาตรฐาน อดร่วมเดินทางไปครับ
  • รับทราบครับพี่มาร์ค อย่างไงพรุ้งนี้อัฟรูปภาพประกอบจังหวะการเดินของเด็กๆให้ได้ชมเพื่อเป็นขวัญและกำลังใจให้น้องๆที่ยังหลับอยู่ด้วยนะครับ :X
  • ขอบคุณมากๆครับ พี่ ปธหนุ่ม ต้องไปเที่ยว มหาสารคามแน่นอนครับ [-O< [-O<
  • kkทีมเป็นไงบ้างมีตัวเจ๋งๆภาพซ้อมลากสวยๆมาอวดบ้างเปล่า แล้วเน็ตล่ะเป็นไงส่งเสียงหน่อยสิ หรือว่าไปซุ่มซ้อมอยู่คนเดียวเนี่ย ซ้อมหมานะไม่ใช่ซ้อมคอเจ้าของหมาฮ่าๆๆๆ
  • ได้เลยท่านประธานฯ พี่จะพยายามให้กรามล๊อค ยุวชนลากน้ำหนัก อายุห้าเดือนกว่าตัวนี้ ช่วยปลุกพวกที่ยังหลับไหลให้ตื่นขึ้นมาเสียที งานขอนแก่นครั้งนี้ อาจจะเป็นงานแรกที่มีหมาลงแข่งถึง 100 ตัว
  • อ้อ......นึกขึ้นได้ครับพี่มาร์ค รบกวนหน่อยครับ พอดีน้อง พอลล่า ขอนแก่นทีม สมัครเข้าเล่นบอร์ดได้ 3 วันแล้ว

ครับแต่ยังไม่ได้รับการปลดล็อคให้เข้าสู่ระบบได้ต้องรบกวนพี่ช่วยหน่อยนะครับ

น้องเค้าลงสมัครในชื่อ " TAROKK_PIT " นะครับ ขอบคุณล่วงหน้าแทนน้องเค้าด้วยครับ
  • นี่ก็มอนเตอร์ๆๆเดินๆๆ......ฮ่าๆๆๆimageimageมอนเตอร์มันลากได้ขนาดนี้เชียวรึ ยกถ้วยรางวัลไปเลยป่ะฮ่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC05798.JPG 134K
    DSC05804.JPG 130K
  • โห................100 ตัว ..................โหดดีครับ ชอบ ชอบ ชอบ :063: :062: :o040: