ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

29/9/2555 ลากกันให้มันส์ ครับ
  • กัปตันบอกสนามนี้จะไม่มีคำแก้ ตัวไดๆทั้งสิ้นนอกจากจะแก้ผ้า 55 จอห์นนี่แหนะimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06044.jpg 147K
    DSC06041.jpg 153K
  • สนามเชียงใหม่ พลาด เพราะขี้แตก เตรียมงาน ไม่พร้อม
    สนาม กอ ทอ มอ พลาด เพราะเดินทางไกล และหลุดมากัดกัน
    สนามอีสาน หากพลาดอีก ระวังให้ดี มันใกล้เวียดนาม อาจจำเป็นต้องตีตั๋วเที่ยวเดียวแล้วพาไปเที่ยว ฮา .....
  • เห็นด้วยกับพี่มาร์คนะครับ ตัวไหนพลาดจากสนามที่ผ่านๆๆมาแล้วนั้น สนามนี้ไม่อยากให้พลาดนะครับ เพราะรู้สึกว่ามาตรฐานเริ่มนิ่งขึ้นเรื่อยๆๆแล้วครับ
  • พูดเหมือนจะเป็นห่วงเลย แต่เจ็บปวดมาก กร๊ากกๆๆๆๆ
    ... คมจิงๆ ท่านพี่จรวดอุดรคนนี้
  • 55555มีภาพ บางภาพ เป็นภาพลวงตา นะขอรับ
  • ตามมาแก้ข่าวถึงกระทู้นี้เลยพี่เรา อิ อิ ข้าน้อยผิดไปแล้วสมควรได้รับโทษตายแต่ครั้งนี้ขอใว้ก่อนครับ แฮะ แฮะ

( เดี๋ยวเกณฑ์คนไปช่วยงานที่อุดรฯครับ ดีเจดามพ์บอก แค่ สองร้อยกว่ากิโลเอง ชิวเอ้าท์มากครับ ) ไถ่โทษครับ :039:
  • 5555555โนพรอมแพรมครับ ปธ.หนุ่ม วันที่ 19 ส.ค.นี้ เชิญนะครับ อุดรทีม
  • เฉินหลงเอาหมามาซ้อมหน่อยดิน้องฮ่าๆๆๆขาเจ็บๆ ขาเจ็บๆ.....อุ๊ยๆๆตัวเจ็บก็พักไป ตัวใหม่ก็จัดมาสิน้องฮ่าๆๆๆ
  • เอาพ่อมาขู่ไว้ก่อน เดี๋ยวลูกๆจะมาตามล่า CHAMP อีก 8 เดือน อืมมมม

image
    ขออนุญาติเจ้าของภาพด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    308426.jpg 226K
  • เอามาขู่ใครกันนะเนี่ย คงไม่ได้ขู่เราหรอกนะฮ่าๆๆๆimageสวัสดี ไม่กลัวๆไม่กลัวๆไม่กลัวฮ่าๆๆๆๆแซวหรอกนะคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC05604.JPG 133K
  • สวัสดีครับ PITPOWER_WEIGHTPULL งานขอนแก่นนี้ ยกพลกันมาแน่ใช่ไหมครับ :-D
    เป็นอีกค่ายที่อยากเห็นลีลา การเรียกสุนัข มากๆครับ :063:
    พี่อุทัย ครับ ผมว่าไม่มีใครกล้าขู่สวัสดีหรอกครับ 555 โหดอ๊ะ ชิมิ ชิมิ >:-)
  • ซ้อมเข้าใว้ เพื่อได้ไปลากประกบแชม์มมมมมimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0027.jpg 210K
  • กำลังเริ่มคับกัปตันได้สองอาทิตย์แล้ว ไม่ให้น้อยหน้าอาคันตุกะจาวเหนือแน่ บ้านเกิดผมก็อยู่ที่พะเยา ยินต้อนฮับคนเมืองต้วยกันเน้อ
  • จัดมาอีกครับท่าน PITPOWER_WEIGHTPULL รอติดตามชมผลงานครับ แหล่มเลยครับ :063:

โอเคเลยครับท่านอุทัยเอ็มเค............ต้องจัดหนักๆใว้รับแขกบ้านแขกเมืองซะหน่อยครับ :062:

อะไรกันครับท่านสมพงษ์ซ้อมทั้งทีหวังแค่ได้ " ประกบแชมป์ " เองเหรอครับ เหอะ เหอะ :-"
  • เมื่อคืน เจ๊ทโด้ นอนฝันว่าลากได้ล้มไอ้ยักษ์ บูลตัส บิ๊กซี เรดโรบิน เฮ็กเตอร์ ฟรังโก้ เฟิร์ส เรดลูลู่ มินิคูเปอร์ พลอย เรดดาก้อน และล่าสุด ไอ้ดุ๊ก ถ้าตีเป็นหวยถูกแน่นอน 50 แต่ไม่ได้ซื้อ
  • น่าเสียดายน่ะคับที่พี่ไม่ได้ซื้อเนี่ย เพราะถ้าซื้ออาจจะไม่ถูกก็ได้นะคับฮ่าๆๆๆ................ไม่มีคนเล่นก็เล่นกันเองนี่แหล่คับฮ่าๆๆๆๆๆ
  • ฝันดีจริงๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0031.jpg 186K
  • ปล่อยให้โม้ล่วงหน้ากันไปก่อน...ไม่รีบ! ฮิ้วๆๆๆ
  • 555. อยากจะโม้ด้วย แต่ตอนนี้รอดูนักกีฬาก่อน เจ็บออดๆ แอดๆ แต่ล่ะตัว แต่ไงงานนี้ขอซักถ้วย ไม่ยอมกลับบ้านมือป่าวแน่( เหลาโฟ) พี่เล็กเอาด้วยป่าว เดี๋ยวผมเลี้ยง
  • 555++ เล็กรวมละกันซัก 5 ฮิ้วๆๆ ปล. พี่เป็นเหล้า + เลี้ยงฉลองถ้วยคัตเตอร์ล่วงหน้า!
  • อาทูลครับฝันร้ายจะกลายเป็นดีแต่ถ้าฝันดีๆคิดเอาเองนะครับว่าจะเป็นเช่นไร....อิอิ
  • ใช่แล้วทัย เราเล่นไปก่อน โม้ไปก่อน แต่ที่แน่ๆๆถ้วนแต่ละรุ่น ดูๆๆแล้วมันอยู่อิสารเราหมดจริงๆนะ แล้วงานนี้มีรางวัลปลอบใจหน่อยก็ดีนะครับท่าน ปธ.หนุ่ม เผื่อให้ยังเตอร์ก ทีมเหนือ และอื่นๆๆติดไม้ติดมือกลับบ้านบ้างหรือว่าไง ฮิ ฮิ ฮิimage
    ไฟล์แนบ
    doเขมหน่ม.jpg 171K
  • และที่แน่ๆๆลูกหลานสายอาร์เชอร์ มีถ้วยมีรางวัล เกือบทุกตัว
    - งั้น คัตเตอร์ ของอู๋ก็เป็นหลานอาร์เชอร์ ถึงว่า ความจิ๊ด เบาซะเมื่อไหร่ จริงๆๆนะพี่น้องลองสังเกตุนะครับ หมาแดงเขานิ่งๆๆแต่อาร์เชอร์ ต้องจิ๊ด ต้องเปรี้ยว ต้องเข้ม ต้องหล่อ ถึงมีสิทธิ์ครอบครอง5555555555image
    ไฟล์แนบ
    doเครื่อง.jpg 63K
  • บ๊ะจ้าววววว ได้ทีขย่มกันใหญ่ ตอนแรกว่าจะเหลือถ้วยให้ ในฐานะที่เป็นเจ้าภาพ แต่ เปลี่ยนใจแล้ว ขอขนกลัยกรุงเทพฯทั้งหมด 555
  • ทางนี้ ขอ 2 ถ้วยครับ หรือ 3 ดี หว่า :-D
  • จะขนถ้วยกลับกรุงหมดชัวร์จริงป่าวพี่ท่าน! 61-70 ปอนด์ ผมใส่เต็มเหนี่ยวนะฮะ ฮิ้วๆๆๆ
  • อั๊ยย๊ะ !!! ................. มีการเจรจาแบ่งถ้วยรางวัลกันซะแล้ว.........โอ้โห........ปีด ป๊าด ป๊าด ติ โธ่ ..... ได้ไงอ่ะเค้าไม่ยอม

ขอแจ้งความจำนงด้วยคนสิครับ ว่า งานนี้ " น้องพลอยเฌอร์มาลย์ " เอาจริงๆนะครับ คิดว่าน่าจะได้ลุ้น MAX WEIGHT นะจ๊ะ

ขอคุยติดตลกนิดส์ๆ ครับ แต่แฝงใว้ด้วยความน่า " สะพรึงกลัว " ............... ฮ่า ฮ่า ฮ่า ..................ฮิ้ว :-)) imageimageimage

ปล.ขออนุญาติเดอะยักษ์และเดอะบูรตัส ใว้ก่อนล่วงหน้าเลยนะครับ :010: :m93:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0767.jpg 147K
    IMG_0808.jpg 125K
    IMG_0809.jpg 116K
  • เอาแบบนั้นติอ้ายหนุ่ม! 555++
  • มันแน่นอนที่สุดครับท่านเล็ก !!! ........................... ส่วน Jergens ว่าไงลุ้น Best in show ด้วยป่าวครับ :-? \:D/
  • พื้นพรมไม่ค่อยมั่นใจครับศิษย์พี่ 555++
  • พื้นพรมไม่ค่อยมั่นใจครับศิษย์พี่ 555++
  • ไม่ ไม่ ไม่ เราต้องมั่นใจใว้ก่อนครับ ที่เหลือปล่อยให้เป็นหน้าที่ของเจ้าสี่ขาครับ ผมว่าเสือเตี้ยมันมาแน่ สิว สิว :o019:
  • ถ้างั้นเต็มเหนี่ยวไปเลยเพ่! 555++
  • "มันไก่ม๊ากกกก...ก" ฮิ้วๆๆๆ
  • เดอะเก้น ของเสี่ยสวนยางหลานท่านเปา นี่มันกี่โล อยู่รุ่นไหน ถ้าอยู่รุ่นเดียวกับ ฮีโร่ ก็ต้องแสดงความเสียใจไว้ล่วงหน้าเลยว่า ให้ทำใจ ฮิ้วๆๆๆ

เด็กป่า เท้ามันคุ้นเคยกับดินและหญ้า เจอพรมเข้าไปเดินไม่เป็นชัวร์ 555
  • รุ่น 61-70 ปอนด์ เจอกันแน่!! อยากเจอ อยากเจอๆๆ มันไก่ม๊ากกกกก...กก ปล. ไม่ต้องขู่ โม้ เจอกันหน้างาน ฮิ้วๆๆๆ
  • ได้เลย เดี๋ยวจะให้เด็กเทพ ฮีโร่ ณ ลาดมะพร้าว สอนวิธีการเดินบนแคทวอร์คพื้นพรมให้เด็กสวนอย่างเสียหน่อยแล้ว
  • ไม่รับ! ไอ่เก้นมันเป็นหมาทรนง อย่าขู่ อย่าโม้ ไม่กลัว ฮิ้วๆๆๆ
  • ไม่ได้ให้กลัว แต่ให้เตรียมพร้อม ฮ่าๆๆ
  • พร้อมตลอดฟิตมาทั้งที เตรียมปล่อยอย่างแรงส์ จัดเต็ม จัดเน้น จัดไป! ฮิ้วๆๆๆ
  • น่าตื่นเต้นส์ที่จะได้ชมจริงๆ หลังจากได้ยินเสียงร่ำลือมานมนาน
  • นิ้วเกือบขาดก็ได้เสียวมาแล้ว ครบถ้วนเต็มอารมณ์ ฮิ้วๆๆๆ
  • วันนี้เงียบเหงา สงสัยไปวัดทำบุญกันหมด 555
  • รุ่นบิ๊กกั๊ปและสวัสดีก็ไม่ยอมแบ่งถ้วย1-2ให้ใครเหมือนกันคับ ถ้าจะให้แบ่งก็ได้คับ แบ่งให้ที่ 3 ละกันนะคับผมฮ่าๆๆๆ
  • ๑thai_mk ซ้อมเป็นประจำทุกวันครับที่สระว่านน้ำ
    จัดหนักเหมือนเดิม คีล่าย์สนามนี้จับทุกตัว(ในรุ่น555)

ฝากถึงอิสานทีมทุกท่าน
    สนามนี้ใครแพ้โกโก้สุดหล่อ โปรดพิจารณาด่วนครับ

๑netkk พี่น้องคลานตามกันมาก็ต้องได้ถ้วยเหมือนกัน
    แต่ขึ้นอยู่กับว่ามันจะช้าจะเร็วแค่ไหนเท่านั้นเอง คอกนี้เก่งทุกตัว555
  • @อาไพทูล คีล่าย์ก็หลานอาเชอร์เหมือนกันครับ

เลยจี๊ดไม่เบา555
    ไฟล์แนบ
    IMG_0735.jpg 206K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0735.jpg 206K
  • เมื่อลมฝนจะฝัดผ่าน เล่า ซามูไร ก้อจะตื่นฝื้นคืนชีพ ในเมื่อ คีล่าจับทุกตัว ทาโร่ก้อขอเป็นสะพานให้ อะ๊จ๊ากๆๆๆๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN2852.JPG 64K
  • น่ะพี่น่ะ รายงานอีกรอบคับ กัปตัน
  • โอ้แม่เจ้า......" คีย์ล่า สาวน้อย ผหยองเดช " จับทุกตัวในรุ่น ..... ได้ใจพี่มากๆ ครับ กินด้วยนะน้องเฉินหลงสุดหล่อ \:D/

ส่วนเจ้า " ทาโร่ ซามูไรหนุ่มกำหนัดศึก " งานนี้จะเป็นสะพาน อย่างงั้นหรือ ?!!! ใครคิดจะข้ามสะพานสายนี้ลำบากแน่ :o043:

แต๋ " น้องพลอย สุดสวย " ขอขึ้นเครื่องบินส่วนตัวไปรอที่ 1,800 กก. แล้วกันนะครับน้องพอลล่า อิ อิ :m93: