ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

29/9/2555 ลากกันให้มันส์ ครับ
  • คิดหนักแล่วครับ ซ้อมเส็จ กินข้าว พักผ่อน ตอนสามทุ่มครึ่ง ลุกขึ้นเดินไปกินน้ำ ขาหลังซ้ายกระเผ่ะๆๆๆ ลืมไปว่าเหลือเวลาอีกเยอะ แต่เราอัดเขาแล้ว งั่นอนุญาตให้พักได้สิบวัน เจ๊ทโด้
  • ส่วนใคร มาจากไหน ตอนนี้เจ๊ทโด้ ไม่ตื่นแล้วครับ ฝันว่าอยากกระทบไหล่ ยักษ์ บลูตัส ให้รู้แล้วรู้รอดไปเลย5555555555555 ให้เด็กน้อยๆๆรุ่นหลังดูเป็นตัวอย่าง ฮิ ฮิ ฮิ (กรามล๊อคได้ยินมะ)
  • โอ้.........โห................ต้องให้ได้อย่างงี้สิ ลูกทัพบก สุดยอดครับ =D> =D> =D> :063:

กระทบไหล่ ยักษ์ บูรตัส มีบันลังก์แชมป์สะเทือน ........................... ฮิ้ว ฮิ้ว :-"
  • เจ๊ทโด้สู้ๆ =D> =D> =D> :-bd
  • เดี๋ยวเจอข้าวปุ้นชิงเบสอินโชว์ เคยเจอไหมครับ ซ้อมทีหลังดังกว่า ฮ่าๆๆๆๆๆ :-))
  • ให้มัน " คิ้ว " เด้อบักหล่าลูกกก เหอะ เหอะ " ชิงเบสฯ " แต่ดีใจเด้อใจดีสู้เสือเข้าใว้ไอ้น้องรัก :065:
  • เดอะกราม ช่วงนี้มีความสุข เล่นน้ำโดดน้ำ เล่นสปริงโพลไปพลางๆ รอวันกระชาก จรวดลงจากฟ้า 555
  • ไม่เคยเจอเลยครับอาร์ม มีแต่ซ้อมเกือบตายถึงจะได้

จัดมาเลยครับน้องอาร์ม >:/ :-))
  • ต้องติด " ไอพ่น " นะครับพี่มาร์ค ถึงจะไปกระชาก " จรวด " ลงมาจากฟ้าได้อ่ะครับ ฮ่า ฮ่า ฮ่า :o071:
  • อีกอย่างเล่นแต่น้ำมากๆ ระวังจะเป็นปวดบวมเอานะครับ เดี๋ยวอดมาเที่ยวขอนแก่นเด้อ กรามเทพสุดหล่อ :o065:
  • เวลาที่เหลือ มีเวลาซ้อมแค่อาทิตย์ ล่ะครั้งสองครั้ง จนจะถึงวันแข่ง แต่ยังไงงานนี้คงไม่กลับบ้านมือป่าวแน่นอน

อยากจะทำฝันให้เป็นจริง เพราะฝันว่าต้องขึ้นรับถ้วยแทน เจอร์เก้น ให้ได้ อิอิอิ
  • อุ้ย................มาไงเนี้ยครับน้องอู๋ ซ่ำบายดีบ่น้อ เอ้า เอ้า รอเชียร์อยู่เด้อ 8-> :062:
  • เอาละเจอร์เก้นอยู่ยากแล้วเด้อ

เป็นจังได๋น้ออ้ายเล็ก ว่างๆมาเที่ยวสารคามเด้อ เอาหมามาซ้อมนำกันมวนๆ :)>-
  • เล่นน้ำมันช่วยพัฒนาเรื่องอารมณ์ได้ดีพอสมควรครับ การฝึกให้โดดมันก็เพิ่มความเชื่อมั่นได้ด้วยครับ
  • ไม่มีหมาลาก ขอนั่งจิบเบียร์เชียร์ข้างสนามเด้อคับพี่น้อง ( mk แฟนคลับ )
  • ได้เลยครับ gundum_bull มาซะค่ำมืดเลยนะท่าน image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1360.jpg 110K
  • ยินดีต้อนรับครับทุกท่าน :-D
  • ชอบความมือคับ มันรู้สึกว่าเงียบ สงบ น่าค้นหา ที่สำคัญนั่งดื่มเบียร์แซบ
  • เอาละซิ งานนี้ เจอเกนส์ เจอคัตเตอร์ แล้วพี่เล็กว่าไง ผมอุดรอยู่ตรงกลางกินได้ทั้งสองฝั่งเลย5555
  • gundum_bull คุ้นหน้านะ ใช่คนเดียวกันรึเปล่านอ อย่างแรกคือชอบเบียร์ล่ะ
  • เล่นน้ำมันช่วยพัฒนาเรื่องอารมณ์ได้ดีพอสมควรครับ การฝึกให้โดดมันก็เพิ่มความเชื่อมั่นได้ด้วยครับ

-ลากก็ยังไม่เก่ง ดันอยากเก่งอีกอย่าง กราม......เอ้ย เด๋วก็ลืมลากเด้อสิวาบ่บอก
  • คุณอาครับ ผมเอาเจอร์เก้น กะพี่เล็กมาเป็นแรงจูงใจครับ เพราะดูรูปแบบการฝึกน่าจะคล้ายๆกัน แต่เจอร์เก้นทำได้เลย อยากทำให้ได้มั้งครับ อิอิ
  • จองถ้วยไว้อย่าลืมมัดจำด้วยเน้อ มิงั้นชวดดดดด สิว่าบ่บอก555imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    s.jpg 188K
    g.jpg 145K
    r.jpg 172K
  • กัปตันจอนห์ ใว้หนวด แบบนี้ก็ดูเท่ห์ดีนะครับ ................สิว่าบ่บอก555image

แต่ว่าแค่ความเท่ห์ อย่างเดียวคงยังไม่เพียงพอครับ ต้องได้แม็กเวทด้วยนะครับ ถึงจะกระชากใจแฟนคลับได้ครับ

เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก .....................................................สิว่าบ่บอก555 8->
    ไฟล์แนบ
    310096[1].jpg 188K
  • รักและเคารพพี่ไพฑูรย์ เสมอคับรักนะ จ๊วบ ๆ ๆ ๆ ^:)^ :-D
  • gundum_bull ว่างวันไหนครับ จะชวนไปดูเค้าซ้อมหมาอีกครับ MK TEAM เค้าซ้อมกันกะจะเอา MAX และ BEST นะครับ

.........................................................................สิว่าบ่บอก555 8->
  • ตอนนี้ขอเวลาเช็ค....ตับ.....ก่อนได้ป่าวคับรู้สึกว่า.....สารคามเราจะเอา ...เบสอินเมานะคับพี่น้อง :-))
  • 555++ ตามมาเลยน้องอู๋ เจอร์เก้นขอที่ 2 ก็พอ ที่ 1 และ 3 ไปแบ่งกันเอง ฮิ้วๆๆๆๆ ปล.รักทุกคน จุ๊บๆๆๆๆ
  • นอนดึกนะครับทั่นเล็ก ซ้อมหมาเพิ่งเสร็จครับเพิ่งกลับมาจากบ้านอุทัย วันนี้อย่างโหดครับ คริ คริ ;-)
  • บายละ! ขอตัวไปคุยกับต้นยาง ซัก 11.00 น. ค่อยมาต่อ จุ๊บๆๆๆๆ
  • จองกันใหญ่ถามเจ้าของโควต้าแล้วหรือยัง
  • หมาโหด ฤาคนโหดพี่ท่าน! 555+
  • เหอะ เหอะ ....................... มีแต่โหดๆ กันทั้งน้านเลยอ่ะ น้องพลอย งุ งิ งุ งิ :m84:
  • เอ๊พี่ๆทั้งหลายเมียผมบ่นว่าไม่มีถ้วยใส่แกงเลยบอกให้ผมไปเอามาจากอีสานสักถ้วยสองถ้วยได้บ่ครับ....image
    ไฟล์แนบ
    zumo pull4.jpg 106K
  • ได้สิครับ ถ้วยใส่แกง มีเยอะ แต่ถ้วยรางวัลนิต้องหัวจิตหัวใจเข้มข้นหน่อยนะครับ

ปล. เห็นยางรถไถในรูปข้างบนนี้แล้ว อดเสียวแทนน้องหมาไม่ได้ครับ โอ๊วววววววววว โหด ดี เหลือเกิน ทีมเหนือ
  • ตาเบียร์พลาดอย่างแรง ถ้วยใส่แกงที่เชียงใหม่หาได้ไม่ยาก ไม่ต้องลำบากมาถึงอีสาน แต่ถ้วยรางวัลมันต้องแลกด้วยหัวใจครับ
  • เห็นทีมเหนืองานขอนแก่น
    1. เดอะดุ๊ก งานนี้ ทำจริง เล่นจริง มีหวังโค่นบลูตัส ยักษ์ ได้จริง
    2.บิ๊กซี ก็มีสิทธิ์ หนี่งในสาม
    3.พูม่า ก็มาแรง มีลุ้น
    4.เฮ็กเตอร์ ซ้อมดี มีบทเรียน มีลุ้น
    5.marwin ไฟแรง ซ้อมดี ตั้งใจดี มีสิทธิ์6
    6. จาก 1-5 หยุดเจ๊ทโด้ไม่ได้ชัวร์image
    ไฟล์แนบ
    doซ้อมลากบ้านอาม1.jpg 218K
  • อ้าว......พี่ไพฑูลย์ที่รักของผม......................นับแค่ 1-6 เองเหรอครับ หว้าวัยรุ่นเกร็งเลยครับ เหอะ เหอะ

งั้นขอ 7.น้องพลอย น่าจะพอหยุดจรวดทบ. ได้ป่าวครับ เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก มีแถมานิดหน่อยครับ อิ อิ

ปล. รักษาสุขภาพด้วยนะครับ นอนดึกไม่ดีต่อสุขภาพนะครับ ได้ข่าวว่าปวดฟันหายหรือยังครับ :039:
  • อาครับผมคงขออาไม่มากหรอกครับ....ชนะในรุ่นสักร้อยโลก็พอ....อิอิ
  • น่าสนุกจัง อิๆ
  • ม่ายสนจัยอาไรทั้งนั้น...............จาอาว แม็กเวท เท่านั้น คร้าบ พี่น้องทั้งหลาย
  • กับ ปิ ตัน เตรียมไดเซนโต้มาเยอะๆ ป้องกันไว้ ฮ่าๆๆ
  • วันนี้คงต้องงดซ้อมแล้วล่ะ "สวัสดีตีนเปิด"เจ็บไปอีกหลายวัน.........ฮึฮึฮึๆๆๆ
  • ปล่อยข่าวลวงอีกแระ ok เวลาแพ้ก็ไม่เสียหายมาก 555
  • จริงง่ะ เจ๊ทโด้งดซ้อมมาสามวันละ และฟ้าฝน เป็นใจให้เจ๊ทโด้อีกต่างหาก
    -ปธ.หนุ่มครับ ผมว่าลด หรือเพิ่ม นน.น้องพลอย เฌอมาลย์ หนึเจ๊ทโด้ดีก่าครับ ไม่อยากขึ้นรับถ้วยรางวัลแต่ยืนสูงกว่า ปธ.ครับ 55555555image
    ไฟล์แนบ
    doเจ้าบ่าว.jpg 141K
  • งานนี้สงสัยจะเกิดยากแฮะ แต่ละตัว น่ากลัวทั้งนั้น เก้งๆกังๆมานิโดนเตะล่าง เจาะยางรั่วเลย โอ๊ยโอ้ยย โอ๊ยโอ้ยยย :002:
  • ยิ่งนานวันไอ้โด้คงจะหอมหวานมัน อร่อยอรอย อิอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    i.jpg 148K
  • 555555ถ้าการซ้อมยังอยู่ในชุดนี้ สายลาก +สายจูง ไม่มีวันได้กินไอ้โด้ได้หรอครับท่านพี่สมพงษ์ ถ้านี้ถ้ามีแต่สายลาก ไล้สายจูง จะดูน่ากลัวม๊ากมากimage
    ไฟล์แนบ
    do2200.jpg 159K
  • ไร้สายจูงเมื่อไหร่ แกล้งตายทันที ครับอาทลูศรี ไม่เป็นไร มีพูม่ารออยู่ 5555image
    ไฟล์แนบ
    d.jpg 180K
  • ขอบคุณมากคับพี่ num_mk ที่ให้ผมได้มีโอกาสได้เลี้ยงดูไอ้ทองเพื่อนซี้ตัวนี้ และขอบคุณ อ.เข็ม
    ที่แนะนำสนุขดีๆอย่างนี้ให้กับผม