ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ก่อนลงขาย ขอความร่วมมือจากสมาชิก
  • ขอเรียนให้ทราบว่า การขึ้นทะเบียน โนเรคคอร์ด เปิดให้ถึงสิ้นปีนี้เท่านั้น ต่อไปหมาที่ไม่มีใบ เพดดีกรี ไม่มีประวัติ จะไม่อนุญาติให้ลงขายในบอร์ดนี้ ถ้าคิดจะทำธุรกิจ อย่าอ้างว่าไม่มีเวลา เพราะเห็นอ้างคำนี้เยอะเกินไปแล้ว ดังนั้นหมาใครไม่มีใบเพดไปทำเสียให้เรียบร้อย ส่วนจะขึ้นทะเบียนกับ สมาคมไหนก็ไม่ว่า ขึ้นกับฝรั่งเงินก็ไปบำรุงฝรั่ง แต่ถ้าเป็น ใบเพดไทย โดยเฉพาะใบเพดของ ABC เงินทั้งหมดจะกลับมาสู่พวกเราทุกคน

ขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนครับ
  • อีกอย่างที่อยากเรียนให้ทราบ เจ้าหน้าที่เราไม่ใช่ขอทาน เขาสละเวลามาทำใบประวัติให้ เพราะเห็นว่ามันเป็นประโยชน์ต่อส่วนรวม ดังนั้น อย่าเอาเศษเงินมาฟาด หรือมาเร่งตอนที่จะขายหมา การเป็นบรีดเดอร์ที่ดี ควรเตรียมการกันล่วงหน้า ไม่ใช่มาเร่งเอาตอนหลังเพื่อจะรีบขาย :064:
  • ด้วยความยินดีครับและจะปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัดครับ
  • เยี่ยมไปเลย ครับบ =D>
  • เยี่ยมเลยคร้าบ :-D
  • แจ้งผสมที่ไหนครับ ปกติใช้เมลล์คุณนก
  • ที่ติดต่อยังตามเดิมทุกอย่างครับ
  • น้อมรับทุกกรณีคับ ป๋า

:063:
  • ทุกคนคงรู้และเข้าใจดีว่า พิตบูล อันตรายมากๆ น่าจะทำประวัติให้หมด ทั้งคนเลี้ยงทั้งตัวหมาเอง
    และอย่าไปเพาะเล่นๆเลยครับ ให้เป็นหน้าที่ของมืออาชีพเถอะ ย้ำมืออาชีพเท่านั้น
    ไม่ใช่พวก พ่อค้าหัวหมา ทั้งหลาย
  • ถ้าเราทำสิ่งที่ดี ที่สังคมยอมรับและเห็นประโยชน์ จะเป็นแบบอย่างแก่ชุมชนคนเลี้ยงหมาของไทยต่อไป การวางระเบียบจะสร้างระบบให้เกิดขึ้นจนเข้มแข็ง วันหน้าสมาคมพิทบูลในไทยจะเกิดขึ้นได้อย่างมั่นคงและสามารถให้การรับรองแก่พิทบูลในไทยได้ อย่างน้อยที่สุดภูมิภาคเอเชียต้องยอมรับเรา ไม่ว่าจะใช้เวลา 10-20 ปีเราก็ต้องอดทน
  • ดูพี่มาร์คจะเครียด