ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แอบ แอบ ขาย!! Samliam son
  • แอบ แอบ ขาย!! ลูกชายสามเหลี่ยม..ถึงจะหลุดโลกไปนี้ดแต่ก็อยากจะขาย :-D
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 188K
  • ด.ช.ตี๋ใหญ่ อายุ8เดือนกว่าๆ..ลูกชายสามเหลี่ยม!! หน้ายาวไปนี้ด^ฟันเหยินไปหน่อย^รูปร่างสูงใหญ่แถมไข่ใบเดียวแต่...จะขายจร้า!!
  • รูปอัพเดทปัจจุุบัน
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 73K
  • อีกสักรูป Samliam son for sale !!
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 141K
  • ปัญญาอ่อนหรือป่าว รูปก็ไม่มีสงสัยพวกชอบดิสเครดิตคนอื่นอีกตามเคย
    :064:
  • ลงให้เห็นกันจะๆอีกสักครั้งว่าเรื่องจริงจร้าimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    008.jpg 73K
    008.jpg 73K
    009.jpg 141K
    007.jpg 188K
  • ตัดใจขาย"ลูกสามเหลี่ยม"ตัวนี้จิงๆจร้า..พอดีมีปัญหาเรื่องสถานที่นิดหน่อย! ไม่ได้ปัญญาอ่อนหรือดิสเครดิตใครนะ!
    ท่านใดสนใจจะรับไปเลี้ยง..รีบหน่อยนะเพราะมีพี่ๆน้องสนใจกันเป็นจำนวนมาก... ของเค้าดีจิงๆจร้า!!
  • ยังจะขายอีกหลอครับไข่ใบเดียวอีก หมดกันสามเหลี่ยม
  • ด.ช.ตี๋ใหญ่ อายุ8เดือนกว่าๆ..ลูกชายสามเหลี่ยม!! หน้ายาวไปนี้ด^ฟันเหยินไปหน่อย^รูปร่างสูงใหญ่แถมไข่ใบเดียวแต่...จะขายจร้า!!

*** ยกขอ้เสียมาเพียบเลย เจตนาไม่ดีเอาเสียเลย***
  • คุนCamaro..ถึงไข่ใบเดียวแต่ก็เสียเงินซื้อมาเหมือนกันจร้า!!
  • คุนVitta_bull ..เราแค่บอกถึงเรื่องจิงๆไม่อยากให้ใครมาด่าตามหลังเท่านั้นเองจร้า!!
  • งามมั๊กๆ ลูกชายตัวดังด้วย เออ.....ราคาล่ะคัฟมะเห็นลงเลย สนใจ 8 เดือนเอง กะเอาไปปั้นให้ดังซะหน่อย

• คุนaeke_AAA ... ตัวนี้เปิดที่ $1500 จร้า!! แต่ถ้าช้าอาจจะไม่ได้อยู่เมืองไทยแร่ะ^^ ;;)
  • Samliam X Nukkle >>>> Thi Yai พ่อแม่ลูกจร้าาาา
    ไฟล์แนบ
    0010101.jpg 122K
  • image
    ไฟล์แนบ
    0010101.jpg 122K
  • คุณKevalinครับ รู้ว่าเสียเงินซื้อมาแต่ไอ้ไข่ใบเดียวมันเป็นกรรมพัธุ์ มันจะติดถึงลูกหลานทีหลังจะซื้อก้อดูให้ดีๆก่อนสิคับ ไอ้คนขายมาให้ก้อที่สุดเสือกเอาหมาตัวผู้มีไข่ใบเดียวมาขายให้ ไอ้คอกนี้มันอยู่ที่ไหน จะไปดูหมามันสวยดีพ่อมันนะที่จะไปดูสวย แต่จ่ายลูกซะ.......
  • เข้าใจคัฟ ว่าพ่อตัวเทพ_แม่ตัวA แต่จาก $15,000 เป็น 15,000 กีบได้ป่าว คือ......อยากได้อะคัฟ เอาไปเลี้ยงฝั่งโน้น ราคามันน่าจะสมตัวนี๊ดนึง!!
    อย่าเห็นว่าสนใจแล้วโก่งราคามากสิคัฟ ที่อยากได้น่ะเพราะ เป็นฟาร์มดัง พ่อพันธุ์ตัวเทพ แห่งวงการหรอกครับ ไม่งั้น..........
    ปล.ขอความกรุณาพิจาณาขอเสนอด้วย อยากได้จิงๆ
  • ถามจริงซื้อมาเท่าไรฮ่ะ :003: ถ้าแพงขนาดนี้ ทางคลอกชื่อดังน่าจะรับผิดชอบบ้างนะฮ่ะ :012:
  • ทำไมต้องทำกานขนาดนี้ด้วย ทำเพื่ออะไร ต้องการอะไร
    ทำไมไม่นึกถึงตอนที่ดีกาน นี่ล่ะน้า
    หมามานมีไข่ใบเดี่ยว ตอนเด็กมานไม่รู้หรอกคับ พอโตถึงรู้
    แล้วเจ้าของคอกเค้าก็รับผิดชอบไม่ใช่เหรอ
    ทำไมไม่เอากลับไปคืนเค้าล่ะ
    คุณ camaro คุณไม่รู้เหรอ ว่าสามเหลี่ยมมานคอกไหน ไม่รู้อะไรเลย
  • ขออนุญาตนะคับ สุนัขตัวนี้เป็นลูก สามเหลี่ยม x นัคเคิ่ล ผมได้ขายเค้าไปตอนอายุ 3เดือน ในราคา 15,000 บาท ขณะนั้นผมไม่ทราบว่าสุนัขตัวนี้มีไข่ใบเดียว พอสุนัขตัวนี้อายุได้ 5-6 เดือน ทางเจ้าของหรือน้องบอสได้เรียกผมเข้าไปดู ซึ่งมันก็จริง ผมในฐานะ ที่เป็นบรีดเดอร์ ได้แสดงความรับผิดชอบบอกกับเจ้าของไปว่า ผมรับเปลี่ยนสุนัขตัวนี้ ทางเจ้าของเค้าบอกว่าเค้ารักสุนัขตัวนี้เค้าสงสารมัน ง่ายๆคือเค้าไม่เปลี่ยน แต่ในขณะนี้สุนัขอายุ8เดือนทำไมต้องมาลงขายแบบนี้ คุณต้องการอะไรครับ ที่สำคัญผมได้คุยกับแม่น้องบอส เค้าบอกว่าสุนัขตัวนี้เค้าได้ขายไป อินโด ประมาณ 1 อาทิตย์ในราคา 2 หมื่นบาท คำถามเดิมต้องการอะไร ผมเพชร -3 bully
  • ขอโทษนะครับผมคนหนึ่งที่รู้จักน้อง เพชร ดีผมก็ไม่รู้เจ้าของกระทู้ต้องการอะไร
  • คุนCamaro ..สำหรับเรื่องไข่ใบเดียวมันจะติดถึงลูกหลานหรือป่าวไม่รู้..รู้แต่ว่ามันน่ารักดีแล้วเราก็ซื้อต่อมาอีกทีเหมือนกันโดยที่ไม่ได้สนเรื่องจะเปนลูกเต้าใคร..ที่ขายเพราะติดเรื่องสถานที่เลี้ยง
  • คุนaeke_AAA...ขอเปลี่ยนจาก$ เป็นค่าเงินกีบเลยหรอ! คงขายให้ไม่ได้อ่ะเพราะซื้อต่อมาก้อ2หมื่นแร่ะ! ก้อขอบวกค่าอาหารกะขนส่งไปด้วยเลยไง! คงไม่ลดแล้วจร้าาาาา
  • คุนaatattoo...ที่ลงขายแบบนี้ก็มีปัญหาเหมือนคุนไง..ติดขัดเรื่องสถานที่หรือคุนว่าเพราะอะไรหรอ! สิ่งที่ต้องการคือขายหมาหาเจ้าของใหม่ที่มีปัญญาไปเลี้ยงดีๆถึงขายแพงไง..ไอ้เรื่องหมาจะโตมาขี้เหร่จนรับไม่ได้หรือไข่กี่ใบเราไม่ได้ซีเรียสเหมือนคนอื่นและไม่ต้องการเรียกร้องเรื่องไข่หมา..รู้สึกว่าเราก้อซื้อมาจากน้องบอสเหมือนคุนนี่นา!! แล้วล่าสุดเห็นว่าคุนยังเอาลูกวู้ดดี้ไปคืนฟามเลยนี่นามีปัญหาเรื่อง"สถานที่หรือว่าหมามีไข่ใบเดียวล่ะ"
    สรุป..ต้องการขายหมาแบบตรงไปตรงมาจะได้ไม่ต้องมาด่ากันทีหลังเท่านั้นจร้า
  • คุนdet_cm เราซื้อหมาตัวนี้ต่อมาอีกทีอ่ะ! เห็นว่าน่ารักดีส่วนเรื่องราคาทางเจ้าของคนแรกซื้อมาแพงหรือป่าวไม่รู้แต่ที่เราลงขายตอนนี้คิดว่าราคามันสาเหตุสมผลนะ..ขายให้กะคนที่ตั้งใจเลี้ยงจิงๆและมีกำลังดูแลมันได้จิงๆเท่านั้น
  • คุน Noi_phuketpit ....เจ้าของกระทู้ต้องการ"ขายหมา"แบบตรงไปตรงมาบอกรายละเอียดแบบชัดเจน! ไม่ต้องมาเสียเวลาตัดแต่งภาพใดๆทั้งสิ้น..ต้องการหาเจ้าของใหม่ที่มีใจรักหมาจิงๆเท่านั้นจร้าาา
  • คุนเพชร -3 Bully ก่อนอื่นต้องบอกว่าเราซื้อมาต่อมาจากน้องเค้าอีกทีนึงเพราะเจ้าตัวนี้มันแปลกๆหลุดจากตัวพ่อมันไปมากๆส่วนเรื่องเงื่อนไขที่คุนซื้อขายกันหรือเจรจากับน้องเค้ายังไงเราไม่ขอรับรู้..ส่วนเรื่องหมามีไข่ใบเดียว!สำหรับเราไม่ได้ซีเรียสเพราะอยากได้ก็ซื้อมาเท่านั้น! ส่วนเรื่องที่คุนบอกว่าทางเจ้าของเก่าได้ขายหมาไปประเทศอินโดได้ประมาน1อาทิตย์แล้วนั้น..คุนคงเค้าใจคลาดเคลื่อนไปนิด! มีลูกค้าจากประเทศอินโด..สนใจและตกลงซื้อหมากะทางเรานะไม่ใช่ทางแม่ของน้องเค้าและซื้อในราคา 60,000฿ (ไม่รวมค่าส่ง) แต่ติดปัญหาว่า"หมาตัวนี้**เรายังไม่ได้ใบ ABKC หรือ UKC *ซึ่งเราก็ไม่แน่ใจว่าหมาตัวนี้ทาง-3Bully ได้ขายหมาให้น้องเค้าด้วยเงื่อนไขอันใดถึงป่านนี้ยังไม่ได้ใบอะไรมาเลย..ทั้งๆที่น้องเค้าก็ซื้อหมามาจากฟาม-3Bully ตั้ง5เดือนกว่าแล้วนะ/ไหนๆทางคุณเพชรก็ออกมาชี้แจ้งแล้วยังไงก็ช่วยตรวจสอบด้วยล่ะกันว่าไปทำ*ใบABKCหรือUKCตกหล่นที่ไหนถึงยังไม่ให้กะทางน้องเค้า..เพราะก่อนหน้านี้เราก็ทวงถามไปยังบ้านน้องเค้าแล้วเหมือนกันแต่น้องเค้าก็บอกว่า"พี่เพชรจะทำให้แต่ต้องรอก่อน"
  • คุนเพชร-3Bully Hadyai ..เรื่องความต้องการของเจ้าของกระทู้ที่คุณอยากรู้คือ"ขายหมา" เพราะ"มีปัญหาการเงิน"กะสถานที่เลี้ยงจร้า!!
  • คุณเพชร-3Bully Hadyai ..ขอบคุณที่ช่วยมาชี้แจงถ้าทางฟาม-3Bully ต้องการรู้ถึงความต้องการของเราที่แท้จิงเราจะบอกให้ว่า"เราเซ็งมากๆที่มีลูกค้าจากต่างประเทศมาติดต่อซื้อมาหมาตัวนี้กับเราแถมให้ราคาสูงถึง100,000บ.(รวมค่าส่งถึงเมืองจากาต้าอินโดนีเซีย)แถมเดินทางมาเพื่อทำการจ่ายเงินแล้วด้วยแต่เกิดปัญหาที่ว่า"หมาตัวนี้ยังไม่มีใบABKC หรือUKCเลย..แถมเรายังถูกทางลูกค้าด่า!หาว่าไปแอบมั่วขายหมาตัวนี้..แต่ตอนนี้เราก็สบายใจที่ทาง-3Bully ออกมายืนยันเรื่องรายละเอียดต่างๆว่าหมาตัวนี้เป็นของทางฟามที่ขายให้กับน้องผู้ชายคนนึงมาจิงๆ!! ขอบคุณ!คุณเพชรอีกครั้งที่ช่วยยืนยืน
  • **ไอ้เชี่ย!เมิงขายหมาปะสาห่าอะไรว่า..แม่งขายก็แพงแถมหมามึงก็หลุดผิดพ่อผิดแม่..แถมมีไข่ใบเดียวอีก..กุก็คิดว่าลูกแชมป์อย่างไอ้"สามเหลี่ยม"จะให้ลูกเหมือนพ่อแต่แม่งจ่ายได้หลุดโลก..แต่ดีที่กุอยากได้ไปบรีดกะหมาพิทบูลเพราะหมาตัวนี้มันมีดีที่โครตสูงใหญ่!! ทำกุเสียเวลาบินมาซื้อถึงที่*แม่งเมิงเอาหมามาจากฟามเชี่ยที่ไหนว่ะ!ขายหมาแบบไม่มีมาตรฐานใบเพดก็ไม่มีการันตีแม่งหลอกกุชัดๆถ้ากุซื้อไปแบบเชี่ยๆแบบนี้แม่งวันดีคืนดีไม่รู้ไอ้เชี่ยตัวไหนถือใบเพดมาอ้างเอามากุกลับไปใครจะรับผิดชอบ...ไอ้ฟามเชี่ยๆเอ้ย!**
    ปล..นี่คือถ้อยคำที่ลูกค้าจากอินโดด่าใส่หน้าเรามาเป็นภาษามาลายู! ก่อนสะบัดตูดไปไม่ซื้อหมาเพราะติดแค่เรื่องที่ว่า -3Bully ขายหมาแบบไม่มีใบเพดการันดีเท่านั้น!! ขอย้ำ!!**ลูกค้าด่านะไม่ใช่เราด่า**
  • คุนเพชร-3Bully...เราขอชี้แจงให้ชัดเจนอีกครั้งว่า*คุนแม่น้องบอสขายหมาตัวนี้มาให้กะเรานะไม่ใช่ขายไปต่างประเทศ*อย่างที่คุนบอก! และก็เป็นเรื่องจริงที่ว่าหมาตัวนี้คงไปอยู่ที่จากาต้า อินโดนีเซีย ตั้งแต่อาทิตย์ที่แล้วแต่ติดปัญหาคือ**หมาจาก-3Bully ตัวนี้ยังไม่มีใบABKCหรือUKCการันตีให้ลูกค้า**
    **เงื่อนไขของทาง-3bullyกะทางคุนแม่น้องบอสตกลงกันยังไงเราไม่ขอรับรู้แต่ถ้าติดขัดเรื่องอะไรเกี่ยวกับเรื่องนี้**แค่ใบเพดราคาแค่ไม่กี่บาทเราออกเองก็ได้นะแต่รับกวนทางคุณเพชรดำเนินทางเรื่องเอกสารให้กะทางเจ้าของเก่าเค้าด้วยละกัน! น้องเค้าอายุแค่15ไม่รู้ว่าจะทำยังไงเรื่องเอกสาร***ขอบคุณอีกครั้ง!!!
  • เตือนครั้งที่ 1 ขอความจริงคุยกันดีกว่า ถือว่าเตือนแล้วนะ
    อย่านังเลงคีย์บอร์ด ทุกคนในที่นี้ รู้จักเพชร แห่ง-3 Bully ดี
    ถ้าจะดีสเครดิส แค่นี้คงไม่พอนะจ๊ะ
    เรื่องเงินคงไม่ใช้ เรื่องความรับผิดชอบก็คงไม่ใช้

ฉันยอมกลืนน้ำลายตัวเอง กลับเข้ามาพิตบลูโซนอีกครั้ง
    เพราะเพื่อน และน้องรักของฉัน กำลังโดนรังแก

----------------------------------------
    Kabuki Jay
  • เรื่องเอกสาร อะไร ใดๆ คงไม่จำเป็นต้องออกให้
    เพราะเพชร ซื้อขาย กับบอส ราคาหมาแค่ไหน คุณภาพหมา เอกสารมีหรือไม่มี
    ผุ้ซื้อผู้ขาย เค้าดิวกัน จบไปหลายเดือนแล้ว

ส่วนคุณผู้ซื้อคนใหม่ ถ้าต้องการอะไรมากกว่านี้ คุณซื้อขายกับใคร
    ก็ไม่ตามกับคนๆนั้นนะ ตอนจะซื้อจะขายกัน คงตกลงกันเป็นที่ชัดเจนแล้ว

ส่วนซื้อแล้วมีปัญหาที่เลี้ยง ไม่เคยศึกษาความพร้อมก่อนการเลี้ยงพิตบลูเลยหรือ
    คุณไม่ได้ซื้อกับ -3ฺBully กรุณาอย่าเอาชื่อคอกไปอ้างอิง เด๋วจะโดนดำเนินคดี
    แล้วจะหาว่าเพื่อนสมาชิก ไม่เตือนนะ...........โจบบบมั้ย?????
  • จะมาบีบให้เพชร ทำ UKC หรือ ABKC ให้เพื่อที่ตัวเองจะได้ขายหมาได้ราคาแพงๆๆ
    คิดได้งัยอะหะ????......

ถ้าเพชรมันคิดจะทำกำไรกับหมาตัวนี้ ทำมัยมันจะทำเองไม่ได้
    แค่ออกเอกสาร แล้วราคาหมาดีดได้ขนาดนั้น มันทำเองก็ได้
    ขายในชื่อ -3bully ได้แพงกว่านี้อีก แต่ทำไม มันไม่ทำ....คิดสิคิด?????

เอาชื่อคอก ชื่อเสียงเค้ามาย่ำยี บีบให้เค้าออกเอกสารให้ตัวเองรวย
    ขายหมาแบบไม่มีความรับผิดชอบ ให้ต่างชาติเอาไปปั้มขาย ทั้งๆที่หมา
    มีความผิดปรกติ ไข่ใบเดียว ไม่ควรเอาไปทำพันธุ์ต่อเนี้ยนะ

อ่านกี่รอบก็ฟังไม่ขึ้นวะ!!!!

• ส่วนไอ้ข้อความที่ลูกค้า มาลายู เค้าด่าใส่หน้าคุณมา
    มันก็ถูกต้องแล้ว แต่เค้าด่าคุณนะ ไม่ใช้ -3bully
    ไปอ่านให้เข้าสมองเลย

----------------------------------------------------------------

อยากได้หมา -3Bully แต่กำตังค์ไปซื้อกับคนอื่น
    ทั้งๆที่ คอกทั้งคอก หมาทุกตัว มีให้เลือกเป็นร้อย
    ที่ "-3ฺBully หาดใหญ่"

**อยากได้หมา -3 แต่ไม่เข้า -3 สมน้ำหน้า **

ส่วนลูกแชมป์ จะสวยไม่สวย จะอธิบายไว้ให้เป็นวิทยาทานแบบนี้นะ
    หมา 1 ชุดที่บรีดออกมา มันคงไม่ได้สวยเหมือนกันทุกตัว คนเราเอง
    พี่น้อง ยังไม่สวยหล่อ เหมือนกันเลย เรื่องนี้จริงมั้ย??

ราคาหมาเฟิร์สพิค กับ ลูกหมาหางคอกก็คงไม่เท่ากันฉันท์นั้น
    เฟิร์สพิค ราคาแสนห้า หางคอกราคาหมื่นห้า ก็สมเหตุสมผลนะ
    แล้วถ้าหางคอกราคาเท่านี้ ซึ่งไม่มีเอกสารรับรอง เพราะเหตุผลใดๆ
    1. ไม่ต้องการให้เอาไปผสม 2. ราคาหมาเลี้ยงเล่นในบ้าน etc.
    เจ้าของคอกเค้ามีมาตราการ ป้องกันชื่อเสียงเค้าแล้วในระดับหนึ่ง
    ผู้ซื้อ ผู้ขาย เป็นคนคุยกัน จบไป ณ วันที่ส่งมอบเงิน และสุนัข

**คนไม่ค่อยฉลาด คงเข้าใจได้ไม่ยากใช้มั้ยคะ**
  • ฝากให้เพื่อนๆ คิดอีกนิดนึงนะคะ
    Co-owner หรือ จะเป็นตำแหน่งผู้จัดการคอก
    น่าจะสามารถ ซื้อลูกหมาของคอกได้ในราคาพิเศษอยู่แล้ว
    ดีไม่ดี ไม่ต้องเสียเงินเลยด้วยซ้ำ เพราะเป็นเจ้าของร่วม
    นอกเสียจากว่า ตำแหน่งที่กล่าวอ้างไม่เป็นความจริง

อุ้ย!!!....ฉันพูดอะไรออกไป?????
  • ขออนุญาติปักหมุดกระทู้นี้ ตามคำขอของผุ้เสียหายครับ เพื่อที่จะได้ชี้แจงเรื่องราวความเป็นมาและข้อเท็จจริงทั้งหมด

เราดำเนินการให้แล้วตามความประสงค์ ก็ขอให้เรื่องนี้จบลงด้วยดีนะครับ :065:
  • ขออีก 1 คำถามสุดท้ายคะ

******จะโพสขายสุนัข*******
    กรุณาช่วยโพสเบอร์โทรติดต่อกลับ หรือที่อยู่ในการเข้าไปดูสุนัขหน่อยได้ป่าวคะ

เจตนาอยากขายสุนัขจิงๆหรือเปล่าเอ่ย???? ผ่านมาเกิน 48ชม.แล้ว
    คนคงติดต่อเข้าไปเยอะจริงๆ อย่างที่กล่าวอ้างนะค้า :-c
  • ขอบคุนพี่มาร์คสำหรับพื้นที่นี้คับ..ผมชื่อบอส..เป็นเจ้าของสุนัขที่ชื่อตี๋ใหญ่ซึ่งได้ซื้อมาจากพี่เพชร-3bully Hatyai ในราคาที่พิเศาจริงๆเพียง15,000บ.*ส่วนเรื่องสุนัขมีไข่ใบเดียวนั้นก็เป็นเรื่องจริงคับแต่ทางพี่เพชร-3bullyก็ได้กรุณาให้ผมนำหมาตัวนี้เปลี่ยนแต่ส่วนตัวผมเองไม่ต้องการเปลี่ยนเพราะได้เลี้ยงมาแล้วและเกิดความผูกพัน
  • >>จากนั้น! ทางครอบครัวผมเกิดปัญหาเรื่องสถานที่เลี้ยงเจ้าสุนัขตัวนี้เพราะมันเห่าส่งเสียงดังสร้างความรำคาญให้กับเพื่อนบ้าน*ผมจึงจำเป็นต้องหาเจ้าของใหม่เพื่อนำสุนัขตัวนี้ไปเลี้ยง*จากนั้นทางคุนkevalinก็ติดต่อซื้อสุนัขตัวนี้ไปในราคา2หมื่นบาทจริงๆ
  • ต่อมา! ทางคุนkevalinต้องการขายสุนัขตัวนี้ไปต่างปท.ตามเนื้อหาที่โพสไว้..ต่อมาคุนkevalinได้ติดต่อทวงถามมายังผมเรื่องใบการันตีABKCหรือUKCเพราะทางเค้าได้มีการตกลงซื้อขายหมาตัวนี้ไว้กับลูกค้าอีกทอดนึง
  • ตัวผมเป็นเด็กอายุแค่15ปี..ไม่ได้คิดอะไรมากมายแค่ซื้อหมาเพราะมีใจรักเลยไม่ได้คิดถึงเรื่องใบการันตีตามที่คุนkevalinทวงถามมา*เพราะตั้งแต่แรกทางเจ้าของคอก-3bully คือพี่เพชร*ได้บอกว่าจะจัดการทำใบการันตีให้และจะติดต่อไปถ้าได้ใบแล้ว!
  • ผมซื้อหมาตัวนี้มาตอนอายุ3เดือนและดูแลจนถึง8เดือนกว่าๆ..ระยะเวลาที่ซื้อมาจากฟาม-3bully ประมาณ5เดือนเศษ! แต่ผมผิดเองที่ละเลยไม่ได้ติดต่อทวงถามกับทางพี่เพชรว่าได้ใบการันตีหรือยัง..และอีกใจนึงผมก็เกรงใจพี่เพชรมากๆด้วย..จึงไม่ได้เร่งรัดอะไร..และผมก็มั่นใจว่า*พี่เพชรคงจัดการทำใบการันตีให้ผมเรียบร้อยแล้วจะไปรับเมื่อไหร่ก็ได้เพราะตัวผมเองก็เคยไปเยี่ยมชมฟามพี่เพชรอยู่บ่อยๆ
  • ผมก็ต้องขอโทษทางkevalinด้วยที่ทำให้เกิดปัญหาวุ่นวายหลายอย่างตามมาและกับครอบครัวพร้อมรับผิดชอบที่จะจัดการเรื่องใบการันตีนี้ให้คุณ
    ผมก็ต้องขอโทษพี่เพชร-3bullyด้วยที่ทำให้เกิดปัญหายื้ดเยื้อเรื่องใบการันตี..และผมมั่นใจว่าเอกสารใบABKCหรือUKCคงอยู่ในมือพี่เพชรอยู่แล้ว..ถ้าไม่รบกวนจนเกินไปหลังจากนี้ทางคุนแม่ของผมจะเข้าไปติดต่อรับเอกสารจากพี่เพชรนะคับ
    **สุดท้ายนี้ผมต้องขอโทษทุกคน..ถ้าผมทำให้ท่านใดเดือดร้อนได้โปรดให้อภัยในความรู้เท่าไม่ถึงการในครั้งนี้ด้วย
    **ขอบคุนพี่มาร์คอีกครั้งคับสำหรับพื้นที่ดีๆตรงนี้**
  • ใบ abkc เพชรได้ทำกับผมเรียบร้อยแล้วครับแต่ยังมาไม่ถึง ใบเพ็ดสามารถดูได้ที่ www.asiabully.com ครับผม ส่วนเรื่องใบเพ็ดของค่าย - 3 bully ผมขอรับผิดชอบแต่เพียงผู้เดียวครับ ^:)^
  • ความจริงมีอยู่ในบอร์ดแล้วครับ :)
  • เอ้าพูดถึงผมรู้ล่ะว่าเปนคาย ที่ผมคืนลูกวูดดี้เพราะไรเหรอ เพราะผมไม่มีเงินไง ไม่มีที่เลี้ยง
    ถ้าแน่จิงเบอร์ผมก็มีไม่ใช่เหรอ ผมไม่อยากทะเลาะกะผู้หญิ่งน๊ะ แต่ที่ผมถาม

ทำไมต้องทำกานขนาดนี้ด้วย ทำเพื่ออะไร ต้องการอะไร
    ทำไมไม่นึกถึงตอนที่ดีกาน นี่ล่ะน้า
    หมามานมีไข่ใบเดี่ยว ตอนเด็กมานไม่รู้หรอกคับ พอโตถึงรู้
    แล้วเจ้าของคอกเค้าก็รับผิดชอบไม่ใช่เหรอ
    ทำไมไม่เอากลับไปคืนเค้าล่ะ
    คุณ camaro คุณไม่รู้เหรอ ว่าสามเหลี่ยมมานคอกไหน ไม่รู้อะไรเลย
    ถ้าคุณแน่จิงก็ลงเบอร์เลยดิ
    หรือไม่ก็เอาทนายมา5555
    เผ้าหน้าบ้านอีกน๊ะ
  • ผมเอาใจช่วยคับเพรชสักวันหมาของเพรชต้องมาอยู่ที่บ้านผมสัก1ตัวคับ เจ
  • :-)) :-)) :-)) jay_jay
  • คุนaatattoo ...เราลงขายหมานะ^ทำไมเราต้องรู้จักหรือต้องมีเบอร์คุณด้วยละแล้วที่เรารู้เรื่องคุณมาบ้างก็บังเอิญเราซื้อหมาจากน้องเค้าเหมือนกันก็เลยทราบว่า*คุนก็เคยติดต่อทวงถามถึงเรื่องใบABCKจากน้องเค้าด้วยเหมือนกันและหมาของคุนตัวนั้นก็เป็นของคอก-3Bully ที่ฝากให้น้องเค้าลงขายให้..*ฝากบอกไว้ตรงนี้ว่าเราขายหมาแบบชัดเจนตรงไปตรงมา..ลักษณะหมาเป็นยังไงมีปัญหาติดขัดเรื่องไรบ้างเราก็บอกอย่างชัดเจนเพื่อที่จะได้ไม่ต้องมีปัญหาในวันข้างหน้า!!
  • **เราขายหมาตัวนี้แบบชัดเจนตรงใบตรงมา..ระบุรายละเอียดแบบชัดเจน! ไม่เห็นต้องลงเบอร์โทรให้วุ่นวาย..ใครอยากซื้อก็ซื้อใครไม่มีปัญญาซื้อเราก็ไม่ขาย..ใครสนใจจะซื้อหมาก็ต่อรองราคาได้ที่พื้นที่ตรงนี้ได้เลย..และถ้าสนใจจะเดินทางมาดูหมาตัวนี้ก็นัดวัน-เวลาที่แน่นอนมาได้เลยเพราะหมาอยู่ที่หาดใหญ่ยังไม่ได้ย้ายไปไว้ไหน..*ที่สำคัญ! เรามีทนายรอต้อนรับลูกค้าที่เดินทางมาอยู่ทุกเมื่อ..เชิญติดต่อสอบถามรายละเอียดได้อย่างชัดเจน! **เนื่องจากถ้ามีการซื้อขายนั่นก็หมายถึงเรื่องผลประโยชน์..นี่คือเหตุผลที่เราจ้างทนายมายืนต้อนรับลูกค้าทุกท่าน... :*
This discussion has been closed.
หัวข้อทั้งหมด