ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แอบ แอบ ขาย!! Samliam son
  • หนังชีวิต ชัดๆ และ ยินดีด้วย กับทุกฝ่ายที่จบลงใด้ครับ =D>
  • ส่งมอบซะทีเบื่อ ตี๋ใหญ่หวะ
  • ตี๋ใหญ่เจ้าของใหม่คงเลี้ยงกับปลาแซลมอนเลยมั้งตัวตั้ง 200000
  • เออ.....ก่อนอื่นขอแสดงความยินดีกับเหตุการณ์ครั้งประวัติศาสติ์ของวงการพวกคุณที่สามารถจบลงด้วยดี ด้วยคัฟ....
    ส่วนคุณ หนู love_love ไม่ทราบ "ดุ้น" อะไรมันไปติดคอ "หอย" คุณเหรอ คัฟ ถึงมาใช้คำพูด " สถุน" แบบ "สันดาน" ตัวเอง มากล่าวหาผมแบบนี้ หรือ คุณนิมิตร เห็นผม นั่งแดกมันกับ "บิดร" คุณเหรอถึงได้เล่าซะเห็นภาพ ขนาดนั้น หรือว่าเมาน้ำแข็ง มึน "ดุ้น" ที่อยู่รอบสะเอวคุณ จนอ่านข้อความไม่เข้าใจ ผมบอกว่า เจ้าของกระทู้ความจิงต้องการ "ประจาน" ไม่ได้ต้องการอย่างอื่น บอกชัดๆแบบ ปุตุชน ชัดไม่คัฟ !!นี่มันส่อให้เห็นว่า "สมองหมา ปัญญาควาย" ตอนเรียนเสือกไม่เรียน มัวหาแต่ "ดุ้น" เลยไม่เข้าใจกับตัวหนังสือที่ลงไว้ อีกอย่างถ้าผมรู้จักกับเจ้าของกระทู้หรือไม่ มันหนักคอ "หอย" คุณเหรอ ไม่ต้องห่วง ถ้าผมได้รู้จักหรือ ติดต่อกันได้ ผมจะยุให้เค้ามาแฉประจานอีกเพราะผมเชื่อแน่ๆว่าเรื่องแบบนี้มีอีกเยอะ และจำไว้ "หากเพื่อนคุณที่เป็นเจ้าของฟาร์มเดือนร้อนก็เพราะคุณ" และไม่ต้องห่วงว่าผมไม่กล้าขุด ลองออกมาตอบโต้อีกสักรอบสิ "นางวันทอง"แล้วผมจะทำทุกทางที่จะติดต่อเจ้าของกระทู้ให้ใด้ ไม่เชื่อลองดู ผมไม่เดือดร้อนอยู่แล้ว กับพวกจันไร อยากให้คนใกล้ตัว "พังก็เอา!" ถ้าคิดว่ายังไม่พอ ไม่ขัดอยู่แล้ว !!
    ปล. ส่วนเรื่อง สวิงกิ้ง กับ เจ้าของกระทู้และกับพี่เค้าอีกคน ผมไม่ถนัด แต่ถ้า กับคุณดอก.....ยินดีทุกเมื่อ ข้อให้บอก! แล้วผมจะรีบข้ามกลับไปฝั่งโน้นทันที!!

• แหม จริงๆแล้วน้องบอสก็เลี้ยงหมาขายหมามาหลายตัวแล้วหนิครับ เวลาจะขายก็มักจะมีปัญหามาจากทางบ้าน ดีครับ รู้จักค้าขาย ดีกว่าไปนั่งติดเกมส์
  • หูยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย เห็นหายเงียบไปทั้งวัน นี่คิดคำด่าออกมาได้แค่เนี้ยเองหรอคร้าาาาาาา
    หนูว่าคุณลุงน่ะไม่ต้องมานั่งคิดคำด่าหนูให้เสียเวลาหรอกกกกก
    เอาเวลาอันมีค่าของคุณลุง ไปเก็บใบกระท่อม ไว้ต้มน้ำกินพรุ่งนี้ต่อเหอน๊าาาาาา

แหม แหม แหม อุตส่าห์นั่งคิดมาท้างงงงงงงวัน ว่าจะ่ด่ายังไงดี
    สุดท้ายก็ได้แค่เนี้ย เจ็บจุงเบยยยยยยอ่า
    สงสัยว่าหนูจะพูดแทงใจดำคุณลุงเกินไปนุ๊ ถึงได้แต๋วแตกขนาดเนี้ยยยยย
    ยังไงหนูก็ต้องขอบกราบประทานอภัยคุณลุงเป็นอย่างสูงนะคร้าาาาา
    ที่หนูได้เอาความจิงของคุณลุงมาเปิดเผย :m36:
  • คนอาร้ายยยยยยย มีร่างอวตาร เป็นสิบๆร่าง
    มีความสามารถพิเศษคือแปลงร่างได้เร็วภายใน 1 นาที
    ถามเอง............เออเอง ตอบเอง เอ่อว่ะ!!! พึ่งเห็นก็วันเนี้ยยยยย
    อยากจะเข้าไปถามนะว่า เป็นไรมากมั้ย สบายดีรึป่าวววววว
    เพราะเรื่องแบบเนี้ยยยย ไม่บ้าจิงๆ คงทำไม่ได้น๊าาาาาา :m86:
  • สุดท้าย หล่อนก็ไม่มา อาเมน !!
  • คุณ love_love ผมเตือนคุณแล้ว ผมถือว่าคุณอย่างลองดี!!
    งั้นเพื่อนคุณถือว่าซวยไป!! ผมถือว่าพวกคุณ เป็นพวกเดียวกัน แล้วไม่รู้จักเตือนกัน!! เมื่อเพื่อนมันอยากให้เพื่อนชิบหายก็เอา!!
    ผมจะขอประเดิมจาก ไอ้ใบ abck หรือ ukc นี่แหละ เล่นง่ายดี และวงจำกัด ผมเชื่อแน่ๆว่าไอ้ใบเนี๊ยมีเรื่องเหี๊ยๆเยอะ หาข้อมูลก็ไม่อยาก
    ขอเวลาหน่อย และไม่ต้องห่วงกระทู้นี้คงจบแค่นี้ แต่ผมจะตั้งกระทู้ใหม่ แต่ถ้าอยากให้จบ จงให้เพื่อนพวกคุณ ช่วยกล่อม นางกิ้งกา นี้ ตั้งกระทู้ขอโทษผมซ่ะ ไม่งั้น!! ใครที่มันหวังแต่ผลประโยชน์ พัง! ชิบหาย! ยังไง ก็ค่อยติดตามเอาเองแล้วกัน

คติประจำใจ "มีหมาเป็นเพื่อน ดีกว่ามีเพื่อนหมาๆ "
  • ถึงคุณ aeke_AAA ทางเรากับคุณ love_love ไม่ได้รู้จักกันเป็นการส่วนตัว หากคุณมีปัญหาข้อข้องใจซึ่งกันและกัน เราไม่สามารถเข้าไปไกล่เกลี่ยให้ใครมาลงขอโทษหรือตอบโต้อะไรกันได้ ซึ่งหากคุณอยากไขข้อข้องใจควรถามกับเจเาตัวเขาเองดีกว่านะค่ะ อย่าได้นำความเดือดร้อนมาให้ทางฟาร์มเรา หากมีอะไรที่ทางเราทำให้คุณไม่พอใจก็ต้องขออภัยมา ณ. ที่นี้ด้วย หรือหากคุณต้องการติดต่อโดยตรงกับทางฟาร์มเรายินดีค่ะ
  • จาก กรณีขัดแย้งทั้งหมด ทางฟาร์มได้ยอมรับผิดในเรื่องของความล่าช้าในการขอใบเพ็ดดีกรี กับทางลูกค้าที่ซื้อสุนัขจากฟาร์มเราไปเป็นที่เรียบร้อยแล้ว เรื่องนี้เราก็ขอรับผิดชอบด้วยการจัดการทำใบให้อย่างครบถ้วน พร้อมทั้งใบ ABKC ที่มีข้อกังขากันอยู่ ซึ่งทางคุณกอล์ฟ ก็ได้เอาหลักฐานการส่งยื่นใบมาให้ลูกค้าของเราได้รับทราบเป็นที่เรียบร้อยแล้ว เรื่องทั้งหมดที่เกิดขึ้นอาจจะกระทบกับหลายๆฝ่าย อย่างไรก็ตาม ทางฟาร์มก็ขออภัยมา ณ. ที่นี่ด้วย
    และท้ายสุด เรื่องของบุคคลใด ท่านใดที่เข้ามาโต้ตอบโต้เถียงแทนเรา เรามิสามารถห้ามพวกเขาได้ แต่หากคำพูดใดที่ไม่สุภาพอย่างไร เราก็ต้องขออภัย ทุกๆท่านที่เข้ามาเกี่ยวข้อง ทำให้เรื่องราวปานปลายใหญ่โต เรารู้ว่าคุณกำลังโกรธ หรือ ไม่พอใจกับการถกเถียงกัน เราก็ไม่สามารถห้ามความคิดของคุณได้ แต่อย่างไรก็ตาม หากคุณไม่สามารถบอกได้ว่าเป็นเรา ก็ความใช้ท่อยคำที่สุภาพไม่หยาบคายด้วยค่ะ เรื่องทั้งหมดนี้ทางฟาร์มเราก็ได้รับผิดชอบไปแล้วทั้งหมด หากท่านใดมีข้อขัดข้องใจก็สามารถติดต่อกับทางเราได้โดยตรง

ขอบคุณค่ะ
    -3 bully
  • เรียนคุณมาร์ค..เจ้าของพื้นที่
    ขณะนี้ทางคุณkevalin ได้รับใบ UKC จากน้องบอสเป็นที่เรียบร้อยแล้ว!
    ช่วงแรกๆมันอาจจะเกิดการสับสนเข้าใจผิดกันเล็กน้อยเพราะว่าทาง-3bully ได้ชี้แจงมาในกระทู้นี้ว่าได้ให้GOF_BB เป็นผู้รับผิดขอบดำเนินการด้านเอกสารจากทางฟาม...แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นทาง-3Bully ก็แสดงความรับผิดชอบโดยจัดทำและส่งมอบใบUKC ให้แก่น้องบอสเรียบร้อย!!
    ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันนะครับว่าใบABKC กับ UKC หรือ ABC มันมีศักดิ์ศรีต่างกันอย่างไร..แต่ในเมื่อทุกคนก็ออกมาแสดงความรับผิดชอบกันทั้งหมดแล้ว
    ผมก็ขอปิดตำนาน "ตี๋ใหญ่ไข่ใบเดียว" ไว้ ณ ตรงนี้image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 199K
  • ถึง"ตี๋ใหญ่" รูปไม่หล่อเหมือนใครๆแถมมีไข่ใบเดียว..แต่ใจ! อ่ะหล่อมากกกกกกกกกกกก =D> image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 188K
  • ขอบคุณอีกครั้ง.....จากใจตี๋ใหญ่image :o017:
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 78K
  • ว๊าย! ว๊าย! ว๊าย! วันนี้มาดุ (เหมือนหมาเลยแฮะ)
    มีขู่ด้วย 555555 หนูกลัวตายห่าแหละ ไอฟายยยยยยยย :m02:
    จะบอกให้เอาบุญนะคร้าาาาา ว่าหนูไม่ได้อยู่วงการหมา
    ใบพ้ง ใบเพ็ด อาร๊ายยยยยย ไม่รู้จักง่ะ
    อยากรู้จังว่าจะขุดอารายยยยย เอ๊ะ! ขุดหลุมฝังศพตัวเองอ๊ะป่าวววววว
    ถ้าจะขุดก็ขุดให้มันลึกๆหน่อยนะคร้าาาาื เพราะ คนอย่างลุงตายไป ศพก็คงมีแต่กลิ่นใบกระท่อมอะนะ

อีกเรื่อง เตือนด้วยความหวังวดีนะคร้าาาาา่า
    ถ้าจะเอาเวลามาขุดคุ้ยเรื่องของใครคนอื่นน่ะ หนูว่าเอาเวลาไปอ่าน พรบ.คอม ก่อนดีกว่าม๊ะ
    เพราะถ้าโดนเค้าแจ้งความขึ้นมา หนูกลัวว่าคุณลุงจะเอาค่าขายเฟอนิเจอร์ที่ร้านไปประกันตัวไม่พอน่ะสิ
    คุณคงไม่รู้สินะ ว่าโทษของกา่รหมิ่นประมาททางคอมเนี้ยมันร้ายแรงขนาดไหน
    อย่างว่าแหละ จะไปรู้อาร๊ายยยยย วันๆนั่งต้มแต่ใบกระท่อมอย่างเดียวหนิ :m86:

ถ้าคิดจะทำอะไรก็คิดให้ดีๆก่อนดีกว่านะคร้าาาาาาา ถ้าหนูเป็นลุงนะ
    หนูเอาเวลาไปปีนต้นกระท่อมดีก่าาาานุ๊ เผื่อวันดีคืนดีต้องไปนอนคุกแล้วจะไม่ได้กิน
    มันเสียด๊ายยยยย เสียดายยยยยยยย จิงม๊ะคะคุณลุง :m24:
  • เท่าที่อ่านดู รู้สึกว่าคู่กรณีเขาจบกันแล้วนะครับ ตอนนี้กลายเป็นศึกคู่ใหม่เข้ามาแทน ดังนั้นพรุ่งนี้ขออนุญาติถอดหมุดนะครับ
  • ขอลบความเห็นสุดท้ายออกนะครับ เดี๋ยวยืดยาวไปกันใหญ่ เถียงกันเรื่องหมา ก็ขีดวงกันเฉพาะเรื่องหมานะครับ อย่าไปลากเอาครอบครัว ลูก เมีย หรือ ธุรกิจของเขามาเล่นเลยครับ มันเลยเถิดเกินไปแล้ว คู่กรณีเขาจบกันไปแล้ว ถ้าใครยังไม่จบไป ก็ไปเปิดกระทู้เอาใหม่นะครับ

ผมขอปิดกระทู้นี้ แล้ว เย็นนี้ขอถอดหมุดออกนะครับ
This discussion has been closed.
หัวข้อทั้งหมด