ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดตัวนักกีฬา ISAN TEAM เมืองทอง 56 !
  • WOW..........................เสื้อทีมใหม่....สีสันหวานจริงๆครับ อยากได้สักตัวจังอ่ะ ( XXXL นะครับ อิ อิ )

ปล.เจ้าตัวที่กำลังลากอยู่ในภาพข้างบนนี้อ่ะ มาใหม่เหรอครับ ไม่เคยเห็นเลยครับ ทีมนี้เริ่มจะไม่ธรรมดาแล้วนะครับ :063:
  • อยาก ด้ จัง เลย พี่เล็ก จะ ได้ ใส่ไว้เต้น ท่าใหม่ ของ กำนังไสต
  • น้องแบล็ค ครับ เตรียมตัวมาเป็น " เพรชฆาตรปลาดุก " นะน้อง ตั้งหมื่นตัวเชียวนะ หาแม่ครัวมาด้วยเด้อ

รบกวนหน่อยครับ ขอบคุณมากๆ ล่วงหน้าเลย อิ อิ :-D
  • น้ำผึ้งขม กะมีเด้อท่านพี่มาร์ค :-)) :-)) เสื้อสีสิ่วติดต่อผู้จัดการทีมเสี่ยเล้งพนมไพรเลยครับพี่แบล็ค พี่ทูล พี่หนุ่ม :062: FUSO ลูกรักของพี่ต้น ณ โนนรัง อายุ 11 เดือน เวท 27 ก.ก. ฟอร์มดีเลยครับเพิ่งขึ้นรางครั้งแรกอนาคตสดใส :062: imageimage
    ไฟล์แนบ
    Panorama 55.JPG 218K
    Panorama 54.JPG 177K
  • ขอบคุณครับพี่เล็กสำหรับรูป
    หมาใหม่ครับเพิ่งหัดลงรางลาก คนก็มือใหม่ด้วยครับ เพิ่งจะเลี้ยงพิตบูลเป็นตัวแรกของชีวิตครับ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
    อาจจะเป็นหมู แต่เป็นหมูเขี้ยวตันแน่นอนครับ บรรดาราชสีห์ถ้าไม่ระวังอาจโดนขวิดขาหักได้นะครับ :) ^:)^
  • ได้ ครับ พี่ หนุ่ม แต่ ไอ้ เรื่อง หาแม่ครัว นี่ ดิ คงยาก งะ พี่ น้องแบล็ค ยัง หาไม่ได้เลยคับ พี่หนุ่ม คับ รบกวนสั่ง ชุดลาก ขนาดเดียวกับชุด ของ จี๊สริส ให้ ด้วยนะครับ ว่าจะ ฝึก ให้เซ็กซี่ ลาก ซะหน่อย ครับ ยัง ไม่เคย ฝึกลากเลย พี่ ส่วนเรื่องงานวัน อาทิตย์เดี๋ยว แบล็ก ไป ตอน เช้า เลยก็ ได้ ครับ กระผม จัด เต็ม ครับ วันนั้น
  • ว้าวๆๆๆๆ สุดยอดจริงๆ อีสานทีม :m01:

ปลาดุกของโปรดซะด้วย
    กำลังคิดถึง คุณแบล็ค กำนันสไตล์ และอยากเห็นลีลาน้องจี๊ดริสอยู่พอดี (อย่าให้อาย ทองเทพนะ)
  • ป๊าดดดดด อ่านจนตาลาย ใช้เวลาเกือบเดือนกว่าจะอ่านหมด ฮ่าๆๆๆ

ชบาแก้วพร้อมรบ ไม่ซ้อม ไม่ฟิต เอาฮาอย่างเดียววว

เจค๊อป Vs ชบาแก้ว อิชิตันฝาส้มซัก5ลังบ่ ขำๆ อิอิ

ไผอยากกินตับว่ามาครับ หนุกหนานๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    P4140571.JPG 70K
  • สวัสดีสมาชิกใหม่ ท่าน PIT_sanu ด้วยครับ ยินดีมากๆครับที่จะได้เห็นท่านบนสนามลากอย่างสง่างามครับ :063:

น้องอาร์ม แอบไปดำน้ำที่ไหนมาครับน้อง ( ไม่ชวนกันเลยนะ X( ) ว่าแต่ว่า ชบาแก้ว ไม่ฟิต แต่จับ อิชิตัน 5 ลัง

เลยเหรอครับน้อง โห..............สงสัยจะเก็บฝาไปลุ้นทองกะเงินล้านหรือป่าวครับ เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก

ฝากข้อไปถึงพี่ไพฑูลย์ สุดหล่อ หน่อยนะครับ ลุงโด้ VS เฟิร์ส กี่ลังดีครับ อิ อิ
  • ขอบคุณท่านประธานหนุ่มมากๆครับ สำหรับการต้อนรับ
    วันที่ 5 นี้ผมขออนุญาตไปซ้อมใหญ่ด้วยได้ไหมครับ
    อยากให้หมามีประสบการณ์ในสนามน่ะครับ งานเริ่มกี่โมงครับ
    ขอบคุณอีกครั้งครับ
  • โอ้เมี่ยง คือสิอ่านกินคักแท้น้อง ถ้าเล่นแบบเบส โอเค หมาพี่ก็บ่ได้ซ้อมเหมือนกัน ฟิตในกรงวะ เอาไปฮาด้วยคนดิ (เปลี่ยนเป็นเบียร์ก็ดีนะ) แต่ถ้าใครแพ้นิต้อง พาจีระนิจ พิจารณาแล้วเด้อ ตอนนี้ 27-28 โลเอง อิอิ :m18: งานนี้ขอนแก่นทีมไป 5ตัว นำทีมโดยอาจาร์ยเฟริส ,ซูก้าไม่ , ลูลู่ (เอาไปกินตับพลอย)อิอิ , ซุปหน่อไม้เจคอป , เรดดริฟ บุตรซีซ่าร์ครูบอล
  • วันอังคารนี้ ผมจะไปประชุมกับอิมแพคเรื่องงานแล้วนะครับ
    มีความคืบหน้าอะไรจะรีบแจ้งให้ทราบ เราเหลือเวลาอีกแค่สองเดือนเท่านั้น
  • โอ้!! ซุปหน่อไม้เจ-คอป คงจะยกเลิกแล้วละครับกินแล้วปวดขา...เด๋วเดินตัดยางไม่ได้อะครับพี่เบนท์ :-))
  • โอ๊ย ! ลับ ลวง พลางกัน จิงๆ :p :*

งานนี้ ซีตาร์ บอกตรง เหนื่อยจริง เจ้านายว่างเม่อไหร่ จับลากตลอด ซาดิสซ์ 555 :-)) :001:

image

ไฟล์แนบ
    5.JPG 164K
  • เอาซักลังมั๊ยนะ เบน ขำๆ พี่น้อง พิกัดเดียวกัน อยากแซ่บซุปหน่อไม้ :o027: :o027: :o027:
  • ฮั่นแน่กินซุปเปอร์เจ-คอป ระวังปวดขาเด้อพี่สู้ หน่อไม้บีบขา...... :-)) :-)) :-))
  • ได้ครับพี่เล็ก....ต้องลงอ่างครับพี่เล็ก ถึงจะหายปวด เอิ๊กๆๆ :-)) :-)) :-))
    :032: ฮั่นแหน่...พี่สู้คนโก้ อยากเปลี่ยนแนว มากินซุปหน่อไม้เจ ด้วยหราครับพี่ งานเมืองทองได้เจอกันแน่ๆครับ เดี๋ยวจะเอาไปฝากทีมนนท์กับยังเตริก (เตรียมยาแก้ปวดท้องไว้ด้วยน่ะ)อิอิอิ :m93:
  • พอดีกลับนครศรีครับพี่หนุ่มสุดหล่อ หลังบ้านมีน้ำตกเลยเล่นคลายร้อนครับ ชบามันบ่ได้ซ้อมจริงๆครับพี่ ตั้งแต่กลับจากเชียงใหม่
    แต่ผมรู้ว่ามันทำได้ เบ้ยยยๆๆ

ซุปหน่อไม้บ่ไหวติ ลูลู่กะได้ มาๆๆๆ
    ลูลู่ Vs ชบาแก้ว อิชิตันฝาส้ม 5 ลังบ่ หนุกหนานๆ
  • ขอกินนำแน่จักขวดแน่เด้ออาร์มอุดีธานร :-))
  • เชิญครับท่าน ต้น PIT_sanu งานเริ่ม 9 .00 น. เป็นต้นไปครับ เส้นทางและสถานที่ สอบถาม เสี่ยเล้ง ได้เลยครับ

ขอกำลังใจไปช่วยประชุมนะครับพี่มาร์ค จัดไปครับพี่ :062:

สาวชีต้า แห่งพิทฯนนท์ คือ คึกคักดีแท้ อย่างงี้ต้องจัดหนักๆซะแว้ว.............ฮิ้ว

ลูลู่ มากันตับ พลอย หราครับน้องเบนซ์ เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก มา มา มา สิงห์ 1 ลัง พอไหวมั้ยครับ ( เพิ่มได้นะจ๊ะ )

หรือจะเล่นแบบสามเส้า MK + KK + UD ดีมั้ยครับ เบนซ์ , อาร์ม อิ อิ คนชนะกินฟรี โอเค๊ !!!

เป็น พลอย VS ลูลู่ VS ชบาแก้ว คนแพ้จ่าย สิงห์ คนละลัง แจ่มมั้ยครับน้องชายสุดหล่อทั้งสอง ( หวานๆ ) :-"

ว่าแต่ว่า น้องอาร์ม เอาบักข้าวปุ้น มากินตับ บักเตี้ยม่อนเตอร์ ด้วยมั้ยน้อง ( ม่อนเตอร์เหงาครับ ) ;-)

ท่านจอมยุทธเล็กเสี่ยวหงษ์ เดอะสันทัด มีคู่จับเพื่อออกลีลาหรือยังครับท่าน รีบๆหาหน่อยครับ ( เอาโกโก้เลย ) อิ อิ

ขอฝากข้อความไปให้เสี่ยเล้ง ครับ รักษาสุขภาพด้วยนะครับ คริ คริ :-D
  • เฮ้ยอาม อยากกินอิชิตันขนาดนั้นเลยหรอ เอ้าจัดไปน้อง ลู่ลู่ vs ชบาแก้ว อิชิตัน 5ลัง เฮอๆๆ :o043:
  • อ้าวพี่หนุ่ม จะเอาแบบศึก 3 สาว 3 เส้า เลยหรอพี่ เจ้าอามว่าไง ให้เกียจ เพราะตัวเล็กสุด ส่วนผมไงก็ได้
  • คือจัดคู่กันดีแท้ ขอจัดด้วยคนได้มั้ยคับฮ่าๆๆๆเป็นตาม่วนซื่นโฮแซวดีแท้งานนี้ฮ่าๆๆๆ
  • "จัดหนัก กินเต็ม กินเรียบ" ม่วนคัก คัก อีสานทีม :-))
  • โอ๊ยย....ย จักเป็นจังดอกบ่ค้อยได้ฟิตหมาแหม ซ้อมแน่ บ่ซ้อมแน่ กะปิด กะปอย ขึ้นรางกะมีแต่คนมาว...ว หยานได๋ยกธงขาวสะระหราๆๆ 555++
  • งานนี้ เมาฟรีลูกหมาป่า :o028:
  • หือออ...อ เฉินหลงเว้าปานกินเหล้าเน๊อะ!! มาววววโค้กกะว่าแน่ ฮิ้ว ฮิ้วๆๆๆๆๆ :o025: :o025: :-))
  • สวัสดีเช้าวันเสาร์วันหยุดพักผ่อน อากาศดีดีวันนี้ พาเด็กๆไปออกกำลังกายมา สบายตัวเลยครับ

เดินลากโซ่เบาๆ ( 20 กก. บนพื้นหญ้า ) มีแววได้กินเบียร์ฟรีแน่นอนเรา !!! ฟันธง !!! ไม่ได้ข่มนะครับ

แต่ว่ามันเป็นความจริงครับ อิ อิ น้องพลอย กะ ม่อนเตอร์ สบายใจที่สุด............................ :-" :-"

อ้อวันพรุ้งนี้ใครว่างเชิญที่บ้านคุณเคสนะครับ เตรียมสถานที่ครับ จัดฉากและเตรียมอุปกรณ์ ครับ 9.00 น. ครับ

เอานักกีฬามาเดินเล่นพอได้แก้ขัดก่อนก็ได้นะครับ เชิญครับ ( มาวฟรีลูกหมาป่าอย่างอาเฉินว่าใว้ครับ ) ;-)

ปล.พรุ้งนี้ น้องจิ๊ดริ๊ด จะฉายแววได้หรือไม่ ต้องคอยชมคอยเชียร์ครับ อิ อิ ( ทองเทพมีหนาวแน่ๆ ) image
    ไฟล์แนบ
    Monster 170.jpg 128K
  • โห.....................ท่านเล็กเสี่ยวหงษ์ ออกตัวขนาดหนักเลยเน้อ....เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก

มวยดีมันต้องตีทุกยกครับ..................................... :-D
  • สงสัยอยู่ในเวทเด๋วกันกับจี๊ดริ๊ดมั้ง...ตอนนี้ จับเลยมั้ยท่านพี่:-)) :-)) image
    ไฟล์แนบ
    Panorama 64.JPG 194K
  • จัดมาเลยครับท่านเล็ก ........................ แซ่บหลายเด้อ !!!

ว่าแต่ว่า ไอ้ที่นั่งอมทุกอยู่ข้างหลังนิ ดูท่าทางมันจะแสบไม่เบานะครับท่าน

เหอะ เหอะ ..................... คู่ปรับ ซุเปอร์เจ อย่างฮ่าเลย 8-X
  • งั้น พรุ่ง นี้ จะ เอา สาวน้อย มาลองหัด ลากดูมั่ง ไม่เคยลงลากเลย จะลากให้ไหมนี่ ยังไงก้ช่าง มาอยู่กับ เรา ต้องลาก ๆๆๆๆ ไม่ลาก ส่งกลับ ไปเผ้า สวน ฮิๆๆๆๆๆ ยังไง ก้ ต้อง ลองดู สาวน้อยเซ็กซี่ ของเรา ต้อง ลาก นะจะ เพื่อ ล้ม จี๋ดริส 555 หวังไว้ก่อน
  • คุณ ldamrus เซ็กซี่ ตัวนี้อะเปล่าครับ

:-D ผมว่าไอ้ที่นั่งอมทุกข์อยู่ข้างหลัง หน้ามันฮากว่าพี่ เด็วแนว :-))
  • ลืมแทรกรูปimage
    ไฟล์แนบ
    page.jpg 166K
  • ไป แล้ว ไม่เห็น ไครเลย เห็นแต่ ช่าง เลย กลับบ้าน ว่าจะ เอา เซ๊กซี่ ปะทะ จิ๊ดริส ซะหน่อย ฮิๆๆๆๆ
  • ถูก ต้องแล้วครับ ภาพนี้ คือ เซ๊กซี่ ครับ ขอบคุณครับ สำหลับภาพ สวย ๆๆๆ
  • ตกลงไม่มีใครจับกันอีกหรอครับ...( พี่ทัยแกว่างอยู่ ) ถือว่าช่วยๆเจ้าภาพกัน จะได้หนุกหนานๆ :019: :m67:
  • รออีกไม่นาน ได้ชุดลากมาเมื่อรัย จัดหนักเลย หัดเซ็กซี่ลากเลย จะเอาไปล้ม จี๊ดริส 555 คอยน้องหน่อยนะพี่หนุ่ม งานนี้มีจับกันเองแน่ ๆๆ ฮิๆๆๆ หวังเล็ก ๆๆ ไว้ก่อน เพราะยังไม่เคย พาลากเลย ไม่รู้ว่าจะ ลาก ให้ เป่า
  • เบนซ์มาจัดกันเลยเราฮ่าๆๆๆต้องการตัวไหนว่ามา พี่จัดให้ได้ทุกตัวเลยฮ่าๆๆๆ
  • เหนื่อยว่ะ
  • ดูแลสุขภาพด้วยนะครับอาไพทูล :X

^:)^ สงสัยคงต้องรบกวนศิษย์พี่ทัยให้คำชี้แนะแล้วละครับ งานนี้ ขอเดี่ยวๆกับ บิ๊กกลั๊ปลูกรักของ พ่อมดกล้ามโตซะแล้ว ฮ่าๆๆๆ
  • เงียบ จัง ครับ ไกล้ วันแล้ว นะครับ ไม่เห็น ครึกคึ้น กัน บ้างเลย
  • ความนิ่งเงียบคือการสุมโจมตีอย่างเลือดเย็นครับ ไลแค่นพร้อมจับทุกตัวครับเต็มหนุ่มแล้ว
    ประกาศศักดิ์ดาตรงนี้เลยครับ ฮ่าๆๆ
    :o055:
    เลี้ยงด้วยรัก

image
  • แล้วพบกันครับ 5 พ.ค นี้ imageimage
    ไฟล์แนบ
    342800[1].jpg 135K
    342690[1].jpg 194K
  • เห็นเงียบ ๆๆ กัน นึกว่าจะ ไม่มีงานนี้ซะแล้ว รอนะนี่ วันที่5 ไปแน่ๆๆ
  • เงียบจังไม่มีใครจับเลยงานเมืองทองสงสัยไปเล่นๆแล้วม๊างครับ ขอสักตัวหน่อยนะครับ อิอิ
  • งั้นจับกะ เซ็กซี่ เป่าระ กันเองนะ แต่มี ข้อ แม้ อย่าง 1 ถ้าเซ็กซี่ ลากได้ เท่ารัย ต้องเอามา x 5 นะครับ ฮิๆๆ สนไหม ระ เบียสิง 1 ลัง เลย แต่ว่าเซ็กซี่ ยังไม่เคยฝึกลากนะ รอชุด อยู่ สนใหม ๆๆ
  • จัดไปเลยพี่ผมรับหมด เอิ๊กๆ :o061:
  • อ้าว!!! อุ้มไม่กลับมาเล่นบ้านหรอน้อง โฮ่ เซงเลย นานๆ จะได้ครบทีม
    ไลแค่น อย่าโหดหลาย เอามาขู่กันแต่ไก่โฮ่เลยหรอ เอิ๊กๆๆๆ จัดไปน้องแกรนแชมป์ (ตัวแรกเลยมั๋งนิ) :-)) :-)) :-))
  • พรุ่งนี้เชิญสิงห์นักลากทุกท่านครับ ที่บ้านลุงแคส(ฝรั่งใจดี) มาพิสูตรฝีมือแฮนเลอร์และพิตบูลจอมพลังคู่ใจ เดินทางปลอดภัยนะครับ