ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดตัวนักกีฬา ISAN TEAM เมืองทอง 56 !
  • นาทีสุดท้ายแล้ว จับกันสนุกๆ ใคร น้ำหนักต่ำกว่า 36 กก ลงมา ซูก้าจัดให้หนึ่งลัง(LEO นะผมชอบ)
    จัดมาเลยคับเล่นกันมันส์ๆเมาๆ เราสู้ตาย5555 นาทีสุดท้ายจริงๆขออภัยด้วยคับพึ่งจะกล้าอิอิ
    ว่ากันตามนั้นคับimage
    ไฟล์แนบ
    ยิ้มมมมมม.jpg 36K
  • เอลวินพลาดอีกเเล้วงานนี้ :002:

image

image
  • งานเมืองทองจะมีคู่ต่อสู้มั้ยน้อ เงียบจัง
  • เมื่อวาน เดอะกรามเทพ ในฐานะขุนศึกหนึ่งเดียวที่มาร่วมประลองในการชุมนุมชาวยุทธที่มหาสารคาม ก็ไม่ทำให้ชาว กทม ผิดหวัง ไล่กวาดต้อน เบียร์เชลยมาถึง 5 ลัง 555

• เทคนิค ชั้นเชิง ซะมากกว่า.........แต่ฟีมือฟีเท้ายังต้องซ้ัอมอีกนาน เด็กกราม..........คริ คริ คริ
  • เขาเรียก ครบเครื่องต่างหาก

กรามเทพ เขาเก่ง ทั้งสนามรบและสนามรัก. ทั้งบู้และบุ๋น 55
  • เพิ่งทานอาหารเวียดนามเสร็จ กำลังเดินทางออกจากสารคาม ขอบคุณทุกท่านสำหรับการต้อนรับที่อบอุ่น และเป็นเองครับ
  • ขอขอบคุณพี่น้องสิงห์นักลากทุกท่าน โดยเฉพาะพี่มาร์คและครอบครัวครับ ให้เกียรติมาร่วมงานสนุกมากๆครับ

คุณสู้และคุณฝนก็ยังน่ารักเหมือนเดิมครับ ( ชีต้า สุดๆเลย )

คุณนัท และ คุณยุทธ ขอบคุณมากๆครับสำหรับสปอนเซอร์เบียร์สิงห์รายใหญ่ของงานครับ อิ อิ

เสี่ยเล้งและท่านเล็กพร้อมเอาะเยาะทีม ยอมรับครับว่าสุดยอดจริงๆครับ ใจเย็นๆ อาศัยรอเวลาอีกหน่อย แกร่งแน่นอน

ขอนแก่นทีมก็ยังคงความร้ายกาจเสมอครับ โดยเฉพาะ เมื่อ ยักษ์ เดิน ครับ เยี่ยมมากๆครับ ลูลู่ , ซูก้า เต็มที่จริงๆ ขอชมครับ

ทางเจ้าภาพขอขอบคุณพี่น้อง MK TEAM มากๆครับ น้ำหนึ่งใจเดียวกันจริงๆ ปลื้มครับ

สุดท้ายหากมีสิ่งใดที่ขาดตกบกพร่องข้าพเจ้าขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ และจะนำไปแก้ไขในโอกาสต่อๆไปครับ

ขอบคุณแขกผู้มีเกียรติทุกท่านอีกครั้งครับ :)
  • พี่หนุ่มเมาหลับคาโต๊ะ 5555
  • มันเป็น " คาแร็กเตอร์ " ส่วนตัวครับ น้องนัท อิ อิ :-D