ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • คุณ lerzchai ลูกหมา 2 ตัวนี้ขายเหรอครับ ไม่ทราบว่าเปิดราคาเท่าไหร่ครับ
  • รอให้ลูกหมาอายุครบเดือนก่อนครับ จะลงขายอย่างเป็นทางการ สำหรับราคาน่าจะอยู่ที่ 8,000-12,000 ครับ
    สนใจสอบถามมาก่อนก็ได้ครับ 081 796 7766 ปลัดเลิศชาย
    ไฟล์แนบ
    IMG_1788.jpg 88K
  • ท่านปลัดตู่ครับขอรูปพ่อกับแม่ของเด็กๆหน่อยครับ
  • เมื่อกี้ลืมรหัสผ่านเลยเป็นผีเลย ลูกหมาสวยนะครับ ไม่ทราบว่าพ่อกับแม่เป็นหมาแดงแบบบิ๊กๆรึเปล่าครับ
  • ท่านปลัดเงียบหายที่แท้แอบไปซุ่มบรีดหมาแดงอยู่นี่เองได้ข่าวว่าจะมีลูกหมาออกมาขายหลายชุดแบบต่อเนื่องเลยหรือครับท่านแล้วชุดโนบราผสมไปหรือยังครับสนใจครับ
  • ผมปลัดเลิศชาย อยู่ลำพูนครับ ไม่ใช่ปลัดตู่ครับ
    ลูกหมาชุดนี้มีพ่อ คือ สตอร์ม ซึ่งเป็นลูกสโตนโคลด์(สายChevy) ส่วนแม่คือ นามิ เป็นสาย ไทเกอร์-ฮิตเลอร์ (ฮิตเลอร์เป็นสายรัสเซียซึ่งได้ไทยแลนด์แชมป์)
    เป้าหมายคือหมาแดงขนาดค่อนข้างใหญ่ เส้นหลังดี มีมุมขาหลังและกล้ามเนื้อที่สวยงาม
    แต่ลูกๆไม่รู้จะใหญ่หรือเปล่าผมดูไม่ออกครับตอนนี้ ใจจริงผมอยากได้ตัวเมียไว้เข้ากับจูล่ง แต่โชคร้ายดันออกมาเป็นตัวผู้ทั้งหมด เลยต้องขาย:022:

ตอนนี้ต้องรอลุ้นชุดโนบรา อีกเดือนนึงน่าจะรู้ผลว่าจะติดไหม

ใครมีหมาแดงใหญ่ๆอยากจะมาพัฒนาให้ดีขึ้นก็โทรมาคุยกันได้นะครับ 081 796 7766:031:
    ไฟล์แนบ
    strom003.jpg 24K
    IMG0235A2.jpg 83K
    IMG0241A2.jpg 98K
  • ลูกโนบรา ใครช้าโดนเด็กสุโขทัย สอยแน่ๆ รอๆๆๆๆ
    ไวเป็นปีสาจ
  • สวัสดีทุกท่านล้านนาหมาแดง พี่อาก้ามิตติ้งวันที่ 10 มาชักเย่อกันหน่อยไหม ฟิตลูกน้องให้ดีนะพี่ใหญ่555
  • ขออภัยครับท่านปลัดที่เข้าใจผิด แล้วเจ้าโนบรานี่เข้ากับพ่อพันธ์ตัวไหนครับท่านเห็นกล้ามโนบราแล้วชอบมากๆขอดูรูปตัวที่ผสมกับโนบราหน่อยครับ
  • หาเกมส์มันส์ๆ มาเล่นกัน เชียร์กันเล่นๆ
    ไฟล์แนบ
    28032010807-001.jpg 64K
  • เจอร์เก้น ท้ารบ อาก้า
    ไฟล์แนบ
    20147.jpg 95K
  • โอกาสติดยาก แต่ของอย่างนี้อยู่ที่ดวงด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    no+c42.jpg 104K
  • ตกลงโนบรา นี่เป็นหมาของใครครับ
  • ของพี่สมพงษ์แบ่งมาให้ผมเลี้ยงครับ ผมเองอยากให้เป็นการเลี้ยงแบบรวมกลุ่ม เปรียบเสมือนเป็นเจ้าของมันร่วมกัน ถ้อยทีถ้อยอาศัยกัน ช่วยเหลือกันยามมีปัญหา
    สำหรับโนบราปัญหาคือว่ามันกินไก่ชนป่าก๋อยของพี่เขาไปหลายๆตัว (มูลค่ารวมน่าจะเป็นแสนแล้วมั้งครับ) อยู่บ้านสวนผมมีพื้นที่ให้วิ่งเล่นกับจูล่งน่าจะดีกว่า
    ที่สำคัญมีคนดูแลตลอด24ชั่วโมง เจ้าโนบรามันมีสุขภาพกายและใจดี คนเลี้ยงรวมทั้งผมและพี่สมพงษ์ก็มีความสุขครับ
  • มาให้ชัวร์นะพี่เล็ก เจอร์เก็นสุดหล่อเบี้ยว2งานแล้วนะเนี่ย
  • อืมตกลงโนบราผสมกับตัวผู้ในรูปหรือครับใช่ของพระน้ำหรือปล่าวครับแล้วเขารับผสมแพงไหมคับพี่แล้วมันเป็นลูก454ใช่ไหมคับ
  • งานหน้า ถ้า เจอร์เก้นมา รับรองว่ามันส์แน่ๆ (น่าจะโดน อีกแล้ว...) พวกจ้อง...รอเพรียบเลย แต่งานที่แล้ว หัวหน้าทีมจ้อง..ร่วงโดนนับ8ตั้งแต่งานไม่เลิก แต่ก็ยังดีพี่เลี้ยงช่วยกันประคองได้ครบยก..เยี่ยมมากๆ..
  • ตอนนี้ทีมงานเตรียมพร้อมเรียบร้อย.....ชุดลาก รุ่นรับแรงกระชากได้ ( มีหลายชุด) เสาสปริงโพล รุ่นช่วยกันจับ ...รับแรงได้หลายตัน... เชือกลาก เชือกดึง ...เอามาจากท่ารือกันเลยครับ
    พร้อมครับ.....ที่สำคัญ มุมสบาย คลายร้อน มีคนเลือกไว้เรียบร้อยเช่นกัน...

งานที่แล้วขนาดขุนพลมากันไม่ครบยังว่ามันส์ๆ แต่งานนี้ คอนเฟิร์ม กันมาเพรียบ ทุกค่าย ทุกสาย...รับรองได้เลยว่ามันส์กว่าแน่นอนครับ
    และถือเป็นงาน สังสรรค์ สวัสดีปี๋ใหม่เมือง ของพวกเราด้วย ถ้าพลาดต้องรอกันอีกนานครับ...
  • ได้ยินอย่างนี้ก็รู้สึกตื่นเต้นขื้นมาทันที เตรียมพร้อมกันขนาดนี้ใครไม่ไปไม่ได้แล้วครับพี่น้อง...

ตกลงยังจะเอาหิมะแช่แข็งที่สั่งไว้อยู่หรือเปล่าพี่ใหญ่???:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC04023.JPG 116K
  • ถ้าคู่นี้ขอลุ้นด้วยคนนะครับนะครับท่านปลัดอีกหนึ่งเดือนรู้ผลหรืออีกหนึ่งเดือนคลอดครับแล้วจะติดตามบ่อยๆนะครับ ลูกชาย454และลูกสาวบีเจใช่มั๊ยครับ
  • อะอะ เจอร์เก็นรู้สึกเจ้าโชกุน จะจองแล้วเน้อ อ้ายใหญ่ 55
    ไฟล์แนบ
    DSC01196.JPG 64K
  • :m001:ยังคึกคักกันเหมือนเดิมนะครับ ดีจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    DSCN3950.jpg 44K
  • ตอบคุณ king
    ลูกชาย454และลูกสาวบีเจ ถูกต้องแล้วครับ และทั้งโนบราและมอนสเตอร์มันเป็นหลาน Landbeaste's Beixทั้งคู่ ผมไม่แน่ใจว่าจะเรียกว่าการทำไลน์บรีดหรือเปล่า แต่ก็หวังลึกๆว่า ฟ้าน่าจะประทาน ปีศาจแดงๆมาให้ซักตัว:021:
    ตามกำหนดคลอดโนบรา น่าจะอยู่ในช่วง กลางเดือนพฤษภาคม โอกาสค่อนข้างน้อยดูจากสถิติการผสมของพ่อพันธ์ ยังไม่เคยติดซักแม่ การดูแลโนบราก็ค่อนข้างยากเพราะให้เห็นตัวอื่นไม่ได้เลย ชาร์จใส่อย่างเดียว:025:
    เพิ่งเข้าใจตอนนี้เองครับ ว่าบรีดหมาแดงจี๊ดๆนี่มันยากจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    Landbeaste s Beix.jpg 37K
  • หวัดดีเจ้าทั่นปลัด จำป้าพรได้เป่า

ไม่ได้เจอกันนาน หุหุ เป็นบรีดเดอร์ซะแว้ว

(นึงถึงวันที่ปลัดรอรับหมาตอนดึกๆเนอะ)

จูล่งไหนว่าจะแต่งแฟนซีเทรนด์ใหม่งั๊ย ป้าพรรอชมอยู่น๊า อิอิ
  • สวัสดีครับป้าพร ยินดีต้อนรับสู่กระทู้กลุ่มล้านนาของเราครับ
    เรื่องบรีดหมานี่ ต้องขอบคุณทุกคนที่แบ่งปันความรู้มาให้ แต่จะทำได้ดีแค่ไหนก็ต้องดูกันยาวๆ
    ผมก็พยายามสรรหาทรัพยากรที่เหมาะสมมาใช้ให้เกิดประโยชน์
    ทุกวันนี้ก็มีความสุขดี ได้เพื่อนเพิ่มขึ้น ที่สำคัญได้ทำสิ่งที่เราชอบ เรื่องกำไรหรือขาดทุนเป็นเรื่องเล็กครับ

ส่วนจูล่ง ที่วางไว้ว่าจะแต่แฟนซีเทรนด์ใหม่ ต้องรอมีงานประกวดก่อน(ที่สำคัญต้องมีรางวัลด้วยถึงจะไป แหะๆ)
    ตอนนี้ฟิตร่างกายอยู่ กล้ามออกเมื่อไหร่ ค่อยเอาออกมาโชว์ครับ

ฝากไว้นิดนึงครับสำหรับท่านที่สนใจลูกสตอร์มกับนามิ ตอนนี้เหลือตัวเดียวแล้ว เนื่องจากทางชลบุรีได้ติดต่อจองไปตัวนึงแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    447.jpg 87K
    263.jpg 97K
  • อยากเห็นลูกจูล่งกับโนบรา

งานเชียงใหม่เมื่อไร ขอกำหนดการและโปรแกรมด้วยครับ เพราะวิซ่าผมตอนนี้ขาด ต่อต้องใช้เวลา ฮ่าๆๆ
  • ลูกจูล่งกับโนบรา ตอนนี้เป็นเพียงแค่จินตนาการครับ

พิทบูลสูงใหญ่ ดวงตาแบบผีดิบ กล้ามเนื้อสุดๆ แรงขับและพละกำลังมหาศาล
    ...ไม่รู้ว่าไกลเกินฝันไหม
    ไฟล์แนบ
    julong-nobra22.jpg 114K
  • ถ้าจูล่งเจอกับโนบราตามที่พี่มาร์คว่าก็น่ามันเหมือนกันนะครับท่านปลัด ถ้าชุดโนบรากับมอนสเตอร์ติดจะเปิดราคาประมาณเท่าไหร่ครับ อยากรู้ราคาจะได้รู้ว่ามีปัญญาครอบครองหรือเปล่า ถ้ามีปัญญาจะได้จองล่วงหน้าเลย (สนใจตัวผู้ครับ)
  • ไม่เป็นไรหรอกพี่สมพงษ์ฝากบอกพี่ใหญ่กับพี่สงกรานต์ด้วยว่าไม่ต้องห่วงได้ทั้งคู่ อาก้า โชกุน แต่เจอร์เก้นมันบอกว่า "ขออนุญาตรีดกำลังออกก่อน" ลากรถซัก 2-3 เที่ยว แล้วค่อยกินของหวาน!! 555
  • ท่านปลัดฯ สิ่งใหม่ๆทุกอย่างเกิดจากจินตนาการทั้งนั้นครับ

น้องเตย พี่จองเสื้อหนึ่งตัว เอาไว้ไปรับตอนไปเชียงใหม่เลยได้ไหมครับ
  • เรื่องราคาที่ผมตั้งใจไว้คือ 9,000-18,000 ครับ
    ปัญหาคือคนในกลุ่มจะเห็นด้วยหรือปล่าว
    รอบที่แล้วตอนขายลูกอะตอม ก็โดนบางท่านตำหนิว่าขายถูกเกิน เวลาขายให้ใจเย็นๆ ไม่ใช่รีบขายวันเดียวหมด

ส่วนผมคิดว่าราคานี้ มันพอเพียงที่จะทำให้ผมสามารถอยู่ในวงการได้ และสามารถสานฝันได้ทำในสิ่งที่ชอบโดยไม่ต้องเดือดร้อนเงินในกระเป๋าเจ้านายมาก

สุดท้ายถ้าไม่โชคร้ายเกินไปนัก สิ่งที่ฝันอาจจะมาเร็วเกินคาดก็ได้ แล้วแต่โชคชะตาและวาสนาด้วยครับ
  • พี่มาร์ค อย่าลืมเอาบีเจแฟนหนูมาด้วยนะพี่
  • เปลี่ยนจากบีเจเป็นเจ้าของเลยดีฝ่า ฮ่าๆๆๆ
  • ถ้าราคานี้แบ่งตัวผู้(ไม่มีแสกขาวที่หน้า)มาอยู่จังหวัดสตูลกับผมซักตัวนะครับท่านปลัด แล้วจะมาติดตามเรื่อยๆครับ
  • 1ตัวจัดไปสำหรับพี่มาร์ค ว่าแต่ว่ารับไซส์อะไรดีคะ :018:
  • แฟน บีเจ ต้องน้องจัสมินเจ้าหนูนิ่ม ขอไว้ก่อนเลยอิอิ ตาเหลือกแน่นอนกว่า70% ฟันธง
    ไฟล์แนบ
    DSC01292.jpg 102K
  • ตอนนี้ปีศาจแดงหน้าจะอยู่ที่สุโขทัยนะครับ เดี๋ยวรอโมฮันโตก่อนครับ
  • :013:สองหนุ่มจะไปลุยแดนล้านนาครับ
  • ส่วนตอนนี้กำลังเริ่มส่องสุมกำลังเพิ่มอย่ครับ
  • :013::013:ยังไงนิ่มก็ต้องปรึกษาพี่สมพงษ์อยู่ดีว่าจะให้จัสมินเป็นแฟนกะใคร
  • :033:แต่ยังไง ที่ 1 ก็คือบีเจ
  • ข่าวดีครับ....
    เนื่องจากผมต้องลดจำนวน สุนัขในสังกัดเพราะไม่มีเวลา แต่คงเหลือเก็บไว้บ้าง
    ดังนั้น พี่น้องชาวพิทท่านใดสนใจ พ่อพันธุ์ แม่พันธุ์
    มีพิทบลู สายกัด สายโชว์ และบลูเทอเรีย สนใจ โทรมาคุยกันได้ครับ
    แม่พันธุ์ โตเกียว X อาก้า ผสมแล้ว เมื่อ 18 มีนาครับ

081-287-87 07
  • รึเป็นแฟนเจ้าจุ่นดีอะอิอิ หูหายเตรียมย้ายค่ายทันที แต่ในล้านนาหมาแดงครับ55 วัดดวง
    ไฟล์แนบ
    DSC01196.JPG 64K
    DSC01259.jpg 95K
    DSC01386.jpg 64K
    282.jpg 88K
    DSC014742.JPG 81K
  • แสตมป์จะมาเป็นแฟนกะพี่จัสมินหรอ อิอิ
  • หวัดดีครับพี่น้องชาวเมืองเหนือ ล้านนาหมาแดง ที่รักและเคารพ

จากมติที่ประชุมในวันเสาร์ที่ 13 มี.ค.53 ได้ลงความเห็นว่า วันที่ 2 พ.ค.53 จะได้มีการจัดกิจกรรม ประเพณีการแข่งขัน สุนัขลากน้ำหนัก ขอนแก่น-สารคาม โดยจังหวัดขอนแก่นขอเป็นเจ้าภาพ แต่เปิดกว้างให้ผู้มีใจรักเข้าร่วมแข่งขันได้ โดยมีรางวัลเล็กๆน้อยๆ มอบให้ผู้ที่ชนะเลิศในรุ่นต่างๆ จึงได้นำเรียนมาเพื่อ
    1 เพื่อให้พี่น้อง สมาชิก ผู้มีใจรัก ลาก รักอเมริกันพิตบูล ทั้ง เหนือ ?ใต้ ? กลาง -อีสาน ได้มีเวลาเตรียมตัว ในการซ้อมลูกน้องได้ทันเวลา
    2 เป็นวันช่วงหยุดยาว เสาร์- อาทิตย์ และจันทร์ ที่ครอบครัว เพื่อนฝูง สามารถเข้าร่วมกิจกรรมได้ไม่ต้องห่วงเรื่องเวลา การเดินทาง

สอบถามรายละเอียดก่อนได้ครับ 08-7491-9959 อาทิตย์

ขอบคุณครับ
  • ฝากขายด้วยครับตัวผู้ตัวสุดท้ายครับเปิดไว้ 6000 บาทพร้อมใบเพดในเต็มใบสนใจโทรมาครับ 0817062464 แมคครับ สำหรับชาวเชียงใหม่มารับเองราคาพิเศษครับรายละเอียดสายเลือดดูหัวข้อกระทู้14127 ครับ
    ไฟล์แนบ
    10-03-14-114253_01.jpg 18K
    ABCD0005.JPG 33K
    ABCD0006.JPG 34K
    ABCD0003.JPG 48K
  • :022:พี่แม็คเจ้า ขอตังค์ขอเสื้อด้วยได้ป่าว แบบว่าตังสำรองหมดแว้วอ่ะ:022:
  • :m008:เดี๋ยวเย็นนี้โอนให้แล้วกันเจ้า สำหรับท่านที่โทรมาถามไอ้ตัวเล็กข้างบนถ้าใครสนใจเอาอย่างนี้ดีกว่าผมขายที่ 5500ผมเอาสี่พันส่วนอีก 1500 ยกให้ชมรมพิทล้านนาเราครับไว้เป็นทุนสำหรับจัดกิจกรรมของเราครับ:m038:
  • ขอบคุณสําหรับคําเรียนเชิญมากครับคุณอาทิตย์ ผมเชื่อว่าชาวล้านนาต้องส่งตัวแทนไปร่วมด้วยอย่างแน่นอน...
    ไฟล์แนบ
    DSC03957.jpg 84K