ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • อยากรู้จักทีมงาน PIT เชียงใหม่คับ อยากร่วมกิจกรรมด้วยต้องทำยังไงบ้างคับผม..
    ไฟล์แนบ
    625.jpg 20K
    436.jpg 17K
  • อยากรู้จักพวกเราก็ไม่ยากเลยค่ะ พรุ่งนี้เราจะมีการประชุมกัน สนใจร่วมงานก็แวะเข้ามาคุยกันก่อนได้นะคะ เพราะทางเชียงใหม่เราเป็นเจ้าภาพร่วมกัน พรุ่งนี้เวลา4โมงเป็นต้นไป ที่ลาน Think park แยกรินคำนะคะ หรือเพื่อความสะดวกจะโทรมาก่อนก็ได้ค่ะ 086-7288957 เตย
  • อยากไปด้วย แต่ ตอนนี้อยู่ห่างกัน 1864 โค้ง แถม วันเสาร์มีงาน :022:

ขอเป็นกำลังใจครับ แล้ว จะพยายามชวนคนจากทางนี้ไปเยอะครับ
  • อยากร่วมเเจมด้วยจังครับ ลูกสาว 8 เดือนกว่าเเล้ว ติดที่พึ่งเป็นฮีทเเรก คราวหน้าขออนุญาตพาไปแจมด้วยนะครับ

เดินเล่นในมช.ต่อเเล้วกันนะลูก เดวคราวหน้าป๊าจะพาไปเจอเพื่อนๆ
  • กว่าจะถึงวันงานประกวดอาจจะหายทันนะ ยังไงก็เชิญร่วมงานด้วยนะคะ คุณ mustang390gt
  • เสียดายจังอาจจะไม่ได้ไปแว้ว
    ไฟล์แนบ
    แมก.jpg 96K
  • พี่น้องทุกท่าน ทำไมห้องเรามันเงียบเหงาอย่างนี้ล่ะเนี่ย ประกาศๆๆๆๆวันที่ 5 นัดรวมพลที่เก่าเวลาเดิมเน้อ มาช่วยกันติดสติ๊กเกอร์ถ้วยรางวัลกันหน่อยเจ้า
  • ขอแจ้งข่าวดีครับ ขณะนี้ลูกเจอร์เก้น(โจโจ้ รามา3)+มาลี (สฅอม+กาฟิล)คลอดแล้วครับ ทั้งหมด 11 ตัวครับ รายละเอียดติดต่อน้องลิ้มได้เลยครับ ขอบคุณครับ
  • :m001:ชุดนี้รับรองความโหด ดิบ เถื่อน ด้วยหรือป่าวครับท่านพี่เอาใจช่วยครับลิ้มออกมาขนาดนี้เหนื่อยไม่ใช่เล่นเลยนะนั่น
  • ลืม!! โทร. 0875772003 เบอร์น้องลิ้มครับ
  • แน่นอนครับพี่แมค มันอยู่ในสายเลือด เหมาะสำหรับเจ้าของที่มีความเป็นผู้นำสูง และเด็ดเดี่ยว ตามสโลแกน "เลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบ" หมาแดงมันต้องจี๊ดๆๆๆ ถึงจะมันส์
  • เตยไปดูมาแล้วนะพี่เล็ก มีอยู่ตัวนึงสีเดียวกะสุดหล่อพี่เด๊ะเลย ว่าแต่เค้าจองไว้ตัวแล้วเน้อ
  • ไม่เคยคิดเคยฝันว่านิสัยอย่างเจอร์เก้นจะมามีครอบครัวได้...:020:
  • สวัสดีครับพี่ Tek สบายดีปล่าวครับ
    ไม่เจอกันตั้งนาน เจ้าเบิกโตเป็นหนุ่มแล้วแน่ๆ เลย
  • สบายดีครับ Champ ช่วงนี้หายไปไหนมาไม่ค่อยเห็นตามบอร์ดเลย
    ยุ่งที่ทํางานเหรอ? เจ้าเบิกหน้าโหดเหมือนเดิมแต่หุ่นเริ่มออกข้างแล้วครับ...
  • พี่เต็กกลับมาวันไหนอ่ะคะ พอดีทางเราประชุมกันแล้วว่าอยากให้พี่มาเป็นพิธีกรยังไงกลับมาถึงเมื่อไหร่พี่ช่วยโทรหาเตยด้วยนะคะ ขอบคุณค๊า
  • จ๊ะเตย ยังไงเดี๋ยวพี่จะโทรไปหา...
  • ติดตามทุกวันครับพี่ แต่ไม่ได้โพส
    คิงคอง คงประกวดไม่ได้แล้ว เพราะว่า เป็นหนุ่ม เริ่มเกิดอาการพุ่ง
    แต่มันไม่กัดนะครับ แต่จะพุ่งไปดม เหนื่อย..... อาจจะไปแค่ชมอย่างเดียว
  • พุ่งก็ไม่เป็นไรครับ ลงประกวดเก็บเป็นความทรงจําที่ดีของ Champ และคิงคอง
    แถมตอนนี้ยังไม่ถึง 2 ขวบเลย ให้เราเอาหมาไปประกวดแถวๆกทมก็คงจะเหนื่อยน่าดู
    แต่นี่เชียงใหม่ถิ่นเราครับนานๆจะมีที ถ้าเจ้าเบิกอายุเกิน 3 ขวบพี่ก็คงจะเลิกประกวดเหมือนกัน
    แต่ตอนนี้ขอสนุกในยามที่มีโอกาสก่อนครับ ยังไงเอาคิงคองมาที่งานให้ได้นะ เดี๋ยวพี่แอบจูงประกวดเองเลย...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC04988.JPG 97K
  • Ok.. ครับแล้วจะลองดู ยังจำครั้งแรกที่เจอพี่ได้เลย ที่อ่างเขียว
    ยังชวนผมกินกั้ง อยู่เลย 55 555
  • กั้งสดๆแช่นํ้าปลาจากหนองมนนะเอ้า ของโปรดเลย...:013:
  • โมฮันตัดหูแล้วครับเดี๋ยววันหลังจะมาลงให้ดูครับ
  • อยากเห็นรูปมาลีอ่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    อาก้าเทพ2.jpg 118K
  • สุโขทัย อย่าลืมเอาน้องหมา มาล่าถ้วยเน้อ
  • ว่าจะสั่งซื้อปลอกคอกับเชือกจูงอยู่

แต่ก่อนสั่งอยากจะรู้ว่าที่งานจะมีขายมั่งมั้ยครับ

อยากเลือกของจริงก่อนซื้อถ้าเป็นไปได้ครับ

:031:
  • งานนี้ไม่มีอุปกรณ์ขายค่ะ พอดีพี่คิมติดงานเลยมาเปิดร้านไม่ได้ สงสัยคงต้องหาที่อื่นไปก่อนแล้วล่ะค่ะ หรือไม่ก็ลองโทรสั่งที่พี่คิมเลยก็ได้นะคะพี่เค้าจัดส่งให้ด้วย
  • มิ้ตติ้งเมื่อวานนี้เป็นยังไงมั่ง อยากรู้ความคืบหน้าครับ...
  • thank you หลายๆครับ คุณ himawari
  • เราครบกำหนดมีทติ้งประจำเดือนวันที่ 8 นี่ค่ะพี่เต็ก แต่ที่ผ่านมาเจอกันแทบทุกวันเลยแล้วก็มีประชุมกันทุกวันเสาร์ เพราะใกล้วันงานเข้ามาทุกทีแล้ว ส่วนวันเสาร์นี้นะ พี่น้องทุกท่าน ประชุมกันอีกแล้วจ้า พี่น้อง เราจะได้สรุปงานกันซะทีเน้อออออ
  • เป็น เรื่องที่น่า ยินดีมาก ๆๆ ที่ งาน ใกล้ จะ เสร็จ !!! แต่ มันยังไม่เสร็จ นะครับ

เชิญ พี่ ๆ น้อง ๆ ชาวเชียงใหม่ ที่มี จิตใจอันนึงอันเดียว กัน มาร่วมกันเป็น เจ้าภาพที่ดี ในงานนี้ นะครับ

ประชุมกันวัน เสาร์ ที่ 8 พฤษภาคม นี้ นะครับ ที่ ติ้งพาร์ค สี่แยกรินคำนะครับ

สำหรับ ท่านที่ไม่เคย มาร่วมพบปะ พูดคุยกัน ไม่ต้อง กลัว นะครับ มาได้ เลย จะได้รู้ จักหน้า รู้จักตากัน ไว้

อันนี้ฝาก ให้ไปคิดนะครับ กิ่งไม้เล็ก ๆ กิ่งเดียวมันแสนจะหักง่าย แต่ถ้าเรามี กิ่งไม้ หลายสิบหลายร้อย อัน นั้นคือพลังอันยิ่งใหญ่
    ซึ่งไม่้มีใคร จะมาหัก และทำลายได้

ปล.น้องเตย มัน เริ่ม บ่น ละ 555+ งานล้น มือ
  • ก้าวย่างที่สำคัญของชาวพิตบูลเชียงใหม่ ขอสนับสนุนอีกหนึ่งเสียงนะครับ

อย่าให้ภาระตกอยู่ที่ใครคนเดียวนะครับ กลุ่มจะแข็งแรงทุกคนต้องร่วมมือกัน

ขอเอาใจช่วยครับ
  • ช่วงนี้โค้งสุดท้ายแล้วครับ..ขอแรงสมาชิกช่วยกันออกแรงอีกนิดเดียว ทุกอย่างเกือบสำเร็จตามเป้าหมาย..น้องเตยทนอีกนิดเดียวนะจ๊ะ..
    ส่วนผมอยากแยกร่างได้สัก4-5ร่าง งานยุ่งมากๆ แต่ก็เชื่อเสมอ ว่า พวกเราทำสำเร็จได้แน่นอน...เจอกันวันเสาร์ครับ
  • พิทเชียงใหม่จงเจริญ สู้ว๊ออยยยยยยย
  • ร่วมแรงร่วมใจกันครับพี่น้องครับ ทํางานกันอยู่ไม่กี่คนแต่ก็ทุ่มเกินร้อยครับ เพื่อพวกเราทุกคนครับพี่น้อง
  • กลับมาถึงเมืองไทยเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ น้องเตยเดี๋ยวคืนนี้พี่โทรหา...
  • มาฝากเนื้อฝากตัวเจ้า เด๋วอาทิตย์หน้าจะไปเยือน ขอชี้แนะด้วยนะ เจ้า
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-30-2.jpg 74K
  • จะเอากล้องตัวไหนขื้นมาเก็บภาพที่เชียงใหม่ครับเฮีย Yut? :020:
  • หะ หะ เกิดอะไรขึ้นบ้างง แอมป์ไม่ได้เข้ามานานเลยย ยุ่งมากกก สวัสดีทุกๆคนนะจ๊ะ! ตอนนี้อยู่กทม. มีใครอาสาพาไปดริ้งบ้างมั้ยยยยยย 555555
  • วันนี้เริ่มประชุมเวลา16:00น นะครับท่าน (สารจากพี่เตยครับ)
  • ไปเยือนเมืองสาวสวยทั้งที ต้องเอากล้องตัวเก่งสุดไปสิ ท่านเต้ก 555
    บอกน้องๆทางนั้น แต่งหน้าเด้งๆมานะ เด๋วพี่ถ่ายให้สักคนละคอลเลคชั่น 55
    ไฟล์แนบ
    IMG_9959.jpg 94K
  • รับทราบครับเฮีย Yut จะกระจายข่าวถึงสาวเจียงใหม่ให้เร็วที่สุดเท่าที่จะเร็วได้
    ว่าหนุ่มตากล้องเมืองชลหน้าใสจะมาถ่ายภาพให้สาวงามภาคเหนือ...:020:

น้องแอมป์กลับเชียงใหม่ด่วน ใกล้ได้เวลาเมาอีกแล้ว!!!
  • เย็นๆปะกั๋นเน้อแล้วก็ต่อด้วยเย็นๆๆช่วยกันอย่าให้ล้านนายเขานะครับ ช่วยกันนะครับ
  • เสาร์หน้าแล้วสินะครับ....
    อยากให้ถึงเร็วๆ จัง
    ไฟล์แนบ
    คองคิง.jpg 97K
  • ใครมีลูก red nose บ้างครับอยากได้ช่วยบอกหน่อยครับ
    T_tansupan@hotmail.com
  • ฟิตหมาให้เต็มที่นะครับชาวล้านนา เข้าโค้งสุดท้ายแล้ว
    จะได้ประกาศให้ชาวโลกรู้ว่าหมาล้านนาก็แข่งขันระดับประเทศได้เหมือนกัน...:020:
  • บินกลับพรุ่งนี้เลยย...ฮา....ขอโทษทีนะ ไม่ได้ไปประชุมด้วยยยย...แต่เราพร้อมดื่มเสมอ...เย้!
  • สําหรับน้องแอมป์ประชุมไม่ต้อง มาช่วยประคองพี่เวลาเมาหลังเลิกงานดีกว่า ครั้งที่แล้วเมาหนักดันขับรถผิดเลน...:028:
    ไฟล์แนบ
    DSC05028.JPG 59K
  • พี่น้องทุกท่านเราจะประชุมพร้อมจัดสถานที่กันในวันที่13 เวลาประมาณ 10โมงเน้อเจ้า ท่านในว่างก็เรียนเชิญเน้อ
  • ผมจะไปนั่งคอยช่วงสิบโมงเช้า ท่านใดว่างต้องมาให้ได้นะครับ คนละไม้คนละมือจะได้เสร็จเร็วๆ
    แดดคงแรงใส่หมวกมาด้วยก็ดี เจอกันวันพฤหัสครับ ไม่ได้เจอกันตั้งนานแล้ว...:020:
  • แล้วจะรีบตื่นรีบไปช่วยยนะ...

เตยสู้ๆๆๆ ฟิตมากเลยนะเรา5555