ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • แอมป์ตอนนี้อยู่กรุงเทพหรือเชียงใหม่...?
  • ahhh... rubbertabbit ชื่อแอมป์

นี้ใช่เพื่อน Cake หรือเปล่าครับ?

:015:
  • พี่แฮรี่เหรอ....ถูกแล้วววววว

แอมป์กลับมาเชียงแล้วพี่เต็ก!!
  • เชียงใหม่เป็นเจ้าภาพนี่นา...........สู้ว๊อยยยยยย
  • ขยันกันจังเลย เห็นแล้วชื่นใจจัง รายงานตัวช้าหน่อยแต่พร้อมรบแล้ว มีอะไรให้ช่วยว่ามาเลยครับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    mm8.jpg 65K
  • เริ่มต้นไม่เท่าไหร่ ขอให้ท้ายๆเป็นดีก็ ok ขอแรงพี่น้องทุกท่านมาร่วมกันเป็นเจ้าภาพนะครับ รวมทั้งผีๆทั้งหลาย ขอให้แน่จริงเต้อะงานนี้จะได๋ฮู้ว่าไผเป๋นไผ ว่าจะยะอะหยั้งหื้อเจียงใหม่ผ่อง ทยอยมารายงานตัวขาดไม่กี่คนเอาเจ๋งๆพอวะ
  • วันที่ 13 เจอกันเน้อพี่น้อง
  • พี่หนึ่งจะหล่อไปไหน...
  • 55555 พี่ใช้ความหล่อเพียง50%แต่ความเมาเต็ม100
    ไฟล์แนบ
    ออกมากันได้แล้ว เพื่อนๆ.jpg 26K
  • มันต้องอย่างนี้สิหนึ่ง เสาร์นี้ใครไม่เมาก็ไม่รู้จะว่ายังไงแล้ว...:028:
    ไฟล์แนบ
    DSC04265.JPG 113K
  • * rubberrabbit
    * CommentTime1 วันก่อน | May 11, 2010, 3:48 pm

พี่แฮรี่ เหรอ....ถูกแล้วววววว

..............................................................

ใช่แล้วครับ

เดียวเสาร์นี้เจอกันครับ จะขับรถลงไปกับ cake ด้วยเน้อ

แต่ไปงานคงเอาแต่เจ้าตัวเล็กสุดไป (Magnum) เอาไปทั้ง 3 ตัว คงไม่ไหว

แล้วเจอกันครับ
    ไฟล์แนบ
    Sneaky2.JPG 24K
  • แล้วเจอกันคะ...

เมาไปแล้วเมื่อวาน 120%....
  • เอ่อ....แอมเจ้า เมาเผื่อวันงานเลยรึ พรุ่งนี้แล้วซินะทุกท่าน ตื่นเต้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆสู้ตาย:062::062::062::062:
  • ทุกอย่างจะออกมาดีแน่นอนครับ ตั้งใจกันขนาดนี้...:063:
  • แว๊กกก จะได้ป่ะอ้ายเบิกแว้วววววว ถึงสนามบินเที่ยง ค้าบบบบ ^^
    ไฟล์แนบ
    IMG_1146-012.jpg 68K
  • น้องเตย ยังไงหากเสื้อและสติ๊กเกอร์ยังอยู่ ฝากถือมาหื้อตวยเน้อ ^^
  • น่าเสียดายสงสัยกำลังสนุกกันอยู่แหงมๆหนูโค้กเป็นฮีตพอดีเลยไมไ่ด้ไปเลย:012:
  • กลัวอย่างที่ปลัดบอกครับ กลัวเป็นศึกสายเลือดจริงๆโมฮันกับอาก้า เล่นๆกันอยู่จะสอยกันแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    PIC_0815ย่อ.JPG 49K
    PIC_0802ย่อ.JPG 54K
    PIC_0801ย่อ.JPG 51K
  • 4 เดือนแล้วครับเลยส่งรูปมาลงให้คูครับ
  • น้องเตย พี่เต๊ก เย็นนี้ว่างรึเปล่าคะ ^^
  • ยังไม่ว่างเลยค๊าพี่วา อย่าเพิ่งรีบกลับซิพี่
  • โมฮันว่างๆเจอกันหน่อยดิ
    ไฟล์แนบ
    DSC01516.jpg 104K
  • ไอ้โมฮันมันสตาร์ทแล้วนะพี่สมพงษ์ หุหุ
  • ระวังเจ้าอาก้าต้วยเน้อ ขนาดไอ้ตอมเล่นเจ้าจุ่นชะบวมเลย
    ไฟล์แนบ
    DSC015822.jpg 118K
    DSC01574.jpg 117K
    DSC01558.jpg 89K
  • กึดเติงหาแสตมป์ขนาดเลย
  • วันหังจัดงานตี้บ้านมาจ่วยกวาดขี้ไอ้แตมกำเน้อ
    ไฟล์แนบ
    1302.jpg 40K
    DSC062542.jpg 104K
  • งานหลวงเสร็จแล้วเตรียมเมาตี่หละปูนเน้อ...จัดปราย ปลาเผา
  • วันไหนดีค๊าบ อ้ายสมพง ป๋าเผาเกี๋ยยยยยย
  • อยากไปจังบ้านพี่สมพงค์ ไม่รู้อยู่ตรงใหนของลำพูน ว่ามาใครจะไปชวนผมด้วยคร้าบ
    ไฟล์แนบ
    f050134llbdxj.jpg 47K
  • วันไหนเจ้าอ้ายสมพงษ์ โทรมาบอกต้วยเน้อเจ้า
  • ขอเอารูปของคนที่ใส่เสื้อ Norther Pitbull มาฝากนะครับ

ชัดบ้าง ไม่ชัดบ้างนะครับ

ต้องขออภัย :o008:
    ไฟล์แนบ
    IMG_59332.JPG 33K
    IMG_5883.JPG 106K
    IMG_58112.JPG 36K
  • วันเสาร์ที่จะถึงนี้พี่ใหญ่ขอแรงสมาชิกพิทเชียงใหม่ทุกท่าน รวมพลที่เก่าเวลาเดิมเน้อ พี่น้อง
  • รูปคนที่ใส่เสื้ออีกช๊อต
    ไฟล์แนบ
    งานประกวด22.JPG 43K
    งานประกวด12.JPG 55K
  • จบได้แล้วพี่น้องไม่มีใครเดือดร้อนเป็นพอ จะฉลองปิดงานแล้วครับ เย้ๆๆๆ
  • เยี่ยมครับ พี่สมพงษ์ อยากไปร่วมฉลองด้วยจัง

งานก็ผ่านไปแล้วอย่างยิ่งใหญ่และสวยงาม หายเหนื่อยแล้วก็มาฉลองหาความสุขกันดีกว่าครับ
  • อ้าวมันเกิดอะไรขึ้นเนี่ยคอมเจ้งไปหลยวันไม่ได้เข้ามาดูเฮ้อ อย่างอ้ายสมพงษ์บอกอะคับปี้น้อง จบดีกว่าสักวันความจริงจะปรากฏเถียงกันในนี้มันคงบ่จบง่ายๆอย่างที่เฮาฮู้ๆกันอยู่ (ซักวันนักมวยที่ว่าแน่ๆอาจโดนมวยวัดต่อยล้มไม่เป็นท่าก็ได้)
  • กลับไปถอนนนดีไหมเนี่ยยย อิอิ
  • ต้องขอโทษน้องวาในคืนนั้นด้วย กะว่าแฟนพี่ซื้อของเสร็จที่โลตัสจะได้ไปเที่ยววอร์มอัพด้วยกัน แต่ยังไม่ได้ซื้อ
    อะไรก็โทรตามแล้ว ยังไงงวดหน้าต้องไปเที่ยวด้วยกันไห้ได้ จะได้รู้ว่าหน้าตาดุอย่างนี้ก็ชอบเต้นเหมือนกัน...:020:
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-583.jpg 50K
  • แหม๋ๆๆ พี่เต็ก พี่พลาดแว้ววววๆๆๆ พลาดการออกสเต็ปอัฟหลุดโลกนำโดย สิงห์ต้นเท้าไฟ เอิ๊กๆๆๆ
    คืนนั้นยาวเรยพี่เต็กไม่น่าพลาดเรยยย ( เขาพูดถึงพี่ในวงคืนน้านว่า พี่เต็กกลัว....... อิอิ)
    ไฟล์แนบ
    SNC000612.jpg 71K
  • จัดไปน้องรัก วาราบี้ บี้ บี้ บี้
  • กัดกันจบแล้วเหรอคับ
  • พี่ไม่ได้กลัว แต่พี่แค่เกรงใจเฉยๆ...:015:
    น้องวาก็แปลก พี่ดูในรูปสมัยก่อนดูยังไงก็สาวฮิปฮอป แต่นิสัยจริงๆดันคิคุซะงั้น...
  • ม่ายยคะ พี่เต็ก ม่าย ม่ายย ไม่เหลือ เอ๊ยยย ไม่ใช่คะ

นิสัย จริงๆของน้อง ก่ อย่างที่เห็นคะ ร่าเริง แจ่มใส น่ารัก กวนตีน เอิ๊กๆๆๆ
    และก่ ถึก มากกกกกกกกกกกกกก eiei ^^
    ไฟล์แนบ
    varabee.jpg 59K
  • พึ่งรู้นะนี้varabeeคนนี้เองโดนโวยโดน อิอิ
  • สาวเจียงใหม่งามแต้งามว่า จิงๆ
    พี่สมพงษ์ว่างั้นป่าวครับ
  • ตามนั้นเลย คอนเฟิร์มครับ
  • :004:ฝากให้ทีมงานเจียงใหม่เจ้า มาเที่ยวภาคใต้บ้างนะครับ:004: I LOVE CHIANGMAI :033:
    :008: http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=15201&page=1
  • พรุ่งนี้พี่น้องท่านใดว่างพิทเชียงใหม่ก่อม๊อบ ส้มตำไก่ย่างที่ห้วยตึงเฒ่า เน้อ 11 โมงเช้าเป็นต้นไป นำทีมโดยอ้ายสมพงษ์หัวหน้าฝ่ายบันเทิงและลูกสมุน กริ๊ววววววๆๆ
  • ใครได้ไปกินกุ้นเต้นเพื่อด้วยนะครับ ของโปรดผมที่ห้วยตึงเฒ่า...:020:
  • พรุ่งนี้11โมงเช้าที่ ห้วยตึงเฒ่านะครับที่ๆน้องๆอาๆลุงๆป้าๆ ทั้งหลาย
    กับกิจกรรม"ดื่มเหล้ากับเพื่อนที่รู้ใจอย่างมีความสุข"

เรียนเชิญทุกท่านนะครับ