ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แล้ววันนี้ก็มาถึง...อวสาน Mustang
  • :022:เสีย ใจด้วย ครับ พี่ตี๋ ปู่ ไอค๊อก มันเก่ง ในใจ ผม เสมอ มาครับบ

ผมมีหลานมัน ยังไง ก็จะดูแล มันให้ดี ที่สุดครับ

อาลัยสุดซึ้ง
    Handcock
    ไฟล์แนบ
    IMG_0155.JPG 67K
  • เสียใจด้วยครับ อยางนี้ต้องสำรวจรอบบ้านเสียแล้ว
  • เสียใจด้วยนะครับผม
  • เสียใจด้วยคับพี่ตี๋ ผมโรจน์ โก-ลก น้องของพี่เอ๋ยะลา ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ:o014:
  • ขอแสดงความเสียใจ อย่างสุดซึ้งครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับคุณตี๋ Mustang

เป็นหมาที่ตายในหน้าที่พร้อมศักดิ์ศรีที่ยิ่งใหญ่...:010:
    ไฟล์แนบ
    tulip-festival-full.jpg 105K
  • R.I.P Mustang
    เสียใจด้วยครบพี่ตี๋
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ Mustangปกป้องอันตรายที่จะเข้ามาในบ้านอย่างสุดความสามารถแล้วครับ ขอให้ดวงวิญญาณไปสู่สุคติและขอให้พี่ตี๋ทำใจได้เร็ววันครับ :039:
  • เสียใจด้วยครับขอให้mustangอยู่ในความทรงจำของพวกเราชาวพิทบลูต่อไป
  • ร่วมแสดงความเสียใจด้วยครับ
  • เห็นกระทู้แล้วตกใจมากเลยอ่ะ เสียใจด้วยนะคะพี่ตี๋
  • อาลัยด้วยใจอย่างสุดซึ้ง เค้าคือหนึ่งยอดขุนพลที่จะอยู่ในใจเราตลอดไป

เค้าเสียสละชีวิตเพื่อปกป้องนายและครอบครัว เค้าตายอย่างภาคภูมิ

.............เสียใจอีกครั้งกับการสูญเสียลูกชายทหารกล้า ที่พลีชีพตัวเพื่อปกป้องนาย...........

ด้วยความเคารพ บิ๊กบังและครอบครัว
    ไฟล์แนบ
    01544848 copy3.jpg 48K
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ :024:
  • เสียดายจังแต่ให้คิดซะว่าซักวันมันก็ต้องตายมันเปนสิ่งหนึ่งที่คนเลี้ยงหมาไม่อยากจะเจอแต่มันเป็นสัจธรรมคับพี่ตี๋
    เสียใจด้วยคับ
    ปีที่แล้วยังไปช่วยตีงูอยู่เลยเสียดายจัง
    จงภูมิใจเถอะที่มันอยู่กับพี่ได้จนถึงเวลาที่สมควรจะอยู่
    RIP mustang
  • เสียใจด้วยนะครับผม R.I.P. Mustang
  • It's very bad news. His brother still with me.
    เสียใจด้วยนะครับผม
  • หมากับงูมันคู่กัดจริงๆ จบชีวิตไปรายแล้วรายเล่า เสียใจด้วยครับ ขอจงสู่สุขคติ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ...
    ไฟล์แนบ
    picture-1603.jpg 50K
  • :o030:สวัสดีครับคุณตี๋ :o040:ผมขอแสดงความเสียใจด้วยครับ เจ้าMustangมันเป็นสุนัขที่กล้าหาญมากครับ
  • งูแถวเบตงมันดุจริงๆเสียใจด้วยนะพี่ตี๋ คิดถึงไม่ได้เจอกานเลยสิ้นปีมีโครงการจะไปเบตงถ้าแน่นอนยังไงผมจะโทรไปนัดพี่ก่อนนะคับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ R.I.P.MUSTANG
  • :002:เสียใจด้วยครับกับความกล้าของเจ้าหมาที่น่ารัก
  • หวัดดีครับพี่ เสียใจด้วยน่ะครับ เจ้าMustangมันสุดยอดมากครับ
  • เสียใจด้วยครับพี่ตี๋ MUSTANG มันสมกับที่มันเป็นพิทบลู ความสามารถของมันอธิบายความเป็นพิทบลูได้แรงจริงจริงสุดยอด ของผมที่บ้านถนัดรุมงูเห็นเลี้ยวกลับทุกตัวเปลี่ยนเส้นทางเลื้อยไปแล้ว
    ไฟล์แนบ
    572.jpg 85K
  • เสียใจด้วยนะครับ
  • แสดงความเสียใจด้วยครับ
  • เสียใจด้วยครับพี่ตี๋
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ พี่ ตี๋ มันตายอย่างนักสู้คับ สุ้จนตัวตาย ถวายชีวินเพื่อเจ้านายที่มันรักคับ

ขอให้เจ้าไปดี นักสู้ในใจทุกคน:o010:
  • เสียจัยด้วยครับ
  • เสียใจด้วยนะครับ ผมเห็นคุณตี๋โพสรูปเค้าตั้งแต่เด็กๆ เรื่อยมาจนถึงวันนี้ ใจหายครับ
    หลับให้สบายนะมัสแตง
  • ท่านตี๋ผมขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับท่าน...
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ มันจากไปก่อนวัยอันสมควร

สี่ตีนยังรู้พลาด นักปราชยังรู้พลั้ง
    หมากับงู เก่งแค่ไหนก็ต้องพลาดสักวัน

ทางที่ดีอย่าให้หมาเราไปรังแกหรือทำร้ายสัตว์โลกตัวใดเลย
    ป้องกันไว้ก่อนดีกว่า ธรรมชาติของสัตว์โลก ไม่มีใครล่าใครเพื่อความสนุก
    มันทำร้ายกัน ก็เพื่อป้องกันที่อยู่ และเพื่ออาหาร

ยามทำเขาได้ก็ดีใจ ยามโดนเขาทำบ้างก็ต้องทำใจ
    ผมเห็นเจ้าของพิตบูลหลายท่านตื่นเต้นดีใจ
    ยามเห็นหมาตัวเองกัดสัตว์อื่นตาย เอามาอวดอ้างวีรกรรม
    เห็นทีไรก็แอบเศร้าใจ คุณห้ามเขาก็ได้ แต่ไม่ทำ เวรกรรมจริงๆ

R.I.P Mustang
  • เสียใจด้วยครับ
  • เสียใจด้วยนะ หายหัวตี๋
    มัสแตงค์ หลับให้สะบายนะ:063:
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ อาจารย์ตี๋ ไปสู่ภพที่ดีนะ มัสเตง หลับให้สบาย
  • :m009:
    เศร้าแทนเลย ไม่อยากได้ยินเรื่องแบบนี้เลย

เสียใจด้วยนะคะ
  • เสียใจด้วยครับ หลับให้สบายครับ มัสแตง
    พิทบูลยอดสุนัขและยอมได้ทุกอย่างเผื่อนาย :022:
  • ไปดีนะ ไอ้หนูยอดนักสู้
  • อำลาอาลัย จงไปสู่สุขติ ครับ เสียใจด้วยครับ
  • เสียใจ ด้วยครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับคุณตี๋ :011:
  • mustang มันเป็นหมาที่สุดยอดมากจริงๆๆครับพี่ตี๋ ผมขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

หลับให้สบายนะเจ้าmustang นายมันสุดยอดนักสู้จริงๆๆ :039::039:Rip Mustang:039::039:
  • เสียใจด้วยนะครับ...
  • :022:เสียใจด้วยพี่ตี๋

R.I.P .., MUSTANG
  • เสียใจด้วยครับ...เสียดายหมาดีดี จากไปอีกหนึงตัว....

Aek FDP.
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
  • เสียใจด้วยครับพี่ สำหรับหมาดี ๆ ที่จากไป
  • เสียใจด้วยครับพี่มันคงพลาดท่าเดี๋ยวต้องกลับไปดูที่บ้านบ้างกันไว้ดีกว่าเห็นแล้วเสียว
  • และแล้ว ก็มาถึง ของจุดจบนักสู้
    กล่าวได้คำเดียว ครับ เสียใจ

R.I.P. Mustang
  • เข้าใจความรู้สึกครับ
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ