ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่ปลัด lerzchai อยากเห็นจูล่งจัง
  • เปิดดูรูปจูล่งแล้วคิดถึง หมาอะไรสมบูรณ์แข็งแรงมากๆ ปลัดเลี้ยงยังไงครับให้มันใหญ่เกินตัวอื่นๆในคลอกมัน ช่วยแนะนำความรู้ให้ผมผู้มาใหม่ด้วยครับ ถ้าไม่ว่าอะไรช่วยอัพรูปจูล่งปัจจุบันให้ดูหน่อยนะครับ รูปเก่าด้วยก็ดีครับ จะได้เห็นพัฒนาการครับ ขอบคุณครับท่านปลัด
  • อยากเห็นเหมือนกันครับ คุณปลัดช่วยลงรูปที แนะเคล็ดลับด้วยก็ดีครับท่าน
  • KASOP ipใหม่เพิ่งสร้างถามหาจูล่ง แล้วปลัดก็เข้ามาตอบพร้อมขายหมาชุดใหม่ มุขเก่าๆเลิกได้แล้วมั้ง จริงใจกันหน่อย
  • ผมไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆกับปลัดทั้งสิ้นครับ แค่อยากเห็นหมาของท่านปลัดเฉยๆ แล้วอีกอย่างลูกหมาของท่านปลัดคงจะขายหมดตั้งแต่ลงประกาศแล้วหละครับ คงไม่ต้องใช้วิธีแบบพี่ผีตัวบนบอกหรอกครับ ปลัดเค้าไม่ใช่พวกแบบนั้นแน่ๆครับ ยังไงก็ขอดูรูปหน่อยนะครับท่านปลัด ถ้าท่านว่าง และขอยืนยันว่าผมไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆเลย และปลัดก็ไม่ทำแบบนั้นแน่นอนครับ ส่วนผมเป็นผีไปๆมาๆ ตั้งกระทู้ไม่ได้เลยสมัครสมาชิกครับ แล้วก็ไม่ได้ตั้งใจมากวนหรือมาสร้างความขัดแย้งอะไรทั้งสิ้น ต้องขอโทษท่านปลัดครับที่ทำให้ท่านต้องโดนพี่ผีตัวบนเข้าใจผิด ขอโทษจริงๆครับท่าน
  • หมาชุดใหม่กลิ่นตุๆ
  • http://www.pitbullrama3.com/forums/viewtopic.php?f=2&t=1123

นี้ไงคับพระขายหมา แก็งค์เดียวกับท่านปลัดขิก
  • อ้อคอกนี้แม่หมาพระแกผสมตอน13เดือน
  • ขออภัยครับ
    งานเข้าเลยตอบช้า

เรื่องจูล่ง ผมกำลังหัดถ่ายทำวีดิโอครับ แต่ตัดต่อยังไม่เก่ง และยังกลัวเรื่องเพลงประกอบที่นำมาใช้จะโดนฟ้องลิขสิทธิ์ครับ

ส่วนเรื่องมุข สร้างusername มาใหม่ ถามหาจูล่งแล้วขายลูกหมา ผมคงไม่กล้าทำเพราะอายเว็บมาสเตอร์ครับ เขาเห็นไอพีอยู่แล้วครับ
    ที่สำคัญคงไม่จำเป็นต้องทำอย่างนั้น เพราะถ้าหมาดีก็ย่อมขายได้ คนซื้อไม่ได้โง่ครับ

ส่วนลูกหมาชุดใหม่กลิ่นตุๆ นั้นคงจะจริงเพราะวันก่อน มันวิ่งไปเหยียบขี้นังโนบราแม่ของมัน ขออภัยท่านผีด้วยครับ ไม่คิดว่าท่านจะจมูกไวกว่าหมา กลิ่นเลยไปเข้าจมูกท่าน เอิ้กๆๆๆ

ส่วนเรื่องพระ ถ้าท่านอิจฉา ก็ปิดคอมซะ อย่าเปิดมาดูเลย เดี๋ยวอกแตกตาย หมาสวยๆท่านผีดูแล้วตาจะร้อนผ่าว เป็นทุกข์เสียปล่าวๆ
    พระกับผมไม่ใช่แก๊งค์ครับ สิ่งเดียวที่ทำให้ผมไปเกี่ยวข้องกับท่าน มีเพียงพิทบูลเท่านั้น เห็นมอนสเตอร์หมาท่านแล้ว เลือดลมมันสูบฉีดครับ อยากมีแบบนี้ซักตัวแหะๆ
  • พระผสมตอน 13 ปลัดผสม 14 เดือน เป็นการพัฒนาหรือหาแดกครับ อดใจรอฮีทหน้าก็ได้ครับหลวงพี่
  • พัฒนาหรือหาแดก มันอยู่ที่ อคติในใจคุณผีครับ
    ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    ผมเชื่อในคำกล่าวของพี่ท่านหนึ่งที่ได้กล่าวไว้ว่า
    พิทบูลเป็นหมาที่แปลกอย่างนึงครับ ถ้าใครเลี้ยงแบบเอาเปรียบมัน ชีวิตมักไม่เจริญ

ก็ขอยืนยันว่า ทุกวันนี้ ผมมีความสุขดี ชีวิตหน้าที่การงานเจริญก้าวหน้า
    แม้ว่าจะไม่มีโอกาสออกไปบู๊ข้างนอกเหมือนปลัดท่านอื่นๆเขา
    แต่ก็มีความสุขกับงานด้านนโยบายของนาย

หมาที่เลี้ยงไว้ก็ได้ดั่งใจปรารถนา อยากได้สูงใหญ่ก็ได้ อยากได้โซลิดโหดๆก็ได้ อยากได้ตัวเมียหัวโตๆก็ได้ หรือจะเอาแบบกล้ามๆก็มี
    วัตถุดิบดีๆก็มีให้ได้พัฒนาอีกหลายรุ่น และยิ่งทำหมาออกมาแล้วผีอิจฉา จนอกจะแตกตาย ต้องมาระบายอารมณ์ ผมยิ่งมีความสุข
  • พี่ปลัดนี่พูดได้โดนใจจริงๆ

ว่างๆก็อัฟรูปจูล่งมาให้ดูมั่งนะครับพี่ปลัด
  • ตั้งแต่ท่านปลัดมีลูกไม่ค่อยได้วาดลวดลายให้จูล่งเลยนะครับ อยากเห็นมุขตลกๆ เหมือนปีที่แล้ว
    ชีวิตความเป็นพ่อคงทําให้เปลี่ยนไปน่าดู แต่ยังไงจะรอดูชุด Gladiator ปีนี้ให้ได้ รับรองผู้ชมได้เฮกันลั่น...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC04813.JPG 112K
  • ชอบครับความคิดท่านปลัด.....ว่างๆผ่านไปจะแวะหานะครับ.......ผมโอ๊ตแม่สอดครับ
  • ........ผีมันจะมาสู้คนได้ไงว่ะ!!!!....ความจริงเป็นสิ่งที่พิสูจร์ได้
    ........เอ้า..คุณปลัดเสกลงหม้อไปเลย....ไป้ :020:
  • ได้ใจดีจริง

ไอ้พวกผีปากหมา

จะได้เจอซะบ้าง

555+......ได้ใจกูดีจริงๆๆ
  • พระเหี้ยสึกมาเลี้ยงหมาเถอะ
  • ท่านปลัดโดนผีต่อยปากไปหลายดอก
    เมาหมัดทำเฉไฉไปเรื่องอื่น
    กระจอกจริงๆ
  • Oatkung แม่สอดครับ หมาเป็นไงบ้างไม่เห็น update เฮฟวี่ให้ดูเลย
    update มาที่เมลล์ก็ได้ครับ weaponseaboy@yahoo.com กระทู้ท่านอื่นจได้ไม่ตก
  • ท่านปลัดสู้ๆ.....เอาใจช่วยครับท่าน
    ....ผมขอเป็นผีที่คอยชมผลงานของท่านปลัดจะได้ไหม...
    ....อยากเห็นผลงาน..จูล่ง...กะโนบราจังครับท่าน....
    ...
  • ก็รู้ๆ กันอยู่ จริงป๊ะ.....
  • 55555555ผีตาร้อน มาอีกแล้ว ก่อนอื่นต้องบอกก่อนว่าผมกับท่านปลัดไม่ได้สนิทกัน
    และผมไม่จำเป็นต้องไปเอาใจท่านปลัดเพราะไม่คิดจะทำหมาขายและอีกอย่างผมอยู่ไกลท่านมากไม่เคยเจอกันด้วยซ้ำ
    น้าผีครับท่านปลัดแกไม่ได้เป็นแบบท่านผีพูดหลอกครับ
    เพราะผมเคยโทรคุยกับท่านหลายครั้งแล้วถามเกี่ยวกับหมาท่านดีมากๆให้ความรู้แบบไม่หวงเลย
    ใครเคยโทรคุยด้วยคงรู้ครับและไม่เคยหาผลประโยชน์จากผมซักครั้งเดียว
    เจ้ามะเหงกที่ผมเลี้ยงอยู่ ที่ได้มันมาก็ได้คำแนะนำของท่านปลัดนี่แหละครับ
    คนเราควรใจกว้างๆหน่อยครับ และทำอะไรแบบสร้างสรรบ้างไม่ควรคิดแต่จะจ้องทำลายผู้อื่น
    ถ้าผมไม่เคยคุยกับท่านปลัดมาบ้างก็คงคิดว่าท่านปลัดเป็นอย่างที่หน้าผีพูด
    สังคมจะดีได้ถ้าทุกคนมียางอายมองความเป็นจริงและรับผิดชอบในสิ่งที่ตัวเองทำ
  • ครับ ผมเป็นปลัดกระจอกๆคนนึงครับ
    อย่าทำผมเลยครับ...ผมกลัวแว้ววววว.....เอิ้กๆๆๆ

ที่ว่าผมโดนผีต่อยไปหลายดอก ผมว่าก็ดีนะครับ อะไรไม่ดีผมจะได้ปรับปรุง
    มีข้อข้องใจก็มาชี้แจง ผีบางตัวโง่น้อยหน่อยอธิบายแป๊บเดียวเข้าใจ บางตัวโง่จัดต้องอธิบายนานหน่อยผมก็ยินดีเพราะถือว่าทำบุญให้หมา...เอ๊ยผีมัน...55555
    แต่บางตัวอคติเยอะ บดบังสติปัญญาจนหมด คนโง่ๆกลุ่มนี้ สอนให้เลวง่ายมากแต่สอนให้เป็นคนดียากมาก
    ...เหมือนที่พระพุทธเจ้าตรัสไว้ว่าเป็นพวกบัวใต้ตม..พวกนี้คิดอะไรเป็นตรรกะหรือเหตุและผลแบบดีๆไม่ค่อยได้
    ขนาดพระพุทธเจ้าท่านยังทิ้ง โปรดสัตว์ไม่ได้ ปุถุชนกระจอกๆอย่างผมคงต้องปล่อยผีพวกนี้ไปตามกรรม

แต่ก็ขอบคุณผีทุกตัว ทั้งดีและไม่ดี ที่ทำให้ผมได้สติ ปรับปรุงเปลี่ยนแปลงชีวิต ให้ได้เลี้ยงหมาอย่างมีความสุข ในแนวทางของตนเอง

ปล.ฝากถึงผีที่กัดพระ
    อยากได้หมางามๆให้ทำความดีมากๆเผื่อบุญกุศลจะช่วยให้พ้นจากตม คิดอะไรก็ได้ดั่งใจหวัง
    หรือไม่ก็ขยันทำมาหากิน หาสตังค์มาซื้อหมาดีๆเลี้ยง ไม่ต้องมาอิจฉาเขา

หมาอย่างมอนสเตอร์หรือซีโฟร์ มีเงินอย่างเดียวไม่พอครับ

...ต้องมีบุญวาสนาด้วย ถึงจะได้ครอบครอง....ฝากไว้ให้คิดครับคุณผี 55555555555555:m075:
  • นิมนต์หลวงพี่มาขายใน pitbullzone
  • :004:สู้ๆคร้าบบบ ท่านปลัด:004:
  • หมาสวยๆ ไหนลองมาขายในพิทบูลโซนหน่อยซิ
  • ตัวเองทำเหี้ยอะไรไว้

โดนผีจับใด้

ก็ด่าผีว่า .......... ไอ้ผีขี้อิจฉา

เพื่อปกปิดความเหื้ยของตัวเอง มันเป็นสูตรสำเร็จเพราะใครๆก็ใช้กัน
  • เออแน่จริงสวยจริงมาขายเลย ขายได้อยู่เเล้ว 55555555555555
  • หมาที่เลี้ยงไว้ก็ได้ดั่งใจปรารถนา อยากได้สูงใหญ่ก็ได้ อยากได้โซลิดโหดๆก็ได้ อยากได้ตัวเมียหัวโตๆก็ได้ หรือจะเอาแบบกล้ามๆก็มี
    ________________________________________________________________________________________________________________________

ขอดูหน่อยครับท่านไอ้ตัวเมียหัวโตๆ
  • ก็เห็นทุกครั้งที่แสดงความคิดเห็นก็จะมีรูปหมาที่รักของตัวเองมานำเสนออยู่เสมอๆ ใหญ่ยั่งนู๊นใหญ่ยั่งนี้
    หนักเท่านู๊นหนักเท่านี้ แค่ไม่กี่เดือนได้ขนาดนี้ (เด็กๆ เรียกกันว่า ขี้อวด)

ก็จะบอกว่าไม่ได้อิดฉาหลอก แต่ท่านปลัดเองนั่นแหละที่นำเสนอตัวออกมาในแนวนี้เอง ก็คงจะว่าใครไม่ได้เต็มปาก
    หมาคนอื่นเยอะแยะที่สวยๆ เขาก็ไม่เห็นต้องเอาหมามานำเสนอแบบนี้ พอมีกระทู้แบบนี้ออกมามันก็เข้าค่ายหน้าสงสัยไปโดย
    อัตโนมัติ
  • พี่ปลัดตอนนี้เหลือตัวไหนบ้างหรือครับ อัพเดทให้ดูบ้างสิครับ
    :m075:
  • ถึงพี่ผีที่ไม่กล้าเผยตัว : หมาท่านพี่ปลัดเอามาขายแล้วครับ แล้วก็น่าจะหมดด้วย สวยๆทั้งนั้น พวกพี่ๆผีไม่ค่อยเข้าเว็บเลยไม่รู้เหรอครับ หรือมัวแต่จะเลือกแต่กระทู้ที่จะสามารถระบายความเก็บกดส่วนตัวของตัวเองออกมาได้ ดังนั้นคนที่เก็บกดก็จงหายเก็บกดซะครับ เพราะได้ระบายแล้ว

ถึงพี่ปลัด : ขอโทษพี่ปลัดด้วยนะครับที่ต้องให้มาโดนผีว่าเอาแบบนี้ ผมไม่ได้ตั้งใจจะตั้งกระทู้ให้มาทะเลาะหรือขัดแย้งใดๆทั้งสิ้นครับ เพียงแต่ผมชอบหมาพี่ปลัดครับเลยอยากชม ไม่คิดว่าจะมีเหตุการณ์แบบนี้จริงๆ คนใจแคบครับ เรื่องของหมาก็ยังเอามาเกี่ยวกับคน ใครรักหมาก็ต้องอยากโชว์หมาของตัวเอง ผมติดตามชมจูล่งมานานแล้วครับ ชอบที่มันเป็นหมาที่บึกบึน สมเป็นพิทบูลครับ รูปร่างสมส่วน ชอบมากๆครับ พี่ปลัดจะเอามาโพสกี่ครั้งก็ไม่ว่าครับ อย่าไปสนใจคนอื่นเลยครับ พี่ปลัดเป็นยังไงพี่ปลัดก็รู้อยู่แล้วครับ ใครจะคิดยังไงก็ช่างครับ ขอโทษอีกครั้งครับพี่ปลัด
  • ........เห็นคุยว่ามีหมาสวยๆเยอะแยะ
    ........น่าจะเอามาโชว์กันหน่อยว่าสวยจริงป่าว
    ........ตัวเมียหัวโตโต๊ โซลิดโห้ดโหด กล้ามๆก็มี
    ........อยากเห็นเป็นบุญตาจิงๆ
  • อยากเห็นเป็นบุญตาเหรอครับคุณผี
    แต่จากการประเมินระดับบุญบารมีแล้วตอนนี้ท่านผีบุญไม่ถึงครับ ยังเป็นบัวใต้ตมอยู่ อดเห็นเลย
    แถมยังพาลให้คนอื่นอดดูไปด้วยจิ อิอิ

ส่วนผีตัวที่ว่าผมขี้อวด
    ถถถถ....ถูกต้องแล้วครับ
    เป็นความสุขอย่างหนึ่งในชีวิตที่ได้ถ่ายรูปหมาตัวเองมาโชว์ครับ ยิ่งถ้ามาอยู่ลำพูนแล้วจะตกใจ ว่าผมเอาหมาใส่รถออกไปโชว์เกือบทุกวัน
    แต่ถ้าผมเลี้ยงมันทิ้งๆขว้างๆ สกปรกเป็นขี้เรื้อน หรือผอมกระหร่องไม่ได้กินข้าว ผมก็คงไม่กล้าโชว์
    แต่บางคนไม่ชอบโชว์ก็ไม่เป็นไร มนุษย์เรามีความแตกต่างกันครับ ผมเคารพในวิถีของแต่ละคนครับ

ส่วนหมาคอกล่าสุดคงไม่ได้ลงขาย เพราะคนจองเกินกว่าจำนวนลูกหมา ขืนเอามาลงขายก็เสียน้ำใจแฟนคลับสิครับ

สุดท้าย ฝากผู้ที่เปิดกระทู้ครับ
    ไม่ต้องคิดมากครับ ที่ผมโดนผีเลวๆด่า
    สนุกดีออกครับ สู้กับผีเลวๆ มันถามเราตอบ
    มันอยากดูรูป เราไม่ให้ดู แต่ตอนมันไม่อยากดู เราค่อยเอามาโชว์ให้มันหงอย
    มันอยากเห็นเราโกรธ เราไม่โกรธ มันอยากเห็นเราเศร้า แต่เราหัวเราะ
    มันไม่อยากให้เราบรีดหมา เราก็บรีด แต่มันอยากให้เราขายหมาในเว็บ เราก็ไม่ขาย 5555

มันเกลียดอะไรเราทำอย่างนั้น มันส์ดีครับ
  • เวปนี้ของเค้าแรงจริงๆ ท่านปลัดสู้ๆๆ
    ผีชั่วมันก็ดีแต่เหาเค่นั้นละคับ
  • คนจังไรสู้กับผีเลว สนุกมาก
  • 555
    ผีข้างบนมาจั๊งได๋

คนจังไรแบบผมมีความสุขกับชีวิตครับ

แบบว่าผมชอบแนว Ghost Rider ฮีโร่พันธุ์นรก
    ไม่ก็ แฮนค็อค ฮีโร่ขวางนรก ครับ

ถ้าเป็นคนดี หงิมๆ ติ๋มๆ หงอยๆหลบอยู่ตามซอกตามหลืบ :m018:
    จะเอาอะไรไปสู้กับผีเลวครับ เอิ้กๆๆๆๆๆ:m021:
  • มึงก็กล้าพูด "ทำดีได้ดีทำชั่วได้ชั่ว "5555555ไอ้คนดี ขำวะ
  • ปลัดเลี้ยงหมาสวยก็เป็นแบบนี้แหละ:m001: ลองเลี้ยงแบบไม่สวยแบบผมบ้างดิอิอิอิอิอิอิ:m021: สบายใจดีเดี๋ยวว่างๆๆๆๆๆจะไปเที่ยวบ้านปลัดมั่ง มีแต่ปลัดมาเที่ยวบ้านผมแล้วจะโทรหานะคับ:m075:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1943.jpg 104K
    IMG_1738.jpg 117K
    toorup2.jpg 100K
  • ของพี่ก็สวยคับ
    ของท่านปลัดก็สวย
    หมาแดง สวย เกือย หมด คับ

สาวก หมาแดง คับ แตไม่ได้เลี้ยงหมาแดง
  • ความอยากรู้ความระยำของคนลองโทรไปถามอ้ายสมพงษ์เอาเอง
  • ไม่รู้จะพูดอะไร ไม่รู้จะแสดงความเห็นอะไร เข้ามาให้กำลังใจผู้เกี่ยวข้องทุกคน สู้ต่อไปไอ้มดแดงงงงงงงงงงงงงง

และมั่นใจว่าทุกท่านคงจะเข้าใจนะว่า เรื่องแบบนี้ มันคือธรรมชาติของพิตบูลโซน ฮ่าๆๆๆ
  • โบราณว่าเกลือจิ้มเกลือคับพี่มาเฟีย ผมรู้จักทั้งคู่คืออ้ายสมพงษ์จะโละหมาขายหมาทุกตัวจะนำเข้าหมานอกแพงปั๊มขายตัวละหลายหมื่นอ้ายสมพงษ์เอาโนบากับแม่หมาอีกตัวไปขายทิ้งให้ปลัดตั้งหลายหมื่น แถมอ้ายสมพงษ์เอาลูกหมาอีกแหม แล้วไปบอกคนอื่นว่ายกให้ปลัดฟรีๆ ประมาณว่าเป็นคนดีใจถึงแต่พออ้ายสมพงษ์ทะเลาะกับปลัดเพราะคิดไม่ตรงกัน พี่สมพงษ์รู้สึกเจ็บใจทำใจไม่ได้ เลยปล่อยข่าวว่าตัวแกเองเอาโนบาแอบไปผสมกับสตอมร์หมาของแกเพื่อให้ปลัดขายหมาไม่ได้ แต่ปลัดขายหมาได้หมดคราวนี้เริ่มปล่อยข่าวโจมตีอีก โดยมีพรรคพวกที่หมั่นไส้ปลัดช่วยกันรุม (เหมือนฝูงหมาจรจัดข้างถนนรุมพิทบูลเลยครับ พวกมันเอาแต่เห่า ไม่มีตัวไหนกล้าเสี่ยงเข้าไปกัดเพราะกลัวโดนสวน พวกนี้น่าจะไปเลี้ยงโกเด้นดีฝ่าไม่น่าเลี้ยงพิตบูล) แต่ทำอะไรปลัดไม่ได้นิคับ ปลัดมีแต่หมาสวยๆ ลูกมอนเตอร์ชุดใหม่ที่ปลัดเก็บไว้ก็น่าจะสวย เชื่อแล้วครับ ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว

แถมๆ หมาอ้ายเก่งสวยคับ ระวังโดนสอยหยั่งปลัดคับ ผมเคยได้ยินพวกนี้เล่าขวัญเจ้าทูลับไว้เยอะคับอย่านิ่งนอนใจ
  • สุดยอดการเปรียบเทียบ "ฝูงหมาจรจัด รุม พิทบูล" เอาไปห้ากะโหลก เฮ๋อๆๆ
  • กาลเวลาจะตัดสินท่านเอง
    อ้ายสมพงษ์เลี้ยงหมามานาน ......... กาลเวลาใด้ตัดสินแล้วว่าเป็นคนดีจริง มีน้ำใจ คนใกล้ชิดย่อมรู้ดี
  • เฮ่อๆๆๆๆ แต่พิทบูลจรจัดในนี้เคยกัดพิทบูลมีสกุลด้วยความจริง ล้มกลิ้งไม่เป็นท่ามานักต่อหนักแล้ว 555++++
  • แล้วที่อ้ายสมพงษ์เขาปล่อยข่าวว่าเอาสตอมไปแอบผสมกับโนบาคับ คนดีเหี้ยอะไรคับนี่
    แล้วที่ซื้อหมามาขายต่อคับ น้ำใจงามหรือคับ มีบ้างไหมความรักความผูกพันให้หมาไอ้จัมโบ้ตัวแรกขายทิ้ง โนบา สตอม ลำไย ทับทิม สแตม สตอง ฯลฯ และอีกหลายตัว ชะตากรรมคงไม่ต่างกัน ขายเสร็จถ้าเป็นตัวเมียมีลูกขอลูกหมาหนึ่งตัว หรือถ้าขายตัวผู้ก็ปั่นราคา ถ้าขายได้ขอผสมฟรีอีก
    ปลัดขอซื้อสแตมคืนอ้ายสมพงษ์ขายสามหมื่นแถมขอผสมฟรีอีกสองครั้ง นี่หรือคับน้ำใจคน
    ผมว่าอยากรู้เรื่องจิงโทหาปลัดด้วยคับ ไม่เคยปิดบัง ไม่เคยกลัวที่จะพูดเรื่องจิงด้วย คุยกับอ้ายสมพงษ์อ้ำๆอึ้งๆพูดได้ไม่เต็มปาก
    อ้ายสมพงษ์เลี้ยงหมามาพร้อมกับปลัด แต่ความคิดสติปัญญาแยกแยะถูกผิดนั้นต่างกันมาก หมาปลัดบางตัวไม่สวยพี่สมพงษ์ให้ขายทิ้ง แต่ปลัดเลี้ยงไว้หมดอ้วนท้วนสมบูรณ์ พี่สมพงษ์โกรธปลัด ทะเลาะกัน ถ้าปลัดเลวจริงคงไปกะทืบพวกคุณแล้วคับ พวกคุณจับกลุ่มนินทาหมาคนอื่น แม้แต่พระก็ไม่เว้น ระยำจิงๆ พวกหมาจรจัด
  • พิทบูลจรจัดมันสูงเกินไปสำหรับพวกหมาหมู่อย่างมึงคับ
    เก่งแต่เห่าลับหลัง ไม่ใช่พิทบูลหรอก แค่พุดเดิ่ลขี้เรื่อนแอบอยู่หลังชิวาว่าขาเป๋มากกว่า 55555555
  • กุว่าไอ้สมพงษ์โง่+เหี้ยจิงๆ ขโมยหมาปลัดไปผสมกับหมาของตัวเอง เล่นบอร์ดมาเพิ่งเคยเจอ
  • คนใกล้ชิดอ้ายสมพงษ์ หมายถึง พวกที่จับกลุ่มนินทาคนอื่นเวลามี้ตติ้งใช่ไหมครับ
    ถ้าใช่ก็สมควรแล้วครับที่เขาเปรียบเปรยว่าฝูงหมาจรจัด อย่าเลี้ยงเลยครับพิทบูล ทำให้สังคมพิทบูลต่ำลงครับ
  • ด่ากันมันส์ดี
  • เคยคุยกับไอ้สมพงษ์แล้ว
    มันคุยไม่ค่อยรู้เรื่อง
    จะซื้อหมามันซักหน่อย พูดจา วนไปวนมา จะเอานั่นนี่ โอ๊ยประสาท
    เดี๋ยวขาย เดี๋ยวไม่ขาย โก่งราคาอยู่นั่น ไอ่เลว