ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • ท่านโจนอนดึกเหมือนกันนะครับเนี่ย :018:
    ไฟล์แนบ
    M001.jpg 32K
    M002.jpg 9K
  • หากท้อให้ดูหมาข้างถนนครับ อดหิวผอมโซ โดนไล่ตี ไล่กัด มันก็ยังมีความสุข ไม่เคยคิดฆ่าตัวตาย
    ดูคนที่แย่กว่าเรา คนเข็ญรถเก็บขยะขายของเก่า ยังเดินร้องเพลงอย่างมีความสุขได้
    ทำไมเราจะมีความสุขในแบบที่เราเป็นอยู่ไม่ได้ละครับ

คนธรรมดาท้อยังพอรับได้ แต่คนพิตบูลท้อ รับไม่ได้ เพราะเราคือคนสายพันธ์พิเศษ เย้ๆๆๆๆๆ
  • เช้านี้ชาวปทุมไปไหนหมดน้อ ...

ทุกวันนี้เอาชีวิตหมา ชีวิตคนพิการมาเป็นกำลังใจอยู่นะเนี่ย

พอดีไม่ค่อยได้ว่ายน้ำ ปกติเดินริมหาด พอมาคราวนี้ ว่ายน้ำออกมาไกลมากๆๆๆๆๆ หันกลับไปดูไม่เห็นฝั่ง เวงกำ คลื่นลมก็แรง เลยต๊กกะใจนิดหน่อย มาไกล กลับไม่ได้ 55 ต้องตั้งสติหน่อย ค่อยๆว่ายลุยต่อไป ความสวยงามข้างหน้ารออยู่ ... เชื่ออย่างนั้น :065:

ปล. ถ้าข้างหน้าความสวยงามไม่มีอยู่จริง ฝากพี่มาร์คช่วยผายปอดทีนะ 55 รอบนี้จมน้ำแน่ตรู :027: :013:
  • ดราม่าแต่เช้าเลยปู่โจ ขอบคุณพี่มาร์ค คับที่แวะมาให้โอวาท อีกรอบ มันสามารถเอาไปใช้ได้แทบทุกเรื่อง ไม่ว่าจะ เรื่องเรียน เรื่องชีวิต หรือการงาน เยี่ยมจริงๆพี่

ไม่ได้หายไปไหนปู่แต่เพิ่งตื่นหวะ 5555+ สั่งอาหารเช้ามาทานเลย น้องชายอยากกิน 5555+ ปู่โจขึ้นมากรุงเทพตอนไหนบอกนะไปหาไรกินกันมั้ง

พี่ตั้มหวัดดียามเช้าครับ...ขอบคุณพี่ๆทุกคนเลยที่แวะมาในห้องปทุมบ่อยๆ รึสึกดีใจมากๆๆเลยครับบบบ
  • http://www.youtube.com/watch?v=xZ6Zmou-22I
    เข้ากับบรรยากาศ
    http://www.youtube.com/watch?v=m6Bum2XAZ54&feature=related
  • สวัสดียามสายทุกท่าน ตื่นมาแล้วจิบกาแฟ ฟังเพลงเติมพลังครับท่าน

:m060:

http://www.youtube.com/watch?v=3FFTQRmsK0k
  • โอ้ๆๆๆๆเฮียเลิฟมาแล้ว..ดูร)ข้างบนคงไม่เหมือนไอ้คนที่ไปงานนครปฐม..เดียวจัดรูปนี้ไปพอใกล้เคียงครับ.....ขอบคุณเฮียมากๆ..........ผมก็บ่นพอเป็นอาหารว่างเท่านั้นครับ...มุกยืมตังส์หน่อยดิ..เล่นยืมกันหน้าบอร์ดเลย.......สักเท่าไหร่ดี..เดี่ยวไปนึกก่อน..:o013::o013:
    ไฟล์แนบ
    Photo 1.jpg 69K
  • หวัดดีตอนบ่ายเเก่ๆคับทุกคน
    .....กินข้าวกินปลากันยัง...จ๊าทุกคน
    ดีใจจัง..เห็นพี่Mafia ,คุณexperimental,คุณelephantjoe เข้ามาทักทายพูดคุยกับพี่ๆน้องๆพิทบูลปทุม...กันอย่างนุกหนานเลย...
    ..................................................................ทำให้กระทู้ปทุมคลึกคลื้น x 2 เลยอยากให้เป็นยังนี้ไปนานๆคับ..
    .ปล.ถึงเพื่อนๆกลุ่มพิทบูลทุกท่านที่อ่านข้อความนี้
    ..................ผมอยากจัดมิ๊ตติ๊งเล็กๆเเบบบ้านๆขึ้นไม่ทราบว่าจะ ok ไหม!คือพูดง่ายๆก็คืออยากเจอกันนั้นเเหละ
    .......................................... ถ้า ok ช่วยเเนะนำสถานที่,วัน-เวลาให้ด้วยคับเดี๋ยวผมประสานงานให้คับ
    ....................................................................อ๊อดๆ..พิทบูลปทุม..081-777-2711
    ไฟล์แนบ
    DSC00846.jpg 27K
  • ไอ้พวกนี้ไม่มีมารยาท ชอบชี้หน้า
  • เก็บไว้ตั้งนานเพิ่งเอามาลงคับพี่มาร์ค....โครตกวนเลย...อิอิ
  • หวัดดีครับพี่น้องพิทบูลปทุมทุกๆท่าน พี่Mafia ท่านโจและทุกๆท่าน เซ็งมากเลยไปงานนี้มาไม่มีรูปตัวเองเลย แต่ไม่เป็นไรกินเหล้าก็ได้อิอิ แล้วเจอกันใหม่น่ะครับทุกๆคน
  • อ้นเราตาพริ้มเลย...
  • พี่ๆน้องมีใครจะไปทำบุญบ้างกฐินที่วัดพระบาทน้ำพุ สถานที่ดูแลผู้ป่วย HIV ระยะสุดท้าย และโรคพยาบาล เด็กกำพร้า คนชราไร้ญาติ และคนไข้อนาถา ที่พี่มาร์คและพี่น้อง พิทบลูโซนจัดขึ้นในวันเสาร์ที่ 13 พฤศจิกายน นี้
    ออกเดินทางจากกรุงเทพฯ 6 โมงเช้า ทอดประมาณ 9.00 น ..........ใครสนใจก็บอกต่อกันด้วนนะครับใครอยู่ใกล้กัน..ทางผ่านใครก็ไปด้วยกัน...
  • วันอาทิตย์บ่ายโมงเจอกันม.รังสิต ห้ามพลาด
  • จัดไปคับ ม.รังสิต...
  • วันที่13 ติดถ่ายรูป รับปริญญา ครับ พี่ๆคนไหนไปรีบช่วยบอกอ้นทีนะครับ อยากช่วยทำบญุ กลุ่มเรามีตัวแทนไปกันหน่อยนะครับงานนี้อ้นไม่ว่างจจริงๆครับ พี่เอกที่ตามันพริ้มเพราะว่า เพียวๆเยอะไปหน่อยยย ครับฮาๆ
    พี่ฟิล หวัดดีครับบบ ฮ่าๆๆ คราวหน้าต้องถ่ายด้วยนะพี่่

พี่มุกบ่ายโมงนี้ เอาเวลาแน่นอนเลยได้ป่ะครับไม่อยากรอนาน
    งั้นวันอาทิตย์ที่ 31ตุลานะครับ เจอกันที่ ม.รังสิต บ่ายโมงนะครับ แต่คนเลดได้ไม่เปิน30นาทีนะครับ

แต่ถ้าใครมีที่มาเสอม รีบแจงลงมาด้วยนะครับบบ นี่แค่คราวๆครับผม

พี่ตั้มถ้าว่างเชิญเลยนะครับ
    พี่โจกลับทันป่าวเจอกันๆๆ
  • เป้ไปแน่ใกล้บ้าน555
  • เอาที่สะดวกๆ แล้วไปได้ทุกคน อ้นก็ว่า รวมตัวที่ ม.รังสิตก่อนแล้วค่อยว่ากันว่าไป ที่ไหนกันดีหรือว่าจะนั้งคุยที่นั้นเลยก็ได้รวมๆกันบ้างครับ มีอะไรจะได้คุยสะดวกๆๆ
  • พี่มุก พ่อแม่ ทิกเกอร์ สีแม่ชัดๆๆ

555+
    ไฟล์แนบ
    พ่อแม่ทิกเกอ.jpg 103K
  • บ่ายโมงวันอาทิตย์นี้เชิญพี่น้องปทุมทุกท่านเจอกันที่ม.รังสิต
    ห้ามพลาดเป็นอันขาดใครพลาดโดน555ตรงเวลากันหน่อยนะ
  • ม.รังสิตนี่ ตรงส่วนไหนครับท่าน ถ้าไม่ผิดพลาดประการใด
    เดี๋ยวจะขอแวะไปแจมด้วยครับทุกๆท่าน

:m001:

ส่วนงานป๋ามาร์คเรา เช่นกันไม่ติดปัญหาอะไรผมบึ่งไปรอ
    ที่วัดพระบาทก่อนเลย อิๆๆ ขอไปชมวิวก่อนล่วงหน้า หาที่
    ชมวิวยามเช้าครับ

:m045:
  • หลังสนามบอลครับท่าน
    ไฟล์แนบ
    100_0570.jpg 72K
  • วันอาทิตเจอกันคับ

เดี่ยวตอนรับให้อย่างดีคับ

ใกล้บ้านสุดๆๆๆคับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    5953 (Small).jpg 77K
  • พี่ตั้ม เชิญมาเลยนะครับพี่ มาคุยกันมันๆ มาให้ได้นะครับ เจอกับพวกอ้น แน่นอนครับ

นี่พี่ๆวงนี้โครตชอบ มันถึงยุค อ้นแล้วพี่ 5555+ ชอบ B.O.B กับ TI.มากกๆๆ
    http://www.youtube.com/watch?v=WGRtstkjdrQ&feature=related
  • พี่มุกภาพ โต้ พี่เปิด แฟลชไงครับมันเลย ทำให้น้ำเป็นเม้ดๆ
  • มาโยกๆๆๆกันหน่อยยย
    http://www.youtube.com/watch?v=VLhZ52vVK-I&feature=related
  • โย่วๆ พี่เป้ น้องเตรียมแบตกล้องไว้ให้แล้ว เอาของอ้นไปใช้ก่อนเลย แบทเต็ม ถ่ายได้ทั้งวัน
    ไฟล์แนบ
    1229.jpg 103K
  • พี่ก็มั่วเอาอ้นถ่ายอีกทีไม่รู้ได้แบบนั้นป่าว
    ไฟล์แนบ
    jig 0022.jpg 56K
  • ลุงยุ่นบอกมาแน่จะพากะทิมาด้วย
    ไฟล์แนบ
    WCGDiabla2.jpg 14K
  • ย้ำบ่ายโมงตรงใครมาหลังเลี้ยงข้าวด้วย1มื้อ
    อย่าลืมนะครับที่เดิมม.รังสิต
    ไฟล์แนบ
    818Fador.jpg 29K
  • ลุงยุ่น อะให้มาแน่ๆๆ ก่อนเหอะ กระท้งกระทิ อ้นไม่ สน อะ 555555555555555+ เอาเหล้ามาด้วยลุง กินฉลองเปิดเทอมหน่อยย ถ้าไม่มาจะไม่คุยด้วยแล้ววว

พรุ่งนี้ใครเอาหมามา ได้เลยนะจะไปถ่ายรูปรวมๆกันหน่อย ไม่มีภาพรวมกลุ่มดีๆๆเลยหวะเซง
  • ของมาส่งแล้วนะครับ พรุ่งนี้เอาไปให้จร้า แมร่งมาส่งแล้วโยนให้ที่หน้าบ้าน กุนั้งอยู่แท้ๆไม่เรียกเลย - -
    ไฟล์แนบ
    1181.jpg 110K
  • กรุณา ติดอย่างระมัดระวังด้วยนะครับ ของมันสวยแต่ ระวังด้วยนิดนึง
    ไฟล์แนบ
    2102.jpg 98K
  • น้องคูณหายป่วยยัง
    ใครเอ๋ย
    ไฟล์แนบ
    3ตัว.jpg 79K
  • ตอนนี้ยังไม่หายดี ครับพี่ยังมีไอ อยู่เรื่อยๆแต่กินยาตลอดๆ
    ไฟล์แนบ
    2103.jpg 98K
  • มีต่อครัวไทรงาม
    ไฟล์แนบ
    KINGPINLINETOOHORT2.jpg 43K
  • ต่อครัวไทรงามดีเลยครับจะได้ไปถ่ายรูปอีก5555+
    ไฟล์แนบ
    379.jpg 102K
  • ลุงยุ่นไม่มีมา งอล พี่เอก มาได้มาด้วยนะครับพี่
    ไฟล์แนบ
    828.jpg 90K
  • แต่ถ้าไปแล้วสงสัยจะไม่ได้ไปต่อดิครับทุกท่าน เพราะตอนเย็นมีนัด

:o008:

แต่ถ้าไปก็คงต้องรีบไป ไม่งั้นเดี๋ยวโดนเลี้ยงข้าวฮ่าๆๆๆ

.........................................................................

ใจก็อยากไป แต่ยังไงเดี๋ยวดูก่อนครับทุกท่าน ว่าจะไปต่อได้หรือเปล่า
    ว่าแต่ท่านมุก เจ้าตัวนี้ลูกใครครับเนี่ย เป็นตัวเมียที่สวยทีเดียวครับ

:m001:

ร้านครัวไทรงามนี่อยู่แถวไหนหละท่านอ้น สวยดีเหมือนกันนะครับ
    ไฟล์แนบ
    jig%200022.jpg 56K
  • กลุ่มปทุมเที่ยวกันบ่อยจริงจริ๊ง ผมไม่ถนัด เหล้า ยา ผับ เทค ซักเท่าไหร่ อิอิ

เที่ยวแบบมีคราสซักหน่อย ต้องนี่เลยครับ ไปฟังเพลง "สุเทพ วงศ์กำแหง" กับ "ธานินทร์ อินทรเทพ" 555

เพลงเพราะจับใจ เอาภาพมาฝากคนสูงวัยหัวใจคราสสิคในกลุ่มปทุมครับ :018:

ตามหมายนัด ทิ้งฮิปโปอยู่บ้านท่ามกลางความมืดอย่างเดียวดาย อิอิอิ
    ไฟล์แนบ
    DSCF6123_resize.JPG 114K
    DSCF6129_resize.JPG 50K
  • เอาภาพนักร้องแผ่นเสียงทองคำมาฝากครับ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    DSCF6218_resize.JPG 121K
    DSCF6220_resize.JPG 117K
    DSCF6226_resize.JPG 115K
    DSCF6230_resize.JPG 106K
  • ฝนตกๆ ฟังเพลงเย็นๆสบายๆครับ แหวกแนวซักนิด รับรอง หลับสบายเอยยยยย :015:

http://www.youtube.com/watch?v=fJ62cb1-iCI

http://www.youtube.com/watch?v=sGTRclalf1I&feature=related

http://www.youtube.com/watch?v=XGKw0BYou5E
    ไฟล์แนบ
    11113.jpg 122K
  • ชอบธานินทร์..ตอนเด็กตาชอบมาก..ยังเสียดายพอตาเสียผมย้ายมาอยู่ข้างนิกเทปคลาสเซทเก่าๆเครื่องเล่นเก่าแต่ชำรุดตามอายุ.โดนขายเรียบ..บอกว่าไม่มีที่เก็บ..เซ็ง..ยังมีอีม้วนที่ชอบ..เป็นตอนที่ครูอ้วน มณีนุช..ประกวดร้องเพลงหรือไม่ก็เป็นชุดแรก..ตอนทำงานห้องจัดเลี้ยงที่โนโวเทลสยามสแควร์...มีงานของครูอ้วนมาจัดเราก็เอามาเปิดเอาใจแขก...ครูอ้วนบอกชุดนี้ครูไม่มี..พอเลิกงานเอาไปเลย...เราก็วุ่นกับการเก็บของ...เซ็ง...
  • ทุกวันนี้ มีคอนเสิร์ทของ ชรินทร์ที่ไหน ผมไม่พลาดครับ

ไม่พลาดที่จะไปส่งพระมารดาไปดูครับ ผมเป็นแค่เด็กขับรถ
    ฮ่าๆๆๆ

ฟังแกร้องกล่อมแต่เด็ก จนทุกวันนี้ก็ร้องเพลงพวกนี้ได้โดย
    ปริยายเช่นกันครับท่านโจ
  • ถ้าไม่มีธุระด่วนไปไหน พรุ่งนี้จะไปด้วยนะ จุ๊บๆ
  • มาให้ได้ครับพี่ช้วน
    ลูกjasperกับebola (savagexti)ครับพี่ตั๊ม
    เพิ่งกลับจากสวนไปซื้อเสื้อหมาเจอกันเกือบทุกคนเลยโดยมิได้นัดหมาย
    ไฟล์แนบ
    j63.jpg 98K
  • กลุ่มปทุมพอมีลูกหมาแดงบ้างมั้ยคับ
  • พี่ตั้มหวัดดีค้าบบ พี่ช้วนหวัดดีครับ

วันนี้ฮาจริงๆหวะพี่มุกเจอกันโดยไม่ได้นัดหมาย...มันแปลกแต่จริงเหลือเกิน เจอกันเกือบครบเลย555+
    ไฟล์แนบ
    1185.jpg 62K
  • หนอน ยักษ์ ????
    ไฟล์แนบ
    2105.jpg 104K
  • แหล่สาว นั้นแน่ ดูตาเค้าสิ
    ไฟล์แนบ
    380.jpg 102K