ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาดใหญ่ The Heavy Hitter dog meeting วันที่ 26/06/53
  • ไปไหนกันเอ่ย !!!
  • นั่งหน้าร้านหมอก่อน รอบดึกว่าจะไปโพสเรเซอร์ดิส
  • ฝนตกอีกแล้ว เซ็งสุดๆ สำหรับคนไม่มีรถใช้ เฮ่อ!!
  • มารวมตัวกานเร็วๆ พี่กอฟ น้องปิงๆ พี่เบญ พี่เอกน้องกัน .. ตอนนี้พี่ตี๋ สแตนบาย รออยู่หน้าร้านแล้วววก๊าบ
  • ฝนตกหนักมาก!! พี่คงต้องขอส่งแรงใจนะค๊ะ
    ฝากขอโทษ k.ตี๋ด้วย and ขอแก้ตัววันหลัง(ให้ปรับ)
  • เมาหนัดกันแล้วครับพี่หมอ ว่าน พี่ตี๋
    ไฟล์แนบ
    07122010174.jpg 21K
  • น้องปิงขอยอมแพ้กลับไปก่อนแล้วครับ !!:002::002:
  • เมาอิ๊บอ๊าย
  • เอา อิ๊บอ๋าย ด้วยย 555 คุณผึ้งรัติภูมิไม่รู้ไปช้ำรักมาจากไหน ช่วงนี้สามีไม่ค่อยพาเที่ยว เลยไม่ค่อยได้ซ้อม .... รากแตกตามน้องปิงๆณ.วงแหวนไปติดๆ ... พี่ตี๋เราเป็นไงมั่งหว่า
  • :o049:พี่เอกช่วงนี้อยู่บ้านป่าว พอดีช่วงนี้ต้องอยู่หาดใหญ่หลายวัน
    ว่างๆ ว่าจะเข้าไปเที่ยวที่บ้าน
  • ทำอะไรไม่ชวนกันบ้างเลยนะ
  • อยู่ครับ จะเข้ามายังไงโทรมาได้ครับ
  • เอก รัตภูมิ เอก สุ่น ปิง หมอ ว่าน นาย ตี๋ แด๊นซ์กระจาย
    ป๋าลิ้งค์ เหล่ สาว อย่างเดียวเลย แก้วเดียว เปรี้ยว ทั้งคืน
    หวาน ผึ้ง เมากับ พับ ปลิ้น
    ทุกคนต่างก็เป็นห่วง แฟน ว่าน กลัวว่าจะลุกขึ้นมา ออกสเต็ปส์ กับเค้าด้วย นี่ดีนะ ท้องอยู่ ไม่งั้น มีเฮ
    เพิ่ง กลับ มาถึง เบตง เมื่อคืน ปลิ้นเลย ตี3 ตื่น 6โมง เพิ่งได้พักนิ
    เกรงว่า คุณโดมกำลังยุ่งอยู่กับ ร้าน น่ะครับเลยไม่กล้าโทรไปชวน ไว้ที่ร้านเสร็จแล้วจะขอไปอุดหนุนแน่นอนครับท่าน
    เสียดาย ที่ไม่ได้เจอ ก๊อฟ พี่เบญ พี่วัต โดม ตี้
    ขอบคุนทุกคนครับ
  • ขอโทษที คับ เมื่อวาน ติดธุระ กับเพื่อนไว้คับ ไว้รอบหน้า อีกนะคับพี่ตี๋ น้องว่าน แบละทุกๆคน

จากตี้ นะคับ
  • ถ้าตี๋เบตงตัวจริงต้องร้องเพลงนี้ได้คัฟฟ 555 มันส์มากพี่เมื่อคืนนน

http://www.youtube.com/watch?v=pEMfIWzwCTw
  • ส่วนพี่เอกสรเทพ ณ.รัตภูมิ มนุษย์เงินล้าน น้องหวานๆสรุปแร้วว่า ต้องเพลงนี้เรยค่ะ !!!

เพราะรถที่พี่แกใช้ก็ร้ายพอกัน ... ประตูคนขับเปิดไม่ได้ กุญแจไขมะออก 555

http://www.youtube.com/watch?v=dQ9xrgmqOjg
  • โย่ว...โย้ว!!!! คิดได้งัยเนี้ย:o023:
  • หายไปไสกันหมดดดดด!!!
  • อยู่จ้า เหงาละสิพี่หมอไม่อยู่

ห้องหาดใหญ่เงียบแรงเดี๋ยวไปสร้างห้องใหม่ชื่อห้องรัตภูมิเรดโน๊ตหวา 55555555555
  • หรือห้องหลีเป๊ะกันดีครับพี่เอก อิอิอิ
  • *0*

หน้าสนเหมือนหัน
  • เห็นด้วยอย่างแรง
  • I4 ทำงานหน่อยเร็ววววววววววว ใช้ให้คุ้มหน่อยสาวๆๆ วันนี้แดดออกฟ้าสดใส แต่ ณ ขณะนี้ตกอีกแววเซ็ง
  • ไรจ๊ะ พี่สรเทพ เหล้าที่เอาไปหมดย๊าง
  • หมอตั้มเมื่อไรจะมาที่บ่อปลาครับท่าน
  • :004:ใครว่างก็เชิญนะครับบ่ออยู่ที่บึงทองเก่าก่อนถึงคาฟู:004:
  • :004:เบอร์โทร 0864912987 /0805412777 jack
  • เลี้ยงเหรอ ชวนจ๊างงง อิอิ :m073:
  • ชอบตกปลาด้วยคับ
  • ทำไรที่บ่อปลาวะแจ็ค
  • บึงทองเก่าครับ อยู่หลังหมูกะทะชลดาครับท่านโดมครับ
  • เรื่องมันเศร้างะ Iphone4 เจ้งบ้งแล้ว ซื้อได้ 10 วันเอง
    ตอนนี้รอเครมเครื่องใหม่คาดว่าอืกหลายวัน
  • เงียบอืกแล้วห้องนี้ :o012:
  • :o023: ยู่ฮู
  • อ้าว i4 เป็นไรไปค่ะพี่เบญ อาการเป็นแบบไหนค่ะ ของพี่สาวหวานก็แฮงค์บ่อย ถ้าปิดเครื่องแล้วเปิดไม่ติดเลยง่ะ ซื้อของ Dtac อะค่ะ ..
  • 555555 งานเข้า 55555555

บางทีเราลงโปรแกรมเยอะไปทำให้แฮ้งได้
  • งี้แหละเล่นบ่อยเกิ๊นนน. ต้องไม่ใช้เหมือนหวานจะได้ไม่เสียย. อิอิ

วันที่10 นี้วันรัฐศาสตร์นี่นา แฮปปี้เบิร์ทเดย์น๊าๆๆๆๆๆๆๆๆ:058::035::035::035::035::035::036::036::038::038:
  • วันเกิดพี่หมอรึ เอาเฮๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • HBD ครับหมอ
  • รอดตัวไปนะ พี่หมอ
  • :030:ชาวหาดใหญ่มีที่ ฝึกซ้อมกัน ปะครับ อยากไปดู อ่า
  • ฝึกซ้อมอะไรครับ *0*
  • ว่ายน้ามหรือลาก อ่าไรอย่างเนี้ยอ่าครับ
  • พี่หมอ เกิดก่อนหนึ่งวัน เป็นพี่ของน้องเบญไปซะ คริ คริ :006::013:
    HBD นะคะพี่หมอ ขอให้พี่หมอโตวันโตคืน ว่านอนสอนง่ายนะ!!!!
  • ไม่รู้เป็นไร เครื่องดับเองแล้วเปิดไม่ได้ และไม่ได้ลงโปรแกรมอะไรเลย(ลงไม่เป็น)
  • พี่วัฒน์เอาตังค์ค่าอาหารมาฝากให้ พี่เอก รีบมาเอานะตังค์หนะ ไม่งั้น ยึด !!!:m021::m021:
  • หวานพี่หมอ ไปครถมแล้วเหรอ??? พี่ก็จะไปเร็วๆนี้เหมือนกัน
  • ที่ครถมมีอะไรดีทำไมไปกันจัง
    น้องหวานหวานคงไม่ใจร้ายกับพี่ใช่มะ เดี๋ยวพี่เข้าไปวันจันทร์น๊ะ
  • คอนถมก็มี พระปฐมเจดีย์ไง หุ หุ!!!!

ไปเอารถมาใช้ครับ หลังจากเซ็งไม่มี่รถใช้อยู่นาน
    ฮึ !!!! ทีนี้ละ จะไม่พลาดซักงาน :m083: