ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • พี่ตั้ม ขอของเสร็จแล้วหราคับ

ผมว่าจะไปเที่ยวเชียงคานอยู่คับ

เอา เอสอา ไปคับ เดี๋ยวไปช่วยขนของนะพี่
  • มาวันไหนน้อ
  • พี่ตั้ม เรามีไร ค้างกันไว้ ครับ พี่..........
    วันนี้มันเป็นวันที่ผมมีความสุขมากอีกวันนึง...
    ฮิ้วๆ 3-1 ไว้เจอกันงานพานหิน นะพี่....

พี่เต้ว่างัยมั่ง ครับ บอลวันนี้หนุกมั้ย หงษ์ยิงกาจายยยยย..........
  • เดี๋ยวโทบอกคับ เพื่อนฟู

• ตาหล้า มาหลอกหลอนทุกกระทู้เลยอะ

ใครแฟนแมนยู ไปเยอะเยยแกใว้แกเอาตายแน่้เลย

เฉพาะ พี่ตั้ม ไปว่าเขาใว้เยอะเลยนะคับ
  • ถากถางแก่ท่าน ถากถางนั้น ถึงตัว ฮิ้วๆๆๆๆ

มีฟามสุขจังวันนี้
  • ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่ตั้มเช้านี้สดชื่นเนอะพี่555
  • 55555+ฮิ้วๆๆๆ มันก็แค่เกมส์นึงไม่ได้สำคัญเท่าไหร่ครับ การไล่ล่าแชมป์ยังดำเนินต่อไป ส่วนใครที่ดีใจ ได้ไปเล่นถ้วย น้ำจิ้ม ยุโรป ก็ดีใจด้วยละกันครับ L-)
  • พี่ตั๋มเอารูปโลโก้ให้ดูหน่อย
  • รอก่อนนะครับ นัท คนทำไป กทม. วันนั้น เมาก่อนลืมเซฟมาด้วยรอมันกลับมาก่อน พรุ่งนี้จะไป ขอนแก่น เด่วโทรหาเด้อ
  • ก่อนบอลเตะไม่ได้พูดแบบนี้นี่พี่ตั้ม อิอิ
  • พี่ตั้มเปลี๊ยนไป๋................ฮิ้วๆๆๆๆ....
    ผมว่าเกมส์ นี้มันสำคัญมากนะพี่
    ปืนจี้มาแบบนี้ คงเหนื่อยขึ้นอีกเยอะ นะพี่........
  • Image Hosted by Image Host  : บริการ ฝากรูป ฝากไฟล์
    หายไปไหนน้อ
  • Image Hosted by Image Host  : บริการ ฝากรูป ฝากไฟล์

สวยดีเลยเอามาให้ดู
  • เฮ้ยยยยยย.........พี่ นั่น ตัวรั่ย........
  • ถ้า พี่ตั้ม จัดมาผมรับรองเลยว่า ดัง แน่นอนคับ

กระดูก ควายๆ หัวจัดๆ ได้ทุกอย่างพี่

• เอ่อไม่ทราบว่า คุนพี่เต้

หายไปไหนคับ ติดต่อด่วนคับ อิอิอิอิ

คิดถึงคับ
  • พี่เต้เค้าจะไม่หายไปได้ไงล่ะคับ หุหุ
    แถวบ้านเรียกเมาหัวลาน้ำ !!!
  • :013: :013: :013: :013: :013: :013:
  • เหอะๆๆ
    ไม่น่าเลยน่ะพี่เต้
  • แคร์ ตอนนี้อยู่ไหนคับ เพื่อน

เพื่อนนัท ล่ะอยู่ไหนล่ะคับ

คิดถึงวันเก่าๆจัง ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • updated หมาน้อยM1 ฝากให้เต้ tae_az ดูเล่นครับ
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4115r.jpg 262K
    IMG_4124R.jpg 214K
    IMG_4124R.jpg 214K
    IMG_4115r.jpg 262K
  • สวยคับพี่ น้ำเลี้ยงเค้าดีจิง ๆ
  • อยู่เมืองเลยแล้วบูม ไอ้นัทกลับมาเมื่อวานมันจะกลับขอนแก่นวันเสา
  • พี่เต้มาพิดโลก เมืองเลยเงียบเลยแหะ
  • วันนี้ พี่เต้ เขาไปตีไก่คับ คุนเต้

ผมก็ว่าจะเอาไก่ ซุ้ม ป๋าบัติ แรงเยอร์ มาเล่นซะหน่อยนะคับ
  • มาแล้วครับ หลังจากดูแลญาติๆพี่น้องที่มา เมืองเลย 3 วันจัดเต็มๆเลย เหนื่อยมากครับ :-))
  • สมน้ำหน้า...
  • แล้วพี่เต้แกจะกลับเลยเมื่อไรอะเนี้ย
  • อะไรกันพี่ศักดิ์ :-D เด่วโดนปรับ 1 ลังเลย
  • ไม่ได้หายไปไหน อยู่ห่างๆๆอย่างห่วงๆๆ
  • >>> สวัสดีคราบพี่น้องทุกท่าน และพี่ใหญ่ขอนแก่นด้วยนะคราบ M1 น่ารักมากสุดๆ...
  • >>> คุณเต้.. พี่กลับเมืองเลยแล้วนะคราบ โอกาศหน้ามามาวกันให่นะคราบ..
  • คราบบบบบบบบ..พี่เต้.555

ท่านตั้ม.20 เจอกัน(อย่าหนีกลับก่อนหระ)
  • >>> อยากมาวกับพี่ศักจัง..
  • พี่เต้ ไปไหนมาคับ

8->
  • เมามากมาย เมื่อคืนกลังจากไปดู แมนยู ถล่ม ปืน
    Image Hosted by Image Host  : บริการ ฝากรูป ฝากไฟล์
    Image Hosted by Image Host  : บริการ ฝากรูป ฝากไฟล์
  • อู๋ เบ๊นท์ ว่างโทรหาด้วยเด้อ
    เบ๊นท์เงียบไปเลย
  • ไปวันไหนดีครับ ไปตั้งแต่วันเสาร์เลยมั้ยครับ
  • ใช่พี่เบนซ์ มันหายเลย ไปวันเสาร์เลยหรอพี่ หาตังสำลองไว้ให้ด้วยนะครับ เอาเงินไปลงซัมเมอ หมดแล้ว อิอิ
  • เออ...งั้นโทรไปก็รับๆหน่อยนะโทรศัพย์น่ะ

• เฮ่อ ฝนตก ครบ 24 ชม.พอดีเลยครับ ที่พิดโลก
    อากาศแย่มากๆ พี่น้องชาวเลย ดูแลสุขภาพด้วยนะ ครับ
  • ดูเล่นๆๆ
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 86K
    09.jpg 239K
  • Gaga เลี้ยงหมาได้เยี่ยมมาก เลี้ยงให้ดีคับ เดียวหมามันจะให้คุญเอง
  • เด็กๆ ชุดไหนครับเนี๊ยะ ใช่ชุดที่เพิ่งคลอดรึป่าว ลงมาดูเยอะหน่อยดิพี่บอย
  • ใช่คับท่าน แต่มันมอมแมมดิอีกสัก 2-3 วันก่อนรอให้อากาศดีเดียวจะเช็ดตัวแล้วจะถ่ายรูปมาให้ดูทุกตัวเลยคับท่านดูแบบจุใจเลย
  • >>> เมืองเลยหนาวโคตร..ๆ อีก 1-2 จะหนาวขึ้นอีก รักษาสุขภาพด้วยนะคราบพี่น้อง..