ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ปิดการขายครับ (RED noes ลูก STOM vs TUBTIM)
  • ลำปางครับพี่เอ็กซ์
  • ลำปางมีแดงๆเยอะจังเห็นหลายตัวแล้ว อยากไปชมครับ
  • มาเลยพี่เอ็กซ์ จะจัดแบบเต็มๆ ให้ ฮี่ๆๆๆๆ ^^
    มาวันมีตติ้งของลำปางก็ได้นะครับพี่ เสาร์ที่ 3 ของทุกเดือนคร้าบบบ
    แจกเบอร์ 0828925682 โน้ตคร้าบ ^^
  • ครับโน้ต มีโอกาสไปเยือนแน่ จะไปขอขี่ฮายาบูสะด้วย :o003:
  • สงสัยคุณเอ๊กซ์เดี๋ยวได้อุ้มหมาแดงเร็วๆนี้แน่ๆเลยเนี่ย???
  • 555+ ได้เลยพี่เอ็กซ์
    จะได้เหรอพี่อ้วน 555+ ที่บ้านพี่เอ็กซ์จะให้ก้า
  • คุณโน้ตพูด ถูกต้องนะคร๊าบบบบบบบบบบบ ผบ.ไม่อนุมัติครับคุณอ้วน ผบ.บอกว่าถ้าเลี้ยงแดงๆบ้านพังแน่ :o003:
  • 5555+ น่าสงสารรรร
    ไม่มีใครใหญกว่าเมียยยยย
  • :o003: เกรงใจๆ
  • ผมอยากได้ แต่เมียขู่ว่า เอาลูกไปเลี้ยงในกรงหมาเลยดีไหม.. :o007:
  • เมียคุณอ้วนโหดจัง :o003:
  • 5555+ ขนาดนั้นเลยเหรอพี่ สวดยวด โหดมากกก
  • ผมบอกตรงๆนะ อยากเลี้ยงหมาเพราะผมเหงา
    เมื่อก่อนผมอยู่แมนชั่น เพื่อนชวนดริ๊งค์บ่อย ภรรยาตามตลอด
    กลับบ้านต่างจังหวัด ตั้งวงกับพี่ชาย ก็โดนแขวะตลอด
    ตอนนี้อยู่ใช้ชีวิต ทำงาน กับ บ้านและภรรยา(ที่ดุพอกับพิทบูล)
    เลยอยากได้หมามาเลี้ยง ไว้ขู่ภรรยาบ้าง หรือไม่ ภรรยากับหมาจะเข้ากันเป็นปี่เป็นขลุ่ยก็ไม่รู้ :o071:

ขอบคุณ เจ้าของกระทู้นะครับ หมาคุณสวยดี.. ผมยังชอบM4เหมือนเดิม
  • โห คุณอ้วนยิ่งกว่าผมอีก :o003:
  • ยิ่งกว่านิยาย เพื่อนไม่กล้าแม้จะโทรมาชวน เพราะรู้ว่าถ้าผมออกจากบ้าน..เป็นเรื่อง..
    ท่องไว้ ๆ "กลัวเมียแล้วจะรวย" .....เย้ๆๆๆๆ
  • 555+ ขอบคุณครับพี่อ้วนที่ชอบ M4 มันใหญ่สุดแล้วพี่ กินโคตรเก่ง
    ไม่ใช่กลัวเมียดิ่พี่ ต้องเชื่อเมียแล้วจะรวย ทุกอย่างจะดีเอง 5555+

ผมว่า ถ้าพี่หาพิทบูลมานะ สอนง่ายแน่ๆ เลย เมียพี่สอนแปปเดียว พิทบูลเชื่องเลยพี่ ^^

แสดงว่าพี่เอ็กซ์นี่ก็ 1 ใน สมาคม เมียผู้สูงศักดิ์ใช่ป่ะพี่
  • ถูกต้องนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบ 55+
  • image

ผมมีภาพประกอบครับ คุณโน้ต , คุณอ้วน :o003:
    ไฟล์แนบ
    IMG_8505.JPG 258K
  • image

ดูไว้ครับ ! หน้าตาแบบนี้พิทบูลที่บ้าน " โคตรกลัว "
    ไฟล์แนบ
    25032011288.jpg 172K
  • จ๊าก...กกกก!!!! :m73:
  • 55+ จริงๆคุณอ้วน

ถ้าหมาผมดื้อนะ โดนคนนี้จัดการเรียบ :o003:
  • อะไรจะเกรงเดอะเมียกันขนาดน้านนน
  • 55+ เกรงใจครับ เกรงใจ :o003:
  • พี่ครับ...ไม่ทราบว่า....ลูกหมาหมดยังครับ..( M2 นะครับ...)
  • เอ้า แจกสายพ่อหมาหน่อย
    Stromimage
    ไฟล์แนบ
    Scud Ped.jpg 208K
    cats.jpg 233K
  • เหลือตัวผู้ 2 ตัวครับ
  • เอ้อ นานๆ พี่อุ๋ยจะเข้ามาสักที 555 เป็นบุญบอร์ดจริงๆ
  • 5555 ขนาดนั้นเลยเหรอโน๊ต
  • 555 ขนาดนั้นแหละนัด นานๆ เข้าทีเลยนะเนี่ยยย พี่อุ๋ยอ่ะ 555
  • เมื่อวานเจอพี่แกที่ตลาด
    "พี่เอารูปลงไม่ได้ว่ะนัด "55555
  • 55555+ เป็นงั้นไป น่าสงสารรร
  • เหลือสองตัวครับ ช่วยขายหน่อย
    image
    ไฟล์แนบ
    ZheFha.jpg 298K
    NoName.jpg 237K
    207594.jpg 281K
  • เย้ย มีชื่อแล้วด้วยตัวนึง 555+
    ขายหมดเร็วๆ น้า [-O<
  • ขอ ดูรูปอีกหน่อยครับ + พ่อ แม่ ด้วย นะ ครับ ขอบ คุณ thekillerman11_@hotmail.com
  • เอารูปเพิ่มตัวไหนครับ หรือทั้ง 2 ตัวเลยครับผม
    แล้วยัง พรุ่งนี้จะส่งเข้าเมลให้นะครับผม
    หรือโทรไปคุยได้เลยนะครับหมาอยู่กะพี่เค้า 0864827010 พี่อุ๋ย ครับ
    ส่วนผม โน้ตครับ ยินดีที่ได้รู้จัก ^^
  • ขอรายละเอียดพร้อมรูปตัวที่เหลือหน่อยครับราคาด้วย sairza_center@hotmail.com
  • ส่งรูปลูกหมาทั้ง 2 ตัวและพ่อแม่ มาเผื่อผมด้วยขอรูปปัจจุบันนะครับ n_idolutd@hotmail.com ขอบคุณครับ
  • ได้เลยครับทุกท่าน วันพรุ่งนี้จะจัดส่งให้นะครับ
  • ต้องขอโทษทุกท่านที่รอรูปนะครับ รูปหาย เดี๋ยวถ่ายใหม่ จะจัดส่งไปให้นะครับ
    ส่วนรูปภาพ พ่อหมา เจ้าสตอม ไม่มีรูปอัพเดทเลยครับผมเพราะไมได้อยู่ใกล้ๆ กันครับ ^^
    ส่วนแม่ เจ้าทับทิม จะจับถ่ายให้นะครับ
  • แม่เด็กๆครับ
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    Tubtum 1.jpg 231K
    Tubtum 1.jpg 233K
    Tubtum 2.jpg 253K
  • More Photo imageimage
    ไฟล์แนบ
    Tubtim's Son.jpg 291K
    Tubtim's Son1.jpg 290K
  • ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องหางหัก M1 Chefha
    เป็นตัวที่สวยมากตัวนึงเลยครับ :063:

ส่วนตัว M2 No Name บอดี้คล้ายกัน
    หางคด ไม่ถึงหัก กระบอกปาก และอก เล็กและแคบกว่าเล็กน้อย

ผมไม่มีส่วนได้เสียครับ แค่เป็นคนถ่ายรูปให้ วิจารย์ตรงๆครับ
    :015:
  • นี่หมูตุ๋นครับ image
    ไฟล์แนบ
    t5.jpg 54K
  • นี่พ่อหมูตุ๋น
    image
    คูก้า เป็นลูกของเฟรนเดอร์ + แม่ชื่อจั๊ก เป็นลูกของอาหลิว อาหลิวเป็นลูกของแฟรงค์เพชรบุรี+ เจสัน บราวน์
    หมูตุ๋น เป็นลูกของคูก้า + แม่สายรัสเซีย (นครปฐม)

ตกลงหมาใครว่ะเนี้ย 5555
    ไฟล์แนบ
    s8.jpg 28K
  • 555+ ขอบคุณมากๆ นะนัด
    ก็ตามที่นัดสาธยายไปเลยครับทุกท่าน
  • image
    ไฟล์แนบ
    Tubtim's Son2.jpg 299K
  • ขอบคุณครับคุณพี่ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม

ท่านที่ทิ้งเมลไว้ ผมส่งรูปให้แล้วนะครับ
  • เป็นไงบ้างครับโน๊ต ไม่ค่อยได้คุยกันเลย