ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ลำพังพวกคุณยังทะเลาะกันเอง ใครหน้าไหนจะมากลัวพวกคุณ รวมกันครับ รวมกันให้ได้ ผมรู้ว่ายาก แต่ถ้าพวกคุณรวมกันได้ พวกคุณจะภูมิใจในจังหวัดตัวเองครับ เชื่อผม ลองดู !
  • ขอบคุณพี่ Tar_Pattanee มาเลยที่เป็นกำลังใจให้พวกเรา
    ...แต่จริง ๆ แล้วพวกเราก็ยังรักกันดีอยู่นะพี่ แต่มันมีคนบางกลุ่มมาทำแบบนี้ก็ไม่รู้ว่าพวกเค้าต้องการอะไร...
    ...พี่พวกเราเงียบ ก็ เพราะไม่อยากให้เรื่องมันยืดยาว...มันจะได้จบ ๆ ไป...ทุกวันนี้พวกเราก็ไป คุยกัน สังสรรค์เหมือนเดิม แต่ไม่รู้ว่าคนที่สร้างสถานการณ์เค้าต้องการอะไร...จริง ๆ ก็ไม่ได้อยากออกมาเพราะออกมาก็โดนด่าอีก..แต่กลัวว่าพี่ Tar_Pattanee จะเข้าใจผิด คิดว่าพวกเรา ไม่สนใจ...ขอบคุณอีกครั้งคะ..
  • น้าผีหยุดเถอะครับ ผมขอร้อง

น้าผีมีปัญหากับใครก็ว่ากันไปตรงๆเลยดีกว่า การป่วนแบบนี้มันก็เป็นการรบกวนคนที่เข้าไม่มีส่วนเกี่ยวข้องครับ

ขอบคุณหากจะกรุณารับฟังคำขอร้องของผมบ้าง

:-D
  • พี่เป๋าทำถูกตอ้งแล้วคะ
  • ขอโทษดว้ยคะ หนูจะไม่มารบกวนแล้วคะ
  • ไอ้วิทยาแปงผีหรือคนกันแน่ว่ะ
  • เป็นคนจังหวัดไหน
  • Tar_Pattanee เป็นคนจังหวัดไหน
  • ลพบุรีรวมตัวกันได้เมื่อไหร่ แล้วผมจะบอกว่าผมเป็นคนจังหวัดไหนครับ
  • Pattanee ควายทามมาได้
  • "ประกาศ" ลพบุรีรวมตัวกันแน่ยิ่งใหญ่กว่าเดิม อาจมีอะไรใหม่ โชว์ที่บอร์ด ให้เพื่อนๆ ไม่ผิดหวังแน่นอน
    "น้องใหม่ทุกๆท่านอย่าลืม ทุกพุธ เรามีนัต กับคนรักพิต" อลังการงานสร้าง!!!!
    เวลา 17:30 เป็นต้นไป เชิญร่วมกันเผาผี!!!!!!!
  • Pattanee ควายทามมาได้

ขอบคุณครับที่ชม น่ารักจริงๆ
  • รวมตัวกันแถวไหนครับพี่ๆ อยากไปเที่ยวด้วยคนครับ
  • Tar_Pattanee เสือกจริงๆ
  • อีเป๋าเอ๋ยรักกันดีตรงไหนทุกวันนี้กลุ่มลพบุรีรักกันดีแต่ต่อหน้าแต่ลับหลังก็นินทากันเหมือนเดิมยกตัวอย่างนะเวลา

บรีดหมากันออกมาก็บอกว่าหมาเขาไม่ดี (นินทาลับหลังกันเองในกลุ่มลพบุรี) แล้วอย่างงี้มันจะรักกันดีตรงไหน

ยังมีอีกหลายเรื่องนะที่ยังไม่ได้บอกนี่แค่ยกตัวอย่างนะยังมีอีกหลายเรื่องที่ยังไม่ได้พูดไป เรื่องนี้มันเกิดมานาน

แล้วจึงอยากจะบอกให้ทุกคนๆ (เจ้าของเว็ปด้วยนะ) ได้ทราบกันว่าทำไมห้องนี้มีแต่ผีมาด่ากันจริงแล้วกลุ่มลพบุรี

ได้แตกกันไปตั้งนานแล้วยอมรับความจริงกันบ้างส่วนคนที่ยังอยู่ในกลุ่มลพบุรีตอนนี้ก็มีแต่พวกบรีดหมาขายเพื่อ

การค้าส่วนคนที่เข้ามาใหม่ๆก็โดนหลอกขายหมาแบบไม่รู้ตัวพอรู้ตัวก็จะอยู่ในกลุ่มนี้กันไม่ได้ แล้วก็เป็นการค้าที่

ไม่ค่อยจะมีจรรยาบันกับลูกค้าไม่ได้ว่าทุกคนในกลุ่มนะใครที่ทำก็น่าจะรู้ตัวดีเพราไม่

ได้ทำคนเดียวซะด้วยสิกลุ่มนี้เขาทำซะหลายคน คนที่เขาโดนกลุ่มนี้หลอกขายหมาไปถ้าถามว่าทำไมไม่มาปะ

จานหรือด่ากลุ่มนี้ก็เพราว่าเขาไม่ได้เล่นอินเตอร์เน็ตที่เอาเรื่องมาแฉในวันนี้ก็เพราว่ามีหลายคนแล้วที่มาบอกทั้ง

คนที่รู้จักแบบสนิทกันหรือบอกมากันแบบปากต่อปาก ที่มาบอกเรื่องราวพวกนี้ก็เพราะว่าทุกคนจะได้รู้สักทีว่า

กลุ่มลพบุรีที่แท้จริงตอนนี้มันเป็นยังไง (จากคนวงใน)
  • ผมอยากรู้จัก พี่ๆเพื่อนๆ ลพบุรี ครับ ผมจะเริ่มเข้าคุยกับใครดีครับ ตอนนี่เห็นใจพี่ๆลพบุรี เรื่องมันไปกันใหญ่
    ผมเด็กสิงห์บุรีครับผม เอาเป็นว่าผมจะโทรหาใครดีเอ่ย อยากรู้จักพี่ๆลพบุรีครับ ขอบคุณครับผม
  • ให้โทรหาวิทยาคนเดียว อยากรู้อะไรโทรถามได้ครับ วิทยาจัดได้ทุกเรื่อง ตรงไปตรงมาครับ
  • ของจริง ตัวจริง ตอ้งวิทยา พิมพา โทรได้เลย 089 0885427 จะจัดไห้
  • สุดติ่ง อีกแล้ว
  • อีเป๋าเอ๋ยรักกันดีตรงไหนทุกวันนี้กลุ่มลพบุรีรักกันดีแต่ต่อหน้าแต่ลับหลังก็นินทากันเหมือนเดิมยกตัวอย่างนะเวลา

บรีดหมากันออกมาก็บอกว่าหมาเขาไม่ดี (นินทาลับหลังกันเองในกลุ่มลพบุรี) แล้วอย่างงี้มันจะรักกันดีตรงไหน

ยังมีอีกหลายเรื่องนะที่ยังไม่ได้บอกนี่แค่ยกตัวอย่างนะยังมีอีกหลายเรื่องที่ยังไม่ได้พูดไป เรื่องนี้มันเกิดมานาน

แล้วจึงอยากจะบอกให้ทุกคนๆ (เจ้าของเว็ปด้วยนะ) ได้ทราบกันว่าทำไมห้องนี้มีแต่ผีมาด่ากันจริงแล้วกลุ่มลพบุรี

ได้แตกกันไปตั้งนานแล้วยอมรับความจริงกันบ้างส่วนคนที่ยังอยู่ในกลุ่มลพบุรีตอนนี้ก็มีแต่พวกบรีดหมาขายเพื่อ

การค้าส่วนคนที่เข้ามาใหม่ๆก็โดนหลอกขายหมาแบบไม่รู้ตัวพอรู้ตัวก็จะอยู่ในกลุ่มนี้กันไม่ได้ แล้วก็เป็นการค้าที่

ไม่ค่อยจะมีจรรยาบันกับลูกค้าไม่ได้ว่าทุกคนในกลุ่มนะใครที่ทำก็น่าจะรู้ตัวดีเพราไม่

ได้ทำคนเดียวซะด้วยสิกลุ่มนี้เขาทำซะหลายคน คนที่เขาโดนกลุ่มนี้หลอกขายหมาไปถ้าถามว่าทำไมไม่มาปะ

จานหรือด่ากลุ่มนี้ก็เพราว่าเขาไม่ได้เล่นอินเตอร์เน็ตที่เอาเรื่องมาแฉในวันนี้ก็เพราว่ามีหลายคนแล้วที่มาบอกทั้ง

คนที่รู้จักแบบสนิทกันหรือบอกมากันแบบปากต่อปาก ที่มาบอกเรื่องราวพวกนี้ก็เพราะว่าทุกคนจะได้รู้สักทีว่า

กลุ่มลพบุรีที่แท้จริงตอนนี้มันเป็นยังไง (จากคนวงใน)

น่าเชื่อถือ :063:
  • Tar_Pattanee เสือกจริงๆ

ชมกันอีกและ ขอบคุณครับ :-D
  • ตอนนี้"วิทยาเปลี่ยนจากพิมพา มาเป็นฟ้าประทานแย้ว"
    คุณ"ผี หรือน้า ผี" มีงานฉลองเกี่ยวกับสุนัขเชิญค๊าฟเชิญ
    "ลิเกดีลิเกดัง" ต้องวิทยา ฟ้าประทานเท่านั้น เฮ!!!!!
  • น้ำมันปลาแซลมอน สำหรับสุนัขพิทบลู เกรด Super Premium (1000 ml./300 ml.)
    - สูตรเข้มข้นอุดมไปด้วย Omega 3, 6 และวิตามินบำรุงขนและผิวหนัง
    - มี EPA และ DHA บำรุงสมองเสริมสร้างพัฒนาการให้กับลูกสัตว์และสัตว์โต
    - มีเบต้าแครอทีน(พบในน้ำมันปลาแซลมอนเท่านั้น) ช่วยบำรุงผิวหนังและขนของสัตว์เลี้ยงให้แข็งแรงเงางาม ไม่หลุดร่วงง่าย
    - ช่วยแก้ปัญหาขนหลุดร่วง เน้นบำรุงเส้นขนให้ขึ้นแน่น และยาวขึ้น
    - ช่วยรักษาอาการอักเสบของผิวหนัง ในกรณีที่สัตว์เลี้ยงเป็นโรคผิวหนัง
    - ขวดปั้มใช้งานง่าย สินค้าสำหรับสุนัขพิทบลูโดยเฉพาะ
    - รับประกันสินค้าคุณภาพโดยสถาบัน AAFCO สินค้านำเข้าจาก Iceland (มีชื่อเสียงที่สุดในเรื่องการจับปลาและสกัดน้ำมันจากปลาแซลมอน)
    กดหัวปั้มน้ำมันปลาแซลมอนผสมในอาหารให้สัตว์เลี้ยงรับประทาน
    ปริมาณที่ให้:
    น้ำหนัก 1-10 กก. 1 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 10-20 กก. 2 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 20-50 กก. 3 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 50 กก.ขึ้นไป 4 ช้อนชา/วัน
    (สินค้ามีจำนวนจำกัดค่ะ) ติดต่อ082-541-7812/082-003-2391 โย

ถ้าสนใจเข้าไปดูที่ลิงค์นี้ได้เลยคะ เป็นรูปผลิตภันคะ http://www.facebook.com/media/set/?set=a.128445140564948.30024.100001983889131&l=d48a239190 โทนสั่งได้ที่083-4268535 ราคาขวดเล็กอยูที่250 พร้อมส่ง ขวดใหญ่600 ค่าจัดส่ง70บาท ซื้อเยาะราคาพิเศษ
  • ไม่ให้มาขายในห้องนี้โว๊ยผีดุ :m73:
  • พรุ่งนี้น้องหมาผมจะถ่ายพยาธิช่วยเป็นกำลังใจให้น้องหมาน่อยก๊าบ!!!!!!! :(|)
  • พี่ๆกลุ่มลพบุรี รวมตัวกันทุกวันพุธ หรอครับพี่ ขอรายละเอียดหน่อยครับ ว่าที่ไหนอย่างไรครับพี่ อยู่บ้านใก้ลเรือนเคียงครับ มีโอกาสจะไปเที่ยวคุยด้วยครับพี่ ขอบคุณมากครับผม
  • รวมตัววันพุธ เย็นๆ 5 โมงคับถ้าว่างก็มา ถ้าว่างก็มาไม่ได้เล่นบอดนาน ผีดุแท้ สงสัยต้องห้อยหูยานลพบุรีออกรบและมั่งเนี่ย
  • :m71: :m71: :m71:
  • ตอกฝาโรงห้องเน่าๆ
  • ขอรายละเอียดเรื่องสถานที่ด้วยครับพี่ รวมตัวบริเวณไหนของวันพุธครับพี่..
  • รายละเอียดโทรถาม พี่วิทยาดีกว่าครับ
  • ขี้ เยี่ยว ไม่ออก บอกวิทยาก๊าฟ
  • ลพบุรี "ไม่เอาเก้งกวาง"ก๊าฟ55555555555555555
  • การนินทากาเลมันมีอยู่ทุกวงการ คนลพบุรี นินทาป้ายขี้ผม ผมก็รู้ตัวครับ แต่ขี้เกียจเอามาเป็นอารมณ์ เพราะคนดีๆเขาก็มี ผมจึงอยากเห็นกลุ่มพิตบูลพบุรี มีปรับแก้ไขปรับปรุงให้ดีขึ้น ประโยชน์มันก็อยู่ที่กลุ่มลพบุรีเอง ผมก็รอว่าวันหนึ่งกลุ่มนี้จะมีใครที่มีคุณสมบัติมากพอที่จะมานำกลุ่มลพบุรีให้รวมกันได้เหมือนเดิมครับ เอาใจช่วยครับ
  • ขอขอบคุณ mafia ครับ
  • แตกต่าง แต่ไม่แตกแยกครับ ลพบุรี
  • ด่ากันอย่างนี้เขาไม่เรียกว่าแตกแยกหรอไอ้ควาย
  • พวกชอบอ่อยเอาตัวเข้าแลกดีแล้วที่พีมาร์คไม่ถือสา
    สงสารก็แต่ผัวมันไม่ทันคนต่อแหล
  • ถูกต้องงงงงงงงงงงง :o037:
  • เสือกอะไรอีแก่
  • น่าจะอีกกลุ่มนะที่แอบเป็นผีอยู่จ.เดียวกันรักกันไว้พี่น้อง
  • สองสาวที่ชอบอ่อยขาใหญ่หายไปไหนหนอ? :-))
  • แม่มึงซิออ่ย
  • วิทยา ฟ้าประทาน คิดได้ไง สุดติ่งอีกแล้ว
  • วิทยา ใบออ่นคะ
  • ปัญญาอ่อนมากกว่ามั้ง
  • ใครแม่งว่าผม"ผมขอสาปแช่ง" :067:
  • "ประกาศ"
    กลุ่มลพบุรีได้เปลี่ยนสถานที่และวันพบปะสังสันจากเดิมมาเป็นทุกเสาร์และสถานที่
    หน้าดับเพลิง"สะพาน7"บริเวนสนามหญ้าแล้วพบกันเด้อสหายรักพิต!!!!!
    ติดต่อ K.สุดติ่ง :bz
  • สาบแช่งเลยเหลอ แรงวะ วิทยา
  • ดิฉันตอ้งขอโทษก่อนเลยที่ตอ้งปลอมเป็นผี แต่การกระทำของคุณ วิทยา พิมใจ ได้โพสว่าลพบุรี ไม่เอาเก้งกวาง ได้ทำให้ดิฉันและสมาคมของพวกดิฉันเสื่อมเสียเกีรยติอย่างยิ้ง ดิฉันและสมาคมขอแอนตี้ แคนเซิ้ล กิจกรรมงานของกลุ่มพิทบูล ลพบุรี อย่างสิ้นเชิงจะไม่มีการสนับสนุนไดๆทั้งสิ้น จนกว่า คุนวิทยา พิมพา หรือ หนูใจ จะโพสขอโทษพวกเรา ดิฉันจะถือว่าเรื่องนี้จบ และจะสนับสนุนกิจกรรมงานเหมือนเดิม จบ