ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อำนาจคืนสู่ประชาชน
  • ไอ้อ้วน จอมไร้สาระแห่งประเทศไทย
  • น่าเบื่อจารอ้วน น่ารังเกียจเหมือนอิเด็กปลอมอยู่ในตีน โสโครก
  • ใตรจะเตะกู กูขอโทษ กูไม่มีเจตนา กูกลัวแล้ว กูขอโทษนะ กูคิดว่ากูไม่ได้ด่ามึงนิ แต่กูเกลียดทักษิณ :o019:
  • กรูว่านะ ไอ้ผีโรคจิตก้อตัวเดียวกะไอ้อ้วนแหละ
  • ใครจะเป็นใครก็ช่างฮีแมร่ง ตัวกูไม่ใช่มึง กูไม่ได้ไปสิงพวกมึง แต่กูเกลียดไอ้เหรี้ยทักษิณ :o019:
  • เพราะอภิสิทธิ์มีสาวกแบบนี้ พรรคเลยเสื่อม คนชื่นชมท่านมีแต่ปัญญาอ่อน
    ------------------------------------------------------------
    มึงพูดถูกเลย กูก็เห็นด้วย มึงเกลียดไอ้มาร์คฆาตกรดีแต่พูดอ่ะดิ เหมือนกูเลย
    แต่กูเกลียดไอ้ทักษิณ :o019:
  • กูขอโทษที่เห็นพวกมึงเดือดกู ด่ากู หมันไส้กู มีความทุกข์ กูก็มีความสุข แต่กูเกลียดไอ้เหรี้ยทักษิณ :o019:
  • ผีตัวเดียว ขำๆ สติไม่ค่อยดีคร่าาาาาาา
  • ไอ้ผีปัญญาอ่อนเกลียดแม้วเรื่องไร บอกกุหน่อย กุอยากรู้
  • เกลียดเพราะเจ๊กลิ้มเอาโกเต๊กส์เปื้อนเมนทำคุณไสยใส่ไอ้ผีตนนี้ สติเลยเลอะเลือน พูดซ้ำๆซากๆตลอดเวลา ว่า "กุเกลียดทักษิณๆๆๆๆๆ" อาเมน
  • ไอ้ผีปัญญาอ่อนเกลียดแม้วเรื่องไร บอกกุหน่อย กุอยากรู้
    -------------------------------------------------

เรื่องของกู มึงมีเหตุผลนักมึงก็พล่ามของมึงไป กูเชียร์มึง แต่กูเกลียดไอ้เหรี้ยทักษิณ :o019:
  • เกลียดเพราะเจ๊กลิ้มเอาโกเต๊กส์เปื้อนเมนทำคุณไสยใส่ไอ้ผีตนนี้ สติเลยเลอะเลือน พูดซ้ำๆซากๆตลอดเวลา ว่า "กุเกลียดทักษิณๆๆๆๆๆ" อาเมน :o028:
  • เกลียดเพราะเจ๊กลิ้มเอาโกเต๊กส์เปื้อนเมนทำคุณไสยใส่ไอ้ผีตนนี้ สติเลยเลอะเลือน พูดซ้ำๆซากๆตลอดเวลา ว่า "กุเกลียดทักษิณๆๆๆๆๆ" อาเมน :o002:
  • เกลียดเพราะเจ๊กลิ้มเอาโกเต๊กส์เปื้อนเมนของผู้หญิงเสื้อเหลืองที่เป็นหนองใน ทำคุณไสยใส่ไอ้ผีตนนี้ สติเลยเลอะเลือน พูดซ้ำๆซากๆตลอดเวลา ว่า "กุเกลียดทักษิณๆๆๆๆๆ" :o046:
  • เกลียดเพราะเจ๊กลิ้มเอาโกเต๊กส์เปื้อนเมนของผู้หญิงเสื้อเหลืองที่เป็นหนองใน ทำคุณไสยใส่ไอ้ผีตนนี้ สติเลยเลอะเลือน พูดซ้ำๆซากๆตลอดเวลา ว่า "กุเกลียดทักษิณๆๆๆๆๆ" :o046:
  • ไม่ใช่ๆน่าจะกินหนองในของลิ้ม โกเต๊ก ไปเลยประสาทเสีย ท่องแต่คำเดิมๆ :o028:
    -------------------------------------------------------------------------

มีมึงคนเดียวที่เข้าใจ ถูกของมึง มึงใช่ป่ะที่โดนโกเต๊กกะกูกูรู้ กูเกลียดไอ้เหรี้ยทักษิณ :o019:
  • กรูไม่เกลียดใครหรอก เพราะพวกกรูชนะแล้ว เหลือแต่พวกขี้อิจฉา 555555555555
  • อิอิ กูว่าสติมันยังดี แต่มันหลงเพราะมันโง่เอง 555555555555
  • ไม่ใช่ๆน่าจะกินหนองในของลิ้ม โกเต๊ก ไปเลยประสาทเสีย ท่องแต่คำเดิมๆ :o028:
    -------------------------------------------------------------

ก็มึงนั่งกินกะกูอยู่อ่ะ จำกูได้ป่าว กูเกลียดไอ้เหรี้ยทักษิณไง
  • เกลียดเพราะเจ๊กลิ้มเอาโกเต๊กส์เปื้อนเมนของผู้หญิงเสื้อเหลืองที่เป็นหนองใน ทำคุณไสยใส่ไอ้ผีตนนี้ สติเลยเลอะเลือน พูดซ้ำๆซากๆตลอดเวลา ว่า "กุเกลียดทักษิณๆๆๆๆๆ" :o019:
  • แดกน้ำเมนส์มากประสาทเลยไงไอ้หางเหลือง ฮิ้วววววววววววว :o071:
  • กรูไม่เกลียดใครหรอก เพราะพวกกรูชนะแล้ว เหลือแต่พวกขี้อิจฉา 555555555555
    ---------------------------------------------------------

5555555มึงชนะกูเชียร์มึง กูข้างมึงด้วย กูก็ชนะ แต่กูเกลียดไอ้เหรี้ยทักษิณ :o023: 555555
  • แดกน้ำเมนส์มากประสาทเลยไงไอ้หางเหลือง ฮิ้วววววววววววว
    -----------------------------------------------

ก็แดกกับมึงง่ะ แหมจำกูได้ด้วย กูเกลียดไอ้เหรี้ยทักษิณ :o023:
  • ไอ้เจ๊กลิ้ม ช่างฮีแมร่ง ไอ้สราดมาร์ค ช่างหัวผ่อ แต่กูเกลียดไอ้เหรี้ยทักษิณ
  • มึงเกลียดไอ้ลิ้ม เหมือนกูเลย มึงเกลียดไอ้มาร์ค เหมือนกูเลย ใครจะว่าพวกมึงเป็นควายแดง ไม่เป็นไร กูเป็นด้วย มึงจะชนะ กูชนะด้วย กูก็เลือกเบอร์1 นะพวกเรา แต่กูเกลียดไอ้ทักษิณ
    :o019:
  • ไอ้นี่มันเมากาวแน่นอน คอนเฟิม ตลกดี55
  • ไอ้เจ๊กลิ้ม ไอ้สาดเอาโกเต๊กให้กูแดก ไอ้มาร์คไอ้ฆาตกร ไอ้ดีแต่พูด เหม็นขี้ฟันแพ้ไอ้ฟายสมน้ำหน้า กูชนะกูเบอร์1
    แต่กูเกลียดไอ้เหรี้ยทักษิณ :o019:
  • ไอ้นี่มันเมากาวแน่นอน คอนเฟิม ตลกดี55
    ----------------------------------------
    มึงฮามั๊ย กูก็ฮา 55555555555 กูเกลียดไอ้เหรี้ยทักษิณ :o019: 55555555555555555555
  • ใครจะว่าพวกมึงเป็นหางเหลือง เป็นควายแดงไม่เป็นไรไม่ต้องอาย กูเป็นด้วย
    หรือใครจะว่ามึงแดกโกเต๊ก หรือโง่เหมือนควาย ก็ไม่เป็น เราก็นั่งแดกโกเต๊กด้วยกัน พวกเราชนะแล้วเราเลือกเบอร์1 แต่กูเกลียดไอ้เหรี้ยทักษิณ
    :o019:
  • จ้าาาาาาาาาาาาาเชื่อน้าผี แต่นู๋รักทักษิณ เฮด้วยนะ
  • รักทักษิณแต่ไม่เกลียดน้าผีจ้าาาาาาาาาาาา :o003:
  • คนไทยรักกันนะ รักน้าผี รักพี่แม้วด้วยยยยยยยยยยยย
  • โอ๊ย.......ขอบคุณคร๊าบ55555555น้ำใจงาม ขอให้มีความสุขมากเด้อ.....................
  • มีความสุขแระ ไปนอนก่อนคร๊าบ บายทุกคน...............................................................
  • อึดอัด ว่ะ
  • ผมว่าอย่าไปอะไรกับผีที่บอกว่าเกลียดทักษิณเลยนะ ผมว่าเค้าน่ารักดีออก ฮาๆดี
  • ก็มีสิทธิคิดได้ครับว่า สนธิให้โหวตโน เพื่ออะไรที่คุณกล่าวหาเขา
    แต่สำหรับผม โหวตโนแล้วผมสบายใจอย่างไม่เคยรู้สึกมาก่อนเลย
    เมื่อไม่ต้องเลือกทั้งเพื่อไทย และประชาธิปัตย์
    ไม่ต้องเลือกเพราะความหลง หรือความกลัว
    ต่อให้สนธิเป็นแบบที่คุณกล่าวหาจริง ๆ ผมก็ไม่สนแล้วล่ะ
    ...นั่นเป็นเรื่องของสนธิ ไม่ใช่เรื่องของผม
    ถ้าเขาจะแยบยลอย่างชั่วร้ายแบบนั้น ก็เป็นเคราะห์กรรมของเขาเอง
    แต่ถ้าเขาไม่ได้เป็นแบบนั้น แต่พวกแมลงสาบพยายามใส่ร้ายกล่าวหาให้เขาเป็นแบบนั้น
    โดยอาศัยสันดานปากสุนัขที่ชอบกระจายข่าวลือ
    ก็ควรรับเคราะห์กรรมของตนเองเช่นกัน
  • ถึงผมสนใจการเมือง ผมก็ไม่จำเป็นที่ต้องสมาชิกพรรคไหน
    ใครดีใจเพราะเพื่อไทยได้เสียงส่วนใหญ่
    หรือใครเสียใจเพราะประชาธิปัตย์ได้เสียงน้อยกว่าก็ทำไป
    ผมไม่ใช่"กบเลือกนาย" ใครมาเป็นรัฐบาลก็ต้องดูที่การบริหารงานทั้งนั้น
    เพราะประเทศไม่ใช่ของผมคนเดียว ฉะนั้นเสียงส่วนใหญ่จะคิดอย่างไรก็ต้องยอมรับ

แล้วก็ไม่ต้องคิดว่าผมเป็นผีมาโพสต์อย่างนั้นอย่างนี้ เพราะไม่จำเป็น
    ผมบอกแล้วผมล็อคอินตลอด ..
  • คนละคนกันคร๊าบ...พี่น้อง แต่ผมเกลียดทักษิณ :o019:
  • ทักษิณเค้าไปฆ่าพ่อมึงหรอคับ
  • รักทักษิณ รักเพื่อไทย ครับ ดีใจได้นายกเป็นคนเก่ง
  • ไม่ซื้อสินค้าไอ้พวกหางเหลือง โซ่ ปลอกคอมีขายหลายเจ้า
  • ผมเข้ามาในกระทู้ เพราะต้องการเลือกเปลี่ยนความคิดเห็นด้วยการเมือง
    ถ้าไม่แสดงความคิดเห็นในเชิงสร้างสรรค์ก็ไม่เป็นไร แต่อย่ามาบอกว่าผมพวกนั้นพวกนี้
    ผมต่อว่าประชาธิปัตย์ผ่านทวิตเตอร์คุณอภิสิทธิ์นานแล้ว

image
    image
    ไฟล์แนบ
    ทวิตเตอร์.jpg 223K
    ทวิตเตอร์2.jpg 70K
  • รำคาญจานอ้วนจัง จะเอาไงวะเนี่ย ทำไงให้เลิกหอน เอากระดูกซักอันมะ
  • GHOST 4:26PM Permalink
    รำคาญจานอ้วนจัง จะเอาไงวะเนี่ย ทำไงให้เลิกหอน เอากระดูกซักอันมะ
    --------
    เก็บไว้กินเองดีกว่าไหม