ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ถึงเราจะเป็นเก้งกวางแต่เราก็เป็นคนเหมือนคุณ "รักไนสิ่งที่ทำ ทำไนสิ่งที่รัก" มันผิดดว้ยเหลอคะคุณ วิทยา พิมใจ
  • มันไม่ผิดครับ พวกคุณทำถูกตอ้งแล้ว
  • วิทยาคุณตอบได้ดีมากเป็นกลางดี
  • ...แล้วคุณแน่ใจได้ยังไงว่าคนที่พิมท์เค้าเป็นพี่วิทยา...เพราะเค้าก็เป็นผีเหมือนกับคุณ...พี่วิทยาเค้าก็บอกอยู่ว่าถ้าเป็นตัวเค้า...เค้าจะใช้ชื่อ witthaya แล้วที่พวกคุณพูดว่าจะไม่สนับสนุนกิจกรรของพวกเรา...ไม่ทราบว่าหลังจากที่พวกคุณไปตั้งกลุ่มเองนั้น..คุณมาสนับสนุนเราตอนไหน...และสนับสนุนอะไร ลบกวนชี้แจงด้วย...อย่าคิดว่าพวกเราไม่รู้ว่าพวกคุณ..กำลังทำอะไรกันอยู่..ที่พวกเรา นิ่ง ๆ แค่ไม่อยากมีเรื่องถึงไม่ตอบโต้เพราะไม่ใช่พวกขี้อิจฉา...ก็ดูกันไปก็แล้วกัน...นะคุณมะนาว...
  • คุณ"ผี"หรือ"น้าผี"พวกคุณเข้าใจผมผิดแล้ว! คำ..คำนี้ผมไม่คอยโพสว่าใคร
    ไม่เอาเก้งกวาง"มันหมายถึงอะไร" ผมค่อยโพสตลอดว่าใครมีปันหาสงสัยเรื่อง
    โพสข้อความเกี่ยววิทยา"พิมพาหรือฟ้าประทาน(แว๊บๆๆ)คุนฮัลโล089-0885427
    เราคุยกันได้ "รับรองทุกคำพูดคุนจะเป็นความลับ" ผม"เบื่อไอ้พวกสำพะเวสี"ที่ไม่-
    สร้างสันวันๆๆแม่งจ้องโพสด่าเค้าไปหมด แล้วโยนให้คนอื่นเป็นเด็น "ไอ้สถุน" :063:
  • ดิฉันแค่ตอ้งการคำขอโทษ จากผีตัวไดตัวหนึ่งก็เท่านั้น ไม่เคยอิจฉาไคร คุนจะรู้อะไรก็เรืองของคุณ เราจะทำอะไรก็เรื่องของเรา แต่เราทำดีที่สุดแล้ว ดูกันไปก็แล้วกัน นะคุณเป๋า
  • ดิฉันจะไม่ชี้แจงไดๆทั้งสี้น รู้กันอยู่แก่ใจ จบคะ
  • กลุ่มและสมาคมของพวกดิฉันอยู่ได้ดว้ยตัวของพวกเราเอง ไม่เคยเสนอตัวให้คอกใหญ่ๆ เหมือนคุณ ในวงการเขารู้กันทั่ว สองพี่นอ้งลพบุรี
  • ผมเชื่อใจว่าไม่ใช่ วิทยา พิมพาเป็นคนโพสว่าชาวบ้านแน่นอนครับ
  • คุณซิสถุน วิทยา
  • รักกันไว้เถอะ ลพบุรี
  • เท่....โว้ย"สำพะเวสี"สำหรับผีสถุน!!!!
  • เป็นที่รู้กันว่าสองสาวพี่น้องสตอแค่ไหน จบข่าว
  • ผมเชื่อล้าน % ไม่ใช่p.วิทยาp.เค้าก๊อตติ 100 ไม่ยุ่มยิ่ม >:-)
  • ผม....ขอร้องพวกที่มีความรู้..ความสามารถหยุดด่าว่าทอกันถะ บอร์ดนี้ไม่มีใครก้าเข้า
    ผี!!!!ห!!!!!ผีดุ...ด่ากันสะเทินนำสะท้านฟ้า..หยุด..เถอะ..หยุด"เพาะอย่างไรเรามีนายกปูคนเดี่ยวกัน..จบ :021:
  • สุดติ่งอีกละ 55555
  • จะให้ดิฉันหยุดได้ไงคะ เมื่อไม่มีการโพสขอโทษ
  • แบบนี้ดี มั้ย ที่กล่าวล่วงไป ให้มันผ่านไป ปองดองกัน เถอะ เสาร์นี้ลองมาดูน่ะ เรามีตัวตน จริง อยู่กันแค่นี้เองลองถอยคนล่ะก้าวดีมั้ย ( ไม่รู้จะโดนด่า หรือ เปล่า ) แยงเลย
  • สงสัยต้องโหวตสองสาวจอมสร้างแต่เรื่องยุยงให้คนแตกแยกกันออกไปก่อน กลุ่มลพบุรีถึงจะดีขึ้นกว่านี้เยอะ
    ความขัดแย้งต่างๆจะหมดไปฟันธง!!!
  • เห็นด้วยอย่างแรง งานไหนงานนั้นอ่อยสุดๆ น้องโชว์นม พี่โชว์ขาลาย ใครดูดีมีตังเป็นอันต้องอ่อยไว้ก่อน ขาใหญ่ใครเล่นด้วยก็โดนเอาไปแบล๊คเมล์ ว่าขาใหญ่เหล่านนั้นจ้องจาเอานู๋น่ะ ไม่ได้ดูสภาพหนังหน้าตัวเองเลยว่าใครก็มองออกว่า ก.ร. กับ สาวน้อยน่ารักมันแตกต่างกันยังไง :-))
  • เห็นด้วยอย่างแรงส์...ใครว่ะเม่งรู้ลึกรู้จริง...
  • ยังไงลพบุรีก็ไม่เอาเก้งกวาง

• คืนนี้คักๆๆอย่างบอกไม่ถูก"คุนghostnew"คุนอยากได้ตำแหน่งอะไรในบอร์ดนี้ก๊าฟ"
  • พวกเราก็ไม่เอาสองพี่น้องอ่อย
  • คุน"ผี"ผมไม่ซาบว่าคุนอยู่สำนักไหนคุนปะจานเค้ามากไปผมวิเคาะว่า2สาวที่คุนพูดถึงต้องไปขัดผลปะโยช
    พวก"สำพะเวสีเฮ้ยผีตัวไหนเข้าแม่งถูก..ยำยำ..ทุกๆๆวัน "จะเอาสูตรผมไปใช้ก็ได้นะ..แช่งแม่งเลย

ไอ้โก๊ะเลง..ไอ้โต้ต๋ง!!!!!!!!เอาตลิ่งพังเป็นแถบๆๆไปฟันๆๆๆๆฟันธง :(|)
  • ตอ้งขอโทษสมาคม เก้งกวาง อย่างแรงเลยครับ ที่ได้โพสว่าลพบุรีไม่เอาเก่งกวาง ผม วิทยา หนูใจ ได้กืนนำ้ลายตัวเองครับโดยที่จะไม่มาเล่นไนบลอดนี้อีก แต่เพื่อความสะบายใจของทุกคนครับ ผมยอมรับผิดแล้วยอมโพสขอโทษ สมาคมเก้งกวางครับ จบดว้ยดีนะครับ
  • แต่ผมต้องเอา"เพาะเป็นอมตะ"
  • นายแน่วะ วิทยา หนูใจ สุดติ่งอีกละ
  • จะเอาอะไรครับ เพี้ยนวะ
  • รั่ววะ มันรั่วแล้วก๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
  • แต่ผมต้องเอา"เพาะเป็นอมตูด"

:-))
  • อมตะ อะไรคะ อยากรู้คะ
  • เป็นผีไม่เนียนหลอกไอ้วิทยา
  • พี่วิทยาจะเอาอะไรเอาไครคะ
  • ตกลงจะอมตะหรืออมตูดกันแน่..........
  • ไอ้เวล ระยำ สารเลว มึงจะเล่นอะไรนักหนาวะ ไอ้วิทยา
  • คาราบาววิทยา
  • จัดหนักไปเลยพี่วิทยาสุดติ่ง
  • หนูว่ายิ่งดึก ผียิ่งดุ
  • หมากิจกรรม :063: ปะทะหมาธุระกิจ :064:
  • จัดหนักสุดติ่งเหี้ยไรของมึง
  • กิจกรรมส้นตีน
  • ธุรกิจสุดยอด
  • ที่นี่ผีดุกว่าหมาในปากไอ้วิยาเสียอีก
  • จัดหนักสุดติ่งเหี้ยไรของมึง

จัดหนักเก้งกวางไง
  • จัดหนักสองพี่น้องอ่อยดีกว่านะมันดีแท็กทีม
  • ถูกตอ้งนะคราฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
  • ไครคือเก้งไครคือกวางอยากรู้คะ ตอบหน่อยคะ
  • รอคำตอบอยู่คะ
  • เก้งกวางก็ร้อนตัวแล้วไม่รู้อีกหรอว่าเป็นใคร