ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

❤ ❤ ❤ PitBuLL Ubon Club™ ❤ ❤ ❤
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00098.JPG 116K
    DSC00110.jpg 103K
  • ท่านี้ผมว่า อีจู คนอุ้มกับหมา คิดว่าต้องขนาดเท่ากันแน่นๆๆๆๆๆ เลยครับ
  • เฮียสอง ไว้ผมไปอุบลฯ เมื่อไหร่ จะไปรับกับมือเฮียเลยครับ 55+
  • อย่าลืมกันนะครับ งานแห่เทียนของจังหวัด เป็นใหญ่ที่สุดในโลกเลยนะครับ วันแห่ 16 กค 2554 นี้นะครับ อย่าลืมกันนะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆimage image image
  • โต้งถ่ายรูป พ่อพันธ์ ถ่ายสวยๆๆๆๆๆๆ ให้พี่หนุ่ย 14 ด้วย สวยๆๆๆๆๆๆ นะ จะคอย
  • หน้าเหมือนกันเลยครับ พิมพ์นิยม
  • เฮียสอง ตกลงอุบลมีงานเมื่อไรครับ ใจจะขาดแล้ว :-D
  • ไปด้วยคนครับ :o003:
  • งานอุบลหรือ เฮียมาร์ค ใกล้จะถึงแล้วครับ 5555555 งานแห่เทียนนะครับ 555555 16 กค นี้ครับ งานใหญ่ระดับโลกเลยครับ
  • หาเรื่องไปเที่ยวดีไหมหนอ
  • ไปด้วยๆพี่มาร์ค :o003:
  • มาเฟียชอบบินเดี่ยว ไปไหนมาไหนโดยไร้ร่องรอย ฮ่าๆๆ
  • อิอิ พี่มาร์ค มีแผนๆ
  • สวัสดึค่ะ เฮียสอง และคนรักพิตบูลอุบลทุกท่าน รบกวนสอบถามคุณ keetag512 ใช่คนเดียวกับน้องโต้งเจ้าของ combat หรือเปล่าคะ ? image
    ไฟล์แนบ
    DSC03699_resize.jpg 34K
  • สบายดีกันไหมคับพี่น้อง
  • ตอบkrunitaya ใช่ครับ โต้งเป็นเจ้าของ combat ครับถูกต้องเลยครับ รางวัลใหญ่แตกเลยครับ
  • มาร์คคิคถึง อะไรที่อุบลครับ เดี่ยวจัดให้ครับ
  • Good morning อรุณสวัสดิ์ พี่น้องพิทอุบล :o067:
  • คิดถึงบรรยากาศกาแฟยามเช้ากับเฮียสองและผองเพื่อน อย่าคิดมาก ฮ่าๆๆๆ
  • ขอรูป ซีโฟร์ ใหม่ หน่อยครับ
  • โต้งขอท่า ยืน กับ ท่านั่งนะสวยๆๆๆๆๆ เลยนะ blackdog_14tula_r ต้องการด่วน เพราะมีคนมาดูลูกหมาแล้ว 7500 นะด่วนๆๆๆๆ ด้วย
  • เฮียสองครับ งานแห่เทียนพรรษา ยังจัดที่ทุ่งศรีเมืองอยู่รึเปล่าครับ
  • เหมือนเดิมครับ งานนี้เขาจัด เหมือนงานปีใหม่เลยนะครับ
  • สวัสดีค่ะ น้องโต้ง น้องโรส จำพี่ได้หรือเปล่าคะ ? และขอแสดงความยินดีกับน้องตัวเล็กด้วยนะคะ รบกวนขอถามหน่อยนะคะ ตอนนี้ไปอยู่ที่ไหนคะ คิดถึงนะคะ ทั้งเจ้าของ และ เจ้าcombat โดยเฉพาะคู่แค้นเจ้า combat ไอ้แพนด้าของพี่นะ ไม่มีคู่เปรียบเล้ย ( เผื่อจำไม่ได้ ) ฮ๋อ แล้ว combat สบายดีหรือเปล่าคะ imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN2810_resize.jpg 42K
    ภาพ037.jpg 55K
  • ไม่ได้ไปหลายปี น่าจะใหญ่น่าดูเฮีย
  • ขออัยภาพไม่ขึ้น ขอลองใหม่นะจ๊ะimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN2810_resize.jpg 42K
    ภาพ037.jpg 55K
  • สวัสดีตอนบ่ายโมงค่ะ เฮียสอง และคนรักพิตบูลอุบลทุกท่านเลยนะคะ ขอขอบคุณเฮียสองมากค่ะสำหรับคำตอบทุกๆคำถาม เมื่อเช้าเสียมารยาทเป็นอย่างมากที่ลืมขอบคุณเฮีย ค่ะ กราบขอโทษ และขออภัยอีกครั้งค่ะ :o030:
  • ไม่มีปัญหาครับ ง่ายๆๆๆๆๆๆ อยู่แล้ว มีแต่ตัณหานิดๆๆๆๆๆๆ
  • ผมมีเยอะเลยเฮียสอง :o003:
  • น้องคนหล่อผม ไปไหนหน่อ เงียบจัง สไปร์
  • ผมไม่หล่อหรอคับเฮีย
  • ผมไม่หล่อใช่ไหม แต่ผมไม่เป็นไร เร้าใจก็พอ
  • 5555+
    HotHit
    ก็หล่อนะคับเฮีย
    หล่อมากๆด้วย
    อิอิอิ
  • คุณ krunitaya อยู่ในซอยหน้าร้านจอยเนื้อย่างหรอคับ บ้านปู่กะย่าผมอยู่ในซอยเดียวกันกะพี่เลยอ่ะ บ้านปู่ทือกะย่าด๋อ อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0712.JPG 124K
  • คุณ LeeYongJay รู้จักจ๊ะซอยเดียวกันจริงๆ ด้วย แต่ไม่แน่ใจว่า LeeYongJay ลูกใครเหรอคะ ลี่ถัง เพื่อนรุ่นเดี่ยวกันเลยกับครู ( ครอบครัวพ่อทื่อกับครูเราโตมาด้วยกันจริงๆค่ะ ตั้งแต่ อ้ายหำ อ้ายมิน อ้ายเหลย พี่นาง พี่บิน พี่หน่อยเป็นพี่ครู 1 ปี และ ปิดท้ายที่เพื่อนครูเอง ลี่ถัง จ้า ) :)
  • หวัดดี เพื่อนๆทุกคน ไม่ได้เข้ามานาน +ไปท์ ลูกสาวมายัง อัพให้ดูหน่อย +สอง ลูกน้อง จะเอาอยู่นะลูกหมา
    มันขอแบบราคาไม่แรง ขอตัวหลอดๆ ก้อได้มันบอก 555 +โจ้ ขอเบอร์เฮียซันหน่อย ปรึกษานิดหน่อย
    +อาจ ฮอตฮิด กินดีมั้ย ของเฮียแม่งกวนทีนไม่เลิก จับกินขี้ให้เข็ด 5555 +โต้ง ซำบายดีบ่
  • สวัสดีครับ พี่ๆอุบลราชธานี ขอฝากเนื้อฝากตัวน้องใหม่ เชียงคานหน่อยนะครับ ว่างๆมาเที่ยวเชียงคานอย่าลืมแวะมาเฮือนพัดโบกนะครับ
    image
    Red Kingker เจ้าอิคคิว ครับ
    ไฟล์แนบ
    New Image.JPG 141K
  • ตอนนี้อายุ4เดือนเต็มคับเฮีย20กิโลคับผมไปช่างที่คลินิควันนี้คับ
  • krunitaya ผมลูกพ่อมินคับ อิอิ

เฮียช้าย อีกประมาณ 2 อาทิตย์อ่ะคับเฮียเห็นว่าทางนู๊นมีปัญหานิดหน่อยทางครอบครัวเลยมาช้าหน่อยคับ
  • หมาของคุณ pudbok น่าตาเอาเรื่องมากเลย
  • หลับฝันดีนะคับทุกคน
  • เบอร์เฮียซันครับเฮีย086-7191741
  • วัดดีเช้าวันใหม่
  • สวัสดีค่ะ เฮียสอง และ พิตบูลทุกๆท่านค่ะ
    - LeeYongJay ลูกอ้ายมินนี่เอง โตขนาดนี้แล้วเหรอเนี่ย แป๊ปเดี่ยวเองเนอะ ( ทำให้ครูดูแก่ไปเลย ) ฮิๆๆๆ
    - LeeYongJay หล่อมากเลยจ๊ะ เลือดพ่อกับแม่แรงจริงๆ อ้างอิงรูปที่หน้า 45 จ้า
  • เฮียสองมาแต่เช้าเหมือนเดิม :-D
  • คึกคักกันหน่อย +อาทเฮียฝากหมาไปเลี้ยงตัวหนี่งได้มั้ย ว่าจะเอามาอีกตัว แต่มันยังไม่ผ่าน การอนุมัติจากเจ้าแม่ที่บ้าน เลยยังเข้าบ้านไม่ได้ ว่าจะหลอย 555
  • เฮียชาย จัดมาอีกหรือ คอกไหน ครับ
  • krunitaya ครูชมซะลอยเลย ฮา ๆ ๆ

เฮียช้าย เอามาฝากผมไว้ก็ได้รีบ ๆ เอามาเลย ผมยิ่งจะลงแดงตายละตอนไหนลูกสาวจะบินลงมาหาก็ม่ายรู้ :022:
    image
    ไฟล์แนบ
    213288.JPG 52K