ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

❤ ❤ ❤ PitBuLL Ubon Club™ ❤ ❤ ❤
  • สไปร์ ลูกสาวยังมาไม่ถึงหรือ ผมนึกว่าถึงแล้ว
  • เฮียคับเรื่องอย่างนี้ ต้องหลังไมค์คับเฮีย

• ผมว่า หลังบ้านดีกว่านะ55555555555555555555555
  • เฮีย2อีกแล้ว

อิอิอิอิอิ
  • หลับฝันดีนะคับ
  • วัดดีครับ เช้าวันอาทิตย์
  • มาเยี่ยมบ้านอุบลฯครับ เฮียสองมาเช้าทุกวัน :-D
  • ไอ้2เฮียอยู่ไหมวะ
  • โต้งถ่ายรูปซีโฟตอนยืนหน่ยดิพี่หนุ่ยนะ
  • ไอ้2เฮียมีเด็กอยู่2คนรับเลี้ยงไหมวะ

• 14 ตุลา สมัยผมเรียนก็เคยอยู่แก๊งนี้ พี่ที่เคารพชื่อพี่แป๊ง คุณ blackdog ชื่อไรครับ
  • blackdog ก็หรือหนุ่ยชาติ 14 ครับ ไร่น้อย
  • จัดมาเลย โทรบอกด้วยเจอกันอยู่ไหน
  • upๆๆๆๆๆๆ รูปหมาให้ชมหน่อย อาร์ม รอชม
  • ลูกสาวยังมาไม่ถึงเลยคับเฮียสอง พอดีทางคนขายเขามีปัญหาครอบครัวนิสนึงเลยต้องเลื่อนนัดคับ
  • วัดดีวันจันทร์ วันทำงานบางคน วันนี้อากาศก็ดีมากครับ กลุ่มอุบลของเราเป็นอย่างไร อย่ามิ้งติ้งกันอีกแล้วหรือ มีเสียงออกมานิดๆๆๆๆๆ
  • upup เที่ยง
  • โว๊ะวันนี้กระทู้ไหลไวจิงๆ จัดงานใหญ่ได้แล้ว
  • มาร์คครับ มีโครงการอยู่ครับ แต่ต้องวางแผนให้ละเอียดก่อนครับ สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อย่แล้ว เมืองดอกบัวงาม แม่นำสองสี ต้องอุบลครับ
  • คุณ LeeYongJay ครับ ผมถามให้แล้วครับ รถไฟกรงส่งไม่ได้ครับขนาดใหญ่ไปครับ แต่ถ้าอยากได้แต่แผ่นสแลทผมก็มีบริการให้นะครับ แผ่นละ 220 บาทครับ ส่งให้ทางรถทัวร์คับ
  • สไปร์สั่งซื้ออะไร มาจากไหน ไม่เห็นรู้เลย ซุ้มนี้ว่า
  • เป็นอย่างไร กลุ่มพิทบูลอุบล สบายดีกันทุกคนไหมครับ
  • คุณ Kriangsak ขอบคุณมากครับ ให้ความสัมคัญมากๆ ถึงจะยังไม่ใช่ลูกค้าแต่ก็ยังเอาใจไส่ขนาดนี้เยี่ยมคับ :063: เด่วขอตกลงกะคุณนายที่บ้านแปบน่ะคับ อิอิ
  • เฮียสอง ไม่ได้ซุ่มอะไรคับแค่สนใจกรงหมาของร้านคุณ Kriangsak เฉย ๆ คับเลยไปถามรายละเอียดนิโน่ย
  • คิดไม่ตก ทำไงดี ขอภรรยาดีๆ จะดีกว่าไหมเพื่อนๆ ถ้าจับได้ทีหลัง ซวยหนัก
    จะอนุมัติ หรือไม่ ก้อน่าจะสบายใจกว่า ใช่มั้ย...
  • อาท มา อัพดิํกๆคับ
  • เอียชาย จัดมาเลย เคียร์กันที่หลังเลย แล้งเฮียเอาลูกของตัวไหนครับ เฮีย
  • คุณสไปร์สอบถามเรื่องกรงอ่ะครับเฮียสอง :)
  • รองานมีตติ้งที่อุบลอยู่เหมือนกัน ท่านสองฟันธงมาเลยวันไหน เด็กๆเขารออยู่ อย่าให้เสียชื่อกลุ่มอุบลครับ น้องน่ารัก สนุกกันทุกคน เป็นกำลังใจให้ครับ

• image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1069.JPG 259K
  • เฮียสอง จัดไปเลยอย่าให้น้อยหน้ากลุ่มอื่นเค้า

งานนี้ผมไปด้วยแน่นอน อิอิ
  • พอดีจะได้ฉลองลูกสาวใหม่ผมด้วย กร๊ากกกกก
  • พี่ๆๆๆๆๆ น้องๆๆๆๆ ทุกๆๆๆๆๆ คน งานนี้จัดแน่ๆๆๆๆๆ แต่กลุ่มเราต้องแข็งกว่านี้ และต้องร่วมมือ ร่วมใจกันกันมากขึ้น งานก้จะเกิดขึ้นได้ครับ
  • อยากกลับไปเยี่ยมอุบลฯครับ แต่ยังหาเวลาไม่ได้เลย :-D
  • ทำงานอะไรอยู่ครับ หรือติดอะไรอยู่ครับ จึงมาไม่ได้ เดี่ยวบ้านหายนะ55555555555555555
  • ทำชลประทานครับเฮียสอง คนอื่นเค้าลาได้ง่าย แต่งานที่ผมทำทิ้งไปยากครับ 55+
  • คืนนี้อากาศดีมากเลย นอนหลับฝันดีแน่ๆๆๆๆๆ เลย
  • นั่นอ่ะดิเฮียสอง โคราชอากาศดีมากๆครับ
  • มติ ครม.(เคารพเมีย) ผ่านการอนุมัติแล้วคร้าบบบ ขอบคุณทุกคนที่ให้คำปรึกษา
    +ลูกราเชนคับ สอง เฮียชอบแบบ ลั้นรา 555 สีรา ขาวดำ เอามาเป็นเพื่อนลูกชายที่บ้าน
    เผื่อมันมีน้องชาย จะทำให้มันกินดีขึ้น คิคิ+
  • สอง อยากให้นัดสมาชิกที่เลี้ยงพิตบูลในอุบลเจอกันอีก รู้สึกเท่าที่ได้ยินมีเยอะนะ ละก้อลูกๆที่สมาชิกได้มาใหม่ก้อหลายตัว จะได้รู้ข้อมูลและแลกเปลี่ยนความคิดกัน เฮียว่าลองนัดกันดู คราวนี้ทุกคนช่วยกันประสานเพื่อนๆที่เลี้ยงพิตบูล ใครรู้จักก้อชวนกันให้มาเยอะๆ คงจะสนุกดี นัดเลย ขอเสนอ เสาร์ แรกของเดือนสิงหา ใครคิดเห็นยังไงนำเสนอเลยคร้าบบบ
  • พร้อมน้อมรับเสมอทถุกสิ่งอย่างที่เฮีย ๆ ได้เสนอมา โดยเฉพราะเฮียช้าย เอามาฝ้างผมได้เสมอตอนนี้ผมโสดพร้อมที่จะรับเด็ก ๆได้ทุกเมื่อ ก็แล้วแต่เฮียว่าจะสดวกแค่ไหนจัดมา น้อง ๆ ช้วยเฮียเสมอ
  • มีมติ ครม ผ่านความเห็นชอบผ่าน ครับ ตกลง มิ้งติ้งเสาร์ที่ 6 สค 2554 เลยครับimage
  • มาไม่ทันเฮียสองซักที 55+
  • มาไม่ทันไม่เป็นไร ถ้าว่างๆๆๆๆ มาก็ได้ครับ
  • เมื่อคืนอากาศเย็นดี วันนี้เด็กๆๆๆๆๆๆๆ อุบลหายหมดเลย5555555555555555
  • ใกล้ถึงงานใหญ่ของจังหวัดอุบลแล้ว นะ พี่ๆๆๆๆน้องงๆๆๆๆๆ อย่าลืมมาเที่ยวจังหวัดอุบลมากๆๆๆๆ เลยนะ วันที่ 16 กค 2554 นีครับ เป็นวันแห่เทียน นะครับimage image image