ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ลงแดง ก็เบอร์ 1
  • เย้ย ไม่ใช่แบบนั้น แล้วมันก็เลยวันเลือกตั้งมาตั้งหลายวันแล้วน้าดดดดดดด
  • ไปไหนกันหมด กินข้าวแล้วก็นอนกันก่ะนิ
  • ยังงง...เมาอยู่..มาเปลี่ยนเพลง...ไปล่ะ..มาวววต่อออออ
  • บ้านลำปางผมว่ายังคึกคักอยู่ครับ บ้านผมซิเงี๊ยบเงียบ 55+
  • ลำพูนก้อเมามิใช่น้อย เหอ เหอ
  • หลับไวๆ เดี๋ยวพรุ่งนี้เช้าตื่นดู อาเจนติน่าไม่ทัน :m80:
  • เออ ... ลองเอาไปดูกันนะครับ ผมไม่เก่งภาษาญี่ปุ่น เหอ เหอ

• Sex xu ka Jung
    ชื่อนี้แหล่ม เดี๋ยวเอาตั้งให้ลูกอีบัว 5555
  • ถ้าเรียนแปบนี้ให้เรียนซ้ำซัก 3 ปี ก็ยังไหว 555
  • หวัดดีครับพิทลำปางทุกคนว่างๆถ้าผมกลับบ้านที่น่านแวะแอ่วหาได้ก่ครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0004.JPG 118K
  • คุณเปรม คุณนัท คุณโน้ต ไปไหนกันหมดนอ :-D
  • บ้านนี้ฮ๊อทจริงๆ ไม่ได้เข้ามาหลายวัน ไหลเป็นท่อเลยอ่านไม่ทันจริงๆ คิดถึงน้องๆทุกคนนะครับ ว่าแต่เข้าพรรษามีแพลนไปไหนกันบ้างหรือเปล่าครับ
  • ช่วงนี้เฮฮากันไปตามภาษาครับเอ๊กซ์ ช่วงนี้ต้องเร่งกระตุ้นน้องหมาก่อน ไปมิตติ้งที่ผ่านมาตัวเล็กที่สุดในกลุ่ม

ช่วงเข้าพรรษายังไม่ได้วางแพลนอะไรเลยครับพี่เห ว่าจะงดเหล้า แต่กลัวไม่รอด เหอ เหอ
  • 55+ อดได้หรอคุณเปรม :o003:
  • สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับครับ มาได้เลย
    วันเสาร์มีมีิตติ้งด้วย เชิญนะครับ :015: image
    ไฟล์แนบ
    210840.jpg 280K
  • สวัสดีครับพี่เห สบายดีมั้ยครับพี่
    ขอบคุณนะครับพี่คิดฮอดกั๋น :015:
  • สวีดัสทุกท่านนนนน
    สวัสดีพี่เหที่เข้ามาทักทายครับผม 555+
    ไมไ่ด้หายไปไหน วันนี้งานแทรกเพียบ เลยไมไ่ด้เข้ามาดูเลยจ้า ^^
    เสาร์นี้ เค้าไม่พลาดและ ฮี่ๆๆ
  • เอ่อ เกมส์ มึงจะใจรักไปมั๊ยน้อง เรียน 3 ปี เลยเหรอ
  • เสียดายครับ เสียดายอยากไปมิตติ้งด้วยครับ เสาร์นี้ผมมีโปรแกรไปเยี่ยม พิทบูล พิดโลก อดเจอกันเลย 55+
  • หาเรียนภาษาญี่ปุ่นกันต่อดีกว่าครับพี่น้อง เหอ เหอ

• นั่นอ่ะดิ คุณเปรม :o003:
  • เฮ้ยเปรมมันวิ่งกันแถวไหนน่ะจะไปปาหมาไปวิ่งโตยสักกำเหมาะ555555555
  • ดูคลิปนี้แล้ว ใจไม่อยู่กับเนื้อกับตัว :o063:
  • อ้ายเก่ง ผมว่าจะลองแก้เสื้อแก้เต๋ววิ่งใบป่าแบบอี้ผ่องนะ เหอ เหอ
    นัท ใจบ่อยู่กะเนื้อกะตั๋ว ฝากใจไปตี้ซายูริได้เน้อ เหอ เหอ
  • ไปพิงพยอม ของต่ายดีกว่า :m32:
  • ไม่เจอโน่นานก็เริ่มคิดถึง
    image
    ไฟล์แนบ
    ลูกชาย.JPG 84K
  • พากลับมาเลย หนิง
    อยากเห็น ไอ้โน่ตอนโตเต็มวัยเหมือนกัน
  • แดงๆแจ่มๆ
  • โน่หูหาย ร้องเพลงคันหูไมไ่ด้ 555+
  • ทำไมไม่มีใครตื่นเช้าเลยเหรออออ นอกจากพี่เอ็กซ์ กะโน้ต
  • ตืนเอาหมาวิ่ง แล้วหลับต่อ 555
  • โอ้ว แหล่มเลยยยยย 555+
  • นึกว่าดูชูวิทย์เมื่อคืนแล้วหลับฝันถึงลูกสาวเฮียชู :m44:
  • ภาคเหนือแดงๆแจ่มๆเพียบเลย เอาไว้มีโอกาสได้ไปเมื่อไหร่ขอชมหน่อยครับ :063:
  • จัดไปพี่เอ็กซ์ จะจัดให้อย่างส...าสมใจเลยทีเดียว
  • คุณโน้ต ต้อนรับแบบนี้เดี๋ยวไปซะวันนี้เลยซะดีมั๊ยเนี่ย :o003:
  • 5555 เสี่ยโน๊ตจัดไปอย่าให้เสีย
  • เย้ยยย อย่าเรียกเสี่ยเลยนัด เดี๋ยวจะเสียซะปล่าวๆ 555+

ถ้าเสี่ย ต้องนู้น เสี่ยนัด เสี่ยต่าย นู้นนนเด้อพี่เอ็กซ์
  • บรรยากาศน่าไปๆ ขนาดยังไม่ได้ไปยังต้อนรับอบอุ่นขนาดนี้ :063:
  • แหม พี่เอ็กซ์อะไรจะขนาดนั้นนนน

ขับรถดีๆ นะพี่ 555+
  • มีโอกาสและเวลา ไปเยี่ยมเยือนแน่นอนครับ ขอให้สัญญา
  • นับถือน้ำใจทุกท่านมากๆครับ บอกตรงๆ ขอบคุณทุกท่านด้วยใจจริงครับ

มาโคราชเมื่อไหร่โทรบอกผมได้เลยครับ 081-7305884
  • ครับพี่
  • แนะมาตอน ธันวาครับ มีงานลาก นน.ที่เชียงใหม่
    มาแวะลำปางก่อน
  • มาเดือนพฤศจิกายนด้วยก็ดีนะพี่ มีงานทุ่งบัวตองที่แม่เมาะ ลำปาง แหล่มมม
  • งานทุ่งบัวตองที่แม่เมาะ ลำปาง ต้องให้เจ้าถิ่นต้อนรับซิน้อง เดี๋ยวพี่จัดให้
  • 555+ จัดไปเลยครับพี่เล็ก

ถ้า triple M ได้อนุมัติให้จัดมอไซค์อีกรอบ ว่าจะขอเอา พิทบูลไปโชวด้วยนะเนี่ย ^^ ใครสนมั่ง
  • ดีครับมีมอไซด์เก่าๆอยู่คันไม่รู้จะขี่ได้หรือเปล่าเผื่อว่าจะเอาออกมาขัดซักหน่อยบางทีอาจขี่ได้เป็นhonda nv 400cc
  • ผมมีแต่มอร์ไซร์ ไม่เก่ามาก แต่โทรมมาก เอาไปโชว์ได้มั้ยค้าบ :o037: