ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ไอ้หนึ่งเกียนกะไอ้ตุ้ยแก่ ยังคงคอนเซ็บเดิม กระแนะกระแหน ขุดไม่ขึ้นแล้วครับ นิสัยตุ๊ด ปล่อยให้ธรรมชาติลงโทษดีที่สุด ปากบอกว่าจบผมไม่เคยเห็นมันจบจริง ขี้เรื้อนชิบหาย
  • รบกวนพี่มาคร์ ลบลิ้งค์หรือข้อความที่อาจจะทำให้มีปัญหาครับ
  • ต้องขออนุญาติ ลบลิงค์ทุกลิงค์จากบอร์ดนั้นออกนะครับ ไม่ต้องการให้เป็นประเด็นแห่งความขัดแย้งอีกนะครับ
    และอีกอย่างผมไม่อยากให้ใครมองว่ามันเป็นการสร้างประเด็นเพื่อสร้างความน่าสนใจและ สำหรับผม บอยไม่น่าจะเป็นคนอย่างนั้นครับ
  • ใจตรงกันเลยเฮีย ความขัดแย้งมันน่าเบื่อมากๆ ต่างคนต่างอยู่เถอะครับ
  • จริงๆครับแบบบอยเป็นคนดีจริงๆครับ พอเถอะครับเรารักกันดีกว่าครับ :063:
  • บอยเป็นคนซื่อ จริงใจ ไม่มีพิษมีภัยกับใคร จึงเป็นธรรมดาที่จะโดนชักจูงง่ายมาก ดังนั้นเราต้องช่วยกันประคับประคองเขาครับ

ต่อไปเราใช้ผลงานวัดกันดีกว่าการสาดโคลนใส่กัน มันไม่ทำให้วงการดีขึ้นมีแต่สร้างความน่าเบื่อหน่าย
    แต่หากเราใช้ผลงานเป็นตัวตัดสิน เนื้องานมันจะบอกเองว่าใครเป็นอย่างไร ใครขี้โม้ ใครคนจริง
  • เฮ้ย!! น้าผีไปอยู่ไหนมา เค้าเลิกทะเลาะกันนานแล้วครับ หลังจากที่พี่บิวไปเจรจาผมมั่นใจว่าไม่มีนะครับ
    ตรงไหนที่ผมกระแนะกระแหนครับ ขออนุญาตโพสต์นะครับพี่มาร์ค ใช้สิทธิ์พาดพิงครับ
  • เดี๋ยวนี้คนในนี้เค้าเป็นเซลแมนกันไปแล้วเหรอ เมื่อก่อนต้องมีคนเชิญไปงาน แต่เดี๋ยวนี้ต้องโทรหาเพื่อขอไปพรีเซ้น 555+ เหมือนพวกเคาะประตูขายเครื่องกรองน้ำเลยหว่ะ

ต่ำ ยางมะตูม
  • นั่นดิ มีโฆษณาปั้มหมาพิการอย่างไรแล้วจะได้ราคาเหมือนพวกกูยิ่งหมาตาเหล่ตลาดโลกกำลังต้องการสวดยอดลวดเพ่

แขก จะดอย
  • ดีครับเดี๋ยวนี้เค้าเลิกทะเลาะกันแล้ว น่าจะดีกันได้แล้ว ถึงยุคปูดองแล้ว เฮ้ยไม่ใช่ปรองดองตั่งหาก
  • เค้าก็เขียนเลิกทั้ง2ฝ่ายแต่ยังมีไอ้หน้าหนังตีนยังไม่เลิกเขี่ย เห้อพวกควายก็แบบนี้ละเข้าใจอะไรยากไอ้เหี้ย
  • ขอบคุณป๋าและน้าผีทุกท่านนะคับที่ให้กำลังใจผมพยามทำให้บรรยากาศดีขึ้นคับไม่เจตนาไอ้ไรเลย ดูกันที่ผลงานดีกว่าและจันญาบรรของคนเลี้ยงแบบยาวๆดีกว่า มันจะเป็นเครื่องพิสูตรตัวเอง ผมไม่ได้ตัวผมดีแต่ให้ผลงานและการเวลาเป็นเครื่องพิสูตรคนดีกว่านะคับ ใครจะว่าไอ้ไรก็ไม่ว่ากันคับทำแล้วสบายใจทำเลยคับผมไม่ว่า (ปรองดองสังคมเราต้องการคำว่าสามัคี)ขออนุญาติลงรู้นะคับimage
    ไฟล์แนบ
    001.jpg 158K
  • แบดบอยสร้างสรรแต่สิ่งดีงาม เขาเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ สุดยอดครับ =D> =D> =D>
  • บอยเป็นคนซื่อ จริงใจ ไม่มีพิษมีภัยกับใคร จึงเป็นธรรมดาที่จะโดนชักจูงง่ายมาก ดังนั้นเราต้องช่วยกันประคับประคองเขาครับ

ว่าไอ้บอยเป็นควายเหรอครับ ด่าแบบหล่อๆ เยี่ยมๆๆ
  • พูดตรงๆ ในสังคมเขี้ยวลากดินแบบนี้ คนประเภทปากปราศรัยน้ำใจเชือดคอเพียบ เพราะบางเรื่องมันมีผลประโยชน์ทับซ้อนอยู่ แต่บอยเขาจริงใจกับทุกคนที่เขาคบ ซื่อๆ ตรงๆ ไม่มีเล่ห์เหลี่ยม จนบางครั้งตามเกมส์ไม่ทัน ดังนั้นอย่าเอาบอยมาเป็นเครื่องมือเลยครับ :-D
  • กลับมาจากฝึกแล้วๆๆๆๆ พี่บอยผมโดนอีกและ อะไรเนี่ย อย่ามายุ่งกับพี่ผมเลย แกซื่อขนาดนั้น อย่าเอาความซื่อของแกมาหลอกใช้แกเลยครับ แกรักทุกคนจริงๆนะ สงสารพี่บอยผมบ้าง :002:
    พี่มาร์คเย็นนี้ไปไหนป่าวครับ :-D
  • :024: :024: :024: :024: :024: :024:
  • หมวดเป๋ เย็นนี้ไม่แน่ครับ อาจจะต้องออกไปคุยเรื่องงานปลายปีนี้
    เรากำลังจะมีงานใหญ่ของชมรมเรา มีการโชว์หมาแนวเอกซ์ตรีม กระโดดน้ำไกล ไต่ผนัง ประกวดหมาแดง ประกวดบูลลี่และแข่งลากน้ำหนัก เตรียมตัวกันไว้นะครับ ประมาณวันจันทร์ทีมงานประชาสัมพันธ์จะเอารายละเอียดมาลงให้ทราบ
  • สวัสดีครับทุกท่าน ตั้งวงเล่นอีแก่กินน้ำอยู่ท้ายขบวนดีดีเห็นข่าว TV ว่าช่วงนี้ตรวจหนักเลยวงแตก
    แต่เห็นมีคนแจ่งข่าวมาว่าเร็วๆนี้จะมีข่าวดี PG CAMP พร้อมลุยครับ เฮียใหญ่ว่าไงว่าตามนั้นครับผม
    image
    ไฟล์แนบ
    550 PG CAMP.jpg 136K
  • มันต้องแบบนี้ซิน้องชาย รับประกันซ่อมฟรี ไม่มีโม้ ฮ่าๆๆ
  • จัดไปหนักๆครับพี่น้อง :m08:
  • อนุญาติลบความเห็นที่ไม่สร้างสรรค์ออกนะครับ มันน่ารำคาญมากกว่าน่าอ่าน

และขอความกรุณาผู้ไม่ประสงค์ดี อย่าสร้างประเด็นให้เกิดความวุ่นวายในกระทู้นี้ครับ
  • จากสายข่าวรายงานด่วนว่าทีมงานประสานงากันประจำ ตัดขากันวุ่นวายไม่ใช้หรือจ้า เค้ารู้กันหมดแล้ว ฮิ้วๆๆ
    รถไฟเสียหรือจ๊ะ วิ่งไม่ออกเลย อาหลั่ยดเสียหรือไง อยากได้ อยากเพิ่มอะไร บอกได้เลย จัดเต็มให้
    จากผีในวงจ๊ะ
  • อะไรแค่นี้ต้องลบด้วยหรือไม่ได้เขียนไม่สุภาพนะ :-((
  • ก็ไม่ได้มีอะไรรุนแรงหยาบคายนี่ครับท่านผู้นำ หรือมีเจตนาตัดช่องทางการนำเสนอกลัวคนเครื่องบินเหรอครับเพ่ใจกว้างหน่อยนี่เป็นเว็ปเสรีไม่ใช่เหรอครับ
  • เออ พี่มาร์คดีมากเลยครับพี่ ผมเพิ่งคิดออก พี่ลบผีออกก็จบและ จะได้ไม่เป็นประเด็นกัน ดีจริงๆครับ ผมคิดไม่ออกเลยจริงๆ แก้ปมขัดแย้งง่ายๆแค่เนี้ย :006:
  • ดีครับจะได้เลียกันให้เยิ้มไปเลยปิดหูปิดตาให้หมด เอาเลยครับพี่
  • ว้าเซ็งวะ เบาะที่นี่นุ่มมีเบาะสำหรับท่านผู้นำเสมอ เชิญข้ามาขึ้นเครื่องบินก็ได้ อยากได้ อยากเพิ่มอะไร บอกได้เลย จัดเต็มให้ ยินดีเสมอ
  • ความเห็นของคุณมันไม่มีอะไรสร้างสรรค์ แต่มันน่ารำคาญมากกว่า เก็บไว้ก็เกะกะลูกตาเปล่าๆ ไม่รู้ต้องการจะสื่ออะไร มีแต่กระแหนะกระแหนเสียดสีชาวบ้าน
  • ไม่อ้าว ถ้ายังไม่มั่นใจในตัวกัปตันขอยืนเชียร์ข้างล่างแล้วกันนะ ตูกัวเครื่องบินตก ฮ่าๆๆๆ
  • เสียดสีตรงไหนครับผมแค่บอกเล่าผู้โดยสารสร้างความมั่นใจในการเดินทาง ใจกว้างหน่อยครับท่านผู้นำแบบนี้2มาตรฐานเข้าข่ายผู้ใหญ่รังแกผู้น้อยนะจ๊ะ ถนัดเนอะวิธีนี้ใช้เงิน
  • จะเล่าอะไรก็เล่าไปเถอะอยากรู้เหมือนกัน แต่อย่าแขวะชาวบ้านก็พอ ขอบคุณล่วงหน้า
  • จะเล่ายังไงก็ท่านผู้นำลบไปหมดแล้ว วันหลังก็ใจกว้างหน่อยถ้อยคำไม่สุภาพลบเถอะไม่มีใครว่า นี่ผมพิมพ์ดีๆมาลบทิ้งกระทู้อื่นหยาบกว่านี้ไม่รู้กี่สิบเท่าคุณทำเฉยเจตนามันฟ้อง ใจแคบ
  • พี่มาร์ค ลบไปเลยพี่ ลบให้หมดเลยครับ เดี๋ยวประเด็นเปลี่ยน ต้องจอดรถไฟกันอีก รบด่วนเลยครับ เรากำลังไปไว จะได้จบๆครับ
  • กลัวดิรถไฟ ยางแตก55ฮี้วววววววววววว
  • ตอนนี้เขาขึ้นเครื่องบินกันหมดแล้ว มีแอร์ สาวสวยคอยเสริฟเบียร์เย็นๆ ระบบรักษาความปลอดภัยดี ไม่มีใครมาวางระเบิดให้ท่านผู้นำต้องขวัญผวา ความนุ่มนวล ขาวสาวสวยเนียนเๆลยเพ่
  • ทำไมรถไฟยางแตกได้ว่ะ ก็ที่นี่มันคือรถไฟในดรีมเวิดร์รถไฟไงครับแป็บเดียวจอด55 ฮี้ววววววว
  • เขาเลิกรบกันแล้ว แล้วคุณละเลิกรบหรือยัง ฮิ้วๆๆ ไปเที่ยวกันไหมจะไปก็รีบไป ไปกับพี่แล้วสบายเดี๋ยวพี่พาไปกินตับๆๆๆๆ ตับๆๆ
  • จะลบ หรือ จะรบ เอาให้แน่ แต่ผมว่าลบทิ้งดีกว่ามไ่งั้นเดี๋ยวก็เกิดความปั่นป่วนอีก
  • ขออ้างถึงการประชุมร่วมกันที่ผ่านมาสักนิด เพื่อยุติความขัดแย้งไม่ให้ขยายวงต่อไป เราจึงตกลงกันว่าต่างคนต่างอยู่ เราจะไม่ก้าวก่ายกัน ใครจะทำอะไรก็ทำไป เราไม่ยุ่งเกี่ยวกัน และต่อจากนี้ไปเราแยกกันเดินอย่างชัดเจน

ผมมั่นใจว่าสมาชิกบอร์ดนี้คงไม่มีใครไปสร้างความวุ่นวายที่บอร์ดโน้นแน่นอนเพราะไม่อนุญาติให้แสดงความเห็นแบบไม่ลงชื่อ และคนในบอร์ดนี้ก็ไม่มีใครไปพาดพิงการทำงานของบอร์ดนั่นเช่นกันเรามีกิจกรรมอะไรเราก็สนุกกันเฉพาะในกลุ่มของเราตามปกติ

แต่ที่ผมเห็นอยู่เสมอๆก็คือ จะมีผีแสดงตนว่าเป็นคนของบอร์ดนั้นคาบข่าวมาปล่อยที่นี่อยู่บ่อยๆ ซึ่งผมก็เข้าใจว่าเว็บนี้คนเล่นเยอะหลักพัน แต่บางเว็บมีคนเล่นเพียงสี่ห้าคน ถ้าต้องการประชาสัมพันธ์ข่าวคราวให้กระจายไปได้อย่างทั่วถึงต้องที่พิตบูลโซน จึงมักมีคนพยายามใช้การโฆษณาแฝงในบอร์ดนี้อยู่เป็นประจำ

ถ้าจะขออนุญาติใช้เนื้อเพื่อการประชาสัมพันธ์เราก็ไม่ว่า ตั้งกระทู้ใหม่ไปเลย แต่อย่าใช้วิธีการสร้างกระแสแบบนี้ครับ เดี๋ยวมันจะเป็นเชื้อประทุขึ้นมาอีก

ขอบคุณหากจะช่วยกันรักษาสัญญาสุภาพบุรุษนะครับ :-D
  • งานคุณเราไปงานเราคุณมามิใช่หรา พี่มาร์คเขียนชัดเจนปฏิบัติด่วน
  • พี่มาร์ค ผมว่าอย่าไปเลย พวกผมกลัวความสูง อยากนั่งรถไฟมากกว่า ช้าแต่ชัวร์ B-) :O
  • ใจเย็นๆนะพี่น้อง อย่าตกเป็นเหยื่อการยั่วยุครับ เราพูดแล้วเราต้องทำได้เพราะเราคือพิตบูลแมนของจริง
    โปรดอย่าสนใจคำพูดของพวกอีแอบ ถ้ามีผีตนไหนมายั่วยุเราอย่าไปหลงกลมัน มันกำลังสร้างกระแสดึงความสนใจ

ขอยืนยันว่ารถไฟเราเป็นรถไฟหัวจรวดความเร็วสูง บรรทุกคนได้ไม่จำกัด ถึงจะวิ่งเร็วแต่ผู้โดยสารก็ได้เห็นวิวข้างทางที่สวยงาม และที่สำคัญมีความปลอดภัย

ประมาณวันจันทร์ เราจะเอาความคืบหน้ามาอับเดทให้ทราบ รับประกันความยิ่งใหญ่ กิจกรรมของเรามีครบสำหรับหมาทุกแบบทุกสไตล์ เราจะเดินไปด้วยกันโดยไม่มีการแบ่งแยกครับ

และตอนนี้หมาแนวกิจกรรมเราก็มีงานให้มาร่วมสนุกทุกเดือน และงานของเราทั้งใหญ่และเล็กเราจะมีอีกสามงานจนถึงสิ้นปี งานประกวดเราก็มีงานยักษ์รออยู่ เพื่อโชว์ให้เห็นว่าเราไม่ต้องการสร้างความขัดแย้งจริงๆ งานของเราไม่จัดชนกับใครแน่นอน

เนื่องจากตอนนี้เรามีคณะกรรมการทำงานอย่างชัดเจน เราแบ่งหน้าที่กันแล้ว ผมจึงปล่อยให้เป็นหน้าที่ของทีมงานประชาสัมพันธ์เป็นผู้ให้ข้อมูลครับ
  • รับทราบอย่างนี้ชัดๆจากป๋า ผีๆอย่างผมก็สบายใจ เห็นเงียบๆที่แท้ไม่ได้เงียบแต่กำลังทำงานกันอยู่ รอฟังข่าวดีครับ จากผีดี
  • จริงหรือนี่ฮิ้วๆๆ รถไฟเราเป็นรถไฟหัวจรวดความเร็วสูง บรรทุกคนได้ไม่จำกัด หลยหรา อย่าให้เป็น รถจะเป็นไฟไอน้ำ ค่อยๆใส่ฟืนไปนะ ถึงก้อช่างไม่ถึงก้อช่าง !!!! ปู้นๆ ...ฟืนหมดอะ !!!
  • แบบนี้ไปตั้งกระทู้ใหม่ประชาสัมพันธ์งานตัวเลยครับ จะสง่างามกว่ามากระแนะกระแหนอย่างนี้ เด็กว่ะ
  • ตอนนี้ทุกคนกำลังทำงานกัน ไม่มีใครหยุดครับ โทรศัพท์สองเครื่องแบตหมดทุกวัน และนัดประชุมจนเมียด่าแล้ว ฮ่าๆๆ

ขอยืนยันว่า งานยักษ์แน่นอนครับ หมาทุกแบบทุกสไตล์ เตรียมตัวกันให้พร้อม เรามีกิจกรรมให้ท่านเลือกเข้าร่วมอย่างจุใจ เฉพาะงบประมาณจัดงานก็ประมาณสองล้านบาทแล้วครับ แต่ไม่ต้องห่วง เรามีสปอนเซอร์เพียบ และรายบิ๊กๆด้วยครับ

เราทำเครื่องเล่นใหม่อีกสองอย่าง เพื่อเป็นไฮไลท์ของงาน ใจก็อยากรีบประกาศแต่กลัวน้องๆทีม PR จะงอลเอา ฮิ้วๆๆๆ
  • งานมันเราก็ไม่ต้องไป งานเรามันก้ไม่ต้องมาถึงจะถูก มึงนึกว่าพวกกูอยากจะไปงานมึงหรือ ควา วาย ...
  • ประกาศ>>ขณะนี้สภาพดินฟ้าอากาศไม่อำนวย งดบินทุกเส้นทางจนกว่าจะมีประกาศอีกครั้ง ตริ๊ด..ตริ๊ด...
  • ไอ้เข้ เจอมรสุม สะอึกอากาศเข้าแล้วมึง