ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลสระบุรียินดีต้อนรับ
  • สวัสดีทุกท่าน จะเมากันอีกแล้วหราา พอดีอยู่ฝ่ายหมาแดงถอยไม่เป็นอะ ว่ามาเลยทุกท่าน (เอ๋ โรงทอเราสายหมาแดงอย่าไปขู่เขามากบูลลี่กลัวหมดแล้ว)image
    ไฟล์แนบ
    Picture002.jpg 113K
  • ได้ทุกวันเลยคับ
    เรื่องหมาก็คุยดี
    เรื่องหมีก็คุยได้
    แต่ติดเมามากกว่า
    แต่ท่าไม่มีเพือนก็เมาไม่ได้สิพี่
    ล้างคอรอแล้วเนี่ย
  • บลูลี่แม่งไปใหนกันหมดวะเนี่ย555 ไม่เป็นไร 2-1ผมเอาอยู่......คอแข็งอยู่แว้ววววววว :-))
    วันใหนว่างสหายข้า นัดมา นอกรอบบ้านผมก๊ได้ ผมเอาอยู่.......................55555
  • pit pk วันนี้ไปจับหมาผสมมา หนุ่มใหญ่หัวใจพิต พ่อบอกว่างานหน้าเล็กๆแบบนี้ไม่เอานะ พ่อขอรอ้งงงงงงงง
    งานหน้าของานช้างเลยนะ จะล้มหมูป่าหันให้2ตัว และจัดสถานที่ชุดใหญ่ให้แบบเต็มๆ ขอให้บอก พ่อจัดให้......
  • รถสวยจังเลย เมาแล้วห้ามขับเด้อพี่น้อง ห่วงครับบบบบบบบบบบ
  • ครึก กันดีจัง สวัสดีหลังปีใหม่ครับ ดูแลสุขภาพกันด้วยน่ะครับช่วงนี้
  • สวัสดีปีใหม่ด้วยครับพี่ชาญ เอ๋ โรงทอ สุนัขพิทบูลท่านเปนไงบ้างช่วงนี้ แต่เรื่องหมาพอเข้าใจ แต่เรื่องหมีนี่......
    เรื่องเดียวกับที่ผมคิดป่าวนี่อิอิ ท่าน stc สหายท่านโดนแน่555หาเรื่องเมาคาบ้านตัวเองเตรียมตัวเลยท่าน
    พี่กร มาเอานกอีกนะเหลืออีกสองลูกพี่มาสอยเลย
    image
    ไฟล์แนบ
    253573.jpg 50K
  • ครับผม สบายดีครับสวัสดีเช่นกันครับผม หมาแดงมาแรงเลยช่วงนี้อะครับ :063:
  • หมา..มายแดง แจมด้วยได้อะปะ 555++
  • สมิงบ้านไร่ ราคาพิเศษหรือเปล่าอีก 2 ตัว
  • บลูลี่มาแว้ว.@%%%%.image
    ไฟล์แนบ
    ก.JPG 237K
  • หระรีหลับตั้งแต่เมื่อวาน วันนี้ก้อยังไม่ยอมตื่นกัน อีกหรือคร้าบบบบบ.image
    ไฟล์แนบ
    0fvvnx2p.jpg 48K
  • ตื่นตอนเหนภาพนี้ ละท่านพี่
  • ฝากพี่ๆจังหวัดสระบุรีด้วยนะครับ(เปิดจองครับ)
  • โอ้ย เป็นผมก็ไม่ยอมตื่นเด้อ แบบนี้ อิอิอิอิอิอิอิิอิอิ
  • คิดถึงพี่ๆๆๆๆ ตอตอจังคับ
    เมื่อไหร่จะไำด้เมาอีกน่า :o005: :m82:
  • หวัดดีคร๊าบ เห็นข่าวแว๊บ ๆๆ ว่าร็อตกันเด็ก ทำไม่เงียบจัง ใครได้ข่าวบ้างครับ
  • สวัสดีพี่น้องงานเยอะจัง ช่วงนี้รักษาสุขภาพทุกท่าน เห็นพี่แต่ไม่เป็นไรมากมันประโคมข่าวน่าดูเสียวอ่ะ
    เอ๋มีไรให้ชมบ้างไหมช่วงนี้ ท่าน ลูกจูล่งเป็นไงอับเดทมั่งดิท่านimage
    ไฟล์แนบ
    0374.jpg 37K
  • โตขึ้นพอได้คับพี่
    ขอบคุณคับที่ยังไม่ลืมกัน
    เดี่ยวว่างๆจะไปพี่บ้างดีกว่า
    อยากเห็นแดงเยอะพี่ :o060:
  • pit pk เอ๋ โรงทอ เต๋า ต่าย สหายข้า ...................................โอ้ย!....อยากเมาคาบ้านจัง555 :-))
  • เมื่อวานไปคลองถมมากับท่าน stc สาวเยอะจริงลพบุรี ว่างว่างไปเที่ยวกันเอ๋ แดงแดงเชิญที่บ้านเลย
    นะท่าน
  • สุดติ่ง ตริ่งพัง มั้ยท่าน 555 สุดยอดตำนานหมาแดง pit pk ท่านเปี่ยนไปตั้งแต่เมื่อไรเนี่ย..........หาาาาาาา.. :-))
    เอ๋ โรงทอ ระวังนะไปเจอชิวาวา แดงๆ ท่าน pit pk ซุ่มอยู่บ้าน2ตัว 555555
  • อย่าปล่อยให้หมาแดงเป็นเพียงตำนานนะ pit pk.............
  • ก็แอบน่ารักบ้างอะไรบ้างอะท่าน เขาไม่ได้โหดอย่างเดียวจักหน่อยท่าน
  • เอาไว้ให้สาวสาวไว้อุ้มบ้าง หมาแดงมันรุนแรงไปสาวหนีหมดแล้ววว
  • ถูกต้องน้องเอย มันรุนแรงและเล้าใจ
  • เลี้ยงพิตมีเพื่อน เลี้ยงชิมีแฟน........... :-))
  • มันใช้ได้เลยท่าน stc เยี่ยมมีชิมีกิ๊ก
    แล้วปีศาจแดงเราใกล้จะออกอาละวาดยังพี่กร คลอดวันไหนนี่ท่านพี่image
    ไฟล์แนบ
    น้ำตาล2.jpg 17K
  • 19-20 มกรา นี้ครับ พี่ชอบหงส์แดง หงส์แดงจะออกอาละวาดเร็ว ๆ นี้ครับ ไม่ชอบปีศาจแดง 555 เกี่ยวกันไหมเนี่ย
  • แวะมาทักทายพี่เต๋าครับ

สบายดีครับพี่ลูกหมาผมเริ่มลืมตาแล้วครับ

ไงเดี๋ยวถ่ายรูปมาอัฟให้ดูนะครับ

ผมก็เป็นอีกคนนึงที่ชอบแดงๆครับ(หงษ์แดง)

ไงผมขออนุญาติเข้ามาคุยเรื่องแดงๆด้วยคนนะครับ :m59:
  • ยินดีตอนรับครับ black_p
  • ***เสาร์หน้าพิกกี้...ผสมแล้วนาจ้า...อยากรู้ว่าผสมกับใคร...ก็กรี้ง..กร้าง.มาก็แล้วกัน..นะจ๊ะ..***image
    ไฟล์แนบ
    383920_263466347053705_100001710259206_697747_1250058419_n.jpg 70K
  • พี่เป๋า พี่วิทยา โทดทีค่ะวันนั้นไม่ได้ไปพอดี อ็อฟ มันท้องเสีย
    ว้าวว พิกกี้ เป็นฮีทแว้วววววว
  • ไม่เป็นไรจ้าน้องเปรี้ยว...พิกกี้ เป็นฮีทเมื่อนวันเสาร์เอง..วันที่พาไปดูตัวเจ้าบ่าวพอดีเลย..555++
    สงสัยจาตื่นเต้น..นะ..คิคิคิ
  • สวัสดีครับ back_p สระบุรียินดีต้อนรับ เอารูปน้องหมามาอับเดทได้เลยครับ พี่น้องสนใจลูกสุนัขติดต่อได้เลยครับท่าน แต่สองสาว บูลลี่นี่นัดไปงานที่ไหนกันนะ ไม่ชวนเลย ชีวิตหมาแดงมันเศร้าจังเลย...พูดแแล้วไปเอาหมาแดงมาพ่นสีดีก่าimage
    ไฟล์แนบ
    Q654.jpg 130K
  • ตัวบนน่ารักจัง
  • สุดติ่ง จริงๆเลยนะ นางฟ้า 555 :-))
    ว่าไงจ๊ะน้องเปรี้ยว...........555 :-))
  • หมาแดงสุดติ่ง บลูลี่ตริ่งพัง...........เปงงะ..เปงงะ pit pk.... :-))
  • พี่ติ พี่เต่า หนูอยากไปมิตติ้ง สระบุรีอีก อ่ะค่ะ 5555 ;-)
  • พี่เต๋า ทำไมทาเล็บ หมานิ้วเดียว อ่ะ?
  • ใจเย็นๆนะจ๊ะน้อง เดี๋ยวพวกพี่จัดให้......ว่าแต่2เต๋า1ต่ายอะว่าไง.......ผมพร้อมเสมอ555 :-))
  • คนนี้คือตำนาน ที่ยังมีลมหายใจ คนเล่นหมาแดงทั่วโลกหลายๆคนคงรู้จักเขาเป็นอย่างดี ไม่มีคนที่เล่นหมาแดงคนไหนไม่ศรัทธาและคลั่งไคล้เค้า แม้แต่ตัวผมเองและเอ๋ โรงทอ ยังยอมในความยิ่งใหญ่ของโลกหมาแดง สำหรับคนๆนี้ผมจะขอแนะนำให้กับผู้เล่นที่พึ่งเริ่มเข้ามาศึกษาใหม่ๆแล้วกันนะครับ เขาคือเจ้าของคอกหมาแดงทีดีที่สุด ในเวลานี้ สายเลือดหมาแดงที่เขาถืออยู่โด่งดังไปทั่วโลก และมีคนถือสายเลือดของเขาอยู่ทุกมุมโลก และเขายังเป็นผู้พัฒนาพิตบลูสายกัด ให้กลายมาเป็นหมาแดงคนแรกๆของโลก เค้าเป็นผู้ก่อตั้ง สมิงบ้านไร่ และเป็นเจ้าของหมาแดงตัวดังๆอีกหลายตัว คนทั่วโลกให้การยอมรับเขาเป็นอย่างดีเขาคือ..................mr.pit pk....
  • เอาผมอีกแล้วท่าน stc
  • rangc2 ยังร้อง 5555 :-))
  • อยากมิตติ้งจัง เยย เต๋ามันหายไปไหนวะเนี่ย หากอ่านเจอข้อความนี้จงรู้พวกเราคิดถึงท่านนะท่านเต๋าปากข้าวสารimage
    ไฟล์แนบ
    0368.jpg 34K
  • pit pk เมื่อเช้านี้คุยกะเต๋า เต๋ามันบอกว่าท่านพร้อมก็จัดมา มันดูอยู่ทุกวัน แค่เห็นตำนานหมาแดงมันก็ฮาขี้แตกแล้ว.....555 :-))
  • ไม่ได้เข้ามาหลายวันมีการเปลี่ยนแปลงเกิดขึ้นมาก ได้ข่าวไปทำอะไรกันมา 2 ต. 555 พี่มัวแต่ลุ้นแดง ๆ จะระเบิดวันไหน พรุ่งนี้ครบกำหนดแล้วน่ะครับ ตากัส กับ ย่ามะลิ

อ่านและลุ้นอยู่ว่าใช่อย่างที่เราคิดไหมหน่อ สุดท้ายถูกต้องครับ stc2011 ไม่พรุ่งนี้ก็จะมีมาให้ยนต์โฉม ของเขามีทุกมุมเมืองจริง ๆ

จะจัดอีกแล้วหรือครับ เอาเป็นก้อนก็ได้เป็นกลุ่มของเรามันใหญ่มาก 5555

น้องเปรียวชั่งสังเกตุจริง

• พี่กรลุ้นแดงเยอะเยอะ ของผม ขอเฟิสนะลูกพี่ แจ้งด้วยไปช่วยลุ้น สมิงบ้านไร่นิวเจนอิอิimageimage
    ไฟล์แนบ
    3333.jpg 152K
    4444.jpg 290K