ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกชาวพิทบลูจังหวัดร้อยเอ็ด
  • หวัดดีปีใหม่ชาวพิตร้อยเอ็ดทุกคนนะคับ มีความสุข สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆ เด้อ
  • เมาเช่นเคย.....
  • อยากทราบว่า...มีสมาชิกท่านใด...ที่จะไปงานที่เขาใหญ่ของป๋ามาร์คบ้างคับ
  • มาแล้วคร๊าบ...พี่น้องคร๊าบ...คิดฮอดอย่างแรง...สุขี.สุขัง.เงินทองเต็มกาลามังเด้อ.พี่น้องเด้อ.เอิ๊กๆๆ
    28-29ม.ค.55นี้เตรียมฟิตลูกๆ ไปงานประกวดสุนัขทุกสายพันธุ์ ที่ม.ขอนแก่นเด้อ เตรียมไว้ๆ
    รายละเอียดต่างๆ โทรมาถามได้นะคร๊าบ...
    ข้น!เอ๊ย...อย่าเฝ้าให้มันมากเลย ห หญิงง๊ะ โดยเฉพาะห้องเบอร์5 มันไม่หนีไปไหน.ดอกนาย555
  • กลุ่มร้อยเอ็ด แวะเวียนไปทักทายบ้านอื่นด้วยนะ เดี๋ยวเพื่อนๆจะลืมเด้อ ฮ่าๆๆ คิดถึง...หลาย
  • ให้มีเบอร์ท่านโตช่วยบอกผมด้วย ๐๘๖ ๘๘๓๓๙๓๖ จะปรึกษาจัดงานมีตติ้งใหญ่ที่อุบล ในวันเสาร์ที่ ๑๘ กุมภา ๕๕ ครับ
  • ++++ประกาศมีตติ้งใหญ่ที่อุบล วันเสาร์ที่ ๑๘ กุมภาพันธ์ ๒๕๕๕ ณ ร.๖ พัน.๓ ค่ายสรรพสิทธิประสงค์ ทางไป อ.พิบูลฯ อยู่ซ้ายมือ เป็นการร่วมมือของ ศรีสะเกษ อุบล ร้อยเอ็ด และอำนาจเจริญ ครับ +++++
  • ชาว101มิตติ้งพวกเรา ครั้งนี้ มาสนุกด้วยกันเยอะๆนะครับ นานๆเจอกันที ขอบคุณครับ
  • ว่าแต่สุดหล่อหนวดเยิ้มของเรา หายไปไหนเน้อ....

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • สถานที่จัดงานคร่าวๆ ไว้ว่างๆจะถ่ายแบบเต็มๆมาให้ดูครับimage
  • ถามหน่อยนะคะ f1 แถวร้อยเอ็ดซื้อได้ที่ไหน ราคาเท่าไหร่ เพราะขี้เกียจแบกจากเชียงรายไปให้แล้วคะ ขอบคุณล่วงหน้าคะ
  • มี 2ที่ ครับที่ ห้างร้อยเอ็ดพลาซ่า หรือ ร้าน body town ก็ได้ครับ สะดวกที่ไหน ก็ซื้อที่นั่นได้เลยครับ

ราคาคงพอๆกันอะครับบบ
  • 55555+ พี่โต เต้นจ๊าบ มาก
  • ขอเบอร์ท่านโตหน่อยครับ.......ท่าน
  • image
    ไฟล์แนบ
    207203.jpg 236K
  • ซ่อยแหน่ หมาผมเสีย....
    ว่าจะเอากลับมาเลี้ยงที่พนมไพรแล้วแท้ๆ จะเอาไปตัดหูที่ร้อยเอ็ดด้วย
    http://pitbullzone.com/community/discussion/25934/-the-power-of-chiangrai-phayao-#Item_202
  • กำ หมาหายที่ไหน ครับ ท่าน หายที่เชียงราย หรือ ว่า หายที่ร้อยเอ็ด ถ้าหายที่ร้อยเอ็ด เดี๋ยวพวกผมช่วยตามหาอีกแรงครับ ท่าน
  • หายที่เชียงรายครับ
    แต่ผมแค่อยากมาระบาย
    คนไรไม่รู้ ขโมยได้แม้กระทั่งหมา
  • เสียใจด้วยครับ ผม คนอย่างนี้มันต้อง จับมายืน แก้ผ้า แล้วเอา มดแดง ทั้งรังใส่ เลย 555+ :026:
  • หวัดดีพี่น้องชาว 101 น้องข้นด้วยฝากอีกหนึ่งคอกของ น้อง ๆ ในกลุ่มศรีสะเกษไว้ด้วยนะครับชุดนี้ราคาไม่แรง

จับ แตะ หลูบได้ UKC ด้วยครับ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • คลอดหรือยัง พี่โต พอดี มีคนกำลังถามพอดี ครับผม
  • คลอดแล้วครับ น้องข้น เอาไปดูแบบอายุ 7 วันก่อนนะ ....

• image
    ไฟล์แนบ
    bricks3.jpg 264K
  • image
    ไฟล์แนบ
    poster 3.jpg 282K
  • คึดฮอดเด้อพี่น้องชาวพิท
  • image
    ไฟล์แนบ
    jaturapit 311.jpg 278K
  • หวัดดีคร๊าบ...กลับมาแล้ววันนี้เมื่อตอนตี4อิๆๆ คิดฮอดอีหลีครับท่าน
    ว่าจะไดพี่น้องเฮา งานอุบล ใครมีความคิดเห็นจะได มาคุยกันเด้อ ครับพี่น้องคร๊าบ...
    (ดันมาตรงกับกลุ่มแม่บ้านเค้านัดกันไปเที่ยวเขาค้อเนี้ยซิ กุ้มเลยตู555)
  • อ้าว ทำไงดีน้อ ไม่มีท่าโตขาดคนพาสนุกเลย เป็นวความผิดของผมเองเลื่อนวันงาน เพราะสถานที่วันงานดันจัดตรงกัน งั้นคราวหน้าขอมีนอกรอบนะท่านอย่าลืมน้องร้อยเองจัดแบบเต็มเลยนัครับ
  • หวัดดีคับพี่น้องทุกท่าน...สมาชิกท่านใดที่จะไปร่วมงานที่อุบล..รบกวนรายงานตัวด้วยนะคับ...
  • เพื่อนๆร้อยเอ็ดเสาร์นี้เตรียมแรงให้ดีนะครับ เชิญสาวๆมาร่วมงานเพียบ มาดูเองเลือกเองที่งานครับ
  • แบบนี้เซงเรยอ่าพี่เห...แฟนดันไปด้วยอ่าดิ...ทำไงดีอ่ะพี่..เซงอย่างแรง..ฮ่าๆๆๆ
  • เจอกันครับพี่น้องชาว 101
    http://pitbullzone.com/community/discussion/27878/lincon-rama3-x-haru-convic-rama3-x-sassy-ramaที่ศรีสะเกษ#Item_1
    ปล.ฝากลูกสุนัขชุดนี้ด้วยนะครับ ราคาบาง ๆ เบา ๆ ต่อรองได้ครับ ของน้องในกลุ่ม

• ก็ให้พาเพื่อนแฟนไปด้วยดิอาร์ม อย่างน้อยเพื่อนๆที่โสดจะได้มีลุ้น ทำทานไว้เผื่อวันข้างหน้าจะได้เป็นของเราบ้างฮ่าๆๆๆๆ
  • สวัสดีครับพี่โต101 น้องข้น หล่อเหลา และพี่ๆ101ทุกท่าน พรุ่งนี้ขอชนแก้วด้วยกันน่ะครับimage
    ไฟล์แนบ
    115578.jpg 100K
  • จัด ไปเลย ครับผม 555+ ที่ไหนเด็ดๆ นำลุยโลด อาจจะได้นั่งรถโดยสาร ไปน่ะค๊าฟ

สืบเนื่องจากปัญหารถที่บ้าน ไม่ค่อยสะดวก สมาชิกท่านๆอื่นๆก็ ไม่ว่างเลย

Teddy_King.Outlaw@hotmail.com ครับ ฝากให้พี่เห ด้วยครับ
  • เข้าทาง แบบนี้ต้องนอนที่อุบล แน่ๆๆๆเลยครับimage
    ไฟล์แนบ
    b1 (2).jpg 56K
  • ภาพและบรรยากาศ งาน Meetting ตามลิงค์ไปเลยนะครับพี่น้อง
    http://pitbullzone.com/community/discussion/27944/ภาพและบรรยากาศ-meetting-jaturapit-ที่-จ.อุบล-#Item_19
  • น้องอาร์ม เป็นยังไงบ้างครับ พี่ๆเขาเป็นห่วงกันครับimage
    ไฟล์แนบ
    430676_2901566933165_1080190866_32877168_260169050_n.jpg 93K
  • น้องอาร์ม...เปรี้ยวจี๊ดคนเดียวเลย..
  • สวัสดีครับ สมาชิกพิทบูล ชาวร้อยเอ็ดทุกคน ผมอยู่ร้อยเอ็ด ก็เลี้ยงหนึ่ง 1 ตัว เพิ่งคลอดลูก 4 ตัว ผู้ 1 ตัว เมีย 3 ตัว คลอด 13 ก.พ. 2555 พ่อพันธ์ ผสมที่บ้านหนองหญ้าม้า กับน้องเล็ก ตอนแรกไปผสมกับน้องอาร์มหน้าโรงบาลกรุงเทพจุรีเวชไม่ติดเลย ชอบ(ไอ้อ้วน) สวยดี มีข่าวสารอะไร อย่างลืมส่งถึงกันนะครับ ตั้ม 0847567980imageimage
    ไฟล์แนบ
    ทับทิม ตอนท้อง.jpg 53K
    ลูกทับทิม.jpg 6K
  • หายไวๆนะน้องอาร์ม น้องศรีสะเกษยังคงได้แชมป์สุดมันส์อีกเช่นเคย ต้องขอบคุณน้องอาร์มและแฟนที่ทำให้ป๋ามาร์คมีความสุข/สนุกทั้งคืนเลยครับ
  • สวัสดีค่ะ ขออนุญาตใช้พื้นที่ในการประชาสัมพันธ์หน่อยนะคะ จากเรา ชาวพิทบลูล้านนาค่ะ
    เรียนเชิญมา ณ โอกาสนี้ ขอบคุณค่ะ ^^

image
    image
    ไฟล์แนบ
    PitbullN.jpg 266K
    PitbullN2.jpg 242K
  • ขอบพระคุนพี่ๆทุกท่านเรยนะคับที่อุตส่าห์เปนห่วง...หายดีแร้วคับพี่..เปรี้ยวได้เหมือนเดิมแร้ว..
    คอยดูทริปหน้าที่ศรีสะเกษไม่พลาด...แชมป์หลุดโลกต้องเป็นของกลุ่มร้อยเอ็ดแน่นอน...5555+

-เฮียเชี้ยงคับเด๋วเรื่องที่คุยกันไว้เด๋วอาร์มจัดการให้นะคับ...
    -งานอุบลใครที่มีรูปโดนๆ...กรุณาเอามาลงให้ชมกันหน่อย...จะได้แซวกัน..คันปากอยากแซวคับ555
  • สวัสดีครับพี่ๆน้องๆ101ทุกท่าน ผมเชี้ยง18+ ขอบอกน่ะครับ ใครมีรูปวันงานแล้วไม่เอามาลงให้เพื่อนๆได้ดูกัน ถ้าเป็นผู้หญิง ขอให้ผัวไม่แข็ง ถ้าเป็นผู้ชาย ขอให้เมียแข็ง จะได้แทงไม่เข้า 5555555imageน้องอาร์ม หายดีหรอยังครับ
    ไฟล์แนบ
    172624.jpg 68K
  • พี่บันทึกวีดีโอตอนสนุกกันเต็มที่ไว้หลายช็อทเลย ยอมรับว่าสนุกและมันส์จริงๆ(แฟนพี่ยังบอกเลยว่าสนุกมาก) แต่ที่เผยแพร่ไม่ได้เพราะมีป๋ามาร์คอยู่ด้วย กลัวเมียบอกไม่ให้มาอีก ๕๕๕
  • ท่านใด ลงรูปวันงานให้เพื่อนๆได้ดูกัน ขอให้แถงถูกกันทุกคนครับimage
    ไฟล์แนบ
    385490_294422413941817_100001221830182_911558_886165877_n.jpg 100K
  • 5555..ตัดต่อเรยคับพี่เห...เอาให้พอดูสมน้ำสมเนื้อ..อยากดูป๋าเต้นจิงๆ..555
  • ต้องเอาไว้ดูกันเองป๋าแกแคร์สื่อครับ