ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ไม่ใช่เกย์ แต่เป็นกะทิงจ๊ะ วันนี้หายไปไหนกันหมดเงียบจังบ้านนี้image
    ไฟล์แนบ
    69012.jpg 19K
  • ผมยังอยู่คับ
  • สงสัยคงมีเเต่เรา 2 คนเเล้วละพี่..อิอิ
  • อยู่เหมือนกันครับ พรุ่งนี้พี่ยุ่นอยู่บ้านไหม อ่ะครับ พอดีผ่านเส้นคลอง เดี๋ยวจะแวะเข้าไปครับ
  • พี่อ๊อดผมไปด้วยนะ
    แต่เดวผมหารถไปก่อน
    ใครผ่านคลองสามแวะรับผมด้วยเด้อ
  • หวัดดียามเช้าคับ...
    ...จัดไปก๊อบ..พี่ก็มอไซค์อีกเหมือนเดิม...อิอิ....เเล้วเจอกันคับ!..
  • พี่ยุ่นโทรชวน..มุก,เป้,อ้นด้วยพี่ เบอร์ผมหายไปกับเครื่องหมดเเล้วพี่..หรือทิ้งเบอร์ไว้ในนี้ก็ได้เดี๋ยวผมโทรเอง..
  • โต๊ส หล่ะ งง ว่าทำไมกระทู้กลุ่มเก่า ยังมีคนโพส ได้ ทั้งๆ ทีพวกเราโพสกันไม่ได้ ห้าห้า ไปด้วย ครับ
  • เดี๋ยวลองโทรชวนดูว่าจะมีใครสะดวกบ้าง สงสัยจะมีแต่เรา2คนจริงๆซะแล้ว 555
  • หวัดดีคับทุกท่าน
    พี่ยุ่นอยู่ไหนคับโทรกลับด้วยคับ...ฝนตกเฉยเลย...เซ็งอะ!
  • อยู่ที่ทำงาน มีงานด่วนต้องเขามาดู เดี๋ยวโทรกลับครับแป๊บนึง
  • พอกัน ไม่ได้ไปเหมือนกัน ฝนตกถล่มทลาย ไม่รู้จะออกไปยังไงเลย
  • หวัดดีคับเพื่อนๆ...ไม่เป็นไรคับไว้คราวหน้าเจอกันคับ..
  • มาช้าไปหน่อยนะครับ 55555+ สวัสดีครับบ
  • หวัดดีพี่น้องชาวปทุมทุกท่าน
    พี่อ๊อดฝนตกไว้คราวหน้าว่ากันใหม่เด้อพี่
    หวัดดีอ้นเอารูปดีๆออกมาดูหน่อยเร็ว ไอ้ทิกเกอร์เป็นไงบ้างกล้ามปูดแล้วมั่งเนี่ย
  • สวัสดีครับ อ่อ tigger สบายดีครับ ช่วงนี้เริ่มฟิตหนักครับ เดี๋ยวมีงานแข่งอีก3เดือนครับ อิอิ
  • หายไปนานเลยน่ะอ้น สบายดีน่ะ เอารูอลูกชายมาชมหน่อย บ้านพี่มีไอ้ตัวเล็กลืมตามาอีก8ตัวกำลังน่ารักเลยอยากเห็นป่ะ
  • หวัดดีคับทุกท่าน.....ขอต้อนรับน้องอ้นกลับบ้านคับ..หลังจากน้องน้ำตามตื้ออยู่นาน...อิอิ
    .....ไม่เป็นไรคับไว้คราวหน้านัดเจอกันใหม่ได้คับ...ที่ไหน เมื่อไรบอกมาเลยนะคับถ้าว่างเจอกันเเน่.
    ปล.ก๊อป..ไปเที่ยวต่างจังหหวัดบ่อยเหรอ!
    ............พี่ยุ่นว่างอีกทีเมื่อไรคับ!..........bye
  • พรุ่งนี้หยุดยาวจนวันจันทร์ครับ นัดได้โทรบอกด้วยอยุด4วันอยู่บ้านนอนเล่นกับเด็กๆ
  • อิจฉาจัง
  • สวัสดีพี่ยุ่น พี่อ๊อดครับ ^^ ตอนนี้กำลังเก็บตัวนักกีฬาอยุครับ วันนี้จะเข้าไปเจอซะหน่อย 555
    พี่ยุ่น เอาเด็กๆๆมาโชวหน่อย
  • สวัสดีคับพี่น้อง...อ้นเอานักกีฬามาดูตัวหน่อยเดะว่าเป็นไงบ้าง...กินนอนที่d-1เลยเหรอ!
  • หวัดดีคับทุกท่าน....
  • ยังไม่เดือนเลย เดี๋ยวเอารูปมาให้ชม ครอกนี้น่ารักสมบูรณ์ทั้งนั้นเลยอ้วนตั๊บ
  • พี่ยุ่นยังไม่กลับบ้านหรือคับ...
  • ยังครับกลับ5ทุ่ม อ๊อดละอยู่ไหน
  • หวัดดีครับทุกๆท่าน
    ว่างไปทำกิจกรมกันเถอะ
  • หวัดดีคับทุกท่าน...เมื่อคืนกลับตอน 4ทุ่มคับ
    ................ก๊อฟที่ไหนว่ามาเลย..
  • พี่น้องเราไปไหนกันหมดบ้านเงียบกริ๊บimageมีตู้ปลาว่างอยู่ตู้24นิ้วอยากลองเลี้ยงแบบนี้บ้านใครมีความรู้แนะนำด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    250-20110316105052.jpg 51K
  • มีความรู้ แต่ ตู้24 จะเลี้ยงให้ได้ขนาดนี้ยากเลยพี่ยุ่น โตสก็พอมีแต่มันไม่สวยเท่าในรูปอ่ะสิแหะๆimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02865.JPG 78K
    DSC02863.JPG 78K
    DSC02864.JPG 57K
  • ยังไม่นอนอีกเดี๋ยวจะขอความรู้หน่อย ไอ้ในรูปมันปลาเทพ เอาแค่หัวโตๆก็พอแล้ว ตัวละเท่าไหร่ซื้อได้ที่ไหนแนะนำมาหน่อย
  • สวัสดีตอนบ่ายๆคับ...
  • เรื่องปลาหมอต้องมานั่งคุยกันหน่อย

• ช่วงนี้โตสก็ไม่ได้เพาะขายแล้วอ่ะสิคับ ช่วงน้ำท่วมแม่พันธุ์ตาย แล้วอีกอย่างทุนสูงด้วยกว่าลูกปลาจะโต ตอนนี้เลยเหลือเลี้ยงเล่นๆ เฉยๆ จะแนะนำที่ซื้อก็คงสวนแหละพี่ใกล้ๆที่ทำงานพี่ยุ่นพอดีเลยมีทุกวันด้วยตลาดปลาอ่ะคับ สมัยก่อนโตสชอบไปเดินมากๆ เรื่องหัวนี่โตสก็ไม่รู้อีกนั่นแหละว่าซื้อมาแล้วหัวมันจะเดินได้ขนาดไหนเพราะบางตัวซื้อมาก็ไม่ขึ้นก็มี ปลาเป็นไรที่ดูยาก100ตัวขึ้นประมาณ10-20ตัว ขึ้นฟอร์มแล้วสวยๆก็ตัวละประมาณ500อ่ะครับ แต่ตัวในรูปที่โตสลงนี่ โตสซื้อมา1800 อ่ะคับ ซื้อมาตอนไซด์4นิ้ว ดวงดี หัวเดินตลอดเลย image
    อันนี้ภาพตอนซื้อมา ใหม่ๆ

image

ตัวนี้เรดเทคซัส ครับ แหะๆ
    ไฟล์แนบ
    DSCF1014.JPG 63K
    P7200119.JPG 87K
  • ใช้ได้เจ๋งทั้งคู่เลยโตสไอ้ตัวบนก็สวยหัวโตดี ส่วนเจ้าตัวล่างทั้งสีทั้งมุกokเลยแต่หัวมันไม่ค่อยปูดเท่าไหร่น่ะ ลูกหมาพี่จะลงขายแล้วน่ะ ชอบตัวไหนจองไว้ก่อนน่ะ ฝากบอกเพื่อนๆด้วยimage
    ไฟล์แนบ
    35วัน.jpg 46K
  • อ่าครับเดี๋ยวโทรไปคุยครับพี่
  • หวัดดีครับทุกท่าน หยุดเสาร์อาทิตย์เที่ยวเล่นที่ไหนกันเอย
  • พี่ยุ่นลองไปดูหลังตลาดไทเลยครับ ร้านเข้าเพาะเอง มีทั้งปลาหัว ปลาสี ปลามุก ปลาสั้น ปลายาว เจ้าของร้าน OK เลยพี่ แนะนำดี อยู่ที่พี่ละชอบแบบไหน ถ้าครบเครื่องพันนิดๆก้ได้แล้ว ผมไปจับมาสองตัวแล้ว
  • หวัดดีคับทุกๆๆคนไม่ได้ไปหาโตสต้องนานสบายดีไหม^^พี่ยุ่นวันนั่นที่ไอซ์ไปดูกะโตสอ่าคับชอบตัวผู้ตัวที่ใหญ่สุดอ่าคับ
  • ขอบคุณครับ ชื่อร้านอะไรครับจำได้รึเปล่าจะได้เข้าไปดูเลย
  • ส่วนเจ้าตัวเล็กน่ารักสุดๆอ้วนตั๊บรีบเข้ามาดูเลยครับจะลงขายแล้ว
  • หวัดดียามเที่ยงคับ...กินข้าวกันยัง!
  • เมื่อวานใครเข้ามาแอบดูลูกๆเรา เป็นไงน่ารักไหมละอาทิตย์นี้จะลงขายแล้วน่ะครับพี่น้อง
  • หวัดดีคับพี่ยุ่น....อยากเห็นเด็กๆจัง!....เดี๋ยวว่างๆจะเอาเด็กที่บ้านมาให้ดูนะจ๊ะ....อิอิ
  • จัดมาชมเลยพี่ยุ่น
    พี่อ๊อดจัดมาเลยพี่
    พี่เอกว่างๆแวะมาอีกเด้อ
  • ก๊อปพี่เลยไปบ้านพี่อ้น ปิดไฟเงียบเจ้าเต้นอนในกรงปิดมุ้งแล้ว ขากลับพี่แวะมาที่บ้านก๊อปเห็นแต่แฟนนอนอยู่ก็เลยกลับ พอกลับไปถึงร้านพิสซ่า มันทำเสร็จตั้งแต่20 นาที แล้ว คอนพี่ไปถึงเลยไปจะชั่วโง เมียด่ายับพิสซ่ามันจะเย็นหมดแล้ว ถึงบ้านตั้งหน้าตั้งตากินไม่คุย เดียวโดนด่าอีก 555555
  • พรุ่งนี้จะเอาลูกหมาลงขายแล้วรอชมกันครับพี่น้อง เอาใจเมียจังเลยน่ะคุณเอก ซื้อพิทซ่าไปฝากเมียด้วย 555 ของผมมีแต่หิ้วเบียร์เข้าบ้านimage
    ไฟล์แนบ
    เด็กๆที่บ้าน.jpg 83K
  • รูปนี้ถ่ายนานแล้วยังแหลมๆกันอยู่เลย ตอนนนี้อ้วนตับๆ
  • น่ารัก ตัวจริงสวยกว่าในรูปเยอะครับ ผมไปดูมาบ่อยมาก ห้าห้า

พี่ยุ่น ไอซ์ เงียบไปเลยอ่ะ สงใสจะไม่เอาแล้วมั้งครับ

ปล. อยากได้ แต่ ไม่มีพื้นที่ อิอิ
  • ไอซ์ยังอยู่คราฟและยังสนด้วยคับพี่ยุ่น^^ยังรักเดียวใจเดียวไอ้ตัวนั่นอยู่คับแต่ช่วงนี่ต้องทำงานเก็บเงินเลยไม่มีเวลาไปเจอโตสเลย