ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พร้อมแล้วก็ไปต่อ(Move on)
  • ท่านจอน ฝากคิดเรื่องถ้วยรางวัลด้วยครับ เอาแบบไหนดี ถ้าจะเอาแบบเดิมจะดีไหม อยากสนับสนุนฝีมือการปั้นดินเผาของคนไทยครับ
  • อาทิตย์นี้ผมเข้าไปดีวัน วันเสาร์นะครับ วันอาทิตย์ติดถ่ายหนังทั้งวัน อิอิ
  • ป๋าไม่มีบทเจ้านายฝ่ายเหนือ จูงพิตเดินเล่นจีบนางเอกมั่งรึ อิอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    DSC05501.jpg 115K
  • รอเรื่องต่อไปถ้ามีโอกาสได้สร้าง คงได้แสดงกันทุกคนแน่นอนครับ รอฟังข่าวดีกันเด้อออออ
  • ถ้ายังไงก็ขอฝากหนุ่มน้อย...เดอะสตาร์...คนนี้ด้วยนะครับ :-D image
    ไฟล์แนบ
    248651[1].jpg 187K
  • ช่วยบอกประวัติของว่าที่นักรบของแต่ละค่าย เพื่อเป็นวิทยาทานแก่ผู้สนใจหน่อยเถอะครับ
  • ตอนนี้นักรบ...ค่ายลำพูน แข็งแรงเกินพิกัดแล้วคราบ...ก็เลยพังกรงออกมาซัดกันเอง เจ็บระนาว
  • image แต่ตัวเมียตัวนี้พิกัด เกือบ 40 โล แต่ไม่ช่ายนักรบ แต่ตัวผลิตนักรบใรอนาคตคร้าบ น้องยักษ์
    ไฟล์แนบ
    287356.jpg 89K
  • แสดงว่าหมาในค่ายฟิต แต่คนในค่ายไม่ฟิต555+แล้วอาทิตย์นี้ว่าไง จะเอาหมามาฟิต หรือว่าฟิตแต่คนครับ555+
  • อาทิตย์นี้ซ้อมเหมือนเดิมครับ..ปอม. :)>-
    ส่วนค่ายลำพูนนั้น...มีการเทสเพื่อความแกร่งเป็นปกติครับ :-D
  • ค่าย ลำพูน ข่าวว่าขุมกำลังแต่ละตัวไม่ธรรมดา งานหนักแล้วยังเติร์ก
  • หนักไม่กลัวพี่ หมายังเติร์กชอบหนักๆ
  • โม้เข้าไป ฮา ...
  • ตัวแรก จากค่ายลำพูน ล้านนาหมาแดง สกัท กัดทุกตัวที่เหยียบเข้ามาในในอาณาจักรลำพูน ไม่ว่า เด็กผู้หญิง หมาแก่ หมาหนุ่มรุ่นเดียวกัน เจ็บไม่ว่าข้าขอกัด เจ้านี้จะต้องหาทางกัดให้จนได้ จนให้ใครฟรี ยังไม่มีใครเอา5555
    กะว่าจะส่งไปปาตองซะแล้ว ดันอ้อล้อ กลับใจมารับใช้ชาติให้ลูกหลานภูมิใจ อิอิอิ
    พิกัดน้ำหนัก 34 กก สีแดง หน้าขาว+ยาม่วงมิขาด
    ขี้เกียจซ้อมเป็นนิจ จิตประสาทบ้าคลั่ง ชอบงับขาหลังคู่ต่อสู้ ขู่ไม่เลือกหน้า บ้าเวลาลงรางimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    285065.jpg 250K
    DSC05411.jpg 171K
    DSC05414.jpg 191K
  • "สกั๊ดเก่งกล้านักคึกคักเวลาลงเล่น แดด แดด เวลาเย็น เย็น ได้เวลาลงเล่นไล่งับ ไล่งับ" เพลงมาร์ทประจำตัว สกั๊ด ศิษย์แอดเทน! 555++
  • โฮโฮ เล่นรถแท๊กเตอร์เลย ฮิ๊วววววววววววววววววววววววววว
  • เล่นยางรถไถฟอร์ดจริงๆ ด้วย

บี้เดอะสตาร์เชียงใหม่เค้าดังกระฉูดแล้ว อยากเห็นส.ส.ลำพูน "ขยี้เดอะสตาร์" แจ้งเกิดมั่งจัง
    ต้องคอยเรื่องหน้าเสียดายแย่...อุอิ
  • image

The Red red nose never die, GRAM LOCK of PitbullZone
    ไฟล์แนบ
    Pitbull1.jpg 187K
  • วันเสาร์ว่างๆ ก็บังคับ เจ้ากรามล๊อค ขึ้นเครื่องวิ่งและถ่ายรูปโชว์
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    pitbull5.jpg 105K
    pitbull6.jpg 106K
    pitbull7.jpg 104K
    pitbull8.jpg 109K
  • หนึ่งภาพ...ล้านอารมณ์!! ดีนะไม่ทำท่าแปลงร่างอย่างไอ่มด(จอห์น) แดง ฮิ้วๆๆๆๆ

• ดูเพลิน ภาพสวยๆ เพลงเพราะๆ อีกไม่นานคงได้ลงสนาม
  • พี่มาค ถามหน่อยที่ผูกโซ่ด้านหน้าด้วย เพราะกลัวมันหยุดวิ่งแล้วตกไปด้านหลังใช่ไม๊คับ
  • ใช่ครับ ถ้ามันตกเดี๋ยวมันจะกลัว แล้วพาลจะเกลียดเครื่องวิ่ง
  • แปลงร่าง ระวังให้ดีเน้อศึกครังนี้เอาถ้วยปิ๊กเจียงใหม่หื้อหมดอิอิอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    DSC05516.jpg 116K
  • เหลือเวลาอีกแค่เดือนกว่าๆเท่านั้นนะพี่น้อง
  • คึกคักกันหน่อย อย่าหงอย
  • วันนี้เอาหมาลากยางรถสิบล้อ...20รอบแรงยังเหลืออีกไม่รู้ทำไงดี 555
  • กัปตัน ขอความเห็นเรื่องถ้วยหน่อยครับ อยากให้คนได้รับภูมิใจ
  • อยากได้ไม้แกะสลักที่ลำพูนครับ แต่ย๊ากยาก55
    เปลี่ยนเป็นเครืองเงินน่าจะดี ลองให้กับตันเซาะผ่อท่าจะดีเนาะimageimage
    ไฟล์แนบ
    AA0079580001.jpg 28K
    untitled.bmp 76K
  • ไปผ่อ แถว งัวลาย ผ่อแล่ สล่าจ๊าดนักเน้อ
  • หรือว่าแบบนี้คริสตัล....แต่รูปข้างใน เป็นรูปหมาลากสวยๆ ผมเห็นที่ เจเจมอล์ล เขารับรับทำimage
    ไฟล์แนบ
    spd_20080507180007_b.jpg 40K
  • หยุดกันแล้วรึ จะซุ่มกันไปถึงใหน?
    ออกตัว+เป๋ๆimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC05867.jpg 156K
    DSC05868.jpg 193K
    DSC05873.jpg 165K
  • ขุนศึกร้อยแผลไปตวย55imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC05861.jpg 115K
    DSC05862.jpg 88K
    DSC05851.jpg 147K
  • มีข่าวมาเจ้าจูเนียร์ดีวันดีคืน สนามนี้น่าจับตามองเป็นอย่างยิ่งอิอิimageimage
    ไฟล์แนบ
    288240.jpg 90K
    288245.jpg 136K
  • เสาร์นี้จะรีบสรุปกติกาโดยน้องๆกลุ่มยังเติร์กได้ร่างไว้แล้วคร่าวๆ ใครว่างแวะมาหน่อยนะครับ
  • เหนือ กลาง อีสาน น่ากลัวทั้งนั้น ปลายด้ามขวาน เงียบกริ้บ เฮ้อออ :-(
  • เมื่อไม่มีหนึ่ง มันจะมี สอง สาม สี่ ได้อย่างไร
  • ไม่อยากหยุด ซ้อมนำหน้าไปก่อนเลยครับ เพราะฝนตกไม่ทั่วฟ้า เลยไม่มีสนามซ้้อม555

พี่จอห์น เดอะดุ๊ก ลากในสวนกล้วยมันลื่นไป ต้องลากในสวนยางแบบ ตาเล็ก ดิมันเหนียวดี555
  • อั๊ยยะส์ โดนไป1ดอก อิอิอิ
    รับทราบครับ พี่ มาร์ค
  • พอได้ป่าวimage
    ไฟล์แนบ
    289033.jpg 136K
  • ภาพหนึ่งภาพแทนความหมายได้พันคำ แต่ถ้าลงสนามแล้วไม่ลาก ภาพนั้นจะกลายเป็นคำเยาะเย้ยถากถางแทน ฮิ้วๆๆๆ
  • image ลูกหมา สำหรับผู้สนจัยจิงเท่านั้น และชื่นชอบกิจกรรมลากน้ำหนักติดต่อได้คร้าบ 081-6030925.....20000-

รูปข้างบนมันเพิ่งใส่ชุดลาก ตั้งเลปมันหลุด สังเกตสีม่วงๆตรงเลปคร้าบ....แต่ถ้าถึงเวลาแข่งก็คง กินของหวานล่ะคร้าบ555555
    ไฟล์แนบ
    284977.jpg 123K
  • เราไม่สน เราถือว่าฟิตหนักจนบาดเจ็บ อิอิ
  • พรุ่งนี้ป๋าสรุปกติกา อย่าลืมโฟนอินมาเจียงใหม่เน้อ พรุ่งนี้เอาไอ้กัทไปหาเบียร์กินแถวสนามลากปอยหลวงimage
    ไฟล์แนบ
    DSC05866.jpg 189K
  • ครับผม อย่าลืมกินเบียร์ฟรีเผื่อด้วยนะ ท่าทางจะเยอะด้วย
  • ศึกครั่งนี้หน้าติดตาม ขอสมัครเป็นผู้ชมด้วยคนครับ :063:
  • เดี๋ยวขอถอดหมุดกระทู้นี้ แล้วเปิดกระทู้ใหม่ เป็นกระทู้งานเมืองทองโดยเฉพาะเลยดีกว่า มันจะได้สดหน่อย
  • ราบบบบ...แซ่บบบบ!!!