ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • พี่อาร์ท ถ้าได้คนนี้เปนแฟนนะทั้งวันเลย
  • ไอ้หื่นกาม.......
  • เอาอกเอาใจทั้งวันเลยพี่
  • 555555555555555555 อย่างอืนพี่ตี๋ไม่เอา
  • เอาดิ แหมขาดไม่ได้เลยนะนั้นนะ เปิดบ้านเลยเปียว
  • ฮาาาาาาาาา ตอนนนี้ผม อยู่ ก ท ม อยากไปd1 ไปไม่ถุก เวงเอ้ย อดดูเค้าฝึก พิทบลูเลย :024:
  • บอล,โต้ง,พี่อาร์ท ขอเบอร์หน่อยครับโทรศัพย์พังครับ
  • เราีะย่ัคตimage
    ไฟล์แนบ
    Copy of งานนำเสนอ1.jpg 26K
  • มาแล้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เทพท่าจุ๊ย...... @-)
  • หายเลยนะ
  • คิดถึงเพื่อนๆพิตบูลจันจังเลย
  • คิดถึงก็ไปหาซิคร้าบ.....5555
  • สวัสดีครับชาวพิทบลูจันทบุรี
    เอาลูกสาวมาฝากครับคุณอาร์ทimageimage
    ไฟล์แนบ
    zzz.JPG 68K
    zzzz.JPG 62K
  • ที่ไหนครับ สวยดีอ่ะ หมายถึงกลงนะ อ่ะล้อเล่นน้าาาาาา
  • กรงสวยก็บอกแม่มาขอสิพี่ตี๋ :-))
  • เอายังอ่ะ เดี๋ยวเตรียมตัวเลยนะจะไปป่วนเร็วๆนี้
  • เห็นคนเมืองบอกให้เตรียมตัว..
    พี่รู้ป่าวผมซ้อมอยู่ทุกวัน..ไม่เคยเห็น TTX ผ่านมาเลย I-)
  • กำ เดี๋ยวสิ ทำใจก่อนดิ
  • ทำใจท่ามไมพี่..ทำคอให้แข็งดีกว่านะพี่ :-))
  • เตรียมถุงดำไว้ด้วยนะน้อง :-))
  • สวัดดีครับพี่เป้า นั้นแหละที่ห่วงกลัวถุงดำบ้านเค้าหมดอ่ะ เดี๋ยวๆนะบอลอยากเจอสายตาแบบนั้นใช้ไหม อิอิ
  • ถุงหมด ก็ปล่อยไว้แถวนั้นแหละ เด๋วญาญ่าก็ มากินหาย5555
  • หายไปไหนล่ะหนึ่ง ถ้าหายในที่มืดหาไม่เจอนะสีมันกลมกลืนอ่ะ555555555555555555555
  • จันทบุรี มีลู่วิ่งพิทบูลขายบ้างไหมครับ ขอบคุณมากครับ
  • ไม่ได้หายหรอก ฝนมันตกช่วงนี้ อากาศเย็น เลย กกไข่ อยู่ในรังอุ่นๆดีฝ่า เนอะๆ กระจู๋บินว่อน55555
  • ถุงดำดังจังเลย.....ไม่น่าพลาดเลยคนเมือง...ไม่ไหวแย่ [-X
  • เฮ้อ!!!!!!!!! =j;'ouhw,j,u.8ig]uhp'
    ช่วงนี้ไม่มีใครเลี้ยงน้ำองุ่นเลย คอแห้งโครต
  • อีก10พี่เราไปป่วนกระทิงกันดีกว่าครับ จัดให้เจ้าบ้านขแยงเลย ที่นึ่ของกินไม่ต้องเยอะนะเดี๋ยวกินกันไม่หมด กินไม่เคยหมดกันซะที เสียดาย ต้องจัดน้ำองุ่นเยอะๆดีก่า
  • ช้าไปคงอีกไม่กี่เพลาดอก ตี๋
    เดี๋ยวจะส่งข่าว
  • ฝากทุกคนimage
    ไฟล์แนบ
    308961.jpg 60K
  • พี่ตี๋ มาไม่กลัว.กลัวไม่มา ถุงดำไม่มีเดี๋ยวใช้ถุงหิ้วก็เข้าท่าดีนะพี่..อเวจีถุงหี้ว55555555
    พี่อาท ฝากทุกคน..แต่ตัวเองทำทุกวันป่าว
  • พ่อพระๆจิงงงงๆๆๆ...ดีชั่วรู้หมด แต่อดไม่ได้!!!
  • ในรูปไอ้เสื้อลายกับไอ้เสื้อแดงนี่เป็นคนดีจริงๆ ยอมเสียสละตัวเองทำลายเหล้ากับบุหรี่ ทั้งที่รู้ว่ามันไม่ดีกับร่างกายยังยอมเสียสละตัวเองจัดการให้มันหมดไป นับถือม๊ากมากอิอิ ส่วนผู้หญิงกับพระไม่เป็นการสมควรที่มายืนคุยกัน เดี๋ยวอาบัด55555
  • พี่ต้นคิดได้ไง เสียสละตัวเอง
  • ดีๆๆครับ
  • ดีหลายชะเมาแต่หลายคนในที่นี้ชอบเป็นผู้เสียสละด้วยดิ
    ขอบคุณครับ พี่กั้ม

ทีมงานโปรดทราบ ในวันเสาร์นี้เราจะเข้าทำการตีบ้านคลองเจริญ
    จึงเรียนมาเพื่อทราบ.............art_thajuipit

ปล. อยากกินอะไรเอามาเองนะครับ จาน,แก้ว,ช้อน มีให้

ขอย้ำเจ้าของบ้านบอกว่า อยากมาก็มา ไม่อยากมาไม่ง้อ ไม่เปลืองimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_1746.JPG 132K
  • เอามาฝากเด็กจันimage
    ไฟล์แนบ
    280605_425418930837719_314859607_o.jpg 92K
  • พี่ๆกลุ่มจันทบุรี พอมีท่านใดทราบหรือรู้จัก พี่ที่อยู่มะขามไหมครับ ที่เคยมีข่าวว่า พิทบูลกัดวัวตาย อยู่แถวมะขามอะครับ ขอบคุณมากครับ
  • กัด วัว ตายเลยเหรอ ครับ ไม่ทราบเหมือนกัน แต่ ถ้า กัดเป็ดตาย อะ ของผม ครับ ซัดไป 2 อิอิ
  • รับทราบ!!! :-c
  • ของผมกัดแมงสาบตายไป5แล้วครับเครียดจัง เรืองมะขามไม่เคยได้ยินข่าวเลย ต้องรอคนมะขามมาตอบ อิอิ
  • yessss!!!!!!!sirrrrrr
  • ผมกลับมาแล้วหายไปซะนาน
    2tอยู่มะขามเคยได้ยินอ๊ะป่าว
    พิทบูลกัดวัวน่ะ
  • มาซะทีนะหายไปนาน