ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

29/9/2555 ลากกันให้มันส์ ครับ
  • ว่าแต่ท่านพี่อาทิตย์ ลือรหัสเข้าบอร์ดหรือไรไม่ทราบ ภาคใต้กะบ่อได้ลงไปนี่นา หรือว่าเมียคอลดลูกน้อย ทำไมสนามนี้ พ่อมดดำแห่งการวิเคราะห์ เงียบเหมาจริงๆๆ
  • เปิดตัวแล้วครับพี่ไพทูลย์ Checan ไง สนามนี้พามาทัศนศึกษาดูงาน สนามหน้า "โป๊ะเช๊" 555++ ปล. ไม่อนุญาตให้จับด้วยประการทั้งปวง...กุ๊ก กุ๊ก อะไรต่าง ต่าง ฮิ้ว อิ้วๆๆๆ
  • ตาชั่งที่ใหนพี่ไพทูลย์ "วัดรอบลัมโบกีนี" ต่างหาก ฮิ้ว ฮิ้วๆๆๆ
  • อ่าๆๆๆๆๆ......ทุกท่านครับ

เห็นมีแต่ เดิมพัน เหล้า เบียร์ ไม่มีโค้ก มั่งเหรอครับ.....

คือตัวกระผม ดื่มเป็นแต่โค้กครับ

ถ้าจะให้โผ้มมม ดื่มเหล้า ก็คงพับอยู่กับที่แหละครับ

แล้วโผ้มมจะเอาแรงที่ไหนเดินกลับอุดรฯล่ะครับท่าน...

เอายังงี้ครับ

ผมเอาบักโด้ จรวดท.บ. เป็นตัวยืนครับ

ใครสนใจ โค้ก สักลัง 2 ลัง ก็ว่ามาครับ....

• ครูครับ ขอไวตามิลท์ด้วยครับสักสองโหล
  • พูม่ารับไว้ครับ 2 ลังครับ เผื่อสาวทีมเหนือเอาไว้ผสมเหล้าขาว อิอิ
    (น่ากลัวเทคนิคขั้นสูงนี้แหละ น่าจะผิดกติกานะ ทำให้หมาตัวอื่นเสียสมาธิ555)
  • (น่ากลัวเทคนิคขั้นสูงนี้แหละ น่าจะผิดกติกานะ ทำให้หมาตัวอื่นเสียสมาธิ555)

-ว้าว พี่สมพงษ์ ขอเขาแรงส์ฮะพี่ ไม่รู้ทำไง เหมือนติดเทอร์โบ เสียงอาจจะกระหื่มหน่อย แต่รับรองนิ่มนวลครับ อาการนี้จะออกช่วง นน.เข้าที่ตันแปด ถึงสองตันครับ

(พูม่ารับไว้ครับ 2 ลังครับ เผื่อสาวทีมเหนือเอาไว้ผสมเหล้าขาว อิอิ )

-เพิ่มรู้นะเนียะ น้องๆสาวๆทางเหนือชอบเหล้าขาว งั่นวันงานเด๋วเอามะขามเปียกกะเกลือ ไปฝากครับ
  • ขอโออิชิ 1 สักลังครับ ว่า JETDO ไม่ได้ที่ 1 ของรุ่น

อุดรทีมว่างัยครับ
  • สายประธานหนุ่มไม่ว่างเลยครับ

คุยได้ไง จองคนล่ะ หมื่น สองหมื่น.......

กู้เงินออมสินก่อนครับ
  • เปิดตัว แต่ปิดสวนยางซ้อมเด้อimage
    ไฟล์แนบ
    264650.jpg 74K
  • หมาว่าโหดละเสี่ยสวนยางโหดกว่าหมาอีก อิอิ
  • สวัสดีครับ เงียบหายไปวันสองวัน กระทู้ร้อนแรงขึ้นเยอะจริงๆ ต้องให้มันส์ได้ใจอย่างงี้สิครับ พี่น้อง !!!

ท่านยุทธครับขอบคุณที่เตือนเรื่องที่พักนะครับ ไม่ต้องห่วงครับ ทางเจ้าภาพกำลังดำเนินการให้ครับแล้วจะมาอัฟให้นะครับ

อ้าวท่านปลัดตู่ เอาอะไรมาพูดอีก เค้าว่ากันที่เลขหกหลักแล้วท่าน

" อ๊อฟติมัส " ใจเย็นๆนะครับ เดี๋ยวโทรหาครับ ขอบคุณครับ ( ขอทำงานก่อนครับ )

พี่มาร์คครับ งานนี้ กระชับมิตรอย่างแน่นอนเพราะ เจ็ทโด้ จรวด ทบ. ลำนี้ " นอนมา " ครับ หุ หุ

ปล. เอาแบบเสื้อวันงานมาฝากครับ รีบๆ สมัครและข้อมูลเบอร์เสื้อด่วนนะครับ ของดีมีทั่วถึงครับงานนี้ :063: imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    pitbull isan T-shirt OK 01 all.jpg 63K
    pitbull isan T-shirt OK 02 Front.jpg 70K
    pitbull isan T-shirt OK 05 Back.jpg 97K
  • ทั่น ปธ.หนุ่ม เห็นด้วยครับ เจ็ทโด้นอนมา แต่เจ้าของเดินกลับ ฮ่า ๆ ๆ
  • เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก .........เปลี่ยนเป็นเต้นท่ามดแดงแล้วครับ หุ หุ พี่สันต์
  • แบบเสื้อสวยมากครับ
  • อัยยะ เสื้อสวยจัง เลือก OPTION ได้ไหมครับ
  • พี่สันต์ โหดอีกแระ นอนมาเดินกลับ ฟังดูเศร้าๆไงไม่รู้นะ

กระโดดกัดหูตัวเองดีกว่า อาจจะบาดตาบาดใจไปบ้าง แต่ ฮา ครับ
  • ขอโออิชิ 1 สักลังครับ ว่า JETDO ไม่ได้ที่ 1 ของรุ่น

อุดรทีมว่างัยครับ

-555555555มันน่าเจี๊ยวๆๆๆๆอยู่นายุทธ เพราะไอ้ทาโร่ มันออกงานนี้ละซิ นอกนั้นบ่ยั่น บ่อยั่น ฮิฮิฮิ
  • เมื่อเป็นดาว ก็ต้องมีแรงขับสูง แรงขับสูงก็ถูกเบียดสูง แต่เจ๊ทโด้บ่อยั่น แล้วจะรู้ว่างานนี้ ยิ่งกว่าที่ผ่านมา ทุกคนจะร้องคำเดียวกันว่า "ไอ้โด้เจ๋งว่ะ" สองตันคือต้นทุน ส่วนทะลุไปคือกำไร เสร็จงานนี้ มีโรดโชว์ต่างประเทศ แล้วจะทิ้งตำแหน่งแชมป์ ไปได้อย่างไร น้องๆสาวๆทางเวียง จองคิวไว้แล้ว (พ่วนแล่ว)
  • สวัสดีคับ กลับมาคราวนี้กระทู้ร้อนแรงจังฮ่าๆๆมันจริงๆ หายไปซักพักคับ ไปเกาะสมุยมาคับไปงานแต่งน้องสาว 9 วันเต็ม งานเข้าเพียบเลยฮ่าๆๆ แต่ก็ไม่เป็นไรชีวิตการเดินทางมันต้องมีสดุดบ้างเป็นบางครั้ง มันคงไม่ราบรื่นทุกครั้งไปหรอกคับ
  • พี่อุทัย

ต้องขอขอบคุณพี่มากๆ นะครับ ที่ช่วยแจ้งเบอร์ฯพี่หนุ่มให้ผมทราบครับ (ไม่ทราบว่ายังจำผมได้รึป่าวครับ นัท ที่โทรไปถามเบอร์พี่หนุ่มอ่ะครับ) ตอนนี้ผมได้จองลูกพิตบูลแล้วครับ 2ตัว ถ้าไม่ได้พี่ ผมคงไม่มี่ทางเจอทั้งพี่หนุ่มและเจอพี่ๆ น้องๆ เป็นแน่แท้ครับ

นัท
  • พี่หนุ่ม

ไม่ได้มีพิตบูลไปแข่งแต่อยากได้เสื้ออ่ะครับ ทำไงเอ่ยยยย ตัวเท่าไรไม่รู้ แต่ขอจองก่อนเลย 2 ตัวครับ ไซด์ผู้ชายตัว ผู้หญิงตัว สีขาว ครับ

นัท
  • ท่านปลัด ....ไปอยุ่ไหนมาครับ

คนอื่นเค้าว่ากันคนละหมื่น สองหมื่น ท่านมาแค่ พัน สองพัน....

เสียชื่อ น้องชายพี่คาวบอยหมด....

ท่านประธานหนุ่มครับ

แบบเสื้อสุดยอดครับ ผมสั่ง 4 ตัวครับ ส่วนสี เดี๋ยวสำรวจก่อนครับ

ทุกท่านครับ นี่คือการทำงานในแบบ "อิสานทีม" ครับ

ทุ่มเทแรงกายแรงใจ คนละไม้ คนละมือ เพราะพวกเราทำงานกันเป็นทีม

เพื่อให้งานยิ่งใหญ่ที่สุดเท่าที่จะทำได้

ท่านลูกพี่ใหญ่พี่ไพรทูลครับ

ระดับ "ซุป"ตา" อย่างเจ็ตโด้ ใยต้องไปกลัว "หมาบ้านนอก" อย่างบักทาโร่

คนอื่นยังไม่มีใครกลัวเลย โธ่ๆๆๆๆๆ.......

งานนี้บักโด้นอนมาครับ .....(แต่...ไม่รู้จะมีพระนำหรือเปล่าครับ....)
  • พี่สันต์ o.k.ครับ

ท่านยุทธ เอ่อ....อ่า....คือ.....

สนามนี้บรรดาเสือสิงห์ กระทิงแรด มากันครบครัน

หวาดเสียว ครับ หวาดเสียว....
  • ไม่ต้องห่วงครับครู สำหรับเจ๊ทโด้งานนี้ ไม่อยากโม้มากกว่านี้ครับ แต่ที่แน่ๆๆ ยังไงก็ยังแชมป์เหมือนเดิมครับ ส่วนทาโร่ เพื่อเป็นการให้กำลังใจน้องน้ำตาล เฉยๆครับ เด๋ว พอลล่าตกใจก่อน 555555555
  • รุ่น 36.1-40 มีขนแตกแน่ๆๆ 555++
  • พูม่า vs เจ็ดโด้ หลาย ก๊อก แท้ เบียร์สิงห์,เบียร์ลาว,โค๊ก2ลัง รอดูพรุ่งนี้ก่อน มีอะไรเพิ่มเดียวรบกวนอีกที55
  • ยินดีครับพี่สมพงษ์ พี่เล็กยโส รุ่น36.1-40 เป็นรุ่นที่น่าตืนเต้นที่สุดครับ เฉพาะนักกีฬาถึงวันแข่งไม่ตำกว่า15ตัวขึ้นแน่ และเป็นรุ่นที่สาวๆๆกรี๊ดสุดๆๆครับ เพราะแฮนด์เลอร์ แต่ละคนหน้าตาหล่อเหลาทุกคน ครับ
  • เสร็จงานแข่ง ขอเชิญท่านผู้มีเกียร์ติปูเสื่อรอชมทั่นอาไพทูล ฯ เต้นท่าไก่ย่างถูกเผากระโดดกัดหูตัวเองต่อเลยนะคร้าบ ฮ่า ๆๆ
  • ปีเตอร์สม และปีเตอร์สรร จะเต้นท่าอะไร คิดเผื่อด้วยนะ? เผื่อสถานการณ์ฉุกเฉิน ฮิ้วๆๆ
  • ฟ้อนผีมด 555
  • รวมรุ่นแดนเซอร์วัยกำลังคนอง 555++
  • มีแต่ท่าลากเทพ ๆ ได้ปะ :-D image
    ไฟล์แนบ
    315489[1].jpg 148K
  • 555555555555คุกเข่าละคับ พี่บิ๊กซี เดินเถ่อะ เดินเถ่อะคร๊าบ ดูท่าทางพี่จอน เซงเลยวะ 555555555
  • ไปคราวนี้ต้องหาศึกษา วิชา ขั้นสูง ดูมั่งแล้ว โวยวายก่อนลาก 55555
  • ไม่ยากครับพี่สมพงษ์ ตอนฝึกเห่ามันก่อนอย่างผมนิ แล้วมันก็เห่าตอบเองล่ะครับ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆเอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆ
  • ไม่เป็นไรคับ นัท แค่ได้เพื่อนหมาๆเพิ่ม เอ่ยไม่ใช่ แค่ได้เพื่อนรักพิทบูลฯเพิ่มผมก็ดีใจแล้วคับ ถ้ารู้มาก่อนว่าเลี้ยงพิทบูลฯด้วยกัน คุยกับผมยาวแล้วฮ่าๆๆ
  • ตามที่ตกลงกันไว้ สามเส้าพอเป็นสีสัน

หกหลักเจอกันเชียงใหม่
    ปลัดตู่อย่าเพิ่งกู้นะออมสินเดี๋ยวเสียดอกนาน
  • พี่อุทัย

กำลังจะได้เลี้ยงครับพี่ เพราะที่อยากได้เบอร์พี่หนุ่มก็จะปรึกษาเรื่องเลี้ยงนี้แหล่ะครับ จากการศึกษาข้อมูลของสุนัขพันธุ์นี้ และได้ขออนุมัติจาก ผบ.สูงสุด และพี่หนุ่มแนะนำลูกพิตฯให้ด้วย ยิ่งหมั่นใจครับ ที่สำคัญพอได้ไปเยี่ยมเค้า (พิตฯเด็กๆ และพ่อกับแม่เค้า) ยิ่งทำให้ผมเห็นเลยครับว่า การเลี้ยงด้วยรัก และรับผิดชอบเป็นยังไง กิจกรรมควรทำอย่างไร ความรู้หลายๆ อย่าง และข้อควรระวัง ที่ได้จาก ทั้งน้องอาร์ม พี่คาวบอย พี่ไพฑูรย์ พี่หนุ่ม พี่มาร์ค และท่านสมาชิก เป็นประโยชน์มากๆ เลยครับ (เพราะเค้าต้องอยู่กับเราเป็น 10 ปี!!!) เลี้ยงแล้วคงได้ปรึกษาพี่อุทัยเพิ่มเติมด้วยหล่ะครับ วันงาน (29/09/2012) มีของฝากส่วนตั๊ว ส่วนตัว ให้ด้วยนะครับ เพราะถือเป็นคนชี้ทางให้กับผม ได้เจอพิตบูลที่อบอุ่นครับ

นัท
  • PITatHEART กันยายน 6 Permalink ตามที่ตกลงกันไว้ สามเส้าพอเป็นสีสัน

หกหลักเจอกันเชียงใหม่
    ปลัดตู่อย่าเพิ่งกู้นะออมสินเดี๋ยวเสียดอกนาน

""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""" :-? """"""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""

เอาอย่างนี้นะครับท่าน PITatHEART ผมขอเป็นสนามนี้เล่นกันแบบพอเป็นสีสัน จบกันที่ 30,000 บาท ( สามหมื่นบาทถ้วน )

( ราคานี้เพื่อกระชับมิตรเท่ากันกับราคา " บูรตัส VS ยักษ์ " ขอกล่าวถึงนิดส์นึ่งครับ เพื่อเป็นเกียรติ )

จับกันระหว่าง " อ๊อฟติมัส VS ทาโล่ " แบบตัวต่อตัวพอ หนุกๆ ครับ ลงพิกัดรุ่น 36.1-40.0 กก.

เล่นกันแบบ " แม๊กเวท " ถ้าลากได้เท่ากันใครน้ำหนักตัวน้อยกว่าชนะ และถ้าน้ำหนักตัวเท่ากันอีกให้ดูที่เวลาน้อยกว่าชนะ

ตามนี้โอเคนะครับ

"""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""555""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""

ส่วนสนามหน้าไม่ว่าจะเป็นที่ไหนจังหวัดอะไร?ก็ตาม ขอแต่เป็นสนามหน้า ( รู้กำหนดการแข่งล่วงหน้าอย่างน้อย 2 เดือน )

" อ๊อฟติมัส VS ทาโล่ " จับกันที่ไม่ต่ำกว่า 100,000 บาท ( หนึ่งแสนบาทถ้วน ) โอเค๊ !

ถ้าตกลงกันตามนี้ขอให้วางเงินมัดจำกันที่ 30,000 บาท ( สามหมื่นบาท ) ที่พี่คาวบอย ก่อนวันที่ 29/9/55

หรือวางที่ในงานลากเลยก็ได้ครับ

ปล.1.ถ้าตกลงถือว่าที่กล่าวมานี้ตกลงเป็นข้อสัญญานะครับ

ปล.2.ผมไม่สนับสนุนการเล่นการพนันนะครับหากแต่การเล่นในเชิงมีการท้าทายเช่นนี้ผมถือว่าเป็นการช่วยพัฒนา

ทั้งผู้เป็นแฮนด์เลอร์ทั้งตัวสุนัขเองครับ หากไม่ถูกต้องหรือไม่ถูกใจใครผมก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย

ขอบคุณครับ ด้วยความนับถือ
  • :063: ครับพี่หนุ่มชัดเจนตรงไปตรงมาดีว่าแต่อยู่รุ่นเดียวกันออมมือให้โรบินบ้างนะครับผม :-D
  • เรื่องเสื้อในงานนะครับ

สำหรับนักกีฬา จะผลิต เป็น " สีดำ " เท่านั้นครับ

หากแต่จะมีขายในงานด้วยอาจมีหลายสี หากใครสนใจก็จับจองกันได้ในงานนะครับ สนนราคาตัวละไม่เกิน 300 บาท ( สามร้อยบาท )

รอสรุปราคากับทางผู้ผลิตวันจันทร์น่าจะรู้เรื่องครับ

ขอบคุณครับ
  • ชัดเจน แจ่มแจ้ง ถ้างี้ หนับ หนุน เสื้อสวยมาก ทีมเหนือกำลังหาของไปสนับสนุน นักกีฬา
    ข่าวล่า พูม่าvsโรบินฮู๊ด สิงห์ 2ลัง นุกหนาม5555
  • เบียร์กินกันความสัมพันธ์เหมือนเดิมครับพี่ พี่เบียร์ขอมาก็เลยจัดให้ครับผม :-D
  • งานนี้ยิ่งใกล้วันยิ่งเร้าใจ
  • ยิ่งใกล้วันยิ่งฝ่อๆๆๆ ขี้เกลียดเดินกลับบ้าน และเต้นท่าไก่ย่าง มดแดง สารพัดจะเหนื่อยวุ้ย55555555
  • อ้าวพี่ไพฑูลย์ที่รักของผม อย่างเพิ่งปล่อยไก่สิครับ ลวดเพลี้ย โอ๊ววววววววววหัวใจจะวายครับ

อยากเห็นจัง " ไก่ย่างถูกเผา ระวังจะโดนไม้เสียบ เสียบ.....ซ้าย เสียบ......ตูดขวา " เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก :*
  • อ้าวพี่ไพฑูลย์ที่รักของผม อย่างเพิ่งปล่อยไก่สิครับ ลวดเพลี้ย โอ๊ววววววววววหัวใจจะวายครับ

-55555555มอบไว้ มอบไว้ ฮิ้วๆๆๆ
  • มั่นใจว่าไม่รอดครับ
  • มีแอบปั่นค่าตัวรึครับ ลวดเพลี้ย หุ หุ