ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

........ขายหมาแดงสายเลือดดี/REDNOSE PUPPY FOR SALE............
  • M 1 ระวังเรื่องการกินน่ะครับ ถ้ากินเยอะ ก็พาออกกำลังกาย ด้วยน่ะครับ

ไม่งั้นจะมีปัญหากระดูกและข้อต่อ สำหรับหมาใหญ่ อ้อ ห้ามกระโดด มากน่ะครับ
  • m1ตอนตัดหูครับพี่ยุทธ หมอตั้มถ่ายรูปไว้
  • วันนี้ครบ3เดือนผมพาหมาไปฉีดวัคซีนรวม+พิษสุนัขบ้าแล้วชั่งน้ำหนักได้ 17.8โลครับพี่ยุทธ
  • ต้อง รับ แอดเป็นเพื่อนก่อนครับ ถึงจะสามารถ มองเห็นครับ
  • หัดว่ายน้ำค่ะimage
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 54K
  • แอปเปิ้ลมันก็ต้องเป็นแอปเปิ้ล ถูกต้องแล้วค๊าบ!
  • เอาแอปเปิ้ล มาฝาก สดๆร้อนๆ วันนี้ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    khoh.jpg 51K
  • :063: อย่างหนาตราช้างเลยนะนี่
  • โอวันตินคับ พาไปฉีดยา วันนี้ ช่างได้ 15.1 Kg
    image
    image
    image
    image

อีกตัวคับ โกโก้ 5.5 เดือน
    image
    image
    image
    ผมว่าจะให้ตัวนี้เริ่มหัดรากควรเริมจากตรงไหนเหรอคับ ตัวนี้ คำสั้ง พื้นฐาน ได้ละคับ
    นั้ง หวัดดี หมอบ ขอมือ เก็บลูกบอล แต่ได้แต่ตอนอยู่กับผม2คน อะคับ ท่ามีคนแปลกหน้า
    มามันจะกระโดด ไปเล่นอย่างเดียว สั้งไรไม่ได้เลย ไม่รู้จะสอนยังไงละคับ
    ไฟล์แนบ
    3 mo.jpg 66K
    3 mo 2.jpg 76K
    3 mo 1.jpg 72K
    3 mo 3.jpg 65K
    5.5 mo 1.jpg 66K
    3333.jpg 68K
    5111.jpg 73K
  • สำหรับ โอวัลติน
    1.ซื้อชุดลากมาใส่ได้แล้วครับ เพื่อความเคยชิน เวลาพาจูงเดินออกนอกบ้านให้ใส่ชุดทุกครั้ง จะได้รู้ว่าเวลาออกนอกบ้านต้องใส่ ถ้าไม่ใส่ก็ไม่ได้ออกเที่ยว ในสัปดาห์แรก
    2.สัปดาห์ที่2 ก็หาโซ่หนักสัก 2-3 กก.เกี่ยวที่ชุกแล้วพาเดิน เที่ยว เช่นกัน ถ้าไม่ใส่ก็ไม่ได้ออกเที่ยว ทำไปเรื่อยๆครับ แล้วก็เพิ่มไม่ให้เกิน 5 กก.เท่านั้นพอ
    3.ส่วนเรื่องเล่น ไม่มี สมาธิ ให้ฝึกตอนกินข้าวครับ ก่อนกินให้นั่งรอ ถ้าไม่นั่งรอกก็ไม่ต้องให้กิน คือต้องการฝึกสมาธิ ทำแบบนี้เสมอๆ ครับ
    ส่วนเรื่องอื่นๆ โทรมาครับ หลังไมล์ครับ เพราะมันรายละเอียดเยอะ ขอบคุณ สำหรับการไว้วางใจ

ว่าแต่โอวัลติน หนาตุบตับ น่ากอด จริงๆ
  • imageกินหญ้าหลังฝนตกimageกับพี่ๆ คูเปอร์ สูงเท่า แจส 8 เดือนกว่าตัวกลาง
    ไฟล์แนบ
    76498_418722688190026_536499235_n.jpg 94K
    418430_418722224856739_1913896902_n.jpg 80K
  • รอปรับพื้นที่ บ้านหลังใหม่ 1200000 บาท 120 ตร.วา วิ่งกันมันส์เลย เสียอย่างเดียว วัวเดินผ่าน 50 กว่าตัว บ้านแทบแตก ครับ
  • ขอบคุณมากคับพี่ เดียวผมลองปรับใช้ดูคับ
  • สุดยอดครับ
    เพื่อพิตบลูโดยเฉพาะเลยหรือเปล่าครับ

ว่าแต่โอวัลติน กระดูกใหญ่ กว่าพ่ออีก
  • image
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 100K
  • พ่อ 3 เดือน
    image

โอวัลติน กระดูกใหญ่กว่าพ่ออีก :-))

ตัวอื่นๆ เป็นอย่างไรกันบ้าง อยากเห็นพัฒนาการครับ
    ไฟล์แนบ
    KO-KO.jpg 89K
  • พี่ยุทร m6 ของผม ชื่อ ฟรังโก้ ถอดพิมพ์พ่อมาแป๊ะเลยพี่ เหมือนมากๆๆๆ
  • หัว ปาก อก สี ทรง หู เหมือนพ่อมากจริงๆ แต่ได้นิสัยแม่เต็มๆ
  • ไม่เชื่อครับ

ไหนครับหลักฐาน :-))
  • imageเริ่มเหมือนกันแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    18092012090.jpg 170K
  • อยากเห็น แบบขยับได้ครับ
  • chanate_kit@hotmail.com m1 ครับ
  • M 1/ 3 เดือนครับ :-)) :-)) :-))

image

ว่างๆ จะเข้าไปเยี่ยมครับ

image
    ใหญ่ หนา หล่อกว่าพ่อ มากๆ
    ไฟล์แนบ
    M1-1 copy.jpg 257K
    M1-4 copy.jpg 143K
  • 19 KG ไปแล้วครับ 3 เดือน อยากกอดดดดดดดดดดด
  • image
    ไฟล์แนบ
    255545_421388154590146_1576396070_n.jpg 55K
  • [Flash=320,240]

หัดลงคับ
  • m4 ครับพีุ่ยุทธ ขอโทษนะครับที่ลงช้า พอดีจะสอบแล้วครับ เลยไม่ค่อยมีเวลา

เรื่องหวงอาหาร หวงของต่างๆ ไม่มีปัญหาแล้วครับ คำสั่ง นั่ง ขอมือ คอย ได้แล้วครับ

แค่วางขนม มันก็รู้แล้วครับ รอจนกว่าเราจะ สั่งนะครับ เลี้ยงทั้งครอบครัวครับ เช้าๆ พ่อบางครั้งแม่ พาไปจูงครับ

เย็นๆ เที่ยงๆ ก็ผม สลับกันไปครับ

ภาพครับ อาจจะไม่ชัดนะครับ เพราะถ่ายกับกล้องโทรศัพย์ครับ ไว้เดียวถ่ายให้ใหม่นะครับ

ฉีดวัคซีนครบครับ รอครั้งต่อไปครับ
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ภาพ001.jpg 5K
    ภาพ002.jpg 5K
    ภาพ003.jpg 5K
    ภาพ000.jpg 5K
    ภาพ001.jpg 5K
    ภาพ002.jpg 5K
    ภาพ003.jpg 5K
  • ผมสงสัยอย่างนึงครับพีุ่ยุทธ ไม่ทราบว่าของคนอื่นเป็นหรือเปล่า

เวลาผมให้อาหารเม็ดไม่มีกลิ่นคาว จะค่อยๆกินและ จะสั่งคอยได้ง่ายมาก แต่ท่าให้พวกเนื้อๆ มีกลิ่นคาวๆนิดๆ

น้องหมาจะพุ่งมากินเลยครับ และกินแบบกระหายๆ เหมือนสัตว์ป่า สั่งคอยก็พอได้ครับ

นี้สัญชาติณาญหรือเปล่าครับ
  • อยากดูวีดีโอm4แต่ดูไม่ได้ครับ
  • mittjupiterคับทรมานคนดูจัง..เมื่อยคอออออออ
  • M4 เบอร์ติดต่อไม่ได้เลย รบกวน ติดต่อกลับด้วยครับ
  • ธรรมดาครับ อาหาร สด กับ แห้ง
    ถ้าเปรียบ มาม่า กับ เนื้อ ย่าง
    กลิ่นมันหอมหวลกว่ากันครับ
  • หัดลงวีดีโอ แต่ยังไม่ได้เลยคับ
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    24955-1.jpg 205K
    24955-2.jpg 224K
  • ผมใช้เบอร์เดิมครับพี่ยุทธ เดียวหมดช่วงสอบจะติดต่อกลับนะครับพี่ยุทธ ขอโทษด้วยครับ ^:)^
  • ท่านอนโอวันติน m2 คับ
    image
    ไฟล์แนบ
    csc11.jpg 175K
  • ใจดีเยี่ยมเลยโจ้
  • M2 ตุ๊บตับ 3 เดือน image
    ไฟล์แนบ
    M 2-1.jpg 219K
  • เห็นแล้ว คิดถึงครับ M2
    image
    ไฟล์แนบ
    M 2-2.jpg 205K
  • ขอบคุณ สำหรับการเลี้ยงดู M2 อย่างดี
    image
    ไฟล์แนบ
    M 2-3.jpg 241K
  • ว่างๆ เราจะไปเยี่ยม M1 ต่อไปครับ :)
    image
    ไฟล์แนบ
    PIT BULL COPY.jpg 246K
  • ถ่ายรูปสวยมากเลยคับ พี่ ผมสงสัยว่าชุกลากที่ เอาเหมือนยางหรือเทบพันสายไฟมาพันกัน มีประโยช ยังไงเหรอคับ

• ลากน้ำหนัก2กิโลมา1อาทิตย์แล้วครับ จะเพิ่มเป็น5โลได้ยังครับ ต่อจากนี้ทำไงต่อครับ