ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

........ขายหมาแดงสายเลือดดี/REDNOSE PUPPY FOR SALE............
  • ทำให้กระชับและถอดใส่สะดวกครับ

ยังโจ้ หมา15 กก 15% ของ นน ตัวที่ใช้ลาก ครับ
  • @พี่ยุทธครับ

ล้อยางรถยนตร์ได้ไหมครับ

ผมล่ามไว้เวลาทำธุระ เห็นเค้าลากเลยให้ลากบางวันครับได้ไหมหว่า

ล้อยางนี้หนักประมาณเท่าไรได้ครับ
  • ยังครับ เอาแค่ ยางมอไซต์ ก็พอครับ
  • ยางรถยนต์หนักประมาณ10กกครับ. ไม่ต้องรีบโชว์ครับว่าหมาตัวเองลากหนักได้ เอาคำสั่งพื้นฐานให้แน่นก่อน อยากรู้อะไรหลังไมล์ครับ รายละเอียดมันเยอะนิด
  • เหตุผลที่ผมพูดเช่นนี้เพราะมันจะมีผลตอนโตเพราะเขาอาจจะเสียหมาไปเลยไม่กระดูกก็ข้อต่อครับ. Cheers
  • ขอบคุณมากๆเลยครับพี่ยุทธ คำสอนพี่ยุทธ ผมจำทุกอย่างเลยครับ และจะนำไปใช้ด้วย :-D
  • เอามาฝาคุณยุทธ ละคุณซันครับ
    image
    image

สุดติ่ง ตลิ่งพังเลย บาร์เล่ย์สุดยอดทั้งลากทั้งสปริงโพล ฮ่าฮ่าฮ่า :-))

ขอบคุณคุณยุทธที่ช่วยมาให้คำแนะนำนะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8446.JPG 105K
    IMG_8449.JPG 206K
    IMG_9084.JPG 103K
  • โอวัลติน M2 อย่างใหญ่เลยนะคุณซัน

image

ภาพ "น้องโกโก้" อนาคตไกลแน่image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9064.JPG 146K
    IMG_9035.JPG 88K
    IMG_9038.JPG 102K
    IMG_9039.JPG 74K
  • image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9066.JPG 96K
    IMG_9076.JPG 177K
    IMG_9067.JPG 161K
  • เอาใจช่วยนะคับ ขอบคุณมากคับ สำหรับ ภาพ สวย มาก คับ ขอหัดพื้นฐานให้ได้ก่อนอะคับ งานหน้าขอไปด้วยคับ
    เดินทางปลอดภัยคับ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำในการลากคับ โกโก้ยังต้องหัดอีกเยอะเลยคับ

• @ariyawoodwork

สุดยอดเลยครับ เอาใจช่วยครับพี่ :063:
  • m6 ครับ ไม่หนาเท่าไร แต่สูง น่าจะคล้ายๆ พ่อครับพี่ยุทธ
    ไฟล์แนบ
    DSC01695.JPG 152K
  • image

m6 ครับ ไม่หนาเท่าไร แต่สูง น่าจะคล้ายๆ พ่อครับพี่ยุทธ
    ไฟล์แนบ
    DSC01695.JPG 152K
  • image

ดูยาวๆ หลายภาพหน่อยนะครับ ผมไม่ค่อยว่างอัพ วันนี้ว่างเลยจัดให้ซะหน่อย...
    ไฟล์แนบ
    DSC01694.JPG 154K
  • image

หนาขึ้นมาบ้าง ทีแรกมา ผอมมาเลย....
    ไฟล์แนบ
    DSC01733.JPG 151K
  • image

หุ่น ทรง พ่อจะได้เค้าพ่อบ้างป่าวพี่ แต่ผมมั่นใจว่าสูง แต่ไม่น่าจะหนามาก....
    ไฟล์แนบ
    DSC01731.JPG 156K
  • image

รวม แก๊ง บ้างครับ ......
    ไฟล์แนบ
    DSC01719.JPG 148K
  • image

ยาวไป.....
    ไฟล์แนบ
    DSC01716.JPG 151K
  • image

หยอกกัน เบาๆๆ .....
    ไฟล์แนบ
    DSC01717.JPG 144K
  • image

มีเท่านี้พี่ยุทธ ว่างๆผมอัพใหม่.. น้อมรับทุกคำติชมครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC01699.JPG 156K
  • image

รบกวนถามพี่ยุทธ หรือ พี่ๆเพื่อนๆ ด้วยครับ
    พอดีว่าผมดามหูเอง จากรูปผมทำถูกต้องหรือป่าว หรือว่าต้องทำอะไรอีกครับ
    แนะนำด้วยครับ หมอบอกเด๋วตั้ง แต่นานไม่ตั้งผมรอไม่ไหวดามเองเลย แนะนำด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC01740.JPG 138K
  • ผมอยากให้หนากว่านี้อีกนิดหน่อย ใครมีสูตร แนะผมที แปลกมันกินดีนะแต่ไม่อ้วน
  • @plakathong

บ้านพี่เลี้ยง ไซบีเรียนด้วยเหรอครับ
  • สูงใหญ่ สวยมากเลยคับ หุ่น นักกีฬา หุ่นดีมากละคับ
  • ไม่ต้องทำอะไรครับเดี๋ยวก็ตั้งครับ. สว่นเรื่องหุ่นผมว่าสูงใหญ่หุ่นนักกีฬาจริงๆ หล่อมาก พยามเน้น ไข่อย่างน้อยมื้อละฟองครับ หนามาแน่
  • โกโก้อนาคตไกลครับ เชื่อว่าตัวนี้ตัวแทนบาเล่ย์สบายครับ

เห็นครั้งแรกยังตกใจในการดึงสายจูง
  • imageนอนละ
    ไฟล์แนบ
    298533_424209747641320_1882223610_n.jpg 32K
  • ไงก็ต้องขอขอบคุณพี่ยุทธมากคับ ที่ช่วยแนะนำเทคนิคดีๆ คับ โอวัลตินก็เริมเดินเหมือนโกโก้ ละคับ แต่ช่วงนี้ฝนตกทั่งวัน
    เลยไม่ค่อยได้เดินละคับ หัดพื้นฐานอยู่คับช่วงนี้ แต่หัวไวอยู่คับ
  • ถามผู้ที่ได้คอกนี้ไปเลี้ยงนะครับ พอดีผมสังเกตุเห็น เล็บเท้า หมาของผมว่าไอ้ที่มันงอกมาใหม่เป็นสีน้ำตาลทุกเล็บเลย ไม่ทราบว่าเป็นเหมือนกันหรือป่าวครับ ขอบคุณครับ
  • ไม่พอใจยินดีรับคืนครับ
  • หมายังไม่ทัน เปลี่ยนเล็บเลยอะคับ เลยไม่แน่ใจ แต่เล็บสีนั้น ก็ไม่ได้แปลกไรนะคับ หมาแดงเล็บสีนั้นเยอะ
  • พี่ยุทธพิมพ์ว่าอะไรนะพี่ ผมอ่านไม่ออก 55555555

ariyawoodwork ครับผม ขอบคุณครับ
  • เอามาให้ดูมั่ง m5 ครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    185156_425013300894298_1789762013_n.jpg 46K
    304436_425013224227639_1754252138_n.jpg 43K
  • อยากเห็นด้านข้างครับ พี่มิตร
  • ครับ รอชมนะครับ
    :021:
  • มาแล้วครับ ด้านข้างimage กับเจ้า ปอร์เช่ 10 เดือน
    ไฟล์แนบ
    375863_425364840859144_1453833027_n.jpg 38K
  • กินไม่ค่อยเก่งครับ คอไก่ โครงไก่เย็น 1 กก กลางวันไข่ต้ม 3 ใบ เช้า อกไก่กับเอฟ1 จนแล้วครับ :o024: :o043:
  • ว่าง update บ้างนะครับ :*
  • หัดกันไปถึงไหนกันมังละคับ โอวัลตินพึงได้แค่นี้เองคับ
    flash]
  • เก่งมากครับ โอวัลติน
  • เมื่อเช้าพึ่งได้รับข่าวไม่ดีแต่เช้า
    M6เสียชีวิตแล้ว ระวังกันหน่อยครับ พิตบลู ต้อง ล่ามโซ่ ขังกรง ปล่อยอยู่ในสายตาตลอด

ซึ่งผมไม่เคยไม่ทำในสิ่งที่กล่าวมาทั้งหมด เพราะมันคือ พิตบลู ไว้ใจไม่ได้

เสียใจมาก ใอ้เสือน้อย หลับให้สบายน่ะลูก
  • เสียใจด้วยนะคับ
  • เซงมาก พี่ยุทธ ผมไม่รู้จะพูดอย่างไร ขอโทษอีกครั้งที่ดูแลเค้าได้ไม่ดีพอ หมาตัวนี้มาดีจริงๆ

เหตุ คือ ทุกเช้าจะปล่อย ขี้ เยี่ยว บริเวณบ้านเป็นปกติ แล้วผมขึ้นไปอาบน้ำ ลงมาป้ากับแม่บอกว่าหมาออกไปข้างนอก ถามว่าทำไมถึงออกไปได้แม่บอกว่ามีหมาวิ่งผ่านหน้าบ้านและฟรังโก้มันจะออกไปให้ได้ จนพยายามมุดรั่วออกไปซึ่งผมไปดูช่องรั่วนั้นมาแล้วไม่น่าเป็นไปได้ที่หมาใหญ่เท่านั้จะออกไปได้ ความพยายามมันสูงจริงๆ เดินตามอยู่พักใหญ่จนไปเจอ เค้า หมดลมหายใจลงจากการโดนชนอย่างแรง ผมคิดว่าแรงมากๆ ผมเห็นฟรังโก้แล้วพูดไม่ออกจริงๆ ยอมรับว่าใจหายสุดๆ

ท้ายนี้ ระวังกันนะครับ พลาดอย่างผมแล้วมันไม่ดีเอามากๆ
  • ต้องขอบคุณ พี่ยุทธ อีกครั้ง ที่ไม่มีโอกาศได้เห็นพัฒนาการของ M6 อีกต่อไป พี่เป็น Breeder คุณภาพจริงๆ

ผมสั่งชุดลากไปแล้วด้วย ไม่น่าเลยลูกพ่อ...
  • M6คุณก้องเคยเอามาสกลนครผมเคยเห็นและได้จับมันสวยมาก เสียใจด้วยครับจากใจจริง
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับm6จากm1
  • เสียใจกับM6 มากๆครับ :022: