ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

งานฉลองก้าวขึ้นปีที่ 15 Pitbullzone
  • สำหรับยังเติร์ก แข่งในบ้านแบบนี้ ไม่ต้องซ้อมมากหรอกครับ เก็บแรงไว้กินเยียร์ฟรีดีกว่า 55

คืนนี้ขอตัวก่อนนะพี่น้อง เหนื่อยมาก ง่วงด้วย เจอกันพรุ่งนี้เช้าครับ ฝันดีทุกคน เด้ออออออออ
  • ครับพี่ยุทธ แล้วพบกันครับ

image
    ไฟล์แนบ
    308818_444917668878205_1385514720_n.jpg 64K
  • รู้สึกว่าอาทูลศรียังสองจิตสองใจอยู่ ผมขอช่วยตัดสินใจแทนอาทูลศรีนะครับ

เอาพี่โด้ซุปเปอร์สตาร์ติดรถมาด้วยนะ...จะได้ชาชินกลับความพ่ายแพ้ ฮ่า ๆๆ
  • แต่ผมว่าอย่าเอามาเลย เป็นบันไดให้เด็กๆไต่เล่นมันเจ็บปวดนะอิอิ
  • ดูดีทั้งสองความเห็น ..ไป กะ ไม่ไป....ไงดีว่า ยังมีเวลาอยู่อีกหนึ่งปี ที่เจ๊ทโด้ต้องผงาดให้ได้ พี่สันต์ พี่มาร์ค งานนี้มันต้องตอบโจทย์นะ บารอน กราม.....พูม่า เด่อะดุ๊ก บิ๊กซี เจ็ทโด้มองผ่านไปแล้ว เหลือก็ไอ้ยักษ์ กะบูลตัส เท่านั้น ที่อยากวัดรอยเท้า 5555555555555
  • ผมว่าพี่ไพทูรย์พลาดอย่างแรง ตอนที่ได้แขมป์ที่งานเมืองทอง น่าจะรีบแขวนสายลาก แล้วเบนเข็มเข้าวงการมายา ตั้งแต่ตอนนั้น ไม่น่าประมาทเลย เดี๋ยวนี้มีแต่คนรุ่นใหม่ไฟแรงและกำลังห้าว โอกาสเสือเฒ่าจะคัมแบลคคงยากมากกกกกก
  • :-)) :016: lสิ่งไหนที่ท้าทาย อยู่ในสายของเจ็ทโด้ฮะครับ .......ฮิ้วๆๆๆ
  • เอาละว๊อยยยยยย โดนยามขนาดนี้แล้ว โอกาสที่เราจะได้เห็น เดอะเจ้ทโด้ จรวดไทยที่ดีวันเกิน 50% แล้วครับ กร๊ากกๆๆๆๆ
  • จัดเต็มไปเลยพี่ไพฑูรย์ อย่าให้น้อยหน้าใคร อีสานทีมสู้ๆๆ
  • ให้แกใช้เวลา ทบทวนอีกสักนิดดีกว่า อย่าไปเร่งเร้าแกเลย นักมวยโดนผลักหลังออกจากมุมมาชก มันก็เหมือนส่งออกมาให้เขาน๊อคเอานะครับ กร๊ากกๆๆๆๆ
  • ผมขอเอาเดอะกราม ประกบ เจ้ทโด้ เดิมพันด้วยนมสดสองลิตรครับ ฮ่าๆๆๆ
  • จัดไปเลยครับอาไพทูล ที่รัก ศึกนี้เราต้องไปยึดเมืองกรุง ให้มาเป็นเมืองขึ้นอีสานให้ได้ :-)) :-)) :-)) image
    ไฟล์แนบ
    548664_397294006965835_1486629614_n.jpg 68K
  • "ผมขอเอาเดอะกราม ประกบ เจ้ทโด้ เดิมพันด้วยนมสดสองลิตรครับ ฮ่าๆๆๆ" =D> :006: เจ้าหนุ่มน้อยกราม.....อหัีงการ์มากๆๆๆ แต่ไม่อยากนมสดแถวกรุงเตปฮะครับ ขอเป็นรางวัลนมแต่เป็นนมสดทางอุดรได้ไหมครับ เพราะนมสดแถวกรุงเตป ก็ส่งไปจากทางอุดรละครับ กลัวมันบูดวะ5555555555555
  • วานหาตัวจับให้หน่อยครับ พิกัด 30kg นิดๆครับ เน้นสนุกๆนะครับ (ยังเติร์กหายไปไหนหมดหน้อ) :043: imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00690.JPG 122K
    DSC00854.JPG 147K
  • วันนี้ได้งัดแผนที่เส้นทางมาดูแล้ว เห็นแล้วถนนกรุงเทพกรีฑา พอคลำทางถูก แต่ไม่ประมาท จะเริ่มซ้อมแล้วละ แต่ยังกั๊กๆๆอยู่เหมือนเดิม 50/50 เพราะอยากเสร็จงานแล้ว อยากเดินชมกรุงเทพมหานคร อมรรัตนโกสินทร์ ฯลฯตลอดจนสวนจตุจักร มันเป็นยังไง รถไฟฟ้ายืนดูได้ไหม น้องออ๊ฟ ภาพเจ็ทโด้ภาพนี้เมื่อ 18 มี.ค.55 ที ม.สารคาม วันนั้นทำไปสองตันฉิวๆๆๆ เออ พี่เล็ก ยโส สิวๆๆๆๆเงียบเลยนะ
  • ใครหาคู่ประกบไม่ได้ เดอะกรามเทพ สุดยอดดาวรุ่งจากสามโลก ยินดีเป็นบันไดให้ไต่เล่นครับ กร๊ากกๆๆๆ

• อยากประกบกับกรามอ่ะพี่ แบบ MAX นะอิอิ

:o055:

image
  • ยินดีครับ จัดไป อีกหนึ่งลังครับ ฮิ้วๆๆๆๆ
  • ขอคุณมั๊กๆครับพี่มาร์คผู้ใจดี กลาม+เจค๊อป =เบียร์ 1ลังครับ ^:)^
    ;;) กลามล๊อกโตเป็นหนุ่ม คงจะหนากว่าเก่าเยาะ ยังๆไงก็เต็มที่ครับ :062:
  • สรุป มีใครจับกับเดอะกรามบ้างครับ เจค๊อบ หนึ่งตัวแล้ว ไม่ซีเรียสครับ แต่แพ้ไม่ได้ 55
    ยังมีบารอน บรูตัส ลิลลี่ อีกนะครับ สนตัวไหนว่ามาเลย งานจะได้มีสีสันครับ
  • จับคู่ ความมันส์กำลังจะเกิดขึ้นแล้วละทีนี้ :063: จะไปชมให้เห็นกับตาเลยทีเดียว :-D
  • ขอบคุณครับพี่มาร์ค ;-) ผมขอเป็นสิงห์นะพี่ อิอิ :-D
  • ตกลง เจค๊อปหนึ่งลัง ไลแค่นอีกหนึ่งลังครับ
    บารอน เจอพลอย และ จิมมี่เจอ บูลลี่อีสาน อีกสองลัง รวมเป็น 4 ครับ
  • เดอะบิ๊กบาซ่าส์ชั่งไม่เป็นทางการโดยประมาณไม่เกิน35โล หมาใหม่ครับใครอยากเคี้ยวกระดูกอ่อนๆแถมเบียร์เย็นๆลื่นคอก็ว่ามาครับเดี่ยวคุยกันอีกทีเด้อออออ ;-)
    image

เอ้าฝากรูปให้พี่ยุทธด้วยครับ
    image
    image
    image

กระดูกอ่อนๆแถมเบียร์ลื่นคอ(หรืออยากได้ค่าน้ำมันด้วยก็มาเด้ออิอิ) :062: :062: :062:
    ไฟล์แนบ
    y1.jpg 215K
    w2.jpg 171K
    w3.jpg 106K
    w4.jpg 98K
  • เอาละว๊อยยยย เสี่ยแมนมาเองแบบนี้ มีใครสนใจไหม งานนี้เจ้าถิ่นจัดเต็มครับ
  • 555ต้องอย่างนี้สิ บาซ่าส์ หล่อโครต เดียวปธ หนุ่มจัดให้
  • ถึงคุณ one_pit

ผมมีหมาใหม่กระดูกอ่อนๆอยู่ตัวหนึ่งครับ ชื่อ อาเเจ็กซ์ อัลเตอร์ดัม
    อายุ 7 เดือนกว่า หนัก 31กก ฝึกลากได้สองอาทิตย์ครับ
    อยากรู้ว่าอาเเจ็กซ์กับบาซ่าส์ ใครจะมาวิน5555
    ราคาเดี๋ยวตอนเย็นมาอัพครับ

ถึงคุณ lamphun

หมาใหม่อีกตัวสังทีมเหนือ เรดกาด สนใจร่วมวงกับอาเเจ็กซ์มั้ยครับพี่ท่าน
    หมาใหม่ยังไม่เคยซ้อมกับรางเลยครับ

image
    ไฟล์แนบ
    540099_444918072211498_1910401670_n.jpg 76K
  • เริ่มดุเดือดเลือดพล่านแล้วพี่น้อง กระทู้นี้ ดูแล้วอารมณ์ดีกว่าเยอะเลย ส่วนกระทู้อื่น เฮ้ออออออ เหนื่อย
  • พี่มาร์ค ภาษาอิสาน เสี่ย=เสื้อ งั้นผมก็คงเป็นเสี่ยขาด555+++...

แล้วจะรออะไรอยู่ล่ะท่านnatto ว่ามาโลดดดดดอิอิ

เรดกาดเปิดตัวได้แล้วครับพี่สมพงษ์ :008: :008:
  • แต่ผมดูรูปด้านบนของคุณnatto..สงสัยแฮนด์กับนักกีฬาจะยังคุยกันไม่รู้เรื่องนะฮ่าๆ..
  • มีข่าวดีมาแจ้งให้ทราบครับ เพื่อเป็นกำลังใจและเป็นเกียรติยศให้แก่จอมพลังที่จะมาร่วมประลองในงานนี้
    ผมได้เตรียมถ้วยรางวัลให้เป็นกรณีพิเศษ ตามคำขู่ สำหรับ แมกซ์เวท และ เบสอินโชว์ครับ

ดังนั้นท่านที่ยังลังเล หรือว่าใจไม่ถึง ต้องขอแสดงความเสียใจด้วยที่จะไม่ได้ร่วมลุ้น สองถ้วยเกียรติยศนี้
  • ยินด้วยอีกครั้งครับพี่มาร์ค ขอให้เว้บและสื่อที่ตรงไปตรงมาแบบนี้อยู่คู่คนเลี้ยงหมาด้วยรักและรับผิดชอบ ตลอดไปครับ
  • เฮ้ย!!ดูแล้วก็น่าสนุกสนานมากๆๆ งั่นงานนี้ขอบาย ให้น้องใหม่ได้แจ้งชื่อ เสียงเรียงนามกันดีกว่า ยิ่งเจ้ากราม.....ขอแจ้งชื่อเข้าวงการกับรุ่นใหม่ๆๆด้วยกัน ก็คงพอได้ยินชื่อเสียงบ้างอยู่หรอก ส่วนรุ่นเก่ารุ่นใหญ่พี่โด้ ขอนั่งชม นั่งเชียร์ จิ๊บเบียร์แบบขำๆๆๆท่าจะเข้า่ที 555555555555ขอเชิญรุ่นใหม่ๆๆๆใครสงัดกราม.....ได้ รับรองมีดีกรีในสนามปีหน้าแน่นอนครับ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • กลัวความห้าวของ เด็กใหม่ใช่อะป่าว ฮ่าๆๆ
  • โอ้โห............................พี่น้องคร้าบบบบบบบบ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

อะไรจะจัดหนักกันปานนั้นครับ ปาด ปาด ป๊าด หมาใหม่เจ็ดเดือนเปิดตัวอย่างห้าวหาญจริงๆเลยนะ " อาแย็ก "

งานนี้ผมถือหางอาแย็ก สิงห์ 2 ลัง ครับ เฉินหลงว่าต่อไปเลย ไม่ว่ากันนะหนุกๆ ครับ บอก Mr.Case ด้วยนะน้อง

งานนี้ผมมีความมั่นใจในตัวอีสานทีมสายเลือดกังหันสีส้มอย่างแรงครับ

ท่านพี่ปิเตอร์สม , ท่านน้องแมน จัดมาเลยนะครับอย่าได้เกรงอกเกรงใจครับ

แต่ผมยังถือหาง บาร์ซ่า ระหว่าง บาร์ซ่า VS กรามเทพ อยู่ที่ สิงห์ 1 ลัง นะครับ อิ อิ

ส่วนน้องพลอยและมอนส์เตอร์ จับกับพีมาร์คราคาตามนั้นครับ แบบ แมกซ์

" สุขใดไหนจะปานได้สุขขีสุขขลัง ได้ดื่มเบียร์เชลยกับเพื่อนร่วมถนนสายเดียวกัน " :">
  • งั้นก็มาครับท่านnatto ผมขอเปิดวินก่อนเลยสิงห์1ลัง และช่วยค่าน้ำมัน2,000บาท(หอมปากหอมคอ)

เดอะกรามว่าไงครับลีโอหนึ่งลังป่าว...อิอิ

อยากจับเรดกาดด้วยเด้ออออ...ว่ามาครับท่าน
  • ได้เลยท่านแมน สรุปตอนนี้ ผมจับไปทั้งหมด 5 ลัง แล้วนะครับ เดอะกรามรับมา 3 บารอนหนึ่ง จิมมี่หนึ่ง ครับ
    ยังเหลือ ลิลลี่ ทอง และ บรูตัสครับ
  • หล่อมากบาซ่า
    อีสานทีมมี ดาวรุ่ง มาเรื่อยๆเลยน่ะครับ
    :*
  • ท่านน้องแมนครับ ขออนุญาตินะครับ อาแย็ก VS บาร์ซ่า ราคา สิงห์ 1 ลัง และค่าน้ำมัน 2,000 บาท

ตกลงตามนั้นครับ พี่รับเรื่องเบียร์สิงห์ 1 ลังเองครับ ส่วน ค่าน้ำมัน 2,000 บาท เฉินหลงรับครับผม

พี่ประสานงานเรียบร้อยแล้วครับ มันส์หล่ะครับงานนี้

เงินทองกินกันแต่ความสัมพันธ์เหมือนเดิมครับ ชอบมากครับ บรรยากาศแบบนี้หาได้ยากแล้วครับในวงการฯ

สังคมทุกวันนี้มันมีเรื่องราวให้ได้คิดตามเยอะนะครับ ผมหล่ะเหนื่อยแทนครับ ปล่อยวางกันบ้างนะครับ

จะอะไรกันนักหนากับอีแค่การเลี้ยงหมาเป็น " งานอดิเรก " ขอให้โชคดีครับทุกท่านที่เครียดอยู่

พี่มาร์คครับ บรูตัส VS ยักษ์ สิงห์ 2 ลัง โอเคมั้ยครับ ผมจัดเองครับ ส่วนน้องเอ็กซ์เดี๋ยวประสานงานอีกทีครับ

ขอบคุณครับ
  • สวัสดีครับท่านยุทธ คิดถึงนะครับ สบายดีนะครับ

ดาวรุ่งยังไม่หมดแค่นี้นะครับ ยังไม่เปิดตัวอีกเยอะครับ อดใจรออีกนิดส์ครับ หุ หุ

จูเนียร์หายเจ็บยังครับ

แล้วเจอกันนะครับ :039:
  • ว้าว ๆๆๆว่าแล้ว งานนี้ไม่มีหมา ไม่มีห่วง ไม่มีงาน เบียร์ก็เยอะใครแพ้ ใครชนะ ขอกินด้วยคนเด้อพี่น้อง55555
  • จับคู่กันเยอะแยะไปหมดเลย แล้ววันงานเราจะมีคู่กับเขามั้ยหนอฮ่าๆๆๆ
  • ช่วงเช้า หมาแก่ ลาก โชว์

ตกเย็น กินเบียร์ หมาหนุ่มไฟแรง

ตกดึก เมาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :-D :-D :-D

สบายดีครับ พี่หนุ่ม ยังไม่หายครับสงสัยเจอ..ปีหน้าฟ้าใหม่ครับ
  • ครับประธานหนุ่ม

สรุปตามนี้ครับ เดี๋ยวลืม

เดอะกราม ไลแค่น 1 ลัง
    เดอะกราม เจค๊อป 1 ลัง
    เดอะกราม บาซ่า 1 ลัง
    บารอน น้องพลอย 1 ลัง
    จิมมี่ บูลลี่มวยซุ่ม 1 ลัง
    บรูตัส ยักษ์ 2 ลัง

ยอมรวม 7 ลังแล้วนะครับ
  • วันนี้พา THE MONSTER ไปวิ่งมาครับ ได้แค่ 9 รอบสนามฟุตบอลเอง กะว่าจะได้สัก 10 รอบ เหอะ

แต่ก็ไม่เป็นไรครับ ลากยางเบาๆไปก่อน เดี๋ยวจะเสียฟอร์ม " บูลลี่มวยซุ่ม " ครับ หุ หุ
  • สวัสดียามเช้าครับ

ช่วงนี้ผมรู้สึกสบายอกสบายใจเป็นพิเศษ สิ่งที่ได้พูดก็พูดไปหมดแล้ว ต่อไปผมก็จะได้ไม่ต้องมีอะไรค้างคาใจกับใคร
    ผมจะได้มีสมาธิ ทำในสิ่งที่ผมมีความสุข ผมไม่ต้องการเข้าไปยุ่งเกี่ยวกับความขัดแย้งส่วนตนของใคร
    ผมอยากมีสังคมเล็กๆ สำหรับคนที่มีอุดมการณ์เดียวกัน มีความชอบเหมือนๆกัน และมีความสงบสุขตามอัตภาพ
    ใครที่ชอบสร้างปัญหา ทำตัวมีปัญหา พื้นที่แห่งนี้คงไม่เหมาะแน่ๆ

วันนี้. พายุฝน เฆฆหมอกร้ายจางหายไป ต่อไปวงการเราคงมีอะไรดีๆขึ้นอีกเยอะครับ
    ขอบคุณ ความสุขกาย สบายใจ ความสนุกสนาน และมิตรภาพดีๆจากทุกท่านครับ :-D
  • วันนี้ช่วงเช้า ขอปฏิบัติภาระกิจส่วนตัว ด้วยการทำตัวเป็นพ่อที่ดีก่อน ช่วงบ่ายจะมาอับเดท สถานการณ์ล่าสุดให้ทราบนะครับ
  • พี่มาร์คคับกลุ่มPitbull Never Dies
    ไม่มีหมาแข่งแต่มีบูลลี่ไปโชว์สปิงโพแบบขำๆๆๆๆ
    เอาเบียร์ไปสมทบ 3 ถาดใหญ่ๆ เดี๋ยวจะแช่เบียร์ตั้งแต่ชลบุรีไปถึงจะได้กินกันได้เลยคับ
  • จะแข่งสปิงโพล์ก็ได้นะท่าน เรามีนักรบรอรับทุกรูปแบบ 55
    กระโดดน้ำไกลก็ยังไหว สนใจแจ้งได้เลย งานนี้จะเป็นการรวม พิตบูลเพื่อกิจกรรมทุกประเภทครับ
  • วันนี้พา THE MONSTER ไปวิ่งมาครับ ได้แค่ 9 รอบสนามฟุตบอลเอง กะว่าจะได้สัก 10 รอบ เหอะ

แต่ก็ไม่เป็นไรครับ ลากยางเบาๆไปก่อน เดี๋ยวจะเสียฟอร์ม " บูลลี่มวยซุ่ม " ครับ หุ หุ

...................................................................................................................................
    เจ้ามอนเตอร์สุดยอดบูลลี่ที่สวมหัวใจสิงห์นักนักลาก :063: ยังสุดยอดเหมือนเดิมนะพี่หนุ่มนะ Monster.
    ใครว่าบูลลี่ทำไม่ได้ แต่ผมผู้ชาย จั้มมั้มๆ คนนี้ ก้มๆ เงยๆ มาหลายปีทำในสิ่งที่ใครหลายคนคิดว่าเป็นไปไม่ได้ แต่เขาทำให้มันเป็นไปได้ ไม่รู้จะพูดไง สุดยอดครับพี่หนุ่ม
    =D> imageimage
    ไฟล์แนบ
    77[2].JPG 86K
    20100205081111_IMG_3089.jpg 66K