ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

งานฉลองก้าวขึ้นปีที่ 15 Pitbullzone
  • รีบๆสรุป แผนการรบมาโดนด่วน ข้าพเจ้าเกรงว่าหากชักช้าจะเสียการ มันจะส่งผลกระทบต่อการเคลือนพล
  • พร้อมครับ รางลากยังไม่เสร็จ เอา 1.นิสสันมาร์ช 2.ฮอนด้าซิตี้ 3.ฮอนด้าเอคคอร์ด(ใครมียืมหน่อย) 4.วีโก้ 5. ฟอร์จูนเนอร์พี่มาร์ค 6.รถตู้คลาสสิกยุทธ พร้อมบรรทุก ปธ.เอ้ นิก ปธ.หนุ่ม อ.เข้ม และท่านอื่นๆๆอีก6คน ตกลงตามนี้นะครับพี่สมพงษ์
  • กะบะมาสด้า 1000 ไม่มีหรา อาทลู ครับ 555
  • อาทูล

สุดยอดดดดด ไอเดียเลยอา แจ่มครับแจ่ม ท้าทายความสามารถพิตบูลจริงๆ นับถือๆ

นัท
  • ขอสิบล้อเผื่อไว้สักคันนะ น้ำหนักอาจจะไม่พอ
  • พี่มาร์ค

โทนีฝากบอกครับว่า "สิบล้อต้องมาลากที่เวียงจันทน์ ถ้ายังไม่หน่ำใจ มีรถเครน รถพ่วงด้วยครับพี่" 555+

นัท
  • ไปด้วยค่ะ ไม่เคยไปร่วมงานเลย ทั้งที่D1 อยุ่ใกล้บ้านมากๆ
  • คงต้องรอล้างตากันที่ดีวัน นะครับอาทลู.....งานนี้ บารอนเอ๋ยimage
    ไฟล์แนบ
    CSC_0054.JPG 189K
  • cแหงๆๆๆ อยู่แล้ว อย่าชล่าใจละกานบารอน เจ้าต้งฝึกให้หนักอย่างเดียวเท่านั้น ไม่งั่นแพ้ในบ้านนี่มันเสียเปรียบมากๆๆนะจ๊ะimage
    ไฟล์แนบ
    jetdo.JPG 149K
    jetdo.JPG 149K
  • บารอน ต้องเจอโด้เท่านั้นimage
    ไฟล์แนบ
    jetdoหนุ่ม.JPG 167K
  • รวมกันเราอยู่ เราชาวพิท
  • ไปถล่มถึงบ้านยังทำมาแล้ว ถ้ามาให้เชือดถึงที่แล้วยังทำไม่ได้ จะมีคนยอมให้จับโยนน้ำเลยครับ
  • อารมณืโดนถล่มคาบ้าน...อาทูลเราเคยสัมผัสแล้วใช่มั้ยครับ เลยอยากบอกผ่านสื่อบ้าง 555(ขำๆนะครับอา)
  • ได้ครับเบี่ยร์ ไม่มีปัญหา พวกเราบ้าน้ำ.....(ลาย) กันอยู่แล้ว ก่อนเจอสงครามจริง เรามาเจอสงครามหน้าคีย์ก่อนยังได้555555555เสร็จงาน เชคบิลถล่มต่อยังไหว ใครซ้อมแข็ง ใครซ้อมอ่อน จะได้กรตุ้นต่อม งั่น D1 เจอกันพร้อมน้ำฟอง ครับ
  • หมูยอ อุดรฯ อร่อยมาก ส่วนหมูสนาม ก็เนื้อนุ่ม ชุ่มคอ
    ใครอยากกินเบียร์ฟรี อุ้มหมาไปอุดรฯ เดี๋ยวก็มีหมูวิ่งมาชน กร๊ากๆๆๆ
  • วันพรุ่งนี้(3/11/55)ใครจะไปอุดรบ้างหนอ จะขอติดรถไปด้วย ขับไปเองเปลืองน้ำมัน ที่สำคัญไม่มีตังด้วยฮ่าๆๆๆ ไปด้วยกันหาร2หาร3น่าจะ ok กว่า
  • D-1 Training เร่งมือพัฒนาให้เสร็จก่อนงานวันที่ 9 ธันวา ความคืบหน้าตอนนี้เกิน 60%
    image
    ไฟล์แนบ
    D-1 Training_3.jpg 249K
  • อุปกรณ์ทุกชนิดปรับปรุงใหม่หมด
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    D-1 Training_1.JPG 217K
    D-1 Training_2.JPG 118K
  • แผนกทำไฟ
    image
    ไฟล์แนบ
    D-1 Training_6.JPG 225K
  • ร้าน Pitbullcafe เกิน 60%
    image
    ไฟล์แนบ
    D-1 Training_4.jpg 273K
  • ถนนข้างหน้าปรับปรุงใหม่ ไม่มีหลุม หรือบอแน่นอน
    image
    ไฟล์แนบ
    D-1 Training_5.jpg 125K
  • แล้วจะเอาความคืบหน้ามาให้ชมกันใหม่ครับ
  • ขอเวลาแค่ 15 นาทีจะไปให้ถึงแต่ว่าต้องเตรียมแอลใว้ให้ด้วยนะครับพ่ออู๊ด ฮ่าฮ่าฮ่า
  • ดีครับพี่ ๆๆ สนุกกันขนานนี้ ข้าวสวย เอาด้วยอีกตัว
  • วันนี้ ฟีฟ่า จะเข้าไปตรวจความพร้อม ว่าสถานที่พร้อมมากน้อยแค่ไหน ไม่ต้องการให้เหมือนสนามฟุตซอล หนองจอก อิอิ
  • พลาดท่า เสียที มีโดนอุ้มลงน้ำ อยุ๋ย...
  • image

เริ่มนับถอยหลังได้แล้ว กับบรรยากาศ ความมันส์ แบบสุดๆ ของชาวพิตบูลโซน
  • ถนนแจ่มมากครับ
  • อยากเห็น พัฒนาการของบาร์ซ่า ข่าวว่าช่วงนี้ฟิตหนัก ฮ่าๆๆ
  • แสงสีพร้อม!!!
    image
    ไฟล์แนบ
    D-1 Training.jpg 112K
  • Pitbullcafe ยินดีให้บริการ
    image
    ไฟล์แนบ
    Pitbullcafe.jpg 232K
  • เมื่อวาน ไปเช็คแสงสี เล่นเอามึน กลับบ้านไม่ถูก ฮ่าๆๆ
  • บรรยากาศแจ่มครับ สถานที่น่านั่งเมาจนซอดเซ่าว่ะ
  • เห็นแล้วอยากให้ถึงวันที่ 9 ไว ๆ ครับ
  • ขอเสนอ คู่หยุดโลก ระหว่าง

เจ้ทโด้ ฉายา จรวดไทย บั้งไฟ อบต
    กับ
    พูม่าร์ ฉายา ทำดีแล้วแต่ยังดีไม่พอ

สนใจ ไม่ปอด รบกวนช่วยยืนยันด้วย ฮา ....
  • งานเข้าซะแล้ว..สิงห์จอมโวทั้งสอง :-D
  • อ้าวววววว ออกอาการแล้ว เดี๋ยวเจอ จรวดไทยเกทับ ฮ่าๆๆ
  • สู้ไม่ถอยคร้าบบบ ลวกเพ่...แต่ช่วงนี้เป็นขาลงของพี่โด้บั้งไฟ ถึงจะชนะไปก็ไม่น่าภูมิใจสักเท่าไหร่ ฮ่า ๆๆ
  • โห แรงมั่กๆ ถ้าผมเป็น ผู้จัดการจรวดเจ้ทโด้ เจอหยามแบบนี้ไม่มีทางยอม มันลดขั้นกันมากเกินไป

จากเครื่องบินขับไล่สุดแสนจะทรงพลานุภาพ กลายเป็น แค่ บั้งไฟ อบต. เอาไว้จุดเล่น ฮาๆ แบบนี้ :p
  • นั่นสิ พี่สันต์ กำไหม๊ล่ะ ว่าจะนั่งเบนซ์ สิบสองหน้าต่างไปงานแบบเท่ๆๆซะหน่อย ยังจะกระตอยหมาไปอีกเรอ กรุงเทพก็ไม่รู้หนทาง ขับรถก็บ้านนอก จากสระบุรีไป มันจะชน จะพังตรงไหนบ้างก็ไม่รู้ งานนี้ไม่ใช่จะไปโรงพัก ก่อนถึงดีวัน หมาถูกยึด คนถูกขัง รถอยู่โรงพัก สรุปแล้ว ชีวิตนี้จะได้กลับอุดรไหม เราว่าไว้หมามาเจอกันครึ่งทางเหนือ-อิสานไม่ดีกว่ารึ งานนี้ขอเมาแบบหมาไม่เห่าจะดีกว่าไหม๊ รึว่าไง รึเราจะโวต่อ ให้น้ำลายไหล กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • หวัดดี พี่มาร์ค ตกลงวันงาน เจอกันครับพี่ผมเคลียร่์งานไว้แล้ว.
    อืมหมาแดงแต่ละตัวสุดๆเลยนะพี่นะ น่าสนใจเหมือนกันแฮะ แล้วไงจะปรึกษาอีกทีพี่
  • แวะมาหาเรื่องครับ555555555555(กราม...........กะพูม่า ครับ) พี่อู้ต ครูใหญ่สบายดีนะครับ เป้นห่วงคนมีอายุึอย่างพวกเรา อย่าเคร่งเครียดมากนะครับ ส่วนผมสบายดีแต่ว่าเจอศึกหนักๆๆไปแล้วสองศึกตั้งกะสตาร์ท หลังออกพรรษามา จำบ้านเลขที่ไม่ได้เลย กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • แสดงว่าอาชอบเข้าบ้านผิดหลัง5555
  • จะพยายามทำให้งานนี้เป็นวันที่ทุกคนมีความสุขมากที่สุด อาจจะขอแจ้งล่วงหน้าไว้ สำหรับทุกกลุ่มที่มาในงาน
    ขอให้เตรียมส่งตัวแทนขึ้นมากล่าวคำอวยพร สำหรับสมาชิก และถือโอกาสแนะนำกลุ่มพร้อมแถลงนโยบายด้วยนะครับ
  • เห็นเพื่อนๆพี่ๆว่าจะไปกันเยอะอย่างนี้แล้วน่าสนุกมากๆเลยครับผม แต่น่าเสียดายช่วงนี้ติดเลี้ยงลูกอ่อนๆช่วงนี้รับทั้งหน้าทีแม่บ้านพ่อบ้านเลยครับ555 แต่เรื่องสู้สนามพรหม ดินก็สู้ขาดใจครับแพ้ชนะที่หลัง สำคัญที่ว่าเราเต็มที่กับมันแล้วได้เท่าไรเอาเท่านั้นครับผม ไว้ถ้าอะไรๆลงตัวและเข้าที่และคุยกับที่บ้านได้อาจจะได้ไปร่วมสนุกนะครับพี่ๆเอาใจช่วยทุกท่านครับ :-D สนามดินโรบินซ้อมมาก่อนพรหมแล้วครับ เพราะผมมันหมาบ้านนอก55image
    ไฟล์แนบ
    SDC19712.JPG 224K
  • พี่เตรียมเสื้อมาด้วยนะ เพราะพี่ต้องลงทุนนอนเรียก 555555555
  • แจ๋ว เจ๋ง เยี่ยมครับกล๊อฟ เห็นความมานะแล้ว เห้นความสำเร็จจริงๆๆดีใจด้วยครับ แล้วค่อยม่วนกันต่อ
  • เหลือแต่ กราม........ตอนนี้คุยได้แต่ว่ากระดูกยังไม่แข็ง เด๋วก็จะได้เห็นต่อไปว่ากระดูกจะแข็งขนาดไหน ในรุ่น นน.นี้ อยากถอยลงมาเจอเหมือนกัน 555555555555555 (รอคำตอบ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ)