ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

งานฉลองก้าวขึ้นปีที่ 15 Pitbullzone
  • หาเรื่องหนีเที่ยวกันทั้งปี พวกนี้ 55
  • วันที่ 3 บิ๊กซี + ดุ๊กดิ๊ก พร้อมเป็นตัวล่อ อิอิ ฮีโร่ว่างัย
  • อ้าว อย่าลืมพี่สันต์ทำดี และพูม่า ยุคปรับปรุงใหม่ซิครับ ฮ่าๆๆ
  • พูม่า..เพิ่งจะเริ่มขยับยืดเส้นยืดสายเป็นวันแรกนะครับ

แต่วันที่ 9/12/55 พร้อมแน่คร้าบ
  • หวังว่าจะทำดีกว่าเดิมนะพี่ แต่พี่โด้เล่นหายหน้าหายตาไปเลย กลัวหมดไฟจัง ใครพบเจอช่วยส่งข่าวหน่อย
    สนามอุดร ต้องช่วยกันเชียร์ ช่วยกันปลุกกระแสครับ ซูปตาร์ ของเราจะได้กลับมาสร้างสีสันอีกสักรอบ ฮ่าๆๆ
  • นั่นสิครับ เอาใจช่วยนะครับพี่โด้นอนมา
    แต่จะเป็นจรวด ทบ.หรือบั้งไฟ อบต. เดี๋ยวรู้กัน อิอิ.
  • กร๊ากกกๆ พี่สันต์ เล่นแรง ดอกนี้เล่นเอาผมขำกลิ้งเลย คิดได้ยังงัย
    จรวด ทบ. หรือ บั้งไฟ อบต. กร๊ากกๆๆๆ
  • ไม่น่าจะได้อุ้มนะงานนี้ พี่สมพงษ์ กะว่าจะไปรับรางวัลกลับมา ยังไงรางวัลใหญ่ 2 รางวัล ก็เป็นอีสานทีมแน่ๆคับผมฮ่าๆๆๆ
  • วันที่ 3 บิ๊กซี + ดุ๊กดิ๊ก พร้อมเป็นตัวล่อ อิอิ ฮีโร่ว่างัย

....................................................... =P~ .........................................................

จัดมาเลยครับพี่ปิเตอร์สม น้องฮีโร่ พร้อมรับมือครับ ...........หุ หุ

ผมขอเป็น สิงห์ 2 ลัง นะครับ ซื้อมาด้วยเลยครับ อิ อิ ขอบคุณล่วงหน้าครับ เดินทางปลอดภัยนะครับ :*
  • นั่นสิครับ เอาใจช่วยนะครับพี่โด้นอนมา
    แต่จะเป็นจรวด ทบ.หรือบั้งไฟ อบต. เดี๋ยวรู้กัน อิอิ.

................................................ \m/ ..................................................

รับประกันเลยครับ โด้ ถึงจะเป็น บั้งไฟ ก็เป็น " บั้งไฟเงินล้าน " ครับผม จริงมั้ยครับพี่ไพฑูลย์ที่รักของผม ฮ่า ฮ่า ฮ่า
  • สายข่าวรายงานมาว่า เดอะยักษ์ ซ้อม ซ้อม ซ้อม ลากในน้ำด้วยอ่ะ จริงมั้ยครับ น้องเอ็กซ์ เหอะ เหอะ โหดอ่ะ
  • ใจป่าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ3 พ.ย.55 คืนนั่้นจัดที่บริเวณโรงแรม แต่ไม่ให้เข้าห้องพัก เพราะพวกเราจะไม่ได้นอนกัน เชิญเข้าดูในกระทู้ " Udon สนามฝึก และแข่งลากระดับประเทศ" นะครับ
  • พี่สันต์ "ทำีดีแล้ว ....แต่ดียังไม่พอ" สนามหน้าโด้จะลงมาหารุ่นพูม่า กะกราม.....นีล่ะ
  • พี่ๆๆ ชาวพิทบลูโซน พอจาหาพิทบลูซักตัวได้มั้ยคัฟ ราคาประมาณ 3500-4000

อยู่สมุทรปราการ [ขอร้องเธอะพี่ๆๆ]
  • ดูข่าวแล้วจะเข้านอน รู้สึกหางตากระตุก นึกว่ามีอะไร ที่แท้บั๊งไฟ อบต ออกมาฉลองออกพรรษานี่เอง
    เดอะกรามรอจัดหนัก กะเอาให้บั๊งไฟล้านระเบิดกลางทุ่งนา คงมีนายก อบต วิ่งป่าราบกันบ้าง กร๊ากกกๆๆๆ
  • เดอะกรามรอจัดหนักเลยเหรอครับพี่มาร์ค ผมว่าจัดเบาๆก็ให้ลากผ่านก่อนนะครับ เดี๋ยวจะอายลุงโด้เอานะครับ เป็นห่วงครับ :-D
  • พี่มาร์ค ป๋าอู๊ด พี่สันต์ พี่สมพงษ์

มากันจริงๆ อ่ะป่าวพี่ หรือว่าพูดให้ดีใจแล้วหายอ่ะพี่ บอกแล้วไงว่าเป็นการ warm up คอก่อนงาน D1ครับ มานะครับพี่ คิดถึงครับ

นัท
  • สายข่าวรายงานมาว่า เดอะยักษ์ ซ้อม ซ้อม ซ้อม ลากในน้ำด้วยอ่ะ จริงมั้ยครับ น้องเอ็กซ์ เหอะ เหอะ โหดอ่
    ................................................................................................................................

ที่ว่าซ้อมลากในน้ำคนหรือหมาครับท่านเอ็ก........ถ้าเป็นคนระวังไม่มีแรงเรียกหมาบนรางเน้อ ฮ่าฮ่าฮ่า...
  • jetdoud ตุลาคม 24 Permalink
    พี่สันต์ "ทำีดีแล้ว ....แต่ดียังไม่พอ" สนามหน้าโด้จะลงมาหารุ่นพูม่า กะกราม.....นีล่่ะ
    ....................................................................................................................

คิดผิดคิดใหม่ดีกว่าอาทูล...เดี๋ยวจะหาว่าพูม่ารังแกพี่โด้นะ 5555
  • งานเปิดสนามแข่งที่อุดร บรรยากาศหงอยเหงา เจ้าถิ่นไม่ฮึกเหิม ใครจะกล้าไปละท่านนัท 55
  • npsc02 12:12AM Permalink
    พี่มาร์ค ป๋าอู๊ด พี่สันต์ พี่สมพงษ์

มากันจริงๆ อ่ะป่าวพี่ หรือว่าพูดให้ดีใจแล้วหายอ่ะพี่ บอกแล้วไงว่าเป็นการ warm up คอก่อนงาน D1ครับ มานะครับพี่ คิดถึงครับ

...................................................................................................................................

นัทคิดถึงกันจริงนั่งเครื่องมาเชียงใหม่เลย....ใกล้แค่นี้เอง เดี๋ยวจัดรถตู้ไปต้อนรับอีกรอบ
  • พี่มาร์ค

ยังไม่ใช่งานเปิดตัวสนามแข่งครับพี่ เพราะรางยังไม่เสร็จ แต่เป็นงาน Metting รวบรวมกำลังพล ว่ามีกันอยู่เท่าไร ใครทำอะไรกันบ้าง สังสรรค์ แลกเปลี่ยนไอเดียกัน ประมาณนี้ครับพี่ ที่สำคัญหาเรื่องเมาว่าง้านนนน แล้วพี่หล่ะครับ ไม่จับจองเที่ยวบินมาเยี่ยมน้องๆ กันหน่อยเหรอครับ

นัท
  • พี่เบียร์

ไม่ต้องห่วงพี่ ขอเคลียร์งานช่วยชาวอุดรวันที่ 3/11/2012 และงาน D1 9/12/2012 เสร็จเมื่อไร หาตั๋วบินลัดฟ้าไปหาแน่ๆ ผบ.ผมยิ่งอยากไปเที่ยวเชียงใหม่อยู่แล้วครับพี่

นัท
  • สายข่าวรายงานมาว่า เดอะยักษ์ ซ้อม ซ้อม ซ้อม ลากในน้ำด้วยอ่ะ จริงมั้ยครับ น้องเอ็กซ์ เหอะ เหอะ โหดอ่ะ
    ***ตอบทุกท่าน งานที่อุดรเป็นงาน ชิมราง แต่ที่กรุงเทพ จัดหนักแน่ จะให้แพ้ สามสนามรวด คงแย่ตายห่า เพราะค่าน้ำมันมันแพงเหลือเกิน ถึงสนามที่กรุงเทพจะไม่มีค่าน้ำมันก้อจะไปเอาเบียร์ พี่มาร์คมากินให้จงได้
    ***พี่เบียร์ครับ เราค่อยไปกินเบียร์ที่ D-1 ของพี่มาร์คด้วยกัน
  • เอ็กซ์อย่าโหดมากนะเดี๋ยวยักษ์มันกล้ามแตกไว้เจอกันเพื่อนงานนี้ได้นั่งกินด้วยกัน B-)
  • สวัสดีน้องเอกซ์ผู้ใจอารีย์ ช่วยน้ำมันฟรีมาตลอด ขอบคุณหลายๆ เด้อ
    ถ้าน้องมากรุงเทพ เรื่องเบียร์ไม่ต้องห่วง พวกพี่ๆมีต้อนรับอย่างเต็มที่ครับ
    และขอบคุณล่วงหน้าสำหรับค่าน้ำมันเที่ยวต่อๆไป กร๊ากกกๆๆๆ :-D
  • รางลากอุึดรเสร็จเมื่อไหร่ คู่เปิดสนาม โปรโมเตอร์จัดคู่เอก ยักษ์ VS บูลตัส คู่รอง เจ็ทโด้ VS บารอน (แถม กราม.....อีกตัวยังไหว) คู่มันๆๆ ชบาแก้ว VS ลินลี่ คู่ขำๆเฟิส์ท VS ดุ๊ก ส่วนตัวยืนสามารถจับได้ทุกทีมทึกตัวมี โอ๋เอ๋ จิมมี่ พลอย ไลแค่น คีย์ล่า ซ้อมไว้ละกัน ส่วนวันไหน จะแจ้งให้ทราบก่อนหนึ่งเดือนครับ
  • น้ำมันฟรี พุดเรื่องนี้ที่ไร มันจี๊ดตลอด ขอบคุณสำหรับเบียร์ล่วงหน้านะครับ แต่ค่าน้ำมันครั้งหน้า คงต้องลุ้นกันหน่อยนะครับ (เจ็บไม่จำ 555)
  • ไม่รู้จะมีวาสนาได้ประกบกับหมาเทพจากอุดรหรือเปล่าหนอ กลัวฟิตรอเก้อ เพราะไม่เห็นวี่แววว่าจะมีเทพๆกับเขาเลย สนามแข่งหรือสถานที่กินเหล้าคลายเหงาก็ไม่รู้ แน่จริงเอารูปหรือคลิปมาโชว์บ้าง จะได้มีกำลังใจฟิตรอ อิอิ

น้องเอกซ์นี่เกมส์จริงๆ และใจกว้างอีกต่างหาก นับถือ นับถือ สงสัยต้องหาโอกาสไปเยือนเมืองเลยสักครั้ง
  • เรียนเชิญครับพี่มาร์ค ช่วงเทศกาลหน้าหนาว ที่เมืองเลยก้อโอเคนะคับ ผมมาทำงานที่นี้ได้ปีหนึ่งแล้ว ชอบที่นี้มาก เพราะที่เที่ยวมันเยอะ (ที่เที่ยวเชิงธรรมชาตินะครับ)
  • งานนี้ ใครไม่มาอาจจะต้องทบทวนสัมพันธภาพทางการฑูตอีกสักครั้งแล้ว
    เพราะทุ่มทุนสร้างให้ขนาดนี้ ถ้าไม่มาช่วยกันก็ต้องตัดสัมพันธ์ทางการฑูต จับปล่อยเกาะ ฮ่าๆๆ
  • วันไหนพี่ไป ขอรบกวนเอกซ์มาเป็นไกด์กิติมศักดิ์ให้หน่อยนะครับ หรือใครก็ได้ช่วยจัดงานอีกสักครั้งจะหาเรื่องขึ้นไปเที่ยวครับ เอาหน้าหนาวนี่เลยนะ อิอิ
  • ถือโอกาศ โปรโมท งานนี้ ด้วยล่ะกันครับ แต่ดูแล้วมันรู้ศึกมันจะไกล้กันจนเกินไปครับ แต่ถ้าว่างก็เรียนเชิญ น่ะครับ ป๋ามาร์คimage
    ไฟล์แนบ
    วัด.jpg 68K
  • ทำไมงานนี้เงียบกันจัง คราวหน้าขอเนิ่นๆหน่อยนะพี่น้อง อยากเดินสายเที่ยว เพราะหมดฝนและออกพรรษาแล้ว
  • บ้านผมเขาจะว่า "พี่อย่าฝอย" แน่จริงก็เรียนเชิญอยู่แล้วนี 3 พ.ย.55 มิตติ้งพิทบูลอุดร(รวมทุกสายทุกรุ่นทุกชนิด) สถานที่แบบลงตัวสุดๆๆ (เมาแบบคลานยังถึงห้องพักเลยพี่) บรรยากาศอิสระและเสรี ไม่มีความกังวลสิ่งแวดล้อมข้างเคียงใดๆๆทั้งสิ้น วัตถุดิบในการประกอบอาหารมีตลอด 24 ชม. ขับรถออกจาก กทม.เช้าๆแวะพักแว่ะเล่นรายทาง ถึงอุดรก่อนห้าโมงเย็นอยู่แล้ว หรือ นกแอร์(555555) มีหลายเที่ยวต่อวัน เิดินทาง 50 นาที มีรถตู้วีไอพี (รุ่นสงครามโลก)ไว้บริการอยู่แล้ว งั่นคุณพี่ครูใหญ่อู้ตต้องหนีบมาด้วย เพราะจะได้พูดกับทางบ้านเป็นเสียงเดียวกันได้ รับรองจะพาชมอุดร VSเวียงจันทร์ ต่างกันอย่างไร 5555555555555"ใจป่าว"
  • ก็ไม่เห็นมีใครตอบรับเลย ถ้ามีคนไป ผมไปอยุ่แล้ว งานนี้ไม่มีหลบ วิซ่าส์ ผ่านแล้วด้วย เดอะกรามก็พร้อม กล้ามเนื้อลั่นเปลี๊ยะๆ มาหลายวันแล้ว ส่วนพรุงนี้จะไปไล่งาบเหยื่อที่เมืองทองสักสองสามตัว ฮ่าๆๆ
  • งั่น เดินทางเลย(อุดร)พี่ หนีบครูอู้ตมาด้วย สองคนหนึ่งหมา จะพาครูอู้ตแก้ตัวหน่อย อร่อยหลายอย่าง ฮิฮิฮิ :006:
  • ก็อยากไปอยู่ อุตส่าห์โม้ไว้ว่า อุดรจะจัดงานใหญ่ เป็นงานเปิดสนามแข่งแห่งใหม่ทันสมัยสุดๆในอีสาน แต่นัทโทรมาบอกว่าเป็นงานเล็กๆมีทติ้งเฉยๆเพราะรางยังไม่เสร็จ แป่วเลย 55
  • พี่มาร์ค

แหมๆๆๆๆ ก็งานเป็นอย่างนั้นจริงๆ ครับ เพราะช่างทำรางค่อนข้างจะออกแนวอาร์ตๆ หน่อยครับพี่มาร์ค เลยช้านิดหน่อย ก็จัดแบบรวบรวมไพร่พล เช็คกำลัง เพื่อลุยงานที่ D1 ไงพี่ ถ้าพี่ไม่มาอุ่นเครื่องช่วยกันจุดไฟที่อุดร แล้วใครจะกล้าเอาน้ำ (เบียร์เย็นๆ) ไปรดที่ D1 หล่ะครับพี่มาร์คคคคค ใช่มั้ยพวกเรา!!!

ปล.ถ้าพี่มาร์คมา อย่าลืมป๋าอู๊ดผมด้วยหล่ะ นั่งเครื่องมาสะดวกกว่าพี่สบายๆ ไม่ต้องกังวลอะไร

นัท
  • เดี๋ยวเย็นนี้ขอปรึกษาและวางแผนกันก่อน อาจจะยกทัพเล็กขึ้นไป แต่มีข้อแม้ ทัพเหนือ ต้องลงมา และทัพอีสานต้องพร้อม ฮ่าๆๆ
  • พี่มาร์ค

ทัพเหนือยังไม่ทราบครับ แต่ทัพอีสานพร้อมครับ จากที่เช็คกัน เลย สารคาม ขอนแก่น อุดร เวียงจันทน์ พร้อมครับ อยากให้มามากๆ ครับ ช่วยกันครับพี่มาร์ค งานที่ D1 จะได้ยิ่งใหญ่ สมกับ 15 ปี ที่พี่มาร์คสร้างขึ้นมา เลยอยากให้ผู้ใหญ่บ้านจาก pitbullzone มาเยี่ยมกันหน่อยครับ

นัท
  • งั้นรีบส่งม้าด่วนไปแจ้งข่าว ให้หัวเมืองฝ่ายเหนือเคลื่อนพลลงมา การศึกจะสนุกมันต้องมีครบทุกทัพ ขาดทัพได้ทัพหนึ่งไปไม่สนุกแน่ ฮ่าๆๆ
  • พี่มาร์ค

ข้าน้อยน้อมรับและพร้อมแจ้งข่าวให้ทัพเหนือทราบ ขอรับ

นัท
  • ถ้าเชิญมาไม่ได้ ข้าจะบั่นคอเจ้าซะ แล้วเสียบประจานที่ริมฝั่งโขง ฮ่าๆๆ
  • พี่มาร์ค

เมื่อกี้ข้าน้อยได้ส่งเสียงตามสายไปเรียนเชิญทัพเหนือ โดยแจ้งไปที่หัวหมู่นายกอง ท่านพี่เบียร์ แล้วขอรับ โดยท่านพี่เบียร์ จะหารือและข้อสรุปกันกับ ท่านพี่สมพงษ์ แล้วจะแจ้งลงมาอีกทีขอรับ แต่ข้าน้อยได้ยุแย่ท่านพี่เบียร์แล้วว่า ค่าน้ำมันถ้าเก่งกล้าสามารถก็มาเอาที่เมืองอุดรได้เลย โดย ท่านอาทูลจะท้าลากรถปิดอัพกันเลย!!!

นัท
  • พี่เบียร์ พี่สมพงษ์ พี่สันต์ พี่จอร์น คุณปอม

ถ้าเข้าบอร์ดช่วยพิจารณาข้อความนี้ด้วยนะครับ "ถ้าเชิญมาไม่ได้ ข้าจะบั่นคอเจ้าซะ แล้วเสียบประจานที่ริมฝั่งโขง ฮ่าๆๆ" เห็นแก่หัวข้าน้อยด้วยนะขอรับ ท่านทั้งหลายจากทัพเหนือ!!!

นัท
  • รับทราบครับท่านนัท...เดี๋ยวปรึกษากันก่อนครับ :-D
  • เส้นทาง ลำปาง-สามแยกเด่นชัย-ตรอน-ทองแสนขันธ์-ชาตตระการ-นครไทย-ด่านซ้าย-ภูเรือ-เลย-วังสะพุง-หนองบัวลำภู-อุดร ครับ ทางสะดวก มีโค้งสองโค้งเอง ขับไม่มีเวลาง่วง ครับ
  • น่าไปเส้นทางนี้ ว่าแต่ว่า เจ็ดโด้พร้อมรับมือ พูม่า รึเปล่าครับ อาทลูศรี
  • อาทูล พี่สมพงษ์ พี่สันต์ พี่เบียร์

เห็นบอกว่าจะลากรถกันเลยหล่ะครับ งานเนี้ยยยยย พ่อเจ็ทโด้ยืนยันหน่อย ทัพเหนือจะได้ยกพลกันมาครับ

นัท