ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

งานฉลองก้าวขึ้นปีที่ 15 Pitbullzone
  • หมาไป ห่วงหมา คาเมาไม่เต็มที่ว่ะ อาม (อดมาจะสามเดือนแล้วว่ะ)
  • hero vs big c เรา รอนายอยู่ น้อง บอยสุดหล่อ อิอิ จัดมาเด้อ ปธ หนุ่ม
    พูม่า รออีกตัวเด้อ

ได้เลยครับพี่สมพงษ์ ศึกครั้งนี้ต้องมีการล้างแค้น 5++++
  • ฮ่า ฮ่า ฮ่า และแล้ว hero vs big c ก็มันส์อีกน่ะสิครับ เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก จัดสิงห์ 2 ลัง ครับ ล้างตา

ปล. คนละลังกับพี่นะไอ้น้องรัก หุ หุ
  • เจ็ทโด้ เจ็ทโด้ เจ็ทโด้ จัดเต็ม จัดเต็ม จัดเต็ม :-D

ส่วนนางชบาแก้วนิ เอามาโชว์กล้ามเนื้อเพื่ออะไรเหรอครับน้องอาร์มที่รัก เหอะ เหอะ :X
  • สนามดิน รถล้อยาง คันเดิมป่าวครับพี่มาร์ค ปลัดตู่บอกว่าขออยู่หลังรถเหมือนเดิมครับผม

คิดเล่นๆครับ รบกวนช่วยเตรียมโหลดใว้สัก 4 ถึง 5 ตัน นะครับ แค่ จิ๊บ จิ๊บ :-D

• [-X มันต้องจัดimage
    ไฟล์แนบ
    300731.jpg 188K
  • นี่มันฝาแฝด คีย์ล่า นินา น้องเฉินหลง หุ หุ
  • งานนี้ สถิติบีเจคงจะโดนทำลายลงแน่ครับ
  • 4 สาวคอกเดี่ยวกันครับพี่หนุ่มimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    300731.jpg 188K
    323616.jpg 156K
    321735.jpg 173K
    301511.jpg 190K
  • ภาพเหล่านี้ดูกี่ทีกี่ทีก็อด " ยิ้ม " ไม่ได้ครับน้องเฉินหลง :-D ชอบทุกตัวเลยอ่ะ จัดตัวผู้ในคอกนี้มาอีกครับมันส์ดี
  • ตัวผู้คอกเดียวกัน จัดไปครับพี่หนุ่มimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    321286.jpg 98K
    300641.jpg 214K
    317301.jpg 68K
  • อาวุธหนัก ทั้งน้าน...............เลยอ่ะ งานนี้ไปลุยถึงถิ่น D1 นะครับ ขอบอก
  • 5555 ยังกะฝาแฝด มักหลายๆๆ เสียงเห่ากะคือกัน

พี่หนุ่ม เอามันมาโชว์เฉยๆครับพี่ หลังจากเป็นโรคนมยานหายแล้ว..
    ก็เริ่มวิ่งเบาๆครับ วันละ12กม. ต่อด้วยว่ายน้ำซัก30นาที สปริงโพลบ้างอาทิตย์ละครั้ง
    แต่ไม่ได้พาลาก(คนขี้ค้าน)555+imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN6314.JPG 79K
    DSCN6310.JPG 100K
  • อ้าวสนามดินรึนี้????ว่ากันไป 2 ลัง รับทราบimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0063.JPG 126K
  • เข้ากรุงกินเบี่ยร์ พักเหนื่อยก่อนปีนี้image
    ไฟล์แนบ
    1จ่ายค่าไถ่.jpg 134K
  • =D> image
    ไฟล์แนบ
    doฝั่งไทย.jpg 179K
  • สานมดินเอาด้วยนะคับ มีนักกีฬาลงอยู่ 2 ตัวคับ ส่วนบิ๊กกั๊ป มีใครจะจับเล่นๆกันบ้างคับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06167.JPG 132K
  • ข่าวว่า ทางอีสานถนัดสนามดิน งานนี้สงสัยศึกหนักอีกแล้ว ยังเติร์ก 555
  • อย่าให้เสียน้ำใจ ถ้าคุณทัยเอาบิ๊กกลั๊ฟมางานผมขอจัดชีตาร์สาวน้อยวัย13เดือนตัวนี้
    เดินทางลัดไต่บันได 3ขั้น ท้าชนแชมป์ซะหน่อย ตัวนี้ 26กก น้ำหนักรุ่นเดียวกัน ฝากโปรโมเตอร์พี่ปธหนุ่มจัดไป

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4204.JPG 94K
  • หูยยยย สวยแล้วยังใจถึงด้วย จัดปายยย 555
  • เฮ้ย หัวหมู่ทะลวงฟันทีมเหนือหาย โว้ย เอิ๊กๆๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0187.JPG 140K
  • ถอดใจไปแล้วมั้ง
  • ช่ายๆๆ หนุกๆพี่สมพงษ์

โดยเฉพาะหัวหมู่ทะลวงฟัน ซูโม่สี่แสนมามั้ยครับ
    งานนี้เจ้าของ จากัวส์ เค้าจะเรียกหมาเองผมเลยตกงาน เดี๋ยวจัด"เจ้าผม"อีกตัวชนซูโม่ สี่แสนดีกว่า อิอิ :X

image

คุณเบียร์อย่าเพิ่งไป ไล่แค้น เลย มาร่วมสร้างแค้นให้เจ้าผมดีกว่าครับ อิอิ :033:
    ไฟล์แนบ
    324264.jpg 260K
  • ว้าว เจ้าผม กล้า ชน ซูโม่ แปดร้อย คริ คริ
  • ไม่ลากยังเคยมาแว้ววว มีอะไรต้องกลัวอีกพี่ 555 :-D
    ซุ่มเก็บตัวมาตั้งนาน งานนี้ขอยืมลูกโม่ เป็น สะพานข้ามดาวหน่อยคงไม่ว่ากันนะคุณเบียร์อิอิ :033: :X

เที่ยวนี้เดี๋ยวอยู่ต้อนรับยันเช้าเลย :-D
  • เนื่องจากนักกีฬาเราคึกคักเพราะอยากไปเที่ยวเมืองกรุงกันมากขึ้น

ผมจึงใคร่ขออนุญาติ ท่านยุทธ เปลี่ยนตัว จาก คีย์ล่า VS บาร์เล่ย์ มาเป็น บิ๊กกั๊ป VS บาร์เล่ย์ แทนนะครับ

แบบ BEST สิงห์ 2 ลัง เหมือนเดิม ดีมั้ยครับ เพราะรุ่นเดียวกันพอดี

ส่วนน้องคีย์ล่า ขอเป็น คีย์ล่า VS พูม่า น่าจะเหมาะสมกันมากกว่านะครับ ราคาว่ากันมาเลยครับ

ส่วนน้องสาวชีต้าร์ ได้เลยครับท่านสู้ ชีต้าร์ VS บิ๊กกั๊ป โออิชิ 2 ลัง ครับ โอเคมั้ยครับหาเครื่องดื่มให้คนที่ไม่ดื่มเบียร์ซะหน่อยครับ

คืนนี้นอนหลับฝันดีนะครับ พรุ้งนี้เช้าเริ่มซ้อมนักกีฬา ครับผม
  • จัดไปพี่หนุ่ม
    กลุบ ๆ ๆ :p
  • ประกบกันเยอะๆหน่อย ท่าทางวันงานคนจะเยอะมากกกกกก เบียร์ 50 ลังคงไม่พอจริงๆนะ
    ขนาดงานที่ขอนแก่นยังเกิน 30 ลังเลยคร๊าบบบบบบ
  • พูม่า vs คีย์ล่า 4 ลัง ครับ .
  • เออ มันต้องแบบนี้ จัดหนักไปเลย 555
  • แค่เริ่มก็มันส์แล้ว :-D
  • lamphun 7:31AM Permalink

พูม่า vs คีย์ล่า 4 ลัง ครับ

ต้องขอโทษและต้องขออนุญาตินะครับพี่หนุ่ม ผมขอเป็นสปอนเซอร์เอง

4 ลังผมคงรับไม่ไหวครับ เนื่องด้วยกระผมไม่ดื่มของมึนเมา และต้องการไปร่วมสนุก
    ขอเป็น เบียร์สิงห์ 2 ลัง โค้ก1.25อีก 1 ลัง รวมมูลค่าประมาณ 1500 บาท
    ส่วนหน้างานค่อยว่ากันจะมีติดปลายนวมเล็กๆน้อยๆพอให้คิดถึงกันหรืออะไรเพิ่มเติมค่อยว่ากันครับ
    พี่สมพงษ์ พี่สันต์ ^:)^

พูม่า vs คีย์ล่า แข่งแบบ BEST
  • เอาละว๊อยยยยย พูม่า ทำดีแล้ว แต่จะดีแค่ไหน คีย์ล่าจะเป็นผู้ให้คำตอบ
    วันที่ 9 ธค นี้ ใครพลาดต้องขอแสดงความเสียใจล่วงหน้าครับ

เครื่องบินฝึกทหารใหม่ เจทโด้หายไปไหน รายงานตัวด่วน
  • จับกันแต่หัวค่ำเลย ฝั่งสารคาม คือพากันฟิตแท้
    อยากไป D1ด้วยจัง :029: เตรียมตัวฟิตหมาก่อนหนา สนามดินด้วย :m44:
  • ได้ครับเฉินหลง...ตกลงตามนั้น
    เล่นพอหอมปากหอมคอแบบมิตรภาพครับ :065:
  • สนามนี้พี่โด้...ยังนอนมาหรือปล่าวคร้าบ อิอิ.
  • เห็นมีใครไม่รู้โม้ว่า ถนัดสนามดินมากกว่า ถ้างานนี้พลาดอีก คงหมดข้อแก้ตัว ฮา .....
  • สนามดินนี้มีสโลปอัพไหมครับ
  • ไม่มีครับ พื้นเรียบๆเสียด้วย ใครไม่เดิน หมดข้ออ้างในทุกกรณี

ต้องกล้าประกาศต่อชาวโลกว่า อ่อน เท่านั้น อิอิ
  • รับทราบครับพี่มาร์ค ใครไม่เดินอีกนิ หมดสิทธแก้ตัวทุกประการ ครับ ฮาๆๆ
    :-D งานนี้ ยักษ์อาจจะไปร่วมด้วย รอเจ้าตัวเขามายืนยัน อีกรอบครับผม
    :033: :033: :033:
  • ยักษ์กับเอกซ์ต้องมาอยู่แล้ว งานนี้ไม่มามีงอลลลว๊อยยยย ขำๆ เบียร์คนละลังก็พอ :-D
  • อยากแก้มือกับเดอะกรามอ่ะป๋า ครั้งที่แล้วแพ้แบบไม่ได้สู้เลย..ครั้งนี้ไม่เดินให้มันรู้ไป
  • โห แล้วพี่จะสู้ไหวหรือ ข่าวว่าเดี๋ยวนี้โตขึ้นเยอะ
    แต่ถ้าจะเอาแบบขำๆก็พอได้อยู่ เพื่อทดสอบฝีมือ ฮ่าๆๆ
  • ฮ่าๆ..ยิ่งถ้าแพ้อีกครั้งนี้ แสดงว่าคนน่าจะฝีมือไม่ถึงอิอิ
  • ได้ยินว่าเรดกาด ก็มา..
  • OK ครับพี่สันต์ พูม่า VS คีย์ล่า
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    324620.jpg 145K
    323617.jpg 150K
  • จัดไปเลยท่านประธานหนุ่ม ผมขอเสียสละเวลาซ้อมเต็มที่เพื่อความหนุกหนาน และแข็งแรงของหมาและตัวเองด้วยคับ คราวนี้คุณยุสหนาวแน่ๆๆฮ่าๆๆๆ......มีแซวๆ
  • จัดโอเอ๋ อีกสักตัวสิพี่หนุ่ม
    โค้ก 2 ลัง แบบ ไหนก็ได้ :X
  • ศึกสายเลือด เดอะกรามตูจะโดนยำเละอะป่าวหนอ
  • อ่าวเฉินหลงก็อยู่เหรอ คีย์ล่า จัดเต็มไปเลยไอ้น้องชาย สถานที่ซ้อมโคตรเอื้ออยู่แล้วนี่ฮ่าๆๆๆ