ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

งานฉลองก้าวขึ้นปีที่ 15 Pitbullzone
  • อะไรกัน ไม่มีใครกล้าประกบเลยหรือ ? สงสัยยังเติร์กต้องออกงานอีกเสียแล้ว
  • "หัวใจใฝ่ฝัน จะมีสักวันที่บินไปบนนภา แล้ววันนั้นใกล้เข้ามา แค่เอื้อมมือคว้าเอามาให้สมดังฝัน"

อยากไปเอาอีกแชมป์จัง :)>- :o055:
  • อยากแต่นอนอยุ่บ้าน ความอยากคงไม่ได้มีการสนองตอบ อิอิ
  • พักนักกีฬาเดือนหนึ่งพี่ ช่วงนี้คนไปเที่ยว อิอิ
  • งานนี้ มีเดือนธันวา ทันอยู่แล้ว
  • " ไลแค่น จะมีใครมา ไล่แค้น " บ้างป่าวน้อ คริ คริ
  • เบียร์ ห้าว ไชยปราการ คงขยาดไปอีกนาน อิอิ
  • สนามแบบไหนดีพี่หนุ่ม
    ดินดีไหมครับ
  • อยากลองสนามดินดูบ้าง สนามรางเริ่มเบื่อแล้ว ใครสนใจจะร่วมประลอง ขอเสียงหน่อย ฮ่าๆๆ
  • บาเล่ย์ครับ พี่หนุ่ม
    จัดมาครับ :-))
    ดีครับ เปลี่ยนรสชาติ ความมันส์
  • เอาละว่ะ ชักสนุก หาไรทำก่อนงานเลี้ยง จะได้มีอะไรเอาไว้ถากถาง ฮ่าๆๆ

image

เดอะไวน์ ยูนิคอน บารอน พร้อม ฮิ้วๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC00492.jpg 152K
  • ขอล้างตาเด่อะไวท์ บารอน ที่เชียงใหม่ ครับ ขอนแก่นประมาทไปนิดนึ่ง555
  • The Red_Hero อยากไปเที่ยวกรุงด้วยจัง พี่หนุ่มติดรถไปนำแน่เด้อพี่ 5++++++++ อยากไปหาประสบการณ์เพื่อไปแก้มือกับ BigC

image
    ไฟล์แนบ
    322445.jpg 190K
  • โห่ โก๋ะบ้านนอกขอเข้าชมกรุงหน่อยนะครับพี่มาร์ค ว่าแต่หนทางช่างมืดมนเหลือเกิน เข้ากรุงรู้ที่เดียวคือหมอชิด ไปแล้วขอร้องเพลงหนึ่งเพลงด้วยนะคร๊าบ
  • สรุป เจ้ทโด้อยากจะตาเจ็บจาก กรุงเทพ กลับอุดร อีกสักรอบไหม
  • เพลงอะไรครับอา บ้านนอกเข้ากรุง รู้จักแต่หมอชิดเหมือนกันครับอา 5+++ ไปไหนแท็กซี่ 5+++
  • งานนี้ไม่ลุยก็ไม่ใช่เจ็ทโด้ ขอเจอบารอนในถ้ำซะเลย ให้หายสงสัยรับรอง ตาสว่างกลบอุดรแน่นอนimage
    ไฟล์แนบ
    do-อุดร.jpg 199K
  • เข้าท่านะ แข่งนอกรอบจับกันเป็นคู่ๆ บนสนามดิน เผลอๆสถิติบีเจโดนทำลาย 555
  • สู่ ๆ อา เป็นกำลังใจให้อีสานเราเสมอครับผม
  • เสนอ 2 ถ้วย
    BEST กับ MAX ครับ พอครับ
    สนามดิน ไม่เป็นทางการมาก หมากรุงอาจจะเสียเปรียบ หมา ตจว หน่อยเดินเป็นแต่พรม น่ะสิ :-D
  • เอาด้วยครับ
  • สนามใดก็ได้เราไม่หวั่น ไม่มีเป็นไปไม่ได้ ฉันมีแต่ใจบ้าบัน ฮ่าๆๆๆๆ :-q

ฉันสู้ยอมแพ้ไม่ได้ :o055:
  • ถ้าเจ้ทโด้มา เดอะไวท์ยูนิคอนก็พร้อมครับ เปิดรอไว้เลย 2 ลัง อิอิ
  • พี่มาร์ค อาทูล

ถ้าเจ็ทโด้ไป งานนี้ขอล้างตา รับครับพี่มาร์ค เบียร์ลาว 2 ลัง (ครั้งก่อนเบียร์เชลยซะหมด งานนี้จะเอาคืนบ้างหล่ะ 555)

นัท
  • hero vs big c เรา รอนายอยู่ น้อง บอยสุดหล่อ อิอิ จัดมาเด้อ ปธ หนุ่ม
    พูม่า รออีกตัวเด้อ
  • ไอ้ โด้ซุบตาร์มา ด้วย ฮิ้วๆๆๆๆ :063: :063: :063:
  • คาดว่าไอ้โด้ไม่กล้ามาครับ แข่งในบ้านยังหมดลาย มาไกลถึงเมืองกรุงคงหมดท่า ฮา ....
  • ยินดีกับความสำเร็จของ เว็บไซต์ Pitbullzone ครับ
    จะพยายามเครียร์งานล่วงหน้า ๒ เดือน และไปร่วมงานครับ
    อยากรู้จัก เพื่อนๆสมาชิก Pitbullzone ตัวเป็นๆ มากกว่ารู้จักเฉพาะหน้า เว็บบอร์ดครับ

******..นกไม่มีขน คนไม่มีเพื่อน ไม่อาจขึ้นสู่ที่สูงได้.........
  • ยินดีครับ มาช่วยกันทำสังคมแห่งนี้ให้เป็นศูนย์รวมของคนคุณภาพอย่างแท้จริงครับ ^:)^
  • พายุแกมี เข้าทำให้สัญญาณการติดต่อขาดหายหรือเปล่า เงียบกริบ [-(
  • เดินทางตัวคนเดียว หลงทางในกรุงเตป ยังพอเดินกลับทางรถไฟได่ แต่ถ้าหลงแล้วมีหมาหลงนำนี้จิ ตร.จิไม่จั๊บนิ :-))
  • ไปด้วยครับ
  • ประกบคู่เลยหรอโอกาสเทพบุตรน้อยกรามล็อค แก้ตัว เทพธิดาสาวจากัวส์
    เอามั๊ยๆพี่มาร์คหนุกๆงานนี้เดิมพันมีบ้านขายบ้านมีรถขายรถเลยดีกว่าฝนเรียกจากัวส์เองเลยงานนี้ อิอิ :-D
  • มาเต็มเลยนะพี่เรา สู้ๆ
  • ไม่ได้พิทนนท์เราเก่งไม่กลัว กลัวไม่ได้โม้ อิอิ :-D
  • เปิดกระทู้นี้เป็นกระทู้แรกแต่เช้า เจอคำท้าจากสาวสวย คงยอมอ่อนข้อให้ไม่ได้ จัดมาเลย 2 ลัง 55

แต่สำหรับเครื่องบินฝึกทหารใหม่จากอุดร ปล่อยไว้เป็นบันไดสำหรับเด็กรุ่นใหม่น่าจะเหมาะกว่า ฮิ้วๆๆๆ
  • คือ ผมยังไม่มีเพื่อนมีกลุ่ม ดีวันอยู่ที่ไหนมีแผนที่ไหม แล้วเสียค่าใช้จ่ายไหม ต้องลงทะเบียนหรือไม่
  • ไม่ต้องมีพวก ไม่ต้องมีกล่ม แค่เป็นคนเลี้ยงพิตบูลประเภทคุณภาพก็แวะมาได้ครับ ฟรี
  • ถูกต้องครับพี่มาร์ค " ไม่ต้องมีพวก ไม่ต้องมีกลุ่ม " เพราะเรารักพิทบูลก็ถือว่าเป็นกลุ่มเดียวกันอยู่แล้วครับ
  • ท่านยุทธ ครับ โอเค ครับ พอดี ผมติดเคลียร์งานครับเลยไม่ค่อยมีเวลาเข้าบอร์ด

บาร์เล่ย์ VS คีย์ล่า แบบ BEST สิงห์ 2 ลัง ครับ ;-)

เอ่อแต่ว่าถ้าเป็นสนามหญ้าก็มันส์ดีนะครับ อยากเล่นแบบเดิมๆบ้างครับ ได้ใจดีครับ :063:
  • น้องบอย ขอติดรถ ได้เลยครับ ไอ้น้องรัก ไปไหนไปกัน MK TEAM มันส์แน่นอนอยู่แล้วครับ 555
  • พี่ไพฑูลย์ที่รักของผมครับ ผมว่า ไปล้างตาที่ D1 เลยดีกว่าครับ หัวใจนักเลงตัวจริงต้องลุยให้ถึงประตูบ้านครับ

ผมยังเชื่อมั่นใน " จรวด ทบ. " ลำนี้อยู่นะครับพี่ เดอะไวท์ ก็แค่นั้นแหล่ะครับ เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก :-))
  • จรวด ทบ. หรือ เครื่องบินฝึกทหารใหม่ ให้พูดใหม่อีกครั้ง ประธานหนุ่ม กร๊ากกๆๆ
  • Ok ครับ พี่หนุ่ม
    สนามดิน :*
  • บาเล่ย์ VS คีย์ล่าimageimage
    ไฟล์แนบ
    300737.jpg 191K
    300683.jpg 193K
  • ชลบุรีมีกลุ่มไหมครับ....ช่วยรับผมเพิ่มที....ไม่รู้จะคุยกับใคร
    ชลบุรีมีไปงานเลี้ยงรึป่าวผมจะขออาศัยไปด้วย......(แบบว่าฟรีตลอดงาน)......555
  • พูม่ารอคู่ อยู่เน้อ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0006a.jpg 113K
  • สรุปสนามนี้แข่งบนสนามดินนะครับ ย้อนอดีตดูสักครั้ง 555
  • ยั่วกิเลสอีกแล้ว คิดว่างานนี้จะเดินทางแบบโก้ๆหรูๆ นั่งเบนซ์ไปซะหน่อย แต่ก็มีเสียงเชียร์ให้เดินทางด้วยวีโก้ มีหมามานำอีกจนได้ ห้าสิบ ห้าสิบ ครับ ปธ.หนุ่ม ใกล้วันตัดสินใจครับ(ลับ ลวง พราง ไว้ก่อน สำหรับเจ็ทโด้ )แต่คนเดินทางแน่นอนครับimage
    ไฟล์แนบ
    doแพรเดินทาง.jpg 117K
  • จัดไปเลยลูกพี่ อย่าให้เขาเกทับหลาย 555555++image

ชบาแก้วฟิตแล้วเด้อ ปล่อยวิ่งเล่นมาหลายเดือนแล้ว อิอิ
    ไฟล์แนบ
    DSCN6332.JPG 111K