ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

งานฉลองก้าวขึ้นปีที่ 15 Pitbullzone
  • พี่มาร์คครับ งานนี้คงต้องลุ้น ใจจริงอยากวัดกับกามล็อก ต่อไปก่อนเล่ย 901 kg. เบียร์สิงห์ 1 ลัง ขำๆimage
    ไฟล์แนบ
    481867_1934623020651_1734550196_n[1].jpg 13K
  • ท่านเอกซ์ ถ้าบนพรมรับคำท้าทันที ฮ่าๆๆ แต่บนดินไม่ไหว ไม่รู้ว่าเตรียมน้ำหนักไว้ห้าตันจะพอหรือเปล่า มันลากบนพื้นราบครับ แต่ไม่แน่อาจจะปรับสโลปเป็นห้าเซนต์ เพื่อเป็นมาตรฐาน อาจจะรับคำท้า (ถ้าทำได้) จะได้มีการแข่งหลายๆรูปแบบครับ
  • สนามดินสู้สุดๆอยู่แล้วคับ
  • กลามล๊อก ท่าทางจะโดนลุมกินโต๊ะแน่ครับพี่มาร์คงานนี้ อิอิ
    :m36:
    พี่ทัยครับ นัดซ้อมวันไหนกริ๊งกร๊างมาบอกด้วยนะครับ จะเอาตีนไก่ไป คิดฮอดหลายๆเด้อ :020:
    image
    ไฟล์แนบ
    พี่มาร์ค.jpg 26K
  • กรามล๊อค พร้อมทุกสถานการณ์ เกิดมาเพื่อสิ่งนี้อยู่แล้ว ฮ่าๆๆ
    กว่าจะถึงวันงานก็อายุ 10 เดือน กระดูกน่าจะแกร่งขึ้นอีกหน่อย
    คงพอออกท่องยุทธภพเพื่อหาประสบการณ์ได้บ้างแล้ว
  • :o010: :m06: :038: ;\ว่าไปๆๆยังอยู่ครับ ยังอยู่ ลุงโด้ขอนอนดูก่อน งานนี้ยังตัดสินใจไม่ได้ ว่าเจ็ทโด้จะร่วมเดินทาง หรือให้เราเดินคนเดียว แหม...มันเหนื่อยนะเอาหมาไป กรุงเตปนี่ เส้นทางก็ไม่รู้ มีหมาอยู่ข้างหลังอีก ไม่รู้จะถูก ตร. ตรวจจับทารุณสัตว์ ฐานปล่อยให้ตากแดดหลับกะบะ รึเป่าไม่รู้ ฮิฮิฮิ
  • เบนซ์เอามาหั้ยกินเร็วๆหน่อยก็ดี กับข้าวที่บ้านขาดแคลนอยู่พอดีช่วงนี้ เห็นคนแถวข้างบ้านพี่บอกว่าช่วงนี้ทำไมเงียบๆไป ไม่มีคนเอาหมามาซ้อมแล้วเหรอ เดี๋ยวจัดเต็มสัก 2-3 วันฮ่าๆๆๆ
  • หายไปวันสองวันกระทู้คึกคักกันน่าดูเลยวุ้ย

ฮ่า ฮ่า ฮ่า แสดงว่าท่านยุทธ ยังติดอกติดใจ ในฝีเท้าของโอ้เอ๋ และฝีมือของแฮนด์เลอร์แจ็คไรเดอร์ แน่ๆ

เดี๋ยวให้เวลาผมทาบทามดูก่อนนะครับว่าน้องแจ็คจะติดงานอะไรหรือเปล่า ถ้าไปได้ก็โอเคครับ หนุกดีครับ

สะบายใจครับท่านอุทัยMKที่รักของผม จัดแบบนี้สะบายใจที่ซูดส์สสสสสสสสสส เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก

ใก้ลวันจะได้ไปซ้อมที่บ้านท่านอุทัยMK แล้วครับน้องเบนซ์ เดี๋ยวยกหูหาเด้อ ขาไก่ ขาไก่ ขาไก่ แซ่บหลายเด้อ

งานนี้ยักษ์ก็ไปด้วยเหรอ.................ชักจะมันส์กันใหญ่..........................จุ๊บ จุ๊บ

พี่ไพฑูลย์ที่รักของผม มาขึ้นรถกับผมก็ได้นะครับเพราะพี่จะได้ไม่ต้องขับรถไปถึงกรุงเทพฯครับ

เอารถมาจอดที่บ้านผมครับ ดีมั้ยครับ เอาโด้ไปด้วยครับ ไปประกาศอิสระภาพครับ

แล้วเดอะไวท์จะได้รู้ถึงความเพ็ดร้อนของขิงแก่ ฮะ ฮ่า
  • ถ้าไม่มีที่นั่ง ขอยืนร่วมงานได้หรือเปล่าครับ :032:
  • อ้อ คีย์ล่า VS พูม่า ตามนั้นครับน้องเฉินหลง , พี่สันต์ หนุกๆครับ
  • เอะ เอะ เอะ กรามเทพ VS บาร์ซ่า ล้างตาก็น่าจะเข้าท่าดีแฮะ จัดเลยครับ ผมถือหาง บาร์ซ่า สิงห์ 1 ลัง ครับ

ขอหนุกด้วยคนนะครับน้องแมน ( เอาให้ได้นะพี่เชื่อในสิ่งที่เห็นครับแมน ;-) )
  • โอเคครับ เดอะกรามเทพสู้ครับ เล็กกว่าก็ไม่กลัว อาศัยใจถึงและน้ำเลี้ยงดี มั่นใจว่าไม่ยอมให้เคี้ยวง่ายๆแน่
  • สะบายใจ๋ บาร์ซ่า บาร์ซ่า บาร์ซ่า :-"
  • ประธานหนุ่มคงยึดคติเล่นมวยใหญ่เมียไม่ด่า แต่คตินี้คงเอามาใช้กับเดอะกรามเทพไม่ได้แน่ มวยมันแพ้ทางกันครับ 555
  • แพ้ทางไม่เป็นไรครับพี่มาร์ค แต่อย่าแพ้ใจนะครับ งานนี้ หวยจะต้องออกตัวกลับครับ เอ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก :m24:
  • ใจเกินร้อยอยู่แล้ว ปั้นมากับมือ รับประกันเวลาไม่หมด ไม่มีหยุดครับ
  • ฮั่นแน่มีรับประกันซะด้วยสิ แน่นอนครับการแทงฝ่ายตรงข้ามพี่มาร์ค มันชั่งเป็นอะไรที่มันส์อย่างบอกไม่ถูกครับ

บรรยากาศ , อารมณ์ และกองเชียร์ โอ๊ยยยยยยยยยย!!!!! เห็นๆครับ เบียร์เชลย แซ่บอีหลี้เด้อ :m93:

งานนี้ถึงจะไม่เก็บคะแนนแต่ขอบอกใว้ก่อนนะครับ ไม่มีออมมือให้นะครับ พี่น้อง ...............หุ หุ
  • อย่ามันส์มากจนกลายเป็นความชะล่าใจ และทำให้ประมาท ตัวอย่างมีให้ดูไปแล้ว จรวดรบ ทบ กลายเป็น เครื่องบินฝึกไปแล้ว 555
  • num_mk 9:05PM Permalink
    เอะ เอะ เอะ กรามเทพ VS บาร์ซ่า ล้างตาก็น่าจะเข้าท่าดีแฮะ จัดเลยครับ ผมถือหาง บาร์ซ่า สิงห์ 1 ลัง ครับ

ขอหนุกด้วยคนนะครับน้องแมน ( เอาให้ได้นะพี่เชื่อในสิ่งที่เห็นครับแมน )

โอ้..!! พี่หนุ่ม แห่งMK_สุกี้ and ยากี้ ผมอุตส่าห์ไม่โม้แล้วนะเนี่ยเล่นมากดดันผมแบบนี้รู้สึกหายใจไม่อิ่มท้องไงไม่รู้ :026:

• ผมอยากได้พิทบลูซักตัว พี่พอจัดให้ได้มั้งคัฟ งบน้อย ผมเอาหมดไม่ต้องสายพันธ์ดีก็ได้คัฟ

ขอเป็นพิทบลูน่ารักน่ารัก คัฟ
  • สุรินทร์ไปร่วมด้วยครับเดียวจะแจ้งยอดอีกทีครับว่าจะกี่ที่
  • " พิทบูลแมน " ต้องมันส์ๆแบบนี้ครับพี่มาร์ค ไม่มีคำว่าชะล่าใจอยู่แล้ว เพราะความหอมหวานของเบียร์เชลยครับ

น้องแมนครับ ถ้าหายใจไม่อิ่มท้อง งั้นพี่ว่าจัดเพิ่มอีกสักลังดีมั้ยครับ ฮ่า ฮ่า ฮ่า
  • ผมกะตังค์มี อยากกินเบียร์จะกินกี่ลังก็ไม่มีปัญหา แต่รสชาดมันไม่อร่อยเท่าเบียร์เชลย ฮ่าๆๆ
  • แต่รสชาดมันไม่อร่อยเท่าเบียร์เชลย ฮ่าๆๆ

:063: :-D :062: นั่นแหล่ะครับ.................ซูดส์สสสสสสสสสสสสสส์.........เอ้า!!!ชนแก้วครับพี่มาร์ค :043:
  • งานนี้ ขอกินทั้งของเชลย และไม่เชลย ห้องพักไม่จอง เพราะจะไม่นอนในคืนนั้น กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ(ทรมานคนอยากไปด้วย ฮิฮิฮิ)
  • ได้เลยครับพี่ไพฑูลย์ที่รักของผม NON STOP ดีครับชอบ ชอบ ชอบ ใจหลายเด้อ :O
  • แต่ก่อน D 1 ขอเชิญ ที่มิตติ้งอุดร ก่อนนะครับปธ.หนุ่ม และทุกๆๆท่าน ส่วนวัน เห็นครูคาวบอย บอกต้องคอนเฟริมใหม่ว่างั่น จะเป็นวันไหน รอครูคาวบอย+น้องนัท +ยุทธ และ ปธ.เอ้ หารือก่อนครับ :-t
  • โอเค ครับ รับทราบ รับปฏิบัติครับ ว.2-8 ครับ
  • วันนี้ขอตัวไปนอนแต่หัวค่ำก่อนนะครับ เพราะจะเอาเวลาไปนอนฝันว่าได้กินเบียร์เชลยอันหอมหวานครับ หุ หุ

ขอให้ทุกๆท่านนอนหลับฝันดีนะครับ นอนหลับก็ขอให้ได้เงินหมื่น นอนตื่นมาก็ขอให้ได้เงินแสนครับ :039:
  • นอนหลับ จริงต้องประกอบเสียงดนตรีด้วยนะครับ ปธ.
  • ว้าวสนามดิน Hero & BigC คงมันครับ พี่สมพงษ์

รับทราบครับพี่หนุ่ม สิงห์คนละ 1 ลัง หน้างานว่ากันอีกที่ครับผม

• ก๊อกๆๆๆ ณ สนาม D1 วันนี้เงียบจัง
  • เสาร์นี้จะพาเดอะกรามไปยืดเส้นยิดสาย รอรับศึกเดือนธันวา และประชุมทีมยังเติร์กด้วย
  • สนามอะไรก็สู้ครับ อิอิพรม ดิน น้ำ อาวกาศimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0012 (2).JPG 155K
  • เจ้าผม'จะจับกับไลแค่นหรอครับพี่ power pit ^^ :-D
  • แฮนด์เล่อร์รุ่นเยาว์ ท่าทางเอาจริงเอาจัง แต่กัปตันทีมทำไมดูหงอยๆ ฝากดูแลหน่อยนะพี่น้อง ฮ่าๆๆ
  • เสี่ยกล้า ปาร์คเวย์ จากฟาร์ม อโรวาน่าแดง โคราช ขอจองเป็นเจ้าภาพช่วยสนับสนุน มิกซ์เซอร์และน้ำแข็งตลอดงานครับ

ในนามสมาชิกชาวพิตบูลโซน ขอขอบคุณเสี่ยกล้าเป็นอย่างสูงครับ :063:
  • งานนี้เป็นงานของพวกเราทุกคน เราเป็นเจ้าภาพร่วม ใครจะเอาอะไรมาช่วยงานก็ยินดีครับ
    แต่สำหรับ ไอติมติงต๊อง จากคนมือถือสากปากถือศีล ปีนี้ขอ งด ไม่รับนะคร๊าบบบบ ฮา .... :p
  • มีหัวใจมาฝาก.............และท้องมารับครับพี่มาร์ค......โอเคนะครับ :065: :X :039:
  • มาเลยครับ ผมมีผ้าซับน้ำตา เตรียมไว้ให้ ฮา ... :036:
  • งานรวมพลครั้งนี้ อีสานทีมจะเอารางวัล กลับบ้านทั้ง 2 รางวัลเลยใช่มั้ยคับพวกเรา งานนี้รับรองทำได้แน่ฮ่าๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC063337737.jpg 286K
  • โอยยยยยยากกกกก มาก ดีวันมันถิ่นเสือคร๊าบบบบบ 55
  • ถูกต้อลที่สุดครับพี่ทัย อีสานจะคว้ามาให้หมดเลย 5++++++

ถึงยากแค่ไหน อีสานทีมไม่หวั่นครับ พี่มาร์ก เพราะอีสานทีมโดนมาเยอะ เจ็บมาแยะ 5+++++

image
    ไฟล์แนบ
    322445.jpg 190K
  • ท่าทางน้ำมันจะแพงทั้งปี ฮ่าๆๆ
  • ทีมเหนืออาจถอนตัวเพราะรางวัลไม่เหลือแว้ว 5555 จองแล้วมัดจำด้วย อาจชวดเน้อimage
    ไฟล์แนบ
    CSC_0054.JPG 189K
  • ไลแค่นผมป่วยแล้วไม่รู้จะสู้''เจ้าผม''ได้รึป่าว :002:
  • เห็น กูรูหลายท่านบอกว่า สนามดินอิสานกินเรียบ ต้องลองๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    CSC_0486.JPG 265K
  • แต่ความเป็นเจ้าถิ่น ยังเติร์กคงไม่ปล่อยให้เคี้ยวกันได้ง่าย 55