ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

งานฉลองก้าวขึ้นปีที่ 15 Pitbullzone
  • กลุ่มrednose family clubขอร่วมสนุกด้วยกับรุ่นเล็กสุด2ลัง คูมะขอประกบกับน้องข้าวสวยแชมป์ล่าสุดจากงานขอนแก่นหรือน้องลินลี่แชมป์เก่าจากเชียงใหม่จะร่วมด้วยก็คงจะมันส์ไม่น้อยเลยแหละ ทางทีมยังเติร์กว่างัยคร๊าบมาสนุกกันไหมเอ่ยimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF2732.JPG 65K
  • คาดว่าไม่น่าจะมีปัญหา ในฐานะเจ้าบ้าน ไม่รับคำท้าก็คงเสียชื่อ ฮ่าๆๆ
  • บารอน อยู่หนายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • รอเจ้ทโด้เอาเบียร์มาส่ง
  • สนามดินไม่เก็บคะแนน แต่จะเก็บความทรงจำสิงห์เฒ่า เจ๊ทโด้ กับหนุ่มอหังการ์ บารอน แซบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • รับประกันว่าถ้ากล้าประกาศว่าจะเดินกลับอุดรอีก จัดให้ได้ตามที่ขอแน่ๆ แต่เตือนไว้ก่อน กรุงเทพ อุดร เดินเป็นเดือนเลยนะคิดดีๆ 55
  • =P~ :o034: :o019:
  • ไลแค่น โอ๋เอ๋ อีกสิงห์ อีกสัก1ลังไหมครับ
  • ตกลงน้องลิลลี่ลงครับ เบียร์ 2 ลัง :015:
  • อยู่ยั้ง ยืนยง ยินดีด้วยครับพี่มาร์คimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_5920.jpg 158K
  • งานนี้โหลดน้ำหนักเหนื่อยแน่ๆๆ ใครน้ำหนักเยอะเตรียมตัวนั่งบนรถเลย555imageน่าคิด สถิติมีไว้ทำลาย
    ไฟล์แนบ
    DSC_0176.JPG 155K
  • แปลกจัง ทำไมอีสาน เจ้าของตำนานสิงห์นักลากผู้เกรียงไกร ช่วงนี้เหงาหงอยผิดปกติ สงสัยหมดไฟ 55
  • image
    image
    image
    image

การปรับปรุงครั้งใหญ่เตรียมการสำหรับ การฉลองก้าวขึ้นสู่ปีที่ 15 PitbullZone
    ทุ่มกันเต็มที่ ถนนทางเขามีการปรับปรุงขนานใหญ่ ทางเข้าออกสะดวกสบาย
    สถานที่การจอดรถที่เคยเป็นปัญหาใหญ่มาตลอดปีนี้หมดไปแน่นอน
    สปอนเซอร์ ตรึม มีของแจกของรางวัลเพียบ มีรางวัลใหญ่สำหรับท่านที่มางานด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2359rs.jpg 206K
    IMG_2353rs.jpg 220K
    IMG_2354rs.jpg 172K
    IMG_2356rs.jpg 206K
  • image

เดอะกรามเทพ พร้อมแล้วสำหรับการต้อนรับผู้มาเยือน สนามดิน สนามพรม มิใช่ปัญหา อิอิ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2347rs.jpg 224K
  • image
    image
    image

วันงานเราจะมีการ แลกของขวัญระหว่างกันด้วยนะครับ ใครอยากร่วมสนุกเตรียมของขวัญมูลค่าขั้นต่ำ 300 บาท ติดไม้ติดมือมาด้วย ใครจะให้แพงกว่านั้นก็ไม่มีปัญหา โดยผมจะพยายามขอความร่วมมือ ผู้หลักผู้ใหญ่ ในวงการหลายๆท่าน ให้เตรียมรางวัลใหญ่มาเพื่อพวกเรา ใครจับได้ก็ถือว่าโชคดีรับปีใหม่ ดังนั้นใครไม่อยากพลาดก็อย่าลืมเตรียมของขวัญมาร่วมสนุกกันนะครับ
  • พี่มาร์ค ป๋าอู๊ด และท่านสมาชิก

อีสานทีม และเวียงจัทน์ทีม ช่วงนี้เตรียมงาน "METTING UDON @ INTARA" อยู่ครับพี่ ไม่ได้ไปไหน ส่วนผมไม่ได้เข้าบอร์ด 4-5 วัน เพราะไข้หวัดรับประทานครับ เห็นบรรยาที่ D1 แล้วอยากให้ถึงไวๆ นะครับ

ปล.รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ เดี๋ยววันงานจะอยู่ไม่ถึงเช้ากันครับ

นัท
  • ท่านนัท ยังถือหาง ซุบตาร์โด้ อยู่รึเปล่า ถ้ายังถือเตรียมเบียร์มาด้วยเลยเน้อ 555image
    ไฟล์แนบ
    322267.jpg 99K
  • อดีต ซูปต้าร์ โด้ เดินกลับ ตอนนี้คงแขวนสายลากถาวร ไปเปิดกิจการขายซูปหน่อไม้ ช่วงนี้เลยไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดครับ กร๊ากกๆๆๆ
  • พี่สมพงษ์ พี่มาร์ค

ไม่ต้องกังวลครับ เจ้ทโด้ไป ถือหางไม่ยอมถอยอยู่แล้วครับ อย่างต่ำ 2 ลัง!!! ครับ 555+

ปล.อาทูล กู้เมืองคืนได้แล้วอาอย่าช้า!!!

นัท
  • ท่านสมาชิก

เรียนเชิญ Metting Udon @ Intara นะครับ ข้อมูลดูจากกระทู้ "Udon ที่ฝึกลาก&สนามแข่งระดับประเทศ!!!" นะครับ (ไม่อยากตั้งกระทู้ใหม่ครับ กลัวเปลืองพื้นที่ของ web) เป็นงานอุ่นเครื่องก่อนลุย D1 ครับ

นัท
  • ไม่ได้เงียบไปไหนหรอกครับ เนื่องจากอยู่ในช่วงปิดเทอม พอจะมีเวลาว่างก็เลยถือโอกาสเดินสายเที่ยว
    พักผ่อน วันพุทธที่จะถึงนี้ก็จะเดินทางเข้ากรุงเทพ อาจแวะเข้าไปที่ D1 เดี๋ยวรอยืนยันอีทีนึงครับ
    ส่วนนักกีฬาที่บ้านน่าจะเริ่มซ่อมเดือนหน้าครับ เดี๋ยวจะมาอัพให้ชมครับ ช่วงนี้คนขอเที่ยวก่อน :-)) imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    229447_426301480751852_1084349693_n.jpg 13K
    403723_427923750589625_1432328827_n.jpg 14K
    598933_428128627235804_1361524274_n.jpg 21K
    397186_428125703902763_313946945_n.jpg 15K
    541356_428126303902703_2044008401_n.jpg 15K
    483114_429165127132154_1319006152_n.jpg 10K
  • อย่าให้เงียบจนเกินไป เดี๋ยวเกิดข่าวลือ ฮ่าๆๆ

• อยากให้ดูคลิปนี้ จะเห็นว่าเมืองนอกยังง่ายกว่าเราเยอะ เพราะรางเขาไม่โหดเหมือนของเรา ของเขาลากบนพื้นเรียบ แต่บ้านเรารางมีความชันถึง 5 เซน ผมว่าเราควรพิจารณาเรื่องนี้กันอีกสักครั้งดีไหมครับ อยากให้หมาเล็กๆได้เกิดบ้าง เป็นการอนุรักษ์พิตบูลแบบต้นฉบับเอาไว้ด้วย
  • ผมไม่รู้จักใครเลยอะครับ แต่มีใจรัก พิทบูล เหมือนกัน และก็เป็นน้องใหม่ด้วยแต่อยากไปร่วมงานด้วยได้ไมครับ
  • ใครที่เล่นอยู่เว็บนี้มาได้ทุกคนครับ พกเพียงหัวใจเป็นใบผ่านทาง ฮ่าๆๆ
  • ขอบคุณครับพี่ งานขอผมไปด้วยคนนะครับ
    :o040: :m56: :o060:
  • พี่ยุธครับผมหยังไม่แน่ใจเลยว่าจะได้ที่กรุงเทพหรือป่าวอ่ะคราบ ถ้าได้ไปก็จับนะคราบพี่ ^^ :)>-
  • ได้งัยครับ
    จับแล้วต้องมาครับ :-))
  • image

บอกล่วงหน้ากันตั้งสองเดือน ใครยังไม่ว่างอีกก็น่าน้อยใจเน๊อะ
    ไฟล์แนบ
    GL1.jpg 244K
  • 55มีถอนตัวกลางคัน
  • อยู่ ครับอยู่ และอยู่อย่างซุ้มซ้อม รับรองงานนี้ลุยถิ่นดีวัน คอยดูซิแล้ววันนั้นผ่านไป ใครจะเป็นคนเงียบ งานนี้โด้ลุยแน่ วุ้ย55555555555ลมออกหูแล๊วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    Logodo.jpg 72K
  • ทัั้งยั่ว ทั้งถากถาง ทนไหวให้มันรู้ไป 55
  • รางไม่เอียงก็หน้าจะดีนะคับ เวลาซ้อมหมากะรางก็ง่ายไม่ต้องคอยระวังรถวิ่งไปข้างหลัง
    เวลากะน้ำหนักก็หน้าจะง่ายกว่านะคับ ผมเด็กใหม่นะคับ ยังไม่ค่อยรู้อะไรคับ
    แต่สงสัยคับว่า ทำไมเมืองนอกไม่เอียง และทำไมบ้านเราถึงเอียงอะคับ
  • ไปแน่นอนครับป๋าimage
    ไฟล์แนบ
    524338_405315439530177_479691422_n.jpg 68K
  • ขอรบกวนฝากกรงไว้ให้ในงานด้วยนะคับ เพื่อจะไปสร้งสีสันในงานนี้ได้คับ คอกเดี่ยว1ประตู สีเทา 5สแลท คับ หน้ากว้าง 1เมตร20เซน ความยาวลึก 1เมตร สูง 1เมตร30เซน ร่วมขากรงด้วยนะคับ ใส่สุนัข2ตัวสบายๆคับ (รบกวนฝากพี่มาร์คด้วยนะคับพรุ้งนี้เย็นจะนำไปส่งไว้ที่ D1 คับ ขอบคุณคับ)imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00527_resize.JPG 270K
    DSC00526_resize.JPG 221K
    DSC00529_resize.JPG 289K
  • ขอบคุณครับ กรงนี้จะเป็นรางวัลจากการจับฉลาก สำหรับคนที่มางานนะครับ
  • จองรางวัลเลยจะน่าเกียจเปล่า 555555
  • มิ๊กเซอร์ ปาร์คเวย์ขอรับผิดชอบนะครับป๋า อย่าลืม
  • ขอบคุณครับท่านกล้า จองแต่มิกซ์เซอร์ แล้ว แดนซ์เซอร์ไม่มีหรือ 55

ท่านเจมส์ ของแบบนี้มันอยู่ที่ดวง แต่ถ้าจะให้ล๊อคเลข มันต้องมีใต้โต๊ะ อิอิ
  • mkทีม เตรียมไปเอาของรางวัลกลับบ้าน งานส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่คับพวกเราฮ่าๆๆรับรองได้มาเพียบฮ่าๆๆๆ(ไม่คิดจะให้เขาเลย....คิดแต่เอาอย่างเดียว.....อิอิอิ)
  • งานนี้ไม่มีอุ้มimage
    ไฟล์แนบ
    323646.jpg 37K
  • โห่ งานนี้ต้องตีปิ๊คอัพกะบะไปอีกหรือไง ต้องใส่กรงหมากลับ ว่าจะไปเบนซ์ มีคนขับให้ มีสาวบริการน้ำขนมให้ สะหน่อย กลุ่มใจจัง
  • โอ้โห..........เห็นการปรับพื้นที่เตรียมงานแล้วรู้สึกตื้นตันใจมากๆครับ ยอดเยี่ยมเลยครับ งานนี้เพื่อคนรักพิทบูลโดยแท้

อันดับแรกเอาไปเลยเสียงปรบมือดังๆสำหรับการเตรียมงานครับ ................ซูดส์ยอด..............!!!!!

เงียบหายไปก็เพราะรีบไปเคลียร์งานครับผม จะได้ไม่พลาดไงครับ เจอกันแน่นอนครับสำหรับ ISAN TEAM ไม่มีถอยครับ

งานนี้ใส่เกียร์โฟร์พร้อมลุยสนามดิน ของชอบอยู่แล้วครับพี่มาร์ค

ปล.อย่าลืมฟิตซ้อมนักกีฬามาดีดีนะครับพี่น้อง จะหาว่า น้องพลอย ไม่บอก งานนี้มีลูกฮึดชัวร์ :-D แล้วเจอกันครับ

:043:
  • นึกว่าจะปรับปรุงพื้นที่เก้อเสียแล้ว เห็นเงียบหายไปหมด 55
  • อาทูลศรีคนเก่าเริ่มจะกลับมาล่ะครับ...หลังจากจมน้ำตาไปหลายวัน ฮ่า ๆๆ
  • ต่อไปเราคงได้เห็น จรวด ทบ ลำนี้มาบินโฉบเฉี่ยวเหมือนเก่า หลังจากค้นพบสาเหตการลงรูปไม่ได้เรียบร้อยแล้ว ฮ่าๆๆ

พี่สันต์ ทำดีแล้ว แต่ ............ ยังมีคนทำดีกว่าตลอด ฮา ...............
  • เรามาหาเรื่องบุกอุดรกันดีไหม วันที่ 3 พย เขามีงาน ไปบุกถ้าเสือ ยั่วเสือออกจากถ้ำ 55
  • วันที่ 3 น่าสนใจครับ โครงการล่อเสือออกจากถ้ำ อิอิ.