ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาพันธ์สิงห์นักลากภาคอีสาน
  • "ผมมีเรื่องแจ้งทีมงานอีสานทีมทราบครับ"เนื่องจากคุณพ่อของ DJ ดาม ประสบอุบัติเหตุเสียชีวิตเมื่อคืนนี้ ผมขอแสดงความเสียใจมา ณ ที่นี้ด้วย มีใครจะไปงานกรุณาแจ้งด้วย รถออกพร้อมกันที่เวลา18.00 น. (4/12/55) พบกันที่ปั้ม ปตท. หน้ากระทรวงแรงงาน บ้านหนองจิก ตรงข้าม อบต.แก่งเลิงจานครับ(ติดต่อประสานงาน 081-9549220 ครับ)
  • พี่ หนุ่ม ครับ บ้านพี่ ดาม อยู่บ้านอะไร คับ ของตำบลกุดรังหรือ เป่า ครับพรุ่ง นี้ ว่าจะ ไปครับ
  • ขอแสดงความเสียใจครับพี่ดาม
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ พี่ดาม
  • พี่หนุ่ม บ้านงานพี่ดาม อยู่บ้านอะไร บอก ด้วยนะครับ จะได้ไปร่วมงาน ครับ
  • ก่อนอื่นผมขอแสดงความเสียใจกับการจากไปอย่าไม่มีวันกลับของคุณพ่อดีเจดามพ์ด้วยนะครับ

บำเพ็ญกุศลอยู่ที่ หมู่บ้านศรีพิลา ต.หนองสิม อ.บรบือ จ.มหาสารคาม ( ซ.สุขาภิบาล13 แถวๆโรงพยาบาลบรบือ ) ครับ

วันพรุ้งนี้ 6/12/12 เวลา 17:30 น. เชิญร่วมกันเป็นเจ้าภาพสวดอภิธรรมฯ นะครับ โทร 086-9998507 ครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับพี่ดาม :039:
    ขอให้คุณพ่อได้ไปสู่สุขคติครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ คุณตาม
  • วันนี้(6/12/55)ทางทีมงานชมรมพิทบูลฯมหาสารคาม ร่วมเป็นเจ้าภาพสวดอภิธรรมครับ เวลา 18.00 น. ใครว่างก็ขอเชิญครับ หรือไม่มีรถ ไม่สะดวกก็ติดต่อผมได้นะครับ จะได้ไปด้วยกัน 081-9549220
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ
  • ......ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ.....(อยุธยาพิท)
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับพี่ดาม :022:
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ...

จากกลุ่ม Pitbull Never Dies ชลบุรี
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ จากกลุ่มร้อยเอ็ดครับผม
  • เป็นไงกันบ้างหนอไปเที่ยวกรุงเทพฯมา สนุกกันบ้างมั้ยครับ สำหรับผมหนุกครับ เจอเพื่อนเยอะและได้คุยกันเรื่องราวต่างๆมากมายเลย
  • สนุกมากเลยครับพี่ อยากไปเชียงใหม่อีกจังไปเที่ยวบ้านพี่ทัยด้วยได้มั้ยครับพี่ อิอิ :m01:
  • โครตหน่อย ขี่รถแล้วไม่กินเบียร์แถม โดนผีบ้าโบกข้างทางเสียเงินค่าขนมนิดหน่อย
    :o015: ถึงบ้านข้าวไม่กินเก็บหมา นอนยาวววว

สนามหน้าอีสานทีมใครไม่ไป รบช่วยต้องเสียค่าทำขวัญนะนิ :m80:
  • สุดยอดจริงๆนักลากภาคอิสานทุกท่าน กับน้องหมาทุกตัว :063: :063: imageimageimageimageน่าอิจฉาเนอะ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0620.JPG 146K
    DSC_0637.JPG 179K
    DSC_0620.JPG 146K
    DSC_0644.JPG 165K
    DSC_0641.JPG 176K
  • งานเชียงใหม่ขอช่วงหนาวนะคับ เห็นหลายท่านบอกอยากไปกินบรรยากาศทางเหนือ ผมจะลางานไปซักอาทิตย์ฮ่าๆๆๆจะเที่ยวให้เต็มอิ่มไปเลยฮ่าๆๆๆ
  • ได๋ครับอ้ายทัยคนหล่อ ขอหารือเรื่องสถานที่ก่อนนะครับ แล้วปะกั๋นน้อครับ
  • ก็เสาร์นี้ไง ถ้าว่างก็มาเลย กำลังหนาว 55
  • น้าทูลถึงบ้านหรือยังครับ คาดว่าคงหลงแสงสี กทม.กู่ไม่กลับ ฮ่า ๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    334559[1].jpg 205K
  • เอาเบียร์เชลย มาส่งครับ
    อีสานทีมสุดยอด มากๆๆๆๆแล้วพบกันใหม่ในโอกาสต่อไป :063: :X

image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1313.JPG 153K
    IMG_1254.JPG 199K
    IMG_1266.JPG 190K
    IMG_1267.JPG 200K
    IMG_1296.JPG 226K
    IMG_1357.JPG 168K
    IMG_1414.JPG 154K
  • ขอบคุณครับพี่สมพงษ์,พี่สู้ ทีมเหนือทีมนนท์ก็สุดยอดดดดด เช่นกันครับ :063:
    พี่สมพงษ์เสือเตี้ย ไม่หมูเลยนะครับ รูปร่างหน่วยก้านพอดีเลย สนามหน้าไม่มีออมมือเด้ออ้าย ฮิฮิฮิ
    พี่สู้ครับทีมนนท์มาดีเรื่อยๆ เห็นหลายคนตั้งอก ตั้งใจมาก สมกับเป็นพิตแมนเลย พยายามต่อไปอย่าท้อนะครับ =D>
  • สนามเชียงใหม่ใครอยากจับเสือเตี้ย รีบๆจองนะครับ รับจำนวนจำกัดครับพี่น้อง
  • ผมขอจับก่อนเลยอ้ายสมพงษ์กับ "ไอ้สวัสดี" นะคับimageโฉมหน้าสวัสดีผู้เหี้ยมโหดและโหดเหี้ยมของผมฮ่าๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC06343334443.jpg 286K
  • หว้า เสร็จพี่ทัยซะแหละ :-)) :-)) :-))

พี่หนุ่มไปไหนหน้อ บ่แม่นเครียดที่โดนโฮ่ๆๆๆๆๆ บนเวที ที่ขึ้นไปร้องเพลงเรนโบว์บ่5555+
  • อั้ยยะ ตายแน่ๆๆดูกชิ้นมโหราฬ :002:
  • ไลแค่นVSเสือเตี้ยด้วยคนนะครับสมพงษ์ :m01:

image
  • (แก้ไขข้างบนลืมคำว่าพี่) * ไลแค่นVSเสือเตี้ยด้วยคนนะครับ "พี่สมพงษ์"
  • โอ้โฮ คุณพี่ทัย สวัสดีมีคู่ประกบไปซะแล้ว
    ยังไง ชีตาร์ พิตบูลสาว นอกสายตาตัวนี้ จะขอฝึกซ้อมไว้ขอประกบ พี่บิ๊กกลัฟ แล้วกันครับ :033: :X

image
    image
    image

ว่าแต่ ท่าพี่สมพงษ์ นี่คงเตรียมซ้อมไว้กวาดถ้วยรางวัลแน่นเลย อิอิ :-D
    ไฟล์แนบ
    IMG_0907.JPG 164K
    IMG_1289.JPG 237K
    IMG_1295.JPG 265K
  • ได้เลยคับคุณสู้อะไรดีล่ะ โออิชิดีมั้ย หรือเบียร์ดีคับ แต่ผมไม่เน้นเหล้าเบียร์คับ กลัวว่าจะเมาก่อนฮ่าๆๆๆ
  • แจมด้วยคนได้ไหมอะอยากกิน โออิชิ อ๊ะ ;-) image
    ไฟล์แนบ
    539176_1966085487193_210061849_n.jpg 166K
  • อีสานอย่าเงียบเหงาแบบนี้ซิครับ ออกมากระตุ้นหน่อย จะได้คึกคัก
    เดี๋ยวจะเปิดตัวนักรบใหม่ เตรียมไว้รับศึกโดยเฉพาะ เป้าหมาย ทั้งเบสและแมกซ์
  • ที่แน่ๆเสือเตี้ยไม่ได่เกิดแน่ๆ สวัสดี ไม่พอ ไล่แค่น อีก จ๊าก.....
    รับไว้ก่อนตัวละ หนึ่งลัง ลองฝึกพรมก่อน ถ้าบักเตี้ยพอเดินได้ค่อยว่ากันอีกที่ ครับพี่น้องimageมีบิ๊กซีอีกตัวแล้วจะกรุณาครับผม
    ไฟล์แนบ
    DSC_0302.JPG 252K
  • บิ๊กซีเดี๋ยวให้น้องๆเฉินหลงจับคู่บ้าง หรือถ้าไม่มีใคร ใกล้ๆวันเดี๋ยวจะหาคู่ให้คับผม
  • หายไปไหนกันหมดอีสานทีมเรา เฉินหลง อุ้ม เบนซ์ ท่านประธานหนุ่ม ดาม บูม ฟาร์ม เอ็กซ์ เน็ต ปลัดตู่ ตูมตาม พอลล่า เอ็กซ์ยักษ์ อ.เข็ม อู๋ พี่จอส พี่โอ แจ็คกี้และอีกเพียบที่ไม่ได้เอ่ยนาม
    ออกมาส่งเสียงหน่อยดิ หรือว่านอนกอดผ้าห่มอยู่ที่ห้องนอน กลัวหนาวกันนักหรือไง ทุกคนใกล้จะปีใหม่แล้วนะฮิ้วๆๆๆๆฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • งานยุ้งมากกกกกกกครับพี่ัทัย เดี๋ยวแวะมาอัพบ่อยๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    374550_444917455544893_1488271772_n.jpg 52K
  • ไม่ข้อยได้ซ้อมเลยพี่ทัยครับ ฮ่าๆๆ
  • หลังปีใหม่แล้วก็น่าจะเริ่มซ้อมกันได้แล้วนะ ซ้อมเล่นๆก็ได้ ไม่ต้องจริงจังมากก็ได้น้องเอ๋ยฮ่าๆๆๆๆ
  • ครับพี่ทัย ;-)
  • สวัสดีครับ ไม่ได้หายไปไหนดอกครับพี่ทัย ปีใหม่ มีนัดกันที่ไหนอีกไหมนิพี่ ~:>
    image
    คนเหล่านี้คือใครก็ไม่รู้................ฮักนะจุ๊บๆ :X :X
    ไฟล์แนบ
    1234.jpg 105K
  • เหมือนเรื่องเก่าเอามาเล่าใหม่อีกแล้วอ๊ะพี่ทัย ,น้องอุ้ม บุตรแห่งคิลเลอร์ นับถือๆ
    ทั้ง บริสและไลแค่น มันเทพจริงๆ ผมลุ้นๆอย่างเดียวพี่ทัย ครอกใหม่นี้ ไม่อยากพลาดเลย เพราะคิลเลอร์มันก็แก่แล้ว image
    ไฟล์แนบ
    383097_2637380944109_114084558_n.jpg 37K
  • ประธานหนุ่ม งอลลลลลล จิงๆเหรอ
  • ถ้าเกิดมันได้ลูกมาพี่ให้เราเลือกก่อนเลยเบนซ์ เพราะพี่เห็นว่าเราอยากได้ลูกมันมากพี่จะรอตัวที่สองรองจากตัวที่เบนซ์เลือกนะ จัดไปเลยน้อง
  • จัดไป :)>-
  • ไม้ตายอีสานทีม กำลังจะกำเนิดมาแล้ว อิอิ :o043:
  • ยังจะมีไม้ตาย อีกรึ จะไม่มีใครแข่งด้วยแล้วววว
    ยังยืนยัน เสือเตี้ยสู้ๆๆ
  • หวัดดีทุกคนครับบ ลูกใครพี่ทัย อัพให้ชมหน่อยเด้อ :-D ตอนนี้เริ่มพาลูกลูกลากยางละ เอาพวกบูลลี่โตก่อน ส่วนเจ้าzoo-zooยังไม่ได้เริ่มเลย เหมือนมันยังเด็กเกิน 555
  • ยังไม่แน่นอนคับเฮีย ยังไม่รู้จะติดหรือเปล่า แต่ถ้าติดนะอนาคตหมาลากน่าจะรุ่ง อีกตัวของอีสานทีมคับ เป็นลูกคิลเลอร์กับซูการ์และเป็นน้องบริด น้องใบหยก น้องไลแค่นตามลำดับคับ