ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงคน นนทบุรี กันหน่อยจ้าาาา
  • ไม่ได้เข้ามาในเซฟเวอร์ใหม่เลยไม่เห็นและไม่ได้ตอบนะ เซงอยู่นานเหมือนกัน :-((

จะทันไหมอ่ะเจมส์ :-D
    โอเครแล้วครับ แต่ถ้าได้เพิ่มพวกพืชหน่อยก็ดีครับ เพราะ "ผักมีวิตามิน ไม่ต้องกินของแพง" 555+ (เพลงน้องมาย์เด็กดอยใจดี ^^)

สายกลางแหละกันครับ แค่ลวกๆก็พอครับ แต่ถ้าเป็นตับแนะนำสุกดีกว่าครับ ตับเป็นตัวดักสารพิษทำสุกดีกว่ากินดิบครับ

ไอ้โม่!!! :016: มันโตแล้วปล่อยมันเถอะควบคุมและทำได้เท่าทีทำอยู่ก็ดีเพียงพอแล้วแหละครับ นิสัยมันดุกับหมาทุกเพศทุกวัยก็จริง (ตามลักษณะสายกัดพันธ์โหดไซค์ใหญ่ 555+) แต่มันไม่ดุเป็นมิตรกับคนทุกเพศทุกวัยก็ดีแล้วครับ

และถ้าผมฝึกได้ผมฝึกไอ้นอร์ตั้นของผมเองก่อนแล้วแหละเต้ย 555+ ไอ้นี่แมร่งกัดทั้งหมาทั้งคน ไม่เลือก เหนื่อยใจหนักใจอยู่เหมือนกัน :025:
  • :063: หมามันเยอะ เวลาพาไปไหน แล้วเหนื่อยเลย... เลยต้องเลี้ยงแต่ในบ้าน กับ หมาวัดอีก 3 ตัว กับ คันอีก 7 คน
  • SUPERKIMCOMBO'S REDTATUS 1 อาทิตย์ ครบ 10 MONTHS.
    imageimage

กรรมพันธ์มีส่วนมากครับ เพราะเลี้ยงแบบบ้านๆมาก ให้กินเท่าที่มีให้กินครับ อาหารเม็ดก็ไม่เน้นครับ เอาไปเน้นตัวอื่นๆ อาหารเสริมตัวนี้ไม่เคยได้กินครับ ได้กินข้าวกับเศษอาหารที่เหลือจากคนครับ :033:
    ไฟล์แนบ
    946354_3336087098697_1858245651_n.jpg 113K
    182349_3336087378704_48858882_n.jpg 106K
  • ขอรูปถ่ายคู่กับพ่อมันหน่อยดิพี่ อยากเทียบหน่อย แต่ดูแล้วสวยเลย
  • หนาบึก
  • ใกล้งานซ้อมลากประเพณี นนท์แล้ว...
    เพิ่งนึกได้ คิดถึงพระอาท เลยเอาบรรยากาศ งานบวชมาฝากให้พอคลายคิดถึงกันบ้าง :033:

มาดก่อนเข้าพิธีบวช พิตบูลแมน ขนานแท้

image

บรรายกาศงาน....
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    13.JPG 96K
    14.JPG 89K
    6.JPG 148K
    7.JPG 119K
  • image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    15.JPG 149K
    9.JPG 153K
    16.JPG 148K
    8.JPG 117K
  • image
    image
    image

เจมส์ หลอกเด็ก สนุกหญ่ายเลย :p
    ไฟล์แนบ
    10.JPG 165K
    11.JPG 169K
    12.JPG 119K
  • ขอฝาก ...

คลิปงานลากเมืองทอง ของจากัวส์ไว้ให้ดูเล่น (ยังไม่เคยเผยแพร่ที่ไหนเลยนะ):019:

ท่ามกลางบรรยากาศ อึมครึ้มและสับสน
    อยากให้เรารู้จักเสียสละความเป็นตัวตนของตนเองเพื่อคนอื่นๆ ดูบ้าง
    ความสุขที่ได้รับก็คงไม่ต่างกับที่ได้เห็นพิตบูลของเราที่เค้าตั้งใจทำให้พวกเราทุกคนเช่นกัน :X :033:
  • ก็รอๆอยู่ว่าเมื่อไหร่จะเอามาลงสักที 5555
  • มีคนร้องไห้ ผิดกติกา 55
  • สุดยอดคร๊ ร้องให้ตามพี่ฝนเลย จากัวทำได้สุดยอดมาก ไม่แพ้พี่สู้เลย :063:
  • พี่ฝนอ่ะร้องบ่อย เดี๋ยวเขาก็หาว่าพี่สู้ทรมานหมา แล้วพี่ฝนสงสารหรอก 55555
  • เรียน คณะกรรมการจัดการแข่งขัน

กระผมไม่มีเวลาซ้อมหมาเลย สนามดีวันก็น้ำท่วม แต่ยังมั่นใจว่า เดอะกรามเป็นหนึ่งในตองอู บวกกับแฮนด์เล่อร์ก็ระดับอ๋อง จะไปร่วมสนุก แต่อยากเพิ่มความตื่นเต้นเร้าใจให้แก้เกมส์การแข่งขัน เป็นไปได้ไหมครับ หากสนามนี้เราจะทดลอง ระบบ ลากคนละ 5 ครั้ง รวมซ่อม โดยเรียงตามน้ำหนักตัวจากน้อยไปหามาก

เหตุผลที่เสนอแบบนี้เพราะ อยากรีบไปกินเหล้าเร็วๆ การแข่งไม่ยืดเยื้อ หมารุ่นเดียวกันแต่น้ำหนักตัวมากกว่าจะไม่มีใครลากที่น้ำหนักเดียวกับหมาตัวที่น้ำหนักน้อยกว่า เพราะถ้าหมาน้ำหนักตัวมากกว่าไปปลากในน้ำหนักเดียวกันกับหมาตัวที่น้ำหนักน้อยกว่า ก็เสียสิทธิไป ฟรีๆ มันจึงเป็นการบังคับให้ต้องข้ามไปลากในน้ำหนักอื่นโดยอัตโนมัติ กระพ้มเชื่อว่า การแข่งจะสนุกตื่นเต้นเร้าใจ อย่างแน่นอน

จึงเรียนมาเพื่อโปรดพิจารณา
  • เป็นไปได้ครับพี่มาร์ค ขอคุยกันก่อนนะครับ
  • ไปเชียร์เจม กะ พระ อาท
  • พรุ่งนี้เจอกัน งานซ้อมใหญ่ของนนท์ที่ ซอยวัดลาดปลาดุกนะคร้าบ
  • เป็นยังไงกันมั่ง งานวันเสาร์ รอดูรูปอยู่น่ะ
  • image
    image
    ไฟล์แนบ
    5.JPG 99K
    10.JPG 93K
  • image

เงียบเหงากันไปป่าวครับนี่ ฮิ้วๆ :m80:
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1.jpg 285K
  • ที่คุยมันเยอะครับช่วงนี้ บ้างอย่างเลยเงียบๆไปบ้าง ไอเตอร์สามรูปนี้เหมือนสูงใหญ่เลย 55555
  • หมาสวยมากคับ พี่คิม อย่างเท่เลย 10 เต็ม 10 :-D
  • ว่างๆนัดกินข้าวแบบไร้หมามั่งดีกว่า
  • นัดมาได้เลยพี่
  • ก็ดีนะพี่ ช่วงปีใหม่น่าจะว่างกัน หรือว่ามีโปรแกรมไปเที่ยวไหนกันป่าวครับ :033:
  • กลัวผีจะแย่แล้วครับ เจอกันงานเมืองทองนะครับ ผม ยินดีด้วย กับรางวัลงานสารคามทุกตัว ทุกคนด้วยนะครับ :033:
  • ok ไปเมืองทอง
  • แล้วเจอกัล งานเมืองทองนะ แต่ถ้ามีโอกาศเร็วว่านั้น
    พระอาทจะสึกวันที่18 นี้เชิญทำบุญร่วมกันก็พระสึกได้เลย พระฝากแจ้งมาครับพี่น้อง

:o027: :o027: :o027:
  • การกลับมาครั้งยิ่งใหญ่ ของ อ.อาท แห่งทีมนนทบุรี ไอ้นิวเคลียจะจำได้ไหมนะ
  • ได้วิชาสะกดนิวเคลียมาแล้ว กลับบ้านเป่ากระหม่อมจนลมหมด 555
  • โดนจัดหนักแน่ๆ ไอ้นิวเคลียเอ๋ย หึหึ ไม่มีใครพาวิ่ง อ้วนเป็นหมูแล้วม้างงง :033:
  • ทิดเงียบไปเลย ไม่รู้ไปซุ่มฝึกเส้าหลิน ป่ะ :* :033:
  • art จอมขมังเวท
    :006:
  • กลุ่มนนท์แตกหรือเปล่านี่ หายเงียบไปหมด ตั้งแต่ไปแพ้หมดรูปที่สารคาม 55
  • ในบ้านเงียบเหงา ออกไปคึกครื้น ข้างนอกกันหมดครับพี่ :033:
  • สารคามมีผลงานนะ พี่มาร์คก็พูดซะ การสื่อสารทางเลือกมันเยอะครับ เลยไม่ได้โพสในนี้
  • นั่นๆๆๆๆ มีแอบนอกใจ 55
  • ถ้าเว็บพิทบลู มี pitbullzone เท่านั้นครับ แต่มีกลุ่มไลน์ คุยกันในนั้นเยอะ เลยมาคุยในนี้น้อยหน่อย แต่ยังเข้าทุกวัน รับรอง
  • 2-3 วันเข้าทีครับ ยอมรับเลยพี่ ผมรอกระทู้เยอะๆดูทีเดียว รออ่านคนมาเม้นส์ในกระทู้ที่สนใจทีเดียวพี่ ส่วนตัวรู้สึกว่าเดี๋ยวนี้คนเริ่มโพสลงพิทโซนน้อยกว่าเมื่อก่อนมาก เมื่อก่อนเข้าทุกวันเปิดคอมทิ้งไว้เลยตั้งแต่ตื่นยันจะนอน เดี๋ยวนี้เล่นกันในมือถือส่วนมาก ไปโพสลงเฟสบุ๊คกันเยอะครับ ง่ายกว่ามั่ง สะดวกกว่ามั่ง โพสเล่นๆ ไม่เป็นทางการมาก เลยไม่ค่อยมาโพสลงเว็ปนี้กันเหมือนตอนยังไม่มีเฟสให้เล่นนะผมว่า ตัวผมเองยังโพสลงเฟสตัวเองเลยพี่ ลงในนี้ค่อยข้างจะทางการหน่อยนึง หรืออะไรที่อยากจะเก็บไว้เป็นหลักฐาน ไว้เป็นแหล่งข้อมูลถึงจะลงกันในนี้ครับ พูดตามความรู้สึกส่วนตัวนะพี่ แต่ก็ยังเข้านะครับ :033: เฟสอาจจะมีอะไรลงให้ดูหลากหลายมากกว่า แต่ถ้าเรื่องพิทบลู ความรู้เกี่ยวกับพิทบลู ต้องเว็ปนี้เท่านั้นครับ คลังความรู้ชัดๆ ค้นหาได้ง่ายๆ ข้อดีนี้ที่เฟสบุ๊คไม่มี ^:)^
  • แซวเล่นขำๆครับ อย่าซีเรียส 55 :p
  • 55555 ไปเที่ยวเหนือมา บานฉ่ำกับอากาศเย็นมากๆ พาหมาไปด้วยสองตัว ไม่ใช่เล่นๆเลย แต่ก็สนุกดี 1-2 วันจะรวบรวมรูป แล้วมาแชร์ประสบการณ์การพาหมาเที่ยวให้หลายๆคนดูนะครับ บางอุทยานมีป้ายไม่ให้เอาหมาเข้า แต่เราสามารถเอาเข้าได้ อย่างไร ติดตามนะ
  • นี่ผมขำๆแล้วนะพี่ 555+ :">
  • กลุ่มนนท์ พร้อมไหม ?
  • พร้อมตั้งแต่ยังไม่เลื่อนแล้วครับ 5555 สบายอยู่แล้วงานนี้
  • วันงานแบ่งงานกันอย่างไร ลืมหมดแล้ว 55
    ใครต้องเตรียมอะไรบ้าง?